PDA

View Full Version : Hướng Dẫn Cài HKGH offline năm 2011

Trang : 1 2 [3]

SaoThaiBinh72
25-07-11, 11:15 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SaoThaiBinh72
25-07-11, 11:25 PM
File web.exe của anh bị virut vậy lấy bản khác bỏ vào được em em gái ^^!

SaoThaiBinh72
26-07-11, 12:01 AM
Đã đúng 12h đêm, vẫn chưa onl :T Vậy mà dám nói 12h onl à :-ss

timgamemoi
26-07-11, 02:50 PM
Clien 5.0 không tìm thấy server được, "the server name or address could not be reso...", mình kiểm tra lại loginSV thì không có vấn đề, chạy GS và loginSV vẫn bình thường. Có ai giúp mình với. !!!!!

hieuhien1
26-07-11, 08:24 PM
chủ 2pic ơi, cái launcher 2.64 kis (bản quyền) báo là vrut def tiu, cho em link khác nha, thank!!

pikhjn
27-07-11, 12:34 AM
không có lick khác bạn ơi :(
30 charrrrr

SaoThaiBinh72
27-07-11, 12:38 AM
Em có biết tiếng trung không? Anh định PTS lại mấy tấm ảnh ở clien để VH, mà sao em không down clien của sv pri về VH cho nhanh ?

pikhjn
27-07-11, 02:39 AM
Em có biết tiếng trung không? Anh định PTS lại mấy tấm ảnh ở clien để VH, mà sao em không down clien của sv pri về VH cho nhanh ?

lên GOOGLE thẳng tiến :))
30 charr

SaoThaiBinh72
27-07-11, 02:44 AM
lên GOOGLE thẳng tiến :))
30 charr

Nó là Ảnh mà google, bó tay :| Có coppy được đâu .
Giờ thì đi ngủ thật đây, mệt quá rồi.

k0olb0y009
04-08-11, 06:49 AM
sever:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vừa up lại ^^: Cái này đâu phải server. Up lộn à nha ^^!

k0olb0y009
04-08-11, 03:14 PM
Uppppppppppppppppppppppppp........................ .............

Van_Kiem_Nhat
04-08-11, 03:19 PM
server thì đâu có 4mB đâu ^^

zhishihaka
06-08-11, 05:34 PM
Ai biết làm cái HKGH offline này chỉ mình bằng cách xài TeamViewer zới, nhìn đọc mình hok bít làm!!!
Ai cho xin cái nick chat rồi làm dùm mình đc ko??

521618
07-08-11, 02:33 PM
sao em add đồ đủ 4 dòng vào shop mà khi mua thì là đồ trắng vậy ( add tool va SQL cái nào cũng bị ). thanks

phuquy007
07-08-11, 05:45 PM
mình cũng bị lỗi không tìm thấy server được, "the server name or address could not be reso...", loginSV thì không có vấn đề, chạy GS và loginSV vẫn bình thường. Ai giúm mình với

xuanhoa91
09-08-11, 04:30 PM
mong các bạn xem giúp mình lỗi này.
Mình đã cài sever, client đầy đủ. vào client đã thấy được sever nhưng vào game thì không được. Nó hiện 1 dòng tiếng trung. Mình đã chụp hình lại đây, các bạn nào biết chỉ dùm mình với nha. Và 1 cái nữa là mình khôgn thấy thư mục web mà thấy có file aws.exe chạy cũng lên cái biểu tượng màu xanh dưới góc màn hình.
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pikhjn
14-08-11, 09:28 AM
mong các bạn xem giúp mình lỗi này.
Mình đã cài sever, client đầy đủ. vào client đã thấy được sever nhưng vào game thì không được. Nó hiện 1 dòng tiếng trung. Mình đã chụp hình lại đây, các bạn nào biết chỉ dùm mình với nha. Và 1 cái nữa là mình khôgn thấy thư mục web mà thấy có file aws.exe chạy cũng lên cái biểu tượng màu xanh dưới góc màn hình.
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
chép laucher FIX rồi vào chơi bạn nhé

quan8338
14-08-11, 05:49 PM
PIKHJN ơi bạn giúp mình cài slq 2005 hay 2000 được ko làm từ tối qua dến giờ vẩn chưa được mình dùng win 7 32bit ,mà mình thì khoái game này cực kì ,mình down hết tất cả về rùi xem hướng dẫn mà ngay cái cài đầu tiên cài và remove đã ko làm được ...............help me:((

ngocbeo97
14-08-11, 11:23 PM
cái đầy đủ rồi, ah còn 1 vấn đề nữa là cái database của bạn khi sử dụng tools 1.1 của magiczvn báo lỗi sql, phải attach lại phần item của database khác mới tác dụng.

ý mình là khi mình chọn sever vô game thì nó báo đỏ chứ ko xanh nên ko vô được trong khi login+gs+web chạy bình thường.
Mình remove cái version này rồi nên ko có hình, mỗi lần remove xong ko chạy được phải cài lại version cũ mất cả tiếng lười quá thông cảm nha :d
em hoi ni` em cai day du nhung moi lan vao login+GS+web rui 3 cai day no ba'o binh thuong nhu o huong dan nhung vo cai laucher thi no khong hien sever len thi em pai lam the nao` day????????mu'n choi lam rui`:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((: ((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:(( :((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((

pikhjn
15-08-11, 11:01 AM
sao nói mãi vẫn không hiểu nhỉ :-? bỏ cái FIX laucher vào rồi chơi

