PDA

View Full Version : Forestweb News Share by Mr.Quy. Bản chuẩn.

Mr.Quy
23-01-11, 08:58 PM
Forestweb News Share by Mr.Quy. Bản chuẩn. Với skin ưng ý.
hôm nay là 23-01-2011 :)) kỉ niệm tròn 18 năm chui từ trỏng ra :))
Tự mình happy mình thôi hehe
Quà cho cả nhà

Pic demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link download quản lý :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> download trang chủ :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> download webserver :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link download MSSQL 2000 SP4 :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ướng dẫn:
1. Thư mục web host thì config những file sau:
- /web/config.php
-/quanly/config.php
-/news/config.php ( pass file config cho news. domain.com/news/ )
2. Thư mục chưa web server:
- config.php
-/includes/forestweb.php (Quan trọng nhất, gây ra lỗi Access Denied ) cái này là sửa lại cho đúng domain chạy web home.
3. Install
CHạy link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

4. Update mấy chức năng mới:
- Protect Item
- Ủy thác Offline, Online
- Webshop mua = VND

Quản lý tin tức : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Quản trị ADMIN check thẻ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bản này good cho SS5 ENC ( webzen ) thôi, còn sftmt thì phải sửa lại ID class 3
SCFMT class3 = ENC class3 +1
ví dụ class3 ở SCMT với DK là 18, thì ENC +1 vào là 19
Còn ss6 thì tự mà add vào

Để cho phần hiển thị bảng xếp hạng đc như ý. Các bạn sửa ở config.php của trang home

$KieuLoad =1; //1|Load theo thoi gian 2|Load lien tuc
$DataUpdateSEC = 60; // Bao nhieu giay cap nhat du lieu cho web mot lan, su dung cho kieu load theo thoi gian

Để như này cho máu :D

tuanphat
23-01-11, 09:02 PM
chúc anh sn vui vẻ,năm mới may mắn

Mr.Quy
23-01-11, 09:15 PM
Muốn web chạy chuẩn thì các bạn phải cài MSSQL 2002 SP4 vào nha
SQL2KSP41.rar đợi đang up

Alexandria
23-01-11, 09:16 PM
Trời ơi share hết lun nãn quá >_< ( sao đầu năm nhiều sn thế hok biết )

thientruongdx
23-01-11, 09:17 PM
Cai Web này đẹp vkl, ko bít của MU nào

Mr.Quy
23-01-11, 09:19 PM
Cái này mình đã sửa lại class 3 ID giống với bản ENC ( webzen ) rồi. Ai dùng SCF thì tự sửa lại nha

tuanphat
23-01-11, 09:21 PM
sửa lại kiểu gì ạ
em dùng scf
thanks

accelan006
23-01-11, 09:30 PM
sql server 2k sp1 chạy vẫn phà phà

không sao

Mr.Cuong
23-01-11, 09:38 PM
Chà năm mới lắm hàng Share thật ;)) , ko dùng nhưng cũng thank cho bác Quý phát chúc Sinh Nhật vui vẻ với vợ nhé :))

tuanphat
23-01-11, 09:41 PM
cả chiều loay hoay với web này mà ko đc
đã up phần web lên host
server đặt tại local
config 2 cái
install
xong vào quản lý tk ko đc,trang chủ mấy cái hiện rank báo lỗi
nản

mrrainnt
23-01-11, 09:44 PM
Cài thành công ? Đã đăng nhập và tạo acc được
Nhưng khi đăng nhập
Ví dụ : đăng nhập thành công sau đó bấm vào đổi mật khẩu cấp 1 chẵng hạn
thì bị đẩy về trang đăng nhập lại ?
Là bị gì vậy ạ ?

tuanphat
23-01-11, 09:47 PM
toàn bị Access Denied
là sao đây ta ==!

mrrainnt
23-01-11, 09:51 PM
toàn bị Access Denied
là sao đây ta ==!

Chạy link thêm cái /install.php ở sau nữa :) Mới không bị Access Denied

Cài thành công ? Đã đăng nhập và tạo acc được
Nhưng khi đăng nhập
Ví dụ : đăng nhập thành công sau đó bấm vào đổi mật khẩu cấp 1 chẵng hạn
thì bị đẩy về trang đăng nhập lại ?
Là bị gì vậy ạ ?

carotkhoaitay
23-01-11, 09:54 PM
Chạy link thêm cái /install.php ở sau nữa :) Mới không bị Access Denied

ban co nick chat khong...............

