PDA

View Full Version : [JX] Jx sóng gió tình yêu(không cần tắt mạng Internet +no font)

Faker
28-01-11, 09:12 PM
lần đầu tiên viết Releases ^^
cái này cho new mem thui các pro zo đừng nói lời cay đắng nha
-chơi Jx phải tắt mạng thật đi quả thật rất khó chịu
-cài font china nữa
-vius máy tính
nhưng hok sao fancy90 đã làm 1 sever Jx trên Vm ware để mọi người chơi
-no virus
-không tốn ram 1GB = ok
-hok cần font china
-hok cần tắt mạng vì chúng ta đang chơi lan với mạng ảo rùi còn ji ^^
nhược:hơi tốn dung lượng tài nguyên máy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server dụng bản Võ lâm sóng gió tình yêu v3.0 cua Tiến Đat
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình chưa chỉnh sửa bất cứ tính năng của serve

JX Server

pass:freesvn.net
JX Client ( Uploading )

Bước 1:
Các Bạn Download Bản Cài Đặt Mới Nhất Của Vinagame

Bước 2:
Download Patch Client Full by thaihoa91 và giải nén đề lên client của VNG đã cài
Part 1 :

Part 2 :

Part 3 :

Part 4 :

Part 5 :

Bước 3 :
Pach Server Song Gio Tinh Yeu :

Pass : batca2tay

VMWare 6.0 ( Sử dụng bản 6.0 trở lên )

Video hướng dẫn

pass:freesvn.net

mình xin HD sơ qua cài Jx nha
-cài Vm ware ^^(cái này hok bít cài chết đi)
-open Server trên Vmware
-ping kiểm tra kết nối 2 máy ping 192.168.1.200
-chạy server mà hok được chỉnh bất kỳ cái gì nha
-chờ 5 dòng socketfully ^^
-zo game = máy thật
-và cuối cùng thank chủ thới đã share ^^
nguồn fancy90

batca2tay
28-01-11, 09:15 PM
Ai nói chơi Jx off cần tắt mạng =))
Cài = VMW mà k cònig IP 2 máy thật và ảo thì chơi = niềm tin à =))

doremon.duk
28-01-11, 09:19 PM
lại sever sóng gió tình yêu :( cài về ko đối thoại được với NPC + quái 0 máu chơi = răng à :(

Faker
28-01-11, 09:20 PM
đang chơi nè pro zo đừng nói lời cay đắng

batca2tay
28-01-11, 09:24 PM
đang chơi nè pro zo đừng nói lời cay đắng

Cài trên VMW mà làm như là =))
Cái này đếm xem đc mấy người xài , chỉ phù hợp cho máy cấu hình ngon chứ mắy cùi thì =))

Faker
28-01-11, 09:26 PM
minh để card biger mà bạn hok test chớ nói lơi cay đắng nha bạn hok test để người khác test

batca2tay
28-01-11, 09:31 PM
minh để card biger mà bạn hok test chớ nói lơi cay đắng nha bạn hok test để người khác test

Mình test làm gì?? Sv mình dev mà h còn đi test trên VMW à? Rảnh =]]
Chỉ vô nói những thứ nên nói thôi =))

Faker
28-01-11, 09:37 PM
Mình test làm gì?? Sv mình dev mà h còn đi test trên VMW à? Rảnh =]]
Chỉ vô nói những thứ nên nói thôi =))

mình đã ghi rõ là hok test thì đường nói lời cay đắng mà
nhàn bạn thì pro rui mình ga chỉ làm được thế thui

batca2tay
28-01-11, 09:41 PM
lại sever sóng gió tình yêu :( cài về ko đối thoại được với NPC + quái 0 máu chơi = răng à :(

Cài trên máy ảo nên chắc k bị lỗi đó đâu bạn.

doremon.duk
28-01-11, 09:47 PM
Cài trên máy ảo nên chắc k bị lỗi đó đâu bạn.

uhm ! để thử xem sao :(................................................ ..