Netonline24h
22-08-11, 12:28 AM
Pik còn on không cho mình yh! giúp mình vs. Mình không cài đc nà.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pikhjn
22-08-11, 10:07 AM
thắc mắc gì cứ post ở đây cái lỗi đó là chưa cài pass + config SQL

son_style
30-08-11, 10:04 AM
sư phụ pikhjn cho mình xin cái yahoo nào

ne_o45
31-08-11, 01:24 PM
pik ơi config SQL thế nào vậy! Tới đây khựng luôn không biết đường lam`

pikhjn
01-09-11, 09:55 AM
pik ơi config SQL thế nào vậy! Tới đây khựng luôn không biết đường lam`
Nằm Trong Hướng Dẫn rồi đó đọc lại cái coi :-s

nh0kkiss95
02-09-11, 01:28 AM
anh ơi giúp em cái này<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :((
với lại xài cái lauch 2.64 + file .dat (fix) mở không lên.... Y!M : nhok_pun_kute

rockstar2603
02-09-11, 02:12 PM
ai giúp cái ;((

pikhjn
03-09-11, 11:39 AM
anh ơi giúp em cái này<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :((
với lại xài cái lauch 2.64 + file .dat (fix) mở không lên.... Y!M : nhok_pun_kute
chĩnh time về năm 2010 + tháng 10 là ok

ai giúp cái ;((

Cái này chỉnh time lại như cái trên là okie

nh0kkiss95
03-09-11, 03:29 PM
mới vừa vào bị vậy nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bấm pass xong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anh pikhjn giúp em với :((

rockstar2603
03-09-11, 10:43 PM
Pikhjn oi minh` chi?nh như bạn thì GS lại không chạy đc nó cu hiện trial expired

biz1102
04-09-11, 02:07 AM
sao em down clinet 5.0 ko đc hả anh ơi

biz1102
04-09-11, 02:14 AM
em mới chơi game anh có thể cho em cái yh để hướng dẫn download và cài đặt game đc ko anh?

nh0kkiss95
04-09-11, 08:36 PM
híc tự nhiên giờ mở lên hok load được GS toàn Form_load hok à ..... pikhjn để lại Y!M hay add nhok_pun_kute giúp mình qua teamview với :((

pikhjn
05-09-11, 08:53 AM
Pikhjn oi minh` chi?nh như bạn thì GS lại không chạy đc nó cu hiện trial expired
Xoa Server Đi rồi chỉnh time lại ngày 15/10/2010 rồi reset máy rồi dowload SERVER về rồi cài lại .

Nguyên Nhân của lỗi này là lúc chưa cài font china bạn đã cho chạy server :) nên khi cài font china xong no bị lỗi hết hạn :)

sao em down clinet 5.0 ko đc hả anh ơi

Đã Check lick vẫn okie mà bạn :) bạn xài mang gì kiểm tra lại coi

híc tự nhiên giờ mở lên hok load được GS toàn Form_load hok à ..... pikhjn để lại Y!M hay add nhok_pun_kute giúp mình qua teamview với :((

Lỗi này là do bạn cài pass SQL sai hoặc là sửa bậy trong database

nh0kkiss95
05-09-11, 10:09 AM
đâu có phá bậy gì đâu :( remove cài lại hết vẫn bị à hum qua làm mấy tiếng đồng hồ lun vẫn hum đc
config đúng như hướng dẫn mà cũng vậy à
có gì lát khoảng 12h mấy 1h pi rãnh làm giúp với ... để lại Y!M nha có gì pm cho tiện

pikhjn
05-09-11, 10:44 AM
đâu có phá bậy gì đâu :( remove cài lại hết vẫn bị à hum qua làm mấy tiếng đồng hồ lun vẫn hum đc
config đúng như hướng dẫn mà cũng vậy à
có gì lát khoảng 12h mấy 1h pi rãnh làm giúp với ... để lại Y!M nha có gì pm cho tiện
Đã ADD Yahoo bữa nào hướng dẫn :)
nhưng mà buỗi sáng nha chiều ko rãnh

kunyeudung
05-09-11, 12:42 PM
reklama w internecie (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mọi người đừng click link virus kèm mà độc nhé ta lên không sợ dùng avast vào vùng an toan kha kha

trinhanhtu1994
06-09-11, 07:14 PM
bạn ơi cho mình cái pass laucher đi

pikhjn
08-09-11, 10:15 AM
bạn ơi cho mình cái pass laucher đi
pikhjn :D or clbgamesvn.com :)

phuongsd
12-09-11, 04:57 PM
Pj ơi, lỗi này là thế nào hả bạn??

phuongsd
12-09-11, 08:23 PM
Lại gặp thêm vụ Sever hết hạn, xóa đi, downlại, reset, giải nén, chạy, vẫn bị, làm đủ trò rồi, có ai giúp không??

pikhjn
13-09-11, 10:20 AM
bạn xài bộ SERVER này là ko lỗi

phuongsd
15-09-11, 03:21 PM
Để tớ làm thử coi...! Lần trước làm cái 3.0 với 4.0 được mà lần này lỗi. Không phải chuyên môn nên... bó tay! (:|

Bó tay thật rồi, hay tại mình chỉnh time lung tung nhỉ, bây h là 5h03 PM 14/04/2010
đó là đồng hồ hệ thống của mình

pikhjn
17-09-11, 07:54 AM
Để tớ làm thử coi...! Lần trước làm cái 3.0 với 4.0 được mà lần này lỗi. Không phải chuyên môn nên... bó tay! (:|

Bó tay thật rồi, hay tại mình chỉnh time lung tung nhỉ, bây h là 5h03 PM 14/04/2010
đó là đồng hồ hệ thống của mình

lỗi này liên quan đến SQL bạn à :) bạn để lại YH mình Hướng Dẫn cho
PM từ 8h sáng đến 2h chiều nhé

huyenthoaj
08-11-11, 01:20 AM
Pj ơi, lỗi này là thế nào hả bạn??

mình cũng bi như vậy là sao ha Pi.
với lại mình có SVER6.0 và client 7.0 pi co the giup minh làm kiem cai client chơi đc với vẻ 6 hem

pikhjn
08-11-11, 09:21 AM
mình cũng bi như vậy là sao ha Pi.
với lại mình có SVER6.0 và client 7.0 pi co the giup minh làm kiem cai client chơi đc với vẻ 6 hem

Lỗi này sữa như sau:
1/ bị lỗi hết hạn ngày chĩnh lại tháng 10/2010 là okie nếu ko được là theo cách 2
2/ chưa copy cái fix laucher của mình vào thư mục chứ client

bạn share server ver 6 để anh em cùng nghiên cứu để xem ver 6 tích hợp thế nào đã ^ ^!

huyenthoaj
08-11-11, 11:38 AM
Lỗi này sữa như sau:
1/ bị lỗi hết hạn ngày chĩnh lại tháng 10/2010 là okie nếu ko được là theo cách 2
2/ chưa copy cái fix laucher của mình vào thư mục chứ client

bạn share server ver 6 để anh em cùng nghiên cứu để xem ver 6 tích hợp thế nào đã ^ ^!

