PDA

View Full Version : Giúp mình cái !

conan9x
28-01-11, 08:15 PM
minh là newbie mới tham gia clbgamesvn thôi: mình có mấy thắc mắc này cần giải đáp giúp mình tí nhé:
1, có thể chỉ mình cách chỉnh những chứ ở mục gamesever.exe giống như sever của sóng gió vô tình ko. mình muốn chỉnh để làm cho sever của mình thêm tí bản quyền 8->
2, cách xoá 1 npc có sẵn trong ba lăng huyện của 1 sever. vi dụ: sever sóng gió có nhiều npc quá giờ mình muốn xoá bớt thì làm sao để cho đỡ lag sever !..

batca2tay
28-01-11, 09:20 PM
minh là newbie mới tham gia clbgamesvn thôi: mình có mấy thắc mắc này cần giải đáp giúp mình tí nhé:
1, có thể chỉ mình cách chỉnh những chứ ở mục gamesever.exe giống như sever của sóng gió vô tình ko. mình muốn chỉnh để làm cho sever của mình thêm tí bản quyền 8->
2, cách xoá 1 npc có sẵn trong ba lăng huyện của 1 sever. vi dụ: sever sóng gió có nhiều npc quá giờ mình muốn xoá bớt thì làm sao để cho đỡ lag sever !..

1 Hex
2 Xóa NPC nào? PC add sẵn ở maps hay NPC add = scripts?

jxvietnam
29-01-11, 08:38 AM
2. Mò script add npc ba lăng trong server/script rồi del bớt hàm addnpc đi là xong:)

conan9x
29-01-11, 04:07 PM
1,bạn ơi để Hex thì dùng phần mềm gì. cài này có liên quan đến PE ex, hay studio visual. ?
2, thank 2 bạn nha

bạn ơi. hỏi tiếp 1 câu nữa nha :D làm sao để cho skill 9x cua cb rồng và bổng thêm mấy con rồng + mấy cái bổng nữa. htr mình vào 1 sever CTC thì phải thấy nó bắn rồng với bổng Gúm lắm.nhìn hoa cả mắt.

thaihoa91
29-01-11, 07:02 PM
1,bạn ơi để Hex thì dùng phần mềm gì. cài này có liên quan đến PE ex, hay studio visual. ?
2, thank 2 bạn nha

bạn ơi. hỏi tiếp 1 câu nữa nha :D làm sao để cho skill 9x cua cb rồng và bổng thêm mấy con rồng + mấy cái bổng nữa. htr mình vào 1 sever CTC thì phải thấy nó bắn rồng với bổng Gúm lắm.nhìn hoa cả mắt.

1) Nhìu chương trình giúp Hex lắm ! Như Hex Editor hay Ultra Edit 32....
2) Về skills thì có 1 cột quy định số lượng missles (số lượng hiệu ứng), bạn phải hiểu cách làm skills thì mới mong chỉnh dc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>