PDA

View Full Version : Tạo gamer ảo trong server SGTY

nelly123
26-01-11, 02:52 PM
hiện tại em dang choi sever offfline song gio tình yêu , 1 lần tinh co em vao chuc nang admin em thay co hệ thống gamer ảo nhưng khi em tick vo thi ko co gamer nao hết, gio em muon làm cho có thêm gamer ảo thì phải vao đâu và làm gị ạ các anh . Mong cách anh hướng dẫn em sớm ạ

DNTmaster
26-01-11, 03:24 PM
Chức năng này server đó không hoạt động mà nếu có work thì chỉ là add npc vào trong các maps chứ không có làm j nữa cả nên bạn khỏi quan tâm... Nếu thích thì add npc vào vòng vòng các maps là = chức năng đó

AdminClbGames
26-01-11, 03:47 PM
hiện tại em dang choi sever offfline song gio tình yêu , 1 lần tinh co em vao chuc nang admin em thay co hệ thống gamer ảo nhưng khi em tick vo thi ko co gamer nao hết, gio em muon làm cho có thêm gamer ảo thì phải vao đâu và làm gị ạ các anh . Mong cách anh hướng dẫn em sớm ạ

Cái đó chỉ là gamer mà bạn thấy khi kick vào thằng Sứ giả sv thui ( k phải acc Admin )
Ví dụ acc thường kick vào hiện : hiện sv đang có 2 người online
thì khi Admin thêm 20 gamer ảo thì người ngoài nhìn vào sẽ là 22 người nhưng thực ra chỉ là 2 người thôi
chú k phải là nhân vật chạy nhảy như mem :|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bác đã đọc code đó chưa thế :T