Server 6 hiện tại mình chưa thấy ai shares hết. trọn bộ tui down đc bao gồm server và client là 1,2GB nhưng không biết share
với lại tui down server có 2 phần.
1. Server và SQL chung dung lượng là files rar là hơn 180MB.
2. rxjhserver 6.0 dung lượng sau giải nén là 52MB.

huyenthoaj
09-11-11, 07:05 PM
Ban muốn Online hay chơi Lan :) ?
pikhjn có thể giúp mình cách choi mạng lan di.
minh làm phòng nét cài lan cho khách chơi mà lại không biết hẽ đổi ip laucher

legend1250
09-11-11, 10:16 PM

Sài hamachi kìa cho đỡ rắc rối :-"
Tối wa có kết nối thử giữa máy thằng bạn với máy mình và kết quả là server màu xanh 0ms :)) Xui là nó bận phài off ngay nên không biết có bị gì nữa ko ;)

pikhjn
10-11-11, 09:56 AM
Okie baby hẹn bạn thứ 7 online pm YH mình mình hướng dẫn chơi Lan lun :D

Chjp2192
10-11-11, 04:23 PM
Bạn ơi bạn có hướng dẫn cụ thể không ! đây là lần đâu tiên mình tiếp cận với server offline nên rất gà.

p/s : Sorry ! Đã xem kỉ lại bài viết và thấy hướng dẫn

huyenthoaj
12-11-11, 05:19 PM
Okie baby hẹn bạn thứ 7 online pm YH mình mình hướng dẫn chơi Lan lun :D
cám nơn pikhjn đã đồng ý giúp mình nhưng nghiên cứu mấy bữa nay cũng đã được rồi. mình làm server trên máy ảo, client vào server phải chạy aws.exe. pi có cách nào cho client vô server mà không cần aws ko. với lại mình nhờ pi hướng dẫn mình cách mở Thế lực chiên và sự kiện vip. cám ơn trước

pikhjn
14-11-11, 09:22 AM
cám nơn pikhjn đã đồng ý giúp mình nhưng nghiên cứu mấy bữa nay cũng đã được rồi. mình làm server trên máy ảo, client vào server phải chạy aws.exe. pi có cách nào cho client vô server mà không cần aws ko. với lại mình nhờ pi hướng dẫn mình cách mở Thế lực chiên và sự kiện vip. cám ơn trước
có 1 cách chạy server ko cần aws.exe
còn kích hoạt thế lực chiến thì quá dễ bạn add YH mình đi có gì rãnh mình hướng dẫn.

Chjp2192
14-11-11, 04:22 PM
Bạn ơi sao mình chạy Login Server thì nó xuất hiện có 2 dòng đầu !
Nhấn vào Game Server thì không thấy hiện vậy ?

legend1250
14-11-11, 07:07 PM

Hình như giống thế này là được :|

pikhjn
15-11-11, 12:05 PM
ý bạn là sao nếu GS ko chạy lên thì bạn nên xem lại framenetwork đó có đồng bộ ko

Chjp2192
16-11-11, 10:04 AM
Mình cài framenetwork xong hết rồi mới bất đầu cài đặt !
Login Server chỉ chạy được 2 dòng này :
Còn GameServer thì mình mở không lên !
Mình hơi thắc mắc ngay chổ đổi pass Sa ! mình đổi thành 123 . nhưng khi vào lại server thì thấy hiện lại pass củ

pikhjn
16-11-11, 11:35 AM
Mình cài framenetwork xong hết rồi mới bất đầu cài đặt !
Login Server chỉ chạy được 2 dòng này :
Còn GameServer thì mình mở không lên !
Mình hơi thắc mắc ngay chổ đổi pass Sa ! mình đổi thành 123 . nhưng khi vào lại server thì thấy hiện lại pass củ
framnet WORK bị lỗi bạn nên cài 1 bộ Framnet WORK khác

Chjp2192
17-11-11, 09:33 AM
Mình cài và chạy được Game Server với Login Server !
Cài CLIENT 5.0 vào ! sao đó chép Patch TQ trước . sao đó chép tiếp patch PACHT Của Pi.
Chép Laucher vào and fix Laucher . Khi nhấn vào Laucher xuất hiện lỗi này !

pikhjn
19-11-11, 10:06 AM
Mình cài và chạy được Game Server với Login Server !
Cài CLIENT 5.0 vào ! sao đó chép Patch TQ trước . sao đó chép tiếp patch PACHT Của Pi.
Chép Laucher vào and fix Laucher . Khi nhấn vào Laucher xuất hiện lỗi này !

Đem laucher ra ngoài khu vực client bạn à
có nghĩ là bõ nó vào C:\HKGH5.0\ Laucher chứ ko phãi bõ nó vào client

huyenthoaj
23-11-11, 12:42 PM
framnet WORK bị lỗi bạn nên cài 1 bộ Framnet WORK khác

mình củng bị giống như vậy. máy mình cài frame work 2.0sp2, 3.0sp2, 3.5sp1 tất cả đều cài online từ trang microsoft
nhưng mình bị như vậy nè:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
login chỉ chạy được tới dòng 13000 là đứng im luôn. không login vào game được nó toàn bị đứng không hà
pikhjn giúp với

pikhjn
23-11-11, 12:45 PM
mình củng bị giống như vậy. máy mình cài frame work 2.0sp2, 3.0sp2, 3.5sp1 tất cả đều cài online từ trang microsoft
nhưng mình bị như vậy nè:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
login chỉ chạy được tới dòng 13000 là đứng im luôn. không login vào game được nó toàn bị đứng không hà
pikhjn giúp với