tuanphat
23-01-11, 09:57 PM
install rồi anh
nhưng mà ở trang chủ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vẫn bị
mục quản lý tạo được tài khoản rồi,nhưng vào 1 số chức năng vẫn hiện acces denied

mrrainnt
23-01-11, 10:03 PM
ban co nick chat khong...............
Có bạn à :P
nick mình nè bạn : mrrainnt2011 ^^ !

mrrainnt
23-01-11, 10:08 PM
Hihi ! Mình cài thành công rồi :D !
Cảm ơn mọi người nhiều :P
Cảm ơn Mr.Quý :P

carotkhoaitay
23-01-11, 10:41 PM
cai Ok het sao cai bang xep hang phu ho no khong cap nhat dc nhi?

pengocdl
23-01-11, 11:10 PM
happy birthday,tí down về test thử :-*

Mr.Quy
23-01-11, 11:46 PM
-/includes/forestweb.php (Quan trọng nhất, gây ra lỗi Access Denied ) cái này là sửa lại cho đúng domain chạy web home.

carotkhoaitay
24-01-11, 01:06 AM
localhost chay ngon, sao minh up len host no lai khong ket noi dc den server nhi :-??

namson93
24-01-11, 02:09 AM
Lỗi khi cài SQL 2K SP4 nè Quý ??

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Quy
24-01-11, 02:25 AM
Chịu, =)) chưa cài mssql sv 2000 mà đòi update lên sp4 =))
hài
Mà đừng nói là không biết tiếng anh nha
Nó nói rõ ràng là mssql 2000 đc cài đặt =))

carotkhoaitay
24-01-11, 02:56 AM
Mrquy cho minh hoi sao minh chay web o? localhost thi load dc server, up len host no k ket noi dc server :-??

Alexandria
24-01-11, 07:19 AM
Cái này bạn phải mở cổng port kết nối

TRIEN
24-01-11, 07:36 AM

mỏ cổng port gì vậy bạn . Mình install thế nào cũng bị lỗi này .Bắt đầu sang bước thứ 2 là bị lỗi

huandz1102
24-01-11, 07:43 AM
Chúc mừng sinh nhật bác Quý
hàng này quá chất ;)

huandz1102
24-01-11, 07:44 AM
mỏ cổng port gì vậy bạn . Mình install thế nào cũng bị lỗi này .Bắt đầu sang bước thứ 2 là bị lỗi

cài SQL2kSP4 vào nhé bạn ơi
trước mình cũng bị vậy

Alexandria
24-01-11, 07:50 AM
Cái mở port kết nối chỉ dành hổ trợ khi upload thư mục home trên host thôi ^^

TRIEN
24-01-11, 08:23 AM
Sau khi cai MSSQL 2ks4 thi mình đẫ instal được rồi nhưng khi vào trang chủ xem bảng xếp hạng thì danh sách không có nhân vật nào cả mặc dù đã có 9 nhân vật
Còn đay là hình ảnh

oceankingdom
24-01-11, 11:08 AM
(^^) THanks Mr.Quy.
(^^) Đem cả rồng trắng mắt xanh vào mu quý cũng hài hước thật :D

carotkhoaitay
24-01-11, 11:12 AM

minh chay o? xpam thi load duoc roi, up len host thi no khong ket noi duoc, cai FW ban? cu~ up len host thi no lai ket noi dc :-??

vuduy2004
24-01-11, 11:13 AM

Bạn vào phần Server/config.php sửa lại pass sa cho đúng.

Ah sao bản của Mr Quy không có phần quản lý vậy :-L

vuduy2004
24-01-11, 11:20 AM
minh chay o? xpam thi load duoc roi, up len host thi no khong ket noi duoc, cai FW ban? cu~ up len host thi no lai ket noi dc :-??

Bạn đưa lên host thì vào phần host bạn sửa lại phần địa chỉ web server và đường dẫn server. phần địa chi của bác Mr Quy để là localhost thì bạn sửa lại địa chỉ domain của bạn không có www vd sửa thành muclb.myvnc.com.

TRIEN
24-01-11, 11:21 AM
bạn nào b iết chỉnh Thay đổi links down load để up links của minh lên không .Mình tìm mãi không thấy

vuduy2004
24-01-11, 11:25 AM
bạn nào b iết chỉnh Thay đổi links down load để up links của minh lên không .Mình tìm mãi không thấy

Bạn vào newsdata tìm text nào có chứa nội dung phần download mà sửa lại. Bane của Mr Quý phần sửa Link download là nằm trong text này 1289613778

carotkhoaitay
24-01-11, 11:27 AM
lam kieu gi cai web tren host no cung khong ket noi duoc server :(

TRIEN
24-01-11, 11:54 AM
Mình có cái lỗi này rất là ký lạ các bạn à
xem bảng xếp hạng Bình thưởng
xem bảng phú hộ không được

