PDA

View Full Version : Xin chỉ dẫn để hoàn thiện 1 sv hoàn chỉnh .

soncanxy
24-01-11, 06:07 PM
Em đang cày đặt 1 sever jx offline nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu .
Em nhờ vào guide <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này và :
Em đã down đủ SQL2k ....
đã cài SQLServer2k, đã đưa database VLTK vào SQL Server...
Font China cũng đã cài
Gặp vấn đề ở bước hướng dẫn nhập serial cho GameServer . Tại em không biết đăng ký gameserver.
Ai biết làm = guide trên hoặc biết cài jx xin giúp đỡ em với tiện thể cho em xin cái patch + client của võ lâm vô song ( song kiếm ) tại vì em kết cái chức năng cày điểm đạo hành đổi ra KNB .!~
Nếu anh thái hoà có vào 2pic này xin để lại nick chat để có gì tịên em hỏi được không ạ ?

AdminClbGames
24-01-11, 06:35 PM
Em đang cày đặt 1 sever jx offline nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu .
Em nhờ vào guide <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này và :
Em đã down đủ SQL2k ....
đã cài SQLServer2k, đã đưa database VLTK vào SQL Server...
Font China cũng đã cài
Gặp vấn đề ở bước hướng dẫn nhập serial cho GameServer . Tại em không biết đăng ký gameserver.
Ai biết làm = guide trên hoặc biết cài jx xin giúp đỡ em với tiện thể cho em xin cái patch + client của võ lâm vô song ( song kiếm ) tại vì em kết cái chức năng cày điểm đạo hành đổi ra KNB .!~
Nếu anh thái hoà có vào 2pic này xin để lại nick chat để có gì tịên em hỏi được không ạ ?

Vứt bước đăng kí GS = cách down 1 sv mới về , cái games sv bắt crack đã có cách đây 3>4 năm rồi , nhưng sv xài GS đó rất cũ ...........

[M]r[K]id
26-01-11, 09:55 AM
bạn nên down bản guild by công quốc về hướng dẫn chi tiết lắm :D
mún tập dev jx thì phải vọc server
down thật nhìu server về
vào từng file (mới tập đừng có ham hố vào mí file ko bik VD như dll hoặc map) chỉ nên pang ở Ui và script