Lỗi cũa bạn thì khác do chưa có pacht phù hợp

Putis2
27-11-11, 10:56 AM
Đến phần chạy Gsever với login sever thì nó như vầy:
GameSever:
Login:
@ Giúp tui cái phần cài client, hướng dẫn cụ thể tí [-O<

pikhjn
27-11-11, 10:58 AM
Đến phần chạy Gsever với login sever thì nó như vầy:
GameSever:
Login:
@ Giúp tui cái phần cài client, hướng dẫn cụ thể tí [-O<
xem trong hướng dẫn , nó chỉ cách cài pass SQL và server đó cài đặt là okie

Putis2
27-11-11, 11:01 AM
xem trong hướng dẫn , nó chỉ cách cài pass SQL và server đó cài đặt là okie

Hk hỉu lắm, bạn onl yh giúp mình cái đi [-O<

pikhjn
27-11-11, 11:03 AM
bạn ko chịu đọc HD thì thôi vậy :-s

Putis2
27-11-11, 11:04 AM
bạn ko chịu đọc HD thì thôi vậy :-s
Mình có đọc nhưng cái phần cài pass kô hiểu, mình để pass là 123456 :-ss
Mà trong cái phần hướng dẫn để là : Đặt password cho sa và Defaults Database . Mình chỉ đặt pass cho sa còn Defaults Database thì chả biết

Putis2
27-11-11, 11:20 AM
Sao chả giúp nữa chài :((........................

pikhjn
27-11-11, 11:48 AM
Sao chả giúp nữa chài :((........................

để mai PM yh đi giờ minh đang bận

Putis2
27-11-11, 11:48 AM
Chỉ tui cụ thể cái phần đặt pass sa với Defaults Database đi................

willymai
01-12-11, 08:45 PM
thx để down về test thử hum wa cài cái HK off của freesvn fải restore lại win hiz :(((
cái này xài client của hiepkhachvn.net là được fải hem

pikhjn
02-12-11, 10:36 AM
thx để down về test thử hum wa cài cái HK off của freesvn fải restore lại win hiz :(((
cái này xài client của hiepkhachvn.net là được fải hem
ùk Cài được bạn
30 charrrrrrrrrrrrrrr

quake182
04-12-11, 08:08 PM
Lạ quá, cài .NET 2.0, 2.0 SP1, 3.0, 3.5, 4.0 Repair tuốt mà vẫn ko chạy dc Game Server, Login Server thì có 2 dòng. Riêng cái Card mạng ảo mình chỉnh IP rồi sang bên Tab Support không thấy nó hiện lên, bấm repair thì nó báo là không thể Repair vì lỗi sau: TCP/IP is not enabled for this connection. Cannot Proceed.
:|

pikhjn
04-12-11, 08:56 PM
Lạ quá, cài .NET 2.0, 2.0 SP1, 3.0, 3.5, 4.0 Repair tuốt mà vẫn ko chạy dc Game Server, Login Server thì có 2 dòng. Riêng cái Card mạng ảo mình chỉnh IP rồi sang bên Tab Support không thấy nó hiện lên, bấm repair thì nó báo là không thể Repair vì lỗi sau: TCP/IP is not enabled for this connection. Cannot Proceed.
:|

chắc do bạn đặt pass SQL sai hoặc để pas sai trong config

Putis2
05-12-11, 06:21 AM
Pi hướng dẫn cụ thể cái phần đặt pass SQL đi, khó hỉu quá :-ss

changemylook
05-12-11, 02:09 PM
Bạn nào vô được rồi post hình config 2 cái GS + Loginsever + Địa chỉ IP trong Card mạng ảo luôn nha! Thanks:((:((

mrzenp
10-12-11, 09:10 AM
cái link pach của pjkhjn ko mỡ ra dc sao mà dow . click vào nó hiện 1 trang trắng rùi cứ load 1 lát tự tắt hết wed lun ... :( làm sao đây .

kuldo
11-12-11, 04:23 PM
Sao mình cài China (PRC) bị lỗi này
Mà ko phải chỉ China (RPC) mới thế đâu, các cái khác cũng thế! Và khi chạy GS ko thấy có cái gì hiện lên là sao?

caumam04
12-12-11, 12:18 PM
tui bi loi này ai giúp với

hoanghoai
12-12-11, 12:41 PM
Cho t hỏi 1 chút . Tớ cài bản Version số 6 download sv ở link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhưng khi cài xong Net Frame 3.5 ( Các bước trước làm OK hết ) đến bước chạy Login và Gameserver thì Cái SV mình down ở link trên chỉ có LoginSever.exe, ko có files Gameserver.
Do ko làm đc nên mình bỏ qua bước đấy. Tiếp theo mình giải nén Pach VH 6.0.rar ra chạy file Client.exe thì lúc đầu có lỗi:
mss32.dll was not found -->> lên mạng down files mss32.dll về --> Chạy đc--> lại lỗi 2 :
ijt.dll was not found ---> lên mạng down --> chạy đc --> lại lỗi tiếp :
Yb_key.dll was not found---> lên mạng ko có--> chịu chết ở đây
Ai bik sửa thì giải đáp cho tớ với :(

caumam04
12-12-11, 09:41 PM
Ai sửa dùm lỗi này cái , chạy cái j cũng ko dk , đang xài Win 7 , SQL 2005 , netfam 4.0
cài đi cài lại chung 1 lỗi làm y hệt hướng dẫn SQL đổi pass 123 ùi [-O<[-O<[-O<[-O<

pikhjn
15-12-11, 12:29 PM
chưa đặt pas cho server lấy gì chơi

ngoctuan1993
15-12-11, 07:57 PM
Cho mình hỏi sao minh chơi class cung không đeo được mũi tên vậy mấy bạn.Mà sao minh dùng tool add đồ co lúc được lúc không.:((:((:((:((:((:((:((

