PDA

View Full Version : Cần sever mới game Mir giống Kiếm Thế

kesangame
25-01-11, 02:00 PM
Ai có sever mới hoặc trang web để down sever game Mir thì cho mình xin nhé Thank nhiều tại vì cái sever cũ này ít nhiệm vụ và hok có thú cưỡi chơi chán wa:-s

natureboys
25-01-11, 02:24 PM
Chào bạn, thực ra cái server cũ nó cũng có thú cưỡi đó nhưng ng share đã giấu rùi (chắc muốn giữ riêng cho mình). Server mới thì mình có nè nhưng cái patch chưa đồng hóa được với Cilent => một số item bị lỗi chẳng hạn như nhân vật cầm kiếm thì trong hành trang lại hiện cái khiên =)). Khi nào mình tìm được cách khắc phục mình sẽ up lên cho ae. Thân

kesangame
25-01-11, 02:28 PM
Thế bạn có thể cho mình biết bạn down sever ở đâu hok để mình vô mò chơi chứ lên goole kiếm hok thấy gì cả

natureboys
25-01-11, 02:35 PM
Trang web của nó đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kesangame
25-01-11, 02:59 PM
vô trong hok hiểu gì hết và cũng hok thấy cái sever để tải đâu chỉ thấy mấy bức ảnh của game, bạn có thể cho link down sever của bạn đc hok kệ nó hư hay gì cũng đc tải về quạy chơi Thank

natureboys
25-01-11, 03:03 PM
Bạn vào lại link mình gửi đi, vào đó bạn phải đi spam để kiếm tiền rùi lấy tiền đó để đi down. Qua đó tui cũng phải chịu khó đi spam để down về rùi up lên cho ae nè :(

kesangame
25-01-11, 03:15 PM
.................................................. .....

kesangame
25-01-11, 03:18 PM
...............................................

phien-nhatrang
25-01-11, 03:30 PM
Cais server naỳ là server đầu tiên, kiếm đâu ra server mới :|
Server mir 2, mir 3 thì có nhiều chứ cái mir xài data KT này mới share cái server này thôi (2 cái nhưng cái trước cũng chẳng khác j cái này )

natureboys
25-01-11, 03:40 PM
Thật ra thì nó chỉ lấy cái skin giống KT thui, còn cấu trúc sv thì như nhau cả. Tui wa đó spam chẳng wa là để down hết sv của nó coi nó giấu mấy file pet ở đâu thui :D