Sir.THÀNH™
28-01-11, 09:50 PM
toàn cao thủ , mình không đủ tầm rồi :>

Mr.Rezo™
29-01-11, 02:20 PM
Mày nghĩ mày là cái đéo gì mà cười member thế batca2tay :-??

phien-nhatrang
29-01-11, 02:48 PM
cái này t đăng ký bản quyển lâu rồi mà :|

vanchienbmt
29-01-11, 03:07 PM
Ai nói chơi Jx off cần tắt mạng =))
Cài = VMW mà k cònig IP 2 máy thật và ảo thì chơi = niềm tin à =))

:-q sàm quá bro ơi! là cái đếch gì mà cười người khác có đóng góp là ngon rồi :-q

nhoc_kute_blog
30-01-11, 10:53 PM
batca2tay lại on rồi à?????????

Sir.THÀNH™
30-01-11, 10:54 PM
batca2tay lại on rồi à?????????
acc rao bán SV JX đó mà =)) .

Sir.THÀNH™
30-01-11, 10:56 PM
Mày nghĩ mày là cái đéo gì mà cười member thế batca2tay :-??
định khi nào ra SV Tân Mão đó kậu

[B.M.W]Sports
31-01-11, 12:16 AM
batca2tay lên YH anh nói chuyện chút em

minhtanxd1
07-02-11, 08:38 PM
ai chơi bản này chưa cho mình ý kiến cái!

mathien02
08-02-11, 02:57 PM
sever này mà nofont có nhầm hok bạn....... hok cài font china khỏi chơi =))

minhtanxd1
11-02-11, 07:36 AM
Sao cứ vào là nó hiện ra Kết nối với SV thất bại!
Mặc dù ping đã nhận + Sv chạy 1h đông hồ ! ai bị lỗi fjx giùm mình cái!

thaihoa91
11-02-11, 08:14 AM
Sao cứ vào là nó hiện ra Kết nối với SV thất bại!
Mặc dù ping đã nhận + Sv chạy 1h đông hồ ! ai bị lỗi fjx giùm mình cái!

Vui lòng bạn gửi hình GameServer.exe khi game báo lỗi lên nha !

minhtanxd1
11-02-11, 09:05 AM
5 dòng hiện báo thành công rồi mà! có lẽ do mình chưa con fig ip cũng nê!

thaihoa91
11-02-11, 09:41 AM
5 dòng hiện báo thành công rồi mà! có lẽ do mình chưa con fig ip cũng nê!

Bạn cứ gửi hình lên rùi mình sẽ xem mà !

Ko phải chỉ cần 5 dòng successfull là OK đâu ;))

minhtanxd1
11-02-11, 01:04 PM
được rồi bạn à! mình config ip ở máy thật thế là xong! nhưng exp SV này thấp quá! TH chỉ mình làm Sv tăng Exp để train nhanh lên lvl được không?

thondanTP
11-02-11, 03:12 PM
Minh vao SV dc roi. Tạo nhân vật dc luon roi nhung ma tới đây vào chơi thì lại báo là "SV đang gián đoạn, vui lòng thử lại "

thaihoa91
11-02-11, 07:42 PM
Minh vao SV dc roi. Tạo nhân vật dc luon roi nhung ma tới đây vào chơi thì lại báo là "SV đang gián đoạn, vui lòng thử lại "

Bạn vui lòng gửi hình GameServer.exe khi game báo lỗi nha !

Faker
12-02-11, 02:56 PM
sever này mà nofont có nhầm hok bạn....... hok cài font china khỏi chơi =))

đúng là server có font nhưng mình chạy nó trên win ảo nên client nó lại nhận server ở dạng no font ^^ nên hok cần cài font china

mathien02
12-02-11, 04:22 PM

thothiendai
13-02-11, 12:45 PM
đã config ip ở client về 192.168.1.200 . ping máy ảo vẫn bình thường . nhưng vào game cứ đang kết nối máy chủ mãi :(

chikien293
23-02-11, 03:29 PM

Mình cũng bị như bạn không thể vào game được hix :(

thaihoa91
23-02-11, 03:55 PM
Mình cũng bị như bạn không thể vào game được hix :(

Yêu cầu bạn gửi 1 tấm hình GameServer.exe khi game báo lỗi nha !

chikien293
23-02-11, 04:03 PM
Yêu cầu bạn gửi 1 tấm hình GameServer.exe khi game báo lỗi nha !

mình mới sửa lại có cả hình gameserver đấy

thaihoa91
23-02-11, 05:41 PM
mình mới sửa lại có cả hình gameserver đấy

Hỉu rồi ! Máy bạn để ở languages Chinese (PRC) chỉ chạy dc Server có FONT ! Server bắt cá 2 tay để ở đây là No FONT ! Bạn fải chỉnh languages máy về lại English (United State) thì mới chạy Server mà ko bị lỗi kết nối thất bại !

chikien293
25-02-11, 08:15 AM
Hix mình đổi lại như bạn nói rồi nhưng vẫn thế, nó vẫn bảo "Server đang bị gián đoạn..."