quangdong92
16-12-11, 03:09 PM
ai giúp với.đã cài đúng hướng dẫn nhưng bị lỗi client.nó ra cái bảng toàn dấu chấm hỏi.cài fix laucher rồi mà vẫn ko dc

duymaiak
26-12-11, 09:38 AM
lỗi gì vậy ko vào dc game!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ht tp://ng4.upanh.com/b3.s13.d3/50a83a42c2151c2aa076a3e96a1a0685_39347404.1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ht tp://ng6.upanh.com/b6.s1.d5/993869fa36b383c9369c00e08817236c_39347406.2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kuldo
26-12-11, 08:07 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ht tp://ng4.upanh.com/b3.s13.d3/50a83a42c2151c2aa076a3e96a1a0685_39347404.1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ht tp://ng6.upanh.com/b6.s1.d5/993869fa36b383c9369c00e08817236c_39347406.2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bạn config lại ip cho đúng ! Lỗi ip kia kìa

meyeu14
03-01-12, 05:09 PM
đưa lên online mở những port nào ạ?

meyeu14
03-01-12, 06:10 PM
có lẽ 4rum chết hết rồi! [-([-([-([-(

pikhjn
04-01-12, 12:29 AM
đưa lên online mở những port nào ạ?

Mở những port trong GS và Login SERVER

meyeu14
04-01-12, 01:13 PM
vâng cảm ơn pj.
mình cài thành công sv rồi, mở những port trong đó và tiếp đến là làm gì? config file nào và send cho người chơi những file nào để họ connect được với server?

legend1250
04-01-12, 02:40 PM
Ai sửa dùm lỗi này cái , chạy cái j cũng ko dk , đang xài Win 7 , SQL 2005 , netfam 4.0
cài đi cài lại chung 1 lỗi làm y hệt hướng dẫn SQL đổi pass 123 ùi [-O<[-O<[-O<[-O<

Bro có Y!H ko cho mình xin :)
này thì 30 char.......................

meyeu14
04-01-12, 03:03 PM
Sao e chạy cái GS mà chẳng ra gì? có cài .net 3.5 và khi cài không có lỗi!

meyeu14
04-01-12, 03:07 PM
à hóa ra chưa chuyển sang China PRC. Thanks!

meyeu14
04-01-12, 03:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
lỗi gì nè?

max101
05-01-12, 12:46 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
lỗi gì nè?

chỉnh thời gian về lại năm 2008 đi bạn

nhocluka
10-01-12, 08:19 PM
lỗi gì nè?

chỉnh lại 2k8 nếu ko dc thì cài lại clien 5.0 hv chép cái pacth 6.0 vào ko cần 2 cái pacth post trang 1 đâu
đảm bảo thành công 100%
tui để năm 2010 ,nhớ chỉnh tháng 12 mới dc nha

nhocluka
10-01-12, 08:57 PM
tien th63 đây cho ta hỏi lun là làm cách nào fack khinh cong 100 vậy

pikhjn
12-01-12, 01:58 AM
fake kc 11x à ?
30 charrrrrrrrrrrr

nhocluka
12-01-12, 10:24 AM
fake kc 11x à ?
30 charrrrrrrrrrrr

oh shi.. ....
15 -60-.... rồi dến gì nủa chời
sever bà post trang 1 đấy hiện bảng khing công nhưng không lấy ra sử dụng dc
làm sao đây

pikhjn
17-01-12, 02:42 AM
ko sử dụng được chỉ tự sướng cần fake thì ta cho lick fake =))

nhocluka
17-01-12, 11:27 AM
ko sử dụng được chỉ tự sướng cần fake thì ta cho lick fake =))

tự sướng gì , fack gì đưa ra xem nào
bà bik thì im lun à
ta đang fix mấy file .D2S
bà có phần mềm nào fix dc file mdf cho tui

pikhjn
23-01-12, 02:24 PM
Đây nè pacht fake kc 10x :D ^ ^! tại ta ko có time chứ bộ
pass Unlock : tinigame
nguồn : vn-zoom

xkakalx
26-01-12, 08:24 AM
thanks............................................ .................................................. .....

31ZzNAMzZ1
26-01-12, 09:16 AM
đã có server hk dzo chưa mọi người :D

prince7
29-01-12, 03:10 PM
Có thể giúp cài wa team viewer đc ko?

kuldo
29-01-12, 04:11 PM
Có thể giúp cài wa team viewer đc ko?

Tui có thể giúp đc nhưng căn bản thù lao là gì :D

kuldo
29-01-12, 04:19 PM
à hóa ra chưa chuyển sang China PRC. Thanks!

Chài, có ai giúp bạn gì đâu. Tự bạn tìm ra mà sao lại Thanks? Hay là tự sướng?

nouvo101
01-02-12, 06:43 PM
Clinet 5.0 có phải là server 5.0 không ạ?

pikhjn
03-02-12, 05:37 AM
CLIENT khác SERVER khác.
SERVER mới nhất hiện tại là 7.0 ở dưới .

phongvan429
03-02-12, 07:03 AM
Có ai ở TPHCM biết cài bản HKGH full mới nhất thì cài giùm em hoặc cài qua team - viewer được không . YM : phongvan429

rongvua
07-02-12, 01:15 PM
Thanks nhìu ...............................

deathangel79
09-02-12, 02:34 PM
thanks chủ top .

hiepsi462353
20-02-12, 07:31 PM
thanksssssssssssssssssssssssssssssssss

babyk
20-02-12, 08:01 PM
thanks chủ top nhìu........ .................................................. ..................

lionheart170
02-03-12, 06:14 PM
cảm ơn nha -)mà cho hỏi cái này la chơi không cần mạng phải kh?

pikhjn
04-03-12, 03:55 AM
cảm ơn nha -)mà cho hỏi cái này la chơi không cần mạng phải kh?
có thể chơi ko cần mạng bạn à :)

obama0509
05-03-12, 02:02 PM
mình chưa down về thử mà cứ tks trc ^^

obama0509
05-03-12, 02:13 PM
chủ top ơi cho mình xin cái nik chat zới , hok thì ép nik mình nhen v.bi10 , hỏi bạn 1 số vấn đề cài xí ^^

manhkhanh
05-03-12, 02:31 PM

banhmikho
06-03-12, 09:31 PM
cảm ơn bài viết nhiều nhé, mình đang thử làm... có gì không được thì giúp với nha

luumanh
06-03-12, 10:48 PM
xin hỏi 2 con trojan trong laucher2.64.zip là như nào vậy chủ thớt:(

onlynewvn
06-03-12, 11:27 PM
Em vẫn chưa biết cài như thế nào cả

pikhjn
06-03-12, 11:58 PM
Cứ làm theo hướng dẫn là được bạn à , gặp lỗi thì chụp hình lên đây
mình sẽ trực tiếp giải quyết các lỗi trong 2pic này :)

obama0509
08-03-12, 09:59 AM
Pi ơi cho mình hỏi , mình ko có đĩa CD window XP thì có thể cài đc offline ko ???

ngothienlo
08-03-12, 10:30 AM
Thank , mình đang rất cần cái này :D

pikhjn
09-03-12, 12:24 PM
Pi ơi cho mình hỏi , mình ko có đĩa CD window XP thì có thể cài đc offline ko ???

Không có đĩa windows XP thì dowload cái này
CLICK (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
đem về cài font như thường

obama0509
10-03-12, 02:34 PM
Pi ơi cho mình hỏi sv của bạn tại trang 1 còn chơi đc ko

obama0509
10-03-12, 02:42 PM
nếu còn hoạt động đc cho mình xin cái link down client 5.0 lun nha . Mình click vào download 5.0 của bạn phải vào hiepkhachvn.net phải có id với pas mới download đc

pikhjn
11-03-12, 12:48 AM
Xài client 7 chấm cũng được bỏ pacht vào là ok :)

nmt2511
15-03-12, 12:59 PM
ngọc thuộc tính lỗi là do dùng client của các sever private, hình như ko fix được,

ah mà có ai biết cách chỉnh lại exp+điểm học skill+tác dụng khí công trong databse ko? chỉnh trong mấy file config nó vẫn cao quá, mà hạ xuống 1 là hết ko xuống 0.1 được zzzz

dang thac mac cai nay ai help duum cai

lythuan491
03-04-12, 02:12 PM
Xong :)) không support nữa =)) có gì yêu cầu thì cứ PM lên diễn đàn nhé :D
FIX laucher đây :
FRAMENET WORK
phải donw trọn bộ nhé nếu không sẽ lỗi đó
2.0 :
3.0:
3.5:
:) thanks cái nha :D lỗi nữa kêu mình
cài
hết vào

spam để thấy hình cái nhe :D:D:D:D:D

okane
13-04-12, 06:52 PM
cảm ơn trước rồi ngồi nghiên cứu sau. lâu lắm rồi ko chơi game(TGHM) giờ thấy cái này bắt đầu chơi lại.

cuongtbt
24-04-12, 03:48 PM
làm hông được ai chỉ giúp với.

jametaylor
24-04-12, 10:05 PM
giúp mình với: login server mở lên bình thường, nhưng lúc mở game server double click hoài hok chạy ..giup minh voi!!

nhocluka
24-04-12, 10:24 PM
giúp mình với: login server mở lên bình thường, nhưng lúc mở game server double click hoài hok chạy ..giup minh voi!!

jametaylor
24-04-12, 10:34 PM

chỉ mở dc login sever con game server ko mở dc!

huy228866
24-04-12, 11:43 PM

chỉ mở dc login sever con game server ko mở dc!

Bạn Đang Dùng Server Ở Trên Hay Server Thương Mại. Server Thương Mại Thì Phải Có Key Mới Mở Được :-":-"

ns.sudo
25-04-12, 12:15 AM
ai có team ko chỉ mình với ..............................

jametaylor
25-04-12, 07:21 AM
Bạn Đang Dùng Server Ở Trên Hay Server Thương Mại. Server Thương Mại Thì Phải Có Key Mới Mở Được :-":-"

mình down cái server của topic này nè...!

nhocluka
25-04-12, 07:43 AM
mình down cái server của topic này nè...!

dùng bản này ít lổi dể cài hơn

jametaylor
25-04-12, 10:10 AM
dùng bản này ít lổi dể cài hơn

bạn ơi nếu mình kô xài card mạng ảo mà xài card mạng thật thì config login sever với gs làm sao vậy..?

nhocluka
25-04-12, 10:45 AM
bạn ơi nếu mình kô xài card mạng ảo mà xài card mạng thật thì config login sever với gs làm sao vậy..?

dùng sever này config sẳn hết rồi thích thì dùng mạng ảo ko thích thì dùng mạng thật , ko cần cài đặt thứ gì nửa chỉ chạy sever thoi

jametaylor
25-04-12, 11:07 AM
cài xong chạy login sever+gs bị lỗi framenetwork..hixx!

addictive17
25-04-12, 01:19 PM
Game còn cài đặt và chơi được nữa k vậy mọi người

pikhjn
25-04-12, 02:55 PM
vẫn còn sử dụng được bạn à
mình vẫn thường xuyên support cho box này ,cứ yên tâm gặp lỗi gì post lên ae sẽ trả lời giúp bạn.

addictive17
25-04-12, 05:15 PM
vẫn còn sử dụng được bạn à
mình vẫn thường xuyên support cho box này ,cứ yên tâm gặp lỗi gì post lên ae sẽ trả lời giúp bạn.

Tình hình là mình vừa cài đặt xong, đã làm theo hướng dẫn và open được GS và LoginSever rồi, mọi thứ ổn hết ngoại trừ cái client. Mình cài ver 7.0 của homeviet, 5.0 hôk còn nữa. Khi bật launcher lên thì hình như nó không tìm thấy sever âu. Đợi mình tí, hòi trưa mình đọc kĩ lắm, có 2 3 bạn gì đó cũng gặp lỗi này, để mình post hình lên nhé pi.

addictive17
25-04-12, 05:50 PM
pi có đó hôk????????????
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

--- Chế độ gộp bài viết ---

srrrrrrrr spam cho đủ 5 bài rồi mới được gửi link :)
30 charrrrrrr

addictive17
25-04-12, 07:19 PM
Cái GS của mình cũng hiện cái dòng màu đỏ i chang của duymaiak trang 59 á pi, giờ làm sao đây ta, đã fix launcher hết rồi, chả biết config chỗ nào nữa, mò nãy giờ mà từ 1 dòng ra 1 đống dòng màu đỏ như vậy lun :))

addictive17
25-04-12, 07:29 PM
sr spam nhé pi, ráng kiếm 5 post gửi cái hình vào ^^
30 charrrrr

nhocluka
25-04-12, 08:36 PM
sr spam nhé pi, ráng kiếm 5 post gửi cái hình vào ^^
30 charrrrr

lỗi gì cứ post lên đây ta giải quyết cho , haizzzzzzzzzzzzz

Bán Máy Ch HKGH :
Version 3.1 Build Soure có thể viết Script + 2 tính năng vượt ải kèm web.
Version 7.0 Build Soure có thể viết script + thêm nhiều tính năng đặc sắc có kèm web.

:-":-":-":-":-"

addictive17
26-04-12, 05:27 AM

Cho mình thông cảm nghe, lỗi giống bạn này và đã được pi reply la config sai IP ^^. Bạn rành thì chỉ mình với, biết config chỗ nào chết liền

nhocluka
26-04-12, 07:20 AM
Cho mình thông cảm nghe, lỗi giống bạn này và đã được pi reply la config sai IP ^^. Bạn rành thì chỉ mình với, biết config chỗ nào chết liền

hết hạn sever chỉnh time hệ thống về năm 2010 tháng 12

addictive17
26-04-12, 10:46 AM
hết hạn sever chỉnh time hệ thống về năm 2010 tháng 12

Đã làm theo bạn và kết cục là không mở cái GameSever lên được luôn.
Bình thường bật lên được có hết hạn đâu, tự nhiên bày chỉnh sao hết hạn luôn =))

addictive17
26-04-12, 11:02 AM
=)) buồn cười vãi ra. chỉnh sao giờ bị hết hạn luôn rồi, về` tháng 10 năm 2010 ý, lúc đầu ta còn bật lên được, giờ theo lời đại ca ta bật không lên luôn. :D

huy228866
26-04-12, 11:12 AM
=)) buồn cười vãi ra. chỉnh sao giờ bị hết hạn luôn rồi, về` tháng 10 năm 2010 ý, lúc đầu ta còn bật lên được, giờ theo lời đại ca ta bật không lên luôn. :D

Nếu Như 3 Hình Trên Thì Do Cai Launcher Hết Hạn. Chứ LS Và GS Ngon Rồi

Đổi Launcher Khác Là Được.

addictive17
26-04-12, 11:13 AM
Bực mình ghê, không không bị expired cái sever, đã ngu rồi chứ, có biết gì đâu, giờ chả biết làm sao! Cái game off này cài 3 năm rồi mà vẫn k được, nản!

addictive17
26-04-12, 11:20 AM
Nếu Như 3 Hình Trên Thì Do Cai Launcher Hết Hạn. Chứ LS Và GS Ngon Rồi

Đổi Launcher Khác Là Được.

tình hình là expired cái GS lun rồi bạn ơi, hi. mình đang cài lại nè, không biết có được không?
Bạn có team viewer không?

addictive17
26-04-12, 11:25 AM
Thôi mình gỡ ra hết rồi, chán lắm. Ở nhà chơi onl cho rồi. cài offline này thực sự là 3 năm rồi vẫn không thành công. Nể

jametaylor
26-04-12, 12:29 PM
giup e fix lỗi này với

See the end of this message for details on invoking
just-in-time (JIT) debugging instead of this dialog box.

************** Exception Text **************
System.FormatException: Input string was not in a correct format.
at System.Number.StringToNumber(String str, NumberStyles options, NumberBuffer& number, NumberFormatInfo info, Boolean parseDecimal)
at System.Number.ParseInt32(String s, NumberStyles style, NumberFormatInfo info)
at w.d()
at r.g(Object A_0, EventArgs A_1)
at System.Windows.Forms.Form.OnLoad(EventArgs e)
at System.Windows.Forms.Form.OnCreateControl()
at System.Windows.Forms.Control.CreateControl(Boolean fIgnoreVisible)
at System.Windows.Forms.Control.CreateControl()
at System.Windows.Forms.Control.WmShowWindow(Message& m)
at System.Windows.Forms.Control.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.ScrollableControl.WndProc(Mes sage& m)
at System.Windows.Forms.ContainerControl.WndProc(Mess age& m)
at System.Windows.Forms.Form.WmShowWindow(Message& m)
at System.Windows.Forms.Form.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.Control.ControlNativeWindow.O nMessage(Message& m)
at System.Windows.Forms.Control.ControlNativeWindow.W ndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.NativeWindow.Callback(IntPtr hWnd, Int32 msg, IntPtr wparam, IntPtr lparam)

************** Loaded Assemblies **************
mscorlib
Assembly Version: 2.0.0.0
Win32 Version: 2.0.50727.3053 (netfxsp.050727-3000)
CodeBase: file:///C:/WINDOWS/Microsoft.NET/Framework/v2.0.50727/mscorlib.dll
----------------------------------------
loginServer
Assembly Version: 2.6.3086.22267
Win32 Version:
CodeBase: file:///C:/Program%20Files/HiepkhachHV/server/Server/loginserver/LoginServer.exe
System.Windows.Forms
CodeBase: file:///C:/WINDOWS/assembly/GAC_MSIL/System.Windows.Forms/2.0.0.0__b77a5c561934e089/System.Windows.Forms.dll
System
CodeBase: file:///C:/WINDOWS/assembly/GAC_MSIL/System/2.0.0.0__b77a5c561934e089/System.dll
System.Drawing
CodeBase: file:///C:/WINDOWS/assembly/GAC_MSIL/System.Drawing/2.0.0.0__b03f5f7f11d50a3a/System.Drawing.dll

************** JIT Debugging **************
To enable just-in-time (JIT) debugging, the .config file for this
application or computer (machine.config) must have the
jitDebugging value set in the system.windows.forms section.
The application must also be compiled with debugging
enabled.

For example:

<configuration>
<system.windows.forms jitDebugging="true" />
</configuration>

When JIT debugging is enabled, any unhandled exception
will be sent to the JIT debugger registered on the computer
rather than be handled by this dialog box.

huy228866
26-04-12, 01:03 PM
giup e fix lỗi này với

See the end of this message for details on invoking
just-in-time (JIT) debugging instead of this dialog box.

************** Exception Text **************
System.FormatException: Input string was not in a correct format.
at System.Number.StringToNumber(String str, NumberStyles options, NumberBuffer& number, NumberFormatInfo info, Boolean parseDecimal)
at System.Number.ParseInt32(String s, NumberStyles style, NumberFormatInfo info)
at w.d()
at r.g(Object A_0, EventArgs A_1)
at System.Windows.Forms.Form.OnLoad(EventArgs e)
at System.Windows.Forms.Form.OnCreateControl()
at System.Windows.Forms.Control.CreateControl(Boolean fIgnoreVisible)
at System.Windows.Forms.Control.CreateControl()
at System.Windows.Forms.Control.WmShowWindow(Message& m)
at System.Windows.Forms.Control.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.ScrollableControl.WndProc(Mes sage& m)
at System.Windows.Forms.ContainerControl.WndProc(Mess age& m)
at System.Windows.Forms.Form.WmShowWindow(Message& m)
at System.Windows.Forms.Form.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.Control.ControlNativeWindow.O nMessage(Message& m)
at System.Windows.Forms.Control.ControlNativeWindow.W ndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.NativeWindow.Callback(IntPtr hWnd, Int32 msg, IntPtr wparam, IntPtr lparam)

************** Loaded Assemblies **************
mscorlib
CodeBase: file:///C:/WINDOWS/Microsoft.NET/Framework/v2.0.50727/mscorlib.dll
loginServer
Assembly Version: 2.6.3086.22267
Win32 Version:
CodeBase: file:///C:/Program%20Files/HiepkhachHV/server/Server/loginserver/LoginServer.exe
System.Windows.Forms
CodeBase: file:///C:/WINDOWS/assembly/GAC_MSIL/System.Windows.Forms/2.0.0.0__b77a5c561934e089/System.Windows.Forms.dll
System
CodeBase: file:///C:/WINDOWS/assembly/GAC_MSIL/System/2.0.0.0__b77a5c561934e089/System.dll
System.Drawing
CodeBase: file:///C:/WINDOWS/assembly/GAC_MSIL/System.Drawing/2.0.0.0__b03f5f7f11d50a3a/System.Drawing.dll

************** JIT Debugging **************
To enable just-in-time (JIT) debugging, the .config file for this
application or computer (machine.config) must have the
jitDebugging value set in the system.windows.forms section.
The application must also be compiled with debugging
enabled.

For example:

<configuration>
<system.windows.forms jitDebugging="true" />
</configuration>

When JIT debugging is enabled, any unhandled exception
will be sent to the JIT debugger registered on the computer
rather than be handled by this dialog box.

Bạn Đã Cài Đầy Đủ:

NET Framework 2.0
NET Framework 3.0
NET Framework 3.5

Chưa :-?

Thôi mình gỡ ra hết rồi, chán lắm. Ở nhà chơi onl cho rồi. cài offline này thực sự là 3 năm rồi vẫn không thành công. Nể

PM YAHOO: hacking_team1 Có Gì Mình Giúp Được Thì Giúp Cho

jametaylor
26-04-12, 01:39 PM
cài đầy đủ bộ rồi , cài lại win lun roi..!

pikhjn
26-04-12, 01:58 PM
Toàn lỗi time thôi ai rãnh add yahoo, mình HD cho !

jametaylor
26-04-12, 08:44 PM
cái lỗi framework làm sao fix dc vậy mấy bạn đã cài đủ bộ frame từ 2.0-3.5 rồi..!

nhocluka
26-04-12, 08:50 PM
này nhé , dùng bản win trong đây ghost lại máy 100% ko lổi .NET nửa cài thêm 15m nữa là chơi dc game .
Nhanh gọn thôi mà.

ngovuongpt
03-05-12, 02:11 PM
Khi chạy WEB thì nó báo lỗi này. PRO nào hướng dẫn dùm

pikhjn
04-05-12, 02:51 AM
Khi chạy WEB thì nó báo lỗi này. PRO nào hướng dẫn dùm
Bạn ơi lỗi này là đã có 1 soft chạy cùng port với cái web này rồi .
Bạn xem lại có cài IIS vào máy chưa nếu đã có rồi thì remove nó đi :D

ngovuongpt
04-05-12, 07:40 AM
Bạn ơi lỗi này là đã có 1 soft chạy cùng port với cái web này rồi .
Bạn xem lại có cài IIS vào máy chưa nếu đã có rồi thì remove nó đi :D
Bị trùng port với teamview bạn ơi. Cho mình hỏi giờ chuyển thành online thì sao. Mình cài off thành công rồi

devilmaycry068
06-05-12, 11:50 PM
chủ thớt sao tôi pm nick yahoo ko được vậy, tôi có vài vấn đề cần hỏi :|

pikhjn
07-05-12, 02:18 AM
chủ thớt sao tôi pm nick yahoo ko được vậy, tôi có vài vấn đề cần hỏi :|

chỉ onl khuya từ 12h ~ 5h ^ ^!

baylkun
19-05-12, 05:11 PM
thanks chủ thớt nhiều...:) ..........................................

mita35
27-05-12, 12:35 PM
Cho em cái comment lấy post (Có 0 bài). Sẵn thanks chủ thớt ợ.

coldphoenix
28-05-12, 11:24 AM
Cám ơn chủ thớt nhiều ! Comment cái lấy post