PDA

View Full Version : cần pro JxOffline zúp, e cài Jxoffline gặp 1 số lỗi T_T!

pispos
25-01-11, 03:52 PM
e cài xong hết các phần đến lúc cài cấu hình lưu thiết lập nó bị lỗi như vậy nè :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
khi khỏi động sv nó lại bị này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mong các pro Jx zúp e sửa lỗi T_T!:|

Linh_Admin
25-01-11, 04:12 PM
sem lại sql import đúng chưa ( đường dẫn clien , server , ip ) ^^ sem lại sem

Linh_Admin
25-01-11, 04:13 PM
nếu k được thì để lại yahoo anh giúp cho

Sir.THÀNH™
25-01-11, 04:17 PM
sai pass sa .

nhoc_kute_blog
25-01-11, 04:17 PM
LA` do SQL nhung ko phai? import ma` la` do pass sa.CHinh? laj cho gio^ng sever!!!!!

bacbaphi2010
25-01-11, 04:19 PM
Lỗi connect DB Error là do bạn cấu hình sai pass sa. pass sa bạn phải bỏ trống.
Còn nếu như config bằng tools không được thì bạn phải config bằng tay, cụ thể là vào các files ini trong server mà chỉnh cho phù hợp.

Sir.THÀNH™
25-01-11, 04:21 PM
Lỗi connect DB Error là do bạn cấu hình sai pass sa. pass sa bạn phải bỏ trống.
Còn nếu như config bằng tools không được thì bạn phải config bằng tay, cụ thể là vào các files ini trong server mà chỉnh cho phù hợp.
sao phải bỏ trống =)).
chẳng qua không thích lằng nhằng thôi :))

pispos
25-01-11, 05:01 PM
e đã sữa lại các lỗi như mấy anh nói rùi mà vẫn như vậy T_T ai có bài hướng dẫn cụ thể share cho e được không hix:((

Sir.THÀNH™
25-01-11, 05:10 PM
e đã sữa lại các lỗi như mấy anh nói rùi mà vẫn như vậy T_T ai có bài hướng dẫn cụ thể share cho e được không hix:((
à quên, trong SV có database.ini , JXSTARUP không đổi đc pass sa trong này ,vào đó xóa pass sa đi nếu pass sa SQL bỏ trống

jxvietnam
25-01-11, 08:03 PM
Vào server => DataBase.ini mở lên tìm
PassWord=thay pass khi cài SQL vào đây

namvuong1010
14-07-11, 01:38 PM
Các vị sư huynh ơi làm ơn giúp đỡ tiểu đệ này đi..... Số là đệ chật vật lắm mới cài JX offline từ đầu tới cuối tạm ổn... Nhưng ai ngờ... sau khi chạy Sever rồi tạo acc đăng nhập vô chới... thì
Nó đòi em nạp tài khoản... em kím đâu ra mà nạp cho nó bây giờ... hic hic
Mong các PRO giúp em vượt qua sóng gió này... THANKS nhìu!

SaoThaiBinh72
14-07-11, 01:41 PM
Tìm là có , mò là thấy

namvuong1010
15-07-11, 10:11 AM
Ủa hình như mình sai sever Muop3.0 mừ... Sao lại như thế vậy ca ca?
Mình sử dụng path clien full có ảnh hưởng gì đến việc chạy game ko za?

namvuong1010
15-07-11, 02:47 PM
Hu hu... thật là đau lòng quá đi... bữa trước bị trục trặc về acc mai mà nhờ có ca ca SaoThaiBinh72 chỉ bảo em đã vượt qua đc rùi... Nhưng vui chưa đầy 30s... thì em gặp phải 1 biến cố khác...
Là vầy... Sau khi đăng nhập rồi tạo nhân vật... em chọn nhân vật rồi đăng nhập vào game thì nó báo.. <<Liên kiết máy chủ thất bại>> vậy đó....
Xin các PRO ới giúp em vượt qua cơn khốn đốn này... Thanks nhìu!

namvuong1010
19-07-11, 10:15 AM
Này cách vị đồng môn sư huynh ơi! Đệ cài JX offline bị cái lỗi oan nghiệt này... đã ai từng vướn phải chưa....
Lỗi này làm em chọn nhân vật đc nhưng ko thể vào trò chơi... Có ai biết cách hóa giải rút mắc này ko... làm ơn giúp dùm em... Thanks nhìu!