[B.M.W]Sports
25-02-11, 08:53 AM
sever cài BT cần gì tắt mạng thật , do không biết config IP thôi chứ để nhiu car mạng vẩn xài ok

stevenpro
26-02-11, 08:10 PM
cho em hõi vì sao server này khu vực luyện công hem có quái ~~ (kiếm các, động, sa mạc...)????
rùi nhìu chức năng hem xài đc (phúc duyên lộ, lên/xuống ngựa,.... nhìu nhìu nữa)
xin các pro chỉ e khắc phục z hjx hjx. chứ hem lẽ đánh nhím hoài ~.~)

stevenpro
26-02-11, 08:10 PM
cho em hõi vì sao server này khu vực luyện công hem có quái ~~ (kiếm các, động, sa mạc...)????
rùi nhìu chức năng hem xài đc (phúc duyên lộ, lên/xuống ngựa,.... nhìu nhìu nữa)

thaihoa91
27-02-11, 08:43 AM

Ko có quái là do bạn chưa nói chuyện với 1 thằng ở Ba Lăng huyện để khởi tạo Server !

Còn JX Offline là bản công thành chiến beta thời xưa ! Nên việc full chức năng như VNG là ko thể ! Trừ khi có Source Full mới làm nổi !

stevenpro
27-02-11, 10:38 AM
Ko có quái là do bạn chưa nói chuyện với 1 thằng ở Ba Lăng huyện để khởi tạo Server !

Còn JX Offline là bản công thành chiến beta thời xưa ! Nên việc full chức năng như VNG là ko thể ! Trừ khi có Source Full mới làm nổi !

nghĩa là phải nói chiện z 1 thằng nào đó thì mới có quá hả bác. thanks ~~

thaihoa91
27-02-11, 10:45 AM
nghĩa là phải nói chiện z 1 thằng nào đó thì mới có quá hả bác. thanks ~~

Chính xác bạn à ! Hầu như Server nào cũng thế !

stevenpro
27-02-11, 12:41 PM
Chính xác bạn à ! Hầu như Server nào cũng thế !

nhân tiện cho e hõi pác là lèm sao mua đc mấy con ngựa trong 80+ đó. rùi cái đạo hạnh là cái j??? e muốn mua mấy con vip mà hem mua đc ~~

thaihoa91
27-02-11, 12:48 PM
nhân tiện cho e hõi pác là lèm sao mua đc mấy con ngựa trong 80+ đó. rùi cái đạo hạnh là cái j??? e muốn mua mấy con vip mà hem mua đc ~~

Mình ko test Server này nên ko rõ fần mua ngựa trên 80 level ở đâu ! Nhưng điểm đạo hạnh là điểm khi bạn đánh quái (những con quái đi train) sẽ nhận dc !

stevenpro
27-02-11, 02:12 PM
Mình ko test Server này nên ko rõ fần mua ngựa trên 80 level ở đâu ! Nhưng điểm đạo hạnh là điểm khi bạn đánh quái (những con quái đi train) sẽ nhận dc !

cảm un thaihoa. cái này mình đã giải quyết đc rùi. còn 1 cái mình muốn khắc phục đó là phím M để lên/xuống ngựa. có cách nào khắc phục ko???8-|

thaihoa91
27-02-11, 03:46 PM
cảm un thaihoa. cái này mình đã giải quyết đc rùi. còn 1 cái mình muốn khắc phục đó là phím M để lên/xuống ngựa. có cách nào khắc phục ko???8-|

Hiện tại chỉ có SOURCE mới làm nổi ! Bên China có 1 vài tên có SOURCE nên làm dc M lên xuống rùi ! VN thì chưa dc !