Bang Hội cũng không được

Bạn nào biết lỗi ở đâu không Chỉ minh với

Mr.Quy
24-01-11, 12:31 PM
Tôi nói rồi, bản này good cho SS5 ENC ( webzen ) thôi, còn sftmt thì phải sửa lại ID class 3
Còn phần quản lý share rồi. Quản lý thì sửa config.php ở folder /quanly/config.php

babykute
24-01-11, 12:36 PM
Mình có cái lỗi này rất là ký lạ các bạn à
xem bảng xếp hạng Bình thưởng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
xem bảng phú hộ không được

Bang Hội cũng không được

Bạn nào biết lỗi ở đâu không Chỉ minh với

<?
error_reporting(E_ALL ^E_NOTICE ^E_WARNING);

///*************************************CONFIG HOST*************************************/
$site = "xxx.xxx.xxx"; // Dia chi server khong co "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" (e.g mydomain.com)
$path = "/xxx"; // Thu muc chua web server
$url = "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"."$site"."$path"; // Khong duoc thay doi
$DataUpdateSEC = 600; // Bao nhieu giay cap nhat du lieu cho web mot lan, su dung cho kieu load theo thoi gian
$DangNhapNhieuNoi = 1; // 1/Cho phep dang nhap nhieu noi tai mot thoi diem. 0/Khong cho phep
$Title = "xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx"; // Tieu de website

?>

Cái chỗ kiểu load mà là 2 thì fix thành 1 thử xem :)

CutyOnljne
24-01-11, 12:39 PM
Gớm giếc ;)).............................................

carotkhoaitay
24-01-11, 12:43 PM
uc che vai~, web chay o? locahost ngon lanh up len host no lai khong ket noi duoc :((, ai biet lam sao no ket noi duoc chi? giup voi' :(

tuanphat
24-01-11, 12:58 PM
web luc chay dc luc thi khong.
upload quanly len host,dang nhap ko dc. config dung het roi

Mr.Quy
24-01-11, 01:06 PM
Cái này tương đối khó sài ;))
nói chung là thích thì sài ko thì thôi. Tớ sài cũng tương đối vất vả với nó, nói chung phải update lên mssql sp4 thì ngon rồi.
còn localhost chạy ngon mà up lên host ko chạy thì tự xem lại cái file config, domain có đúng ko + có mở port cho home server chưa.

TRIEN
24-01-11, 01:07 PM
Cái chỗ kiểu load mà là 2 thì fix thành 1 thử xem :)

Thanks ông bạn nhá Cuối cùng đã config và install xong web này :))

sunhide
24-01-11, 01:15 PM
:(( Web em cài rất Good còn phần admin thì không kết nối là sao :(( không thể nào vào đc administrator.php :((

gauandy
24-01-11, 01:46 PM
Không xài nhưng cũng thanks . lấy tinh thần

carotkhoaitay
24-01-11, 01:46 PM
Cái này tương đối khó sài ;))
nói chung là thích thì sài ko thì thôi. Tớ sài cũng tương đối vất vả với nó, nói chung phải update lên mssql sp4 thì ngon rồi.
còn localhost chạy ngon mà up lên host ko chạy thì tự xem lại cái file config, domain có đúng ko + có mở port cho home server chưa.

cofig dung het roi :(, port cung mo? luon roi, FW ban? cu~ no ket noi duoc ban? nay localhost chay ngon ma cha hieu sao tren host no k ket noi dc.

Mr.Quy
24-01-11, 02:13 PM
cofig dung het roi :(, port cung mo? luon roi, FW ban? cu~ no ket noi duoc ban? nay localhost chay ngon ma cha hieu sao tren host no k ket noi dc.

cũng có thể host chặn nhiều hàm nên nó ko hỗ trợ
thử 1 host khác xem. nên nhớ là domain của website nữa nhé.

Phải đúng domain đang chạy, sai 1 từ thôi thì nó cũng k chạy đâu

:(( Web em cài rất Good còn phần admin thì không kết nối là sao :(( không thể nào vào đc administrator.php :((

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :)

lengockien
24-01-11, 02:23 PM
cccccccccccccccccccccccccccccc vãi đái bọn ngu web này bản hoàn thiện của lp viết giống tinh võ. web gia 1tr gì đó theo như lời vuhung <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> còn ông tướng quy làm server cho cuibap thế deo toan keu lỗi mà đéo sủa cho nó cai mu lồn gì muphongvu để nó kêu om tỏi . sao đéo thây lamphuong đích thân share ma toàn quy share nhỉ tội nghiