PDA

View Full Version : Video hướng dẫn cài dacky offline

khieuthien
28-01-11, 11:15 AM
Theo yêu cầu của hai bạn toilatoilatoi (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) và zolekfun (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nên tớ làm cái video hướng dẫn cài game đắc kỷ offline này. Chúc 2 bạn cài thành công nha.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quangphong0904
28-01-11, 05:32 PM
Video đâu :D
xem hộ tớ cái lổi tớ post trong box webgame luôn di

thuanthienkiem
28-01-11, 05:59 PM
thanks bạn này, đề nghị bạn phí trên down thì thanks, mi là chúa down của người khác ko thanks lắm đấy :-<

zolekfun
28-01-11, 08:32 PM
thx bạn mod , mình cũng đã cài đc rồi . Mình có 1 số cái cần mấy bạn hướng dẫn như : tăng cốt cho tiên , chỉnh điểm nâng cho tiên ( vài chục k :D ) , chỉnh điểm kinh nghiệm khi đánh mỏ , chỉnh tốc đô hành quân , bỏ giới hạn mua vật phẩm , ..........

khieuthien
28-01-11, 08:54 PM
Video đâu :D
xem hộ tớ cái lổi tớ post trong box webgame luôn di
Sửa lỗi khó hơn là cài mới. Bạn vui lòng download video của mình về làm thì sẽ thành công.

quangphong0904
29-01-11, 12:13 PM
máy mình RAM 760MB sao load server mất 20' vậy?
mình cài bản 24/10 của MAXSAI

khieuthien
29-01-11, 03:37 PM
máy mình RAM 760MB sao load server mất 20' vậy?
mình cài bản 24/10 của MAXSAI
Cái này tớ cũng không biết nữa RAM tớ 4 GB chạy cũng hết 10 đến 15'.

quangphong0904
29-01-11, 07:57 PM
Cài thành công nhưng vẩn bị cái lổi vớ vỉn khi đăng nhập. nói chung là k vào game dc
sao bảo RAM 1G chạy 2-3', vớ vỉn thật, chạy lâu hơn cả JX
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khieuthien
29-01-11, 08:57 PM
Cài thành công nhưng vẩn bị cái lổi vớ vỉn khi đăng nhập. nói chung là k vào game dc
sao bảo RAM 1G chạy 2-3', vớ vỉn thật, chạy lâu hơn cả JX
Mình không biết bạn download ở đâu chắc chắn không giống như cái web đắc kỷ mà trong đoạn video tớ đã làm bạn không tin download về xem đoạm cuối khi tớ load thành công cái trang web đăng nhập xem nó khác với bạn như thế nào. Nếu bạn muốn chơi thì chịu khó bỏ hết cái cũ làm từng bước như mình chỉ thì sẽ thành công. Mình hướng dẫn làm game này trong khi mình chưa có cái gì về đắc kỷ cả

quangphong0904
30-01-11, 11:08 AM
cái này bên topic của MAXSAI, làm i chang bạn vẩn bị

khieuthien
30-01-11, 11:55 AM
cái này bên topic của MAXSAI, làm i chang bạn vẩn bị

zolekfun
30-01-11, 04:06 PM
có ai hướng dẫn chỉnh mấy cái cốt , exp , ..... ko ? choi offline mà kô biết chỉnh mấy cái đó , còn thua chơi private T_T .

khieuthien
30-01-11, 09:01 PM
có ai hướng dẫn chỉnh mấy cái cốt , exp , ..... ko ? choi offline mà kô biết chỉnh mấy cái đó , còn thua chơi private T_T .
Vấn đề này cũng làm cho tớ đau đầu và chơi được 1 vài ngày quyết định không chơi nữa hehe.

cuongpzo
07-02-11, 12:19 PM
sao bảo việt hoá rùi nhưng sao chưa thấy vậy. AE chờ sót ruột quá

ncongtri
19-05-11, 03:40 AM
video dau na'
chi down ve xem voi

minh chi chinh dc res voi linh thoi
ko bi chinh xu hay tao acc khac cua rieng minh cung nhu bo gioi hang mua vat pham?