stevenpro
28-02-11, 02:53 PM
@thaihoa91 còn một vấn đề nhỏ pác hòa ơi. nếu em không cắm dây mạng vô thì ping hem đc. hjx. lỗi này là sao???? 2 máy không kết nối. cái này khắc phục đây pác :-s

anh2nam
28-02-11, 07:40 PM
link die hết rui bạn ui hic up lai cho minh down ve tu suong cai nào

stevenpro
01-03-11, 10:19 AM
đã fix xong vấn đề ping mạng khi không có kết nối. thanks

thai27
05-03-11, 02:15 AM
Bạn ơi mình cài được rồi nhưng cho mình hỏi cái patch để làm gì vậy?(mình đang chơi ko có patch)
Mình lụm được quả huy hoàng mà xài ko đc?
Có cách nào tăng điểm cho nhân vật ko hoặc x2 gì đó ( cay` mệt quá)
Thanks

thaihoa91
05-03-11, 08:47 AM
Bạn ơi mình cài được rồi nhưng cho mình hỏi cái patch để làm gì vậy?(mình đang chơi ko có patch)
Mình lụm được quả huy hoàng mà xài ko đc?
Có cách nào tăng điểm cho nhân vật ko hoặc x2 gì đó ( cay` mệt quá)
Thanks

Patch là bản update nhỏ cho Client ! Mà Client có nhiệm vụ chính là kết nối, load hình ảnh chung với Server, nếu ko có Patch thì client 1 đằng, server 1 nẻo, dễ dẫn đến lỗi ko đồng bộ dc trang bị này nọ, và cái lỗi ko nhặt dc quả huy hoàng cũng nằm trong nguyên nhân thiếu Patch !

thai27
05-03-11, 09:43 AM
Thế patch chép vào đâu hả bạn
Mình chép tất cả trong patch vào thư mục client thì nó báo không kết nối được server?
Bạn có thể chỉ mình x2 kinh nghiệm ko?

kidcrazy187
05-03-11, 10:04 AM
Thế patch chép vào đâu hả bạn
Mình chép tất cả trong patch vào thư mục client thì nó báo không kết nối được server?
Bạn có thể chỉ mình x2 kinh nghiệm ko?
Hiểu nôm na patch là file nén (hoặc k nén) những gì đc người share để trong đó để chép đè hoặc thêm vào thư mục muốn thay đổi, v.v...
Patch client bạn để vào folder client của bạn, nếu dạng *.exe thì bật lên xem đúng đường dẫn client thì OK, k thì chỉnh lại.
Dạng rar thì chuột phải vào file đó, chọn extract here (nếu đã để đúng thư mục client), hoặc extract to... (trỏ tới folder client của bạn).
- Server nì mình k test nên k biết có chức năng x2 kinh nghiệm k nữa. Không thì bạn fải học script trong ebook kho lưu trữ và viết bạn à. Cách học nhanh nhất là mở script có sẵn mà vọc... ;))

thai27
05-03-11, 11:17 AM
Mình chép đè vào nhưng khi chạy client thì "don't send"?
Sao mình tắt server mở lại toàn bộ nhân vật biến mất T.T?

kidcrazy187
05-03-11, 11:49 AM
Mình chép đè vào nhưng khi chạy client thì "don't send"?
Sao mình tắt server mở lại toàn bộ nhân vật biến mất T.T?
Vấn đề dont send hình như mình nhớ mấy topic trước có nói là liên quan cái coreclient á, bạn lấy cái coreclient patch full của thái hòa, sau đó dùng lại patch của server bạn xem sao.
Còn tắt server toàn bộ biến mất : Muốn lưu lại thì cái JxStartup (để khởi động server á) , cho hiện tất cả tiến trình lên, rồi tắt theo thứ tự từ phải qua trái của thanh taskbar bạn (Mà nhớ GameServer.exe tắt trước, mặc dù nó nằm bên trái :D)

thai27
05-03-11, 12:28 PM
Bạn có auto ko! mình có auto trong client mà mở lên không thấy nhân vật đâu hết

kidcrazy187
05-03-11, 04:14 PM
Bạn có auto ko! mình có auto trong client mà mở lên không thấy nhân vật đâu hết
Có auto là auto jì :| Auto train jx off à :| Auto có liên quan gì đến mở lên không thấy nhân vật đâu hết đâu. Mình k hiểu ý bạn :-/

thai27
05-03-11, 09:58 PM
Trong thư mục client của mình có file vauto mở thì chạy nhưng không hiện tên nhân vật của mình trong vauto!

kidcrazy187
05-03-11, 10:21 PM
Trong thư mục client của mình có file vauto mở thì chạy nhưng không hiện tên nhân vật của mình trong vauto!
Chời, cái vauto đó của võ lâm VNG đó, làm sao mà xài cho jxoff đc bạn ;))

nhattuan7483
06-03-11, 12:41 AM
Sao server nó không có lưu lại lúc mình tắt đi nhỉ ?

thaihoa91
06-03-11, 06:26 AM
Mún lưu lại nhân vật thì đầu tiên là thoát game tại Ba Lăng huyện ! Sau đó tắt GameServer.exe ! Rùi tắt trình chạy tự động Server là xong !

nhattuan7483
06-03-11, 09:18 AM
Mún lưu lại nhân vật thì đầu tiên là thoát game tại Ba Lăng huyện ! Sau đó tắt GameServer.exe ! Rùi tắt trình chạy tự động Server là xong !
rùi ok cám ơn bạn rất là nhiều :) cho mình hỏi trong cái này Nhạc Vương Kiếm làm sao kiếm vậy ? Với lại sao tự nhiên nhân vật bị trừ điểm wa chừng bên phần tiềm năng vậy bạn ? Rồi có khi mình chỉnh sao chữ tên nhân vật và chữ Admin nó thành màu tím hết, giờ muốn chọn lại mà không biết cái nào?

Cái chữ Hoang De trên đầu làm sao có ta ? Với lại cách mời người ta vào bang thế nào nhỉ?

thai27
06-03-11, 04:04 PM
Minnh muon set Admin thì làm sao hả bạn?. Sẵn chỉ mình cách xài tẩy tuỷ kinh với, lụm cả đống mà không biết lại NPC nào để mà học nữa!

nhattuan7483
06-03-11, 10:32 PM
Để set chức năng Admin các bạn làm như sau :
Vô file scripts/Batca2tay/Batca2tay/Batca2tay2.lua và tìm đến TENADMIN để chỉnh nhé
Thứ 2 các bạn vô Scripts/Global/Admin.lua để chỉnh
Sau đó và Game kick vào Sứ Giả Server ( phan tang truyen nhan cũ ) để set chức năng nhé
set tên cho đúng với tên nhân vật thì khi kich mở server mới có chức năng admin nhé

ndxtg
07-03-11, 10:11 AM
sao bản này mình cài xong, tắt máy restart lại VMWare vào lại là nhân vật mất tiêu, phải luyện lại từ đầu
vả lại đánh hoài ko thấy rớt tiền :((

mà bạn có auto không cày = tay mỏi quá hic hic

cám ơn trước nha

thai27
07-03-11, 05:29 PM
sao bản này mình cài xong, tắt máy restart lại VMWare vào lại là nhân vật mất tiêu, phải luyện lại từ đầu
vả lại đánh hoài ko thấy rớt tiền :((

mà bạn có auto không cày = tay mỏi quá hic hic

cám ơn trước nha

Muốn lưu lại thì tắt gameserver trước rồi tắt từng chương trình từ phải qua trái trên thanh taskbar ( mới học được:D)
Còn tiền thì nó đâu có rớt ra đâu nhân vật tự nhắt luôn rồi bạn coi lại dòng báo điểm kinh nghiệm xem

p/s:
Bây giờ chạy server xong vô game: "server đang gián đoạn.." có ai biết hem:((
Bi ngay con trùm server, mấy con khác vô bình thường :((

ndxtg
07-03-11, 06:21 PM
Muốn lưu lại thì tắt gameserver trước rồi tắt từng chương trình từ phải qua trái trên thanh taskbar ( mới học được:D)
Còn tiền thì nó đâu có rớt ra đâu nhân vật tự nhắt luôn rồi bạn coi lại dòng báo điểm kinh nghiệm xem

thì ra là vậy :D thanks nhìu

p/s:
Bây giờ chạy server xong vô game: "server đang gián đoạn.." có ai biết hem:((
Bi ngay con trùm server, mấy con khác vô bình thường :((
hồi nãy cũng bị vậy khi tạo con đầu tiên ở Thạch Cổ Trấn
hình như phải bắt đầu ở Ba Lăng Huyện thì mới ko bị lỗi thì phải

thaihoa91
07-03-11, 07:12 PM
Tất nhiên rùi ! Lấy Ba Lăng huyện làm chuẩn Tân Thủ Thôn đó giờ mà ;))

nhattuan7483
07-03-11, 08:05 PM
Ai biết cách mời vào bang không vậy ?

mathewno1
08-03-11, 08:33 PM
làm sao để có tiền trong game vậy

nh0kr0n234
08-03-11, 08:43 PM
TuanV Có Yahoo ko Huong Dan Ki~ Jum Minh dc ko TuanV

thai27
10-03-11, 01:56 PM
Muon kiem tien thi set Admin nha ban!
Vao may ao --> O dia C-->jxserver---->script--->batca2tay--->batca2tay: Mo file batca2tay.lua bang notepad, cho TENADMIN ={.....}sua ten batca2tay thanh ten nhan vat cua minh!( cu sua thoai mai di khong bi gi dau)
Lam tuong tu cho file admin.lua o thu muc c:/jxserver/script/global
Vo game lay do hoang kim, bach kim, ngua....dem ra vut' day duong luon:D

cnh2109
12-03-11, 11:48 AM
Mình đã cài và chơi đc bt. Nhwng ko hiểu cái server sóng gió ty mới và cái patch down về để làm j? Vì server chạy trên vmware mà. Thài7 biết thfi chỉ mình với? Thanks.

thai27
14-03-11, 12:56 AM
Mình cũng không xài Patch bạn àh.
Những con trùm của mình vào game toàn "server bị gián đoạn.."--> nản muốn nghỉ đây (bị 2 con roài)

harrynancy
14-03-11, 03:07 PM
Ai giúp mình với.........
"Server đang gián đoạn. Xin thử lai! " mình thử đi thử lại nhiều lần mà vẫn không được. IP máy ảo và thật đều khớp với nhau. Tạo nv đc nhưng không vào chơi đc. Tạo nv ở Ba Lăng Huyện cũng không vào được "Server đang gián đoạn. Xin thử lai! " Ai giúp mình với.........

tungok
16-03-11, 10:21 AM
Ai giúp mình với.........
"Server đang gián đoạn. Xin thử lai! " mình thử đi thử lại nhiều lần mà vẫn không được. IP máy ảo và thật đều khớp với nhau. Tạo nv đc nhưng không vào chơi đc. Tạo nv ở Ba Lăng Huyện cũng không vào được "Server đang gián đoạn. Xin thử lai! " Ai giúp mình với.........

thế cái gamesever bạn nó chạy hết 5 dòng suces chưa?
jx theo tui bít thì chỉ nên tạo nhân vật ở BLH thui.

harrynancy
16-03-11, 01:31 PM
thế cái gamesever bạn nó chạy hết 5 dòng suces chưa?
jx theo tui bít thì chỉ nên tạo nhân vật ở BLH thui.

gamesever chạy đủ 5 dòng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình cũng tạo nv ở BLH nhưng đăng nhập thì "Server đang gián đoạn. Xin thử lai! "
Xóa đi cài lại mấy lần cũng đều ra lỗi đó. Nếu biết cách khắc phục thì chỉ mình với! thank ban..........

hitmanls
23-05-11, 01:27 PM
Bạn ơi có cách nào để có KIM NGUYÊN BẢO không.

thaihoa91
23-05-11, 02:01 PM
gamesever chạy đủ 5 dòng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình cũng tạo nv ở BLH nhưng đăng nhập thì "Server đang gián đoạn. Xin thử lai! "
Xóa đi cài lại mấy lần cũng đều ra lỗi đó. Nếu biết cách khắc phục thì chỉ mình với! thank ban..........

Link ảnh bị lỗi ! Vui lòng gửi lại ! Bạn kiểm tra xem Server bạn dùng no font hay có font ??? Nếu có font thì xem máy đã cài font và chuyển máy thành languages Chinese (PRC) chưa ???

luctiem1510
10-06-11, 03:17 PM
lam y chang video huong dan ma ko cai dc ban oi,lk voi sẻver that bai ko ha,hok bit sao nua

thaihoa91
10-06-11, 06:27 PM
lam y chang video huong dan ma ko cai dc ban oi,lk voi sẻver that bai ko ha,hok bit sao nua

Bạn làm theo video từ bài này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boy2709
16-06-11, 09:26 AM
các anh ơi cho e hỏi vói.em làm xong mọi thủ tục rồi khi vào game nó yêu cầu nạp tai khoản la sao...thank trước :(( ai có cho em yahoo e pm nhé

thaihoa91
16-06-11, 11:23 AM
Bạn chịu khó vào Kho Lưu Trữ sẽ có bài cho bạn tham khảo, lỗi bạn đang vướng cũng đã chỉ cách fix trong đó --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sodachanhda
16-06-11, 12:27 PM
Help em cái lỗi này hjx :

Khi zô game tạo nhân vật Ok vào game thì ra thông báo như hình :(

boy2709
16-06-11, 12:34 PM
em down mãi cai sqn 2000 k được anh hoà onl yahoo di.ai co lịnk cho e xin với.chơi o nét k dung duoc IDM nên down lâu quá

sodachanhda
16-06-11, 01:25 PM
em down mãi cai sqn 2000 k được anh hoà onl yahoo di.ai co lịnk cho e xin với.chơi o nét k dung duoc IDM nên down lâu quá

Ở tiệm thì tự down IDM về sài down còn nhanh hơn máy nhà nữa :|

boy2709
16-06-11, 01:37 PM
m` biét rồi nhưng ỏ tiệm người ta cấm dùng idm.down nhưng k dùng duọc

bạn ơi lúc mình dùng cái sqn 2000 sao k tạo được ra database thế nhỉ.anh hoà ơi cho e hoi cái :((.em k học giỏi tin học lắm đâu

thaihoa91
16-06-11, 03:15 PM
bạn ơi lúc mình dùng cái sqn 2000 sao k tạo được ra database thế nhỉ.anh hoà ơi cho e hoi cái :((.em k học giỏi tin học lắm đâu

Bạn down video về coi cái HD cài : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boy2709
17-06-11, 08:08 AM
e làm y hệt như video rồi nhung o trong sqn 2000 nó ko có thư mục accoun hả anh.hĩ giúp e với ai có yahoo cho e pm với

thaihoa91
17-06-11, 05:40 PM
e làm y hệt như video rồi nhung o trong sqn 2000 nó ko có thư mục accoun hả anh.hĩ giúp e với ai có yahoo cho e pm với

thanhthiep
18-07-11, 09:26 AM
Ðề: Jx sóng gió tình yêu(không cần tắt mạng Internet +no font)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

giống hệt mình,cũng không chơi dc

toidachet2000
19-07-11, 12:12 PM
Ðề: Jx sóng gió tình yêu(không cần tắt mạng Internet +no font)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

giống hệt mình,cũng không chơi dc

Mình cũng bị vậy, ai giúp mình với :((:((:((:((:((
Hình cũng y chang vậy luôn. thaihoa91 cho mình yahoo or giúp mình fix lỗi đc ko?:(

Learning
19-07-11, 12:44 PM
chưa cài font chine 2 bạn ơiiiiiiiiiiii

Learning
19-07-11, 12:45 PM
để lại yahoo mình team view giup. không thì pm yahoo : nhocpro_jx

toidachet2000
19-07-11, 01:04 PM
chưa cài font chine 2 bạn ơiiiiiiiiiiii
Mình nghe nói là ko cần cài font mà bạn, với cả mình dùng win 7. Làm sao đây bạn?:D

để lại yahoo mình team view giup. không thì pm yahoo : nhocpro_jx
ok bạn, khi nào bạn onl pm Y!M mình nhé, nick giống nick diễn đàn đó. Tks :D

PrinceAngell
08-08-11, 01:03 PM
Các bác cho em hỏi xíu em down bản game vltk off về sao mà lúc chãy servergame nó không chạy 5 IP vậy em làm đúng hết khộng sai đâu ? Bản của Sóng Gió Tình Yêu thì nó chỉ chạy 33663168 : 33663168 thôi không chạy gì nữa hết giúp em fix lỗi này đi. Mong đc trả lời sớm ( Hậu Tạ ) :((

hai07dv
08-08-11, 01:04 PM
Các bác cho em hỏi xíu em down bản game vltk off về sao mà lúc chãy servergame nó không chạy 5 IP vậy em làm đúng hết khộng sai đâu ? Bản của Sóng Gió Tình Yêu thì nó chỉ chạy 33663168 : 33663168 thôi không chạy gì nữa hết giúp em fix lỗi này đi. Mong đc trả lời sớm ( Hậu Tạ ) :((