PDA

View Full Version : Cần trợ giúp tí về Setup Mir2 ( Kiếm Thế giả )

kemdenny
24-01-11, 10:04 PM
Tình hình là sau khi cài xong nhưng ko bik phải chơi cái gì...Cho hỏi các lệnh trong Comand.ini mình sử dụng như thế nào...Và cái comand.ini bác Sir.Thành share cái lệnh set tiền Xu hình như set ko đc....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lỗi mình đau đầu nhất là không nói chuyện đc với NPC cũng như đánh quái ko đc...:((

Sir.THÀNH™
24-01-11, 10:06 PM
Phải đề SV ở ổ D . :))

kemdenny
24-01-11, 10:08 PM
Tui để ở ổ D mà..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sir.THÀNH™
24-01-11, 10:14 PM
Tui để ở ổ D mà..

không, để cái MirServer cơ ,không phải cái đó

kemdenny
24-01-11, 10:20 PM
Sao nói chuyện với NPC ko đc thế CR7..?

Sir.THÀNH™
24-01-11, 10:23 PM
Vậy chỉ để forder chứ source thôi à...Nghĩa là cái MirServer ...xóa cái 2.5D hã..??

cài xong chơi nhàm quá ,xóa rồi ,không nhớ 2.5D có cái gì nhưng đường dẫn phải đúng với cái GameCenter.
D:\MirServer
copy mỗi cái MirServer qua thôi .2.5D.... đó chứa MirServer., vậy sai đường dẫn rồi :(

kemdenny
24-01-11, 10:27 PM

Giúp tớ với..................................

Sir.THÀNH™
24-01-11, 10:32 PM
Giúp tớ với..................................

bạn có team viewer k ,mình vào xem như nào
lỗi đó mình chưa bị ^^

kemdenny
24-01-11, 10:32 PM
Không có team viewer..Cũng ko có nick yahoo của CR7 lun

Sir.THÀNH™
24-01-11, 10:39 PM
Không có team viewer..Cũng ko có nick yahoo của CR7 lun

1. LÊN google gõ :TEAM -> hiện ra team 6 -> tải về
2.pm :dingthanh_vnn mình sẽ hướng dẫn

kemdenny
25-01-11, 07:54 AM
Ai giúp mình sửa mấy cái lỗi trên với..!

thaihoa91
25-01-11, 07:55 AM
Nhìn cái hình chứa tên thư mục Server xem ! Lỗi 100%

Do chưa cài font China cho máy ! Sau khi cài Font China xong thì chuyển languages sang Chinese (PRC)

Sau đó del thư mục Server đi giải nén lại để ko bị lỗi tên thư mục và cài lại là OK !

Chắc 100% là do chưa cài font china và chưa để máy ở languages Chinese (PRC) á :))

Oack123
28-01-11, 05:46 PM
Cài font china đi nhìn cái thư mục thế kia mà vẫn nhìn được mọi người hướng dẫn chi liều thế =))

phamngochai2
29-01-11, 07:27 AM
Phải đề SV ở ổ D . :))

đâu cần phải để cái Mir Server ở ổ D:\ đâu, tui để ở ổ F vẫn chơi được bình thường. chơi cái này mau lên cấp lắm, khỏi đánh quái , di dòng dòng làm nv nói chuyện là lên cấp 24 oy. quá dễ. ( nếu mình nhớ không lầm thì chỉnh lại đường dẫn cho server ở file config( quên tên file này oy ^^) nói chung là bạn cứ kiếm cái file *.ini mà fang, chỉnh lại ngay dòng đầu tiên của nó " D:\MirServer " chuyển lại thành ổ của bạn " N:\MirServer " N ở đây là tên ổ đĩa bạn để MirServer. !!

thuoclano12
04-02-11, 02:32 PM

Cái lỗi đó là bạn phải cài Font Trung Quốc ( Chinese PRC ) nha.

minhngumc
21-03-11, 07:17 PM
Em cũng bị vậy tức thật :-L<Cài font nhưng vẫn không đc :((>
Ai giúp em đc không [-O<Giúp qua Teamviewer cũng đc :">
YH:hoang_cong_minh_mc

minhngumc
21-03-11, 07:24 PM
Không phải do Font :-$mà là do cái file VH :))
Không tin bạn thử lại thì biết ngay o-+