ncongtri
19-05-11, 05:01 AM
ai chi? minh tao acc kha'c trong 136 dj

duytana1
07-06-11, 01:30 PM
link video đã die ai cho xin link khác đi

songvinghia85
23-06-11, 04:51 PM
Theo yêu cầu của hai bạn toilatoilatoi (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) và zolekfun (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nên tớ làm cái video hướng dẫn cài game đắc kỷ offline này. Chúc 2 bạn cài thành công nha.
Dacky (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
\

mình có thấy cài video nào đâu hix.sẵng tiện chủ thớt up luôn những thứ cần thiết để cài đắc kỷ offline đi mình k thấy chỗ down hix

luongmonglam
01-03-12, 10:01 AM
mèn ơi, sao minh k nhìn dc link vậy kà?

zin1007
01-03-12, 05:21 PM
vì link đã hỏng lên hướng dẫn lại
Đầu tiên bạn phải download phiên bản đắc kỷ OFFline

Sau đó công việc của bạn là giải nén bản này ra , để vào ổ D .

Lưu ý trong này có cái Sleepx.exe là một con virus để auto chạy , nếu bạn kill nó thì sẽ không chạy được , còn nếu không kill thì PC bạn sẽ chạy không ổn định .

Tiếp theo , bạn cần có một chiếc đĩa win XPSP2 . và bạn phải đang sử dụng bản win có phiên bản này . bạn cho đĩa vào .
Bạn vào Start/control panel/regional and Language Option/

ở Tab language/ ấn vào 2 ô trống và ấn ok , sau đó thì load những thứ gì trong đĩa của bạn vào

sau đó nhớ Reset máy , rồi vào lại mục đó . nhưng ấn sang tab advance , ở cái thẻ English (United states) bạn lựa chọn font ChinaPRC .
Sau đó ok và nó sẽ yêu cầu Reset lại .

sau khi reset xong bạn vào file fengsheng1251 ở ổ D .
trong đó có 3 file.bat

1 file để Reg DLL. File này bạn ấn vào trước , tớ ko rõ nhưng bạn cứ mò
1 file để chạy server . file này ấn vào sau , tớ ko rõ nhưng bạn cứ mò 1 trong 3 mà
1 file để tắt server , file này ấn vào khi bạn muốn tắt server .

Vậy là xong các bước cài đặt .

tungtoan1990
18-03-12, 05:48 PM
thank nha 30 char !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cuprook
29-03-12, 10:52 PM
Newbis xin học tập mong anh em chỉ dạy

ToiDjTjmToi
30-03-12, 04:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Bị lỗi thế này phải khắc phục như nào vậy , giúp với

linh19952013
30-03-12, 05:00 PM
Cái nêỳ cũ rồi mà mọi người :( .................................

ntkceic
31-03-12, 11:35 AM
Sao không thấy gì nhỉ ? Cái này cũ người mơi ta mà.

maracola
01-04-12, 12:58 AM
Cảm ơn bạn nhiều, để tét thử xem sao!

FB4080
12-04-12, 09:49 PM
Sao không thấy gì nhỉ ? Cái này cũ người mơi ta mà.

zendocoro
14-04-12, 08:54 PM
hướng dẫn đưa ra mạng LAN với NETWORK lun anh ơi

trankyn06
12-10-12, 09:33 PM
aj cho mjnh cạ video cạ dac ky offline dc hog ?

dazzling
13-10-12, 10:47 PM
cậu bị vướng chỗ nào :-?:-?:-?

quancoi000
15-10-12, 11:37 PM
toàn thích quật mộ lên chơi!
mình đã guide rất cụ thể, việt hóa đến 80% game này và đã share rất rõ ràng rồi cơ mà :-s

super_1k_dev
07-11-12, 08:21 PM
toàn thích quật mộ lên chơi!
mình đã guide rất cụ thể, việt hóa đến 80% game này và đã share rất rõ ràng rồi cơ mà :-s

Cậu ơi cậu share topic nào vậy hình như link bị die rồi cậu à >.<

luudinhnam
08-11-12, 09:45 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái này chay ngon nè VH cung ổn rùi

Im.Nnoitra
08-11-12, 05:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái này chay ngon nè VH cung ổn rùi

lấy link ở cuối bài nhé! link của bác chủ thớt đã toạch hết toàn bộ rồi :))

kixboc
18-12-12, 06:02 PM
mình thấy hướng dẫn cài đặt đắc kỷ web có nói cài language china trong win xp, nhưng không thấy nhắc tới win 7, mình muốn hỏi cái lỗi này có phải do mình xài win 7 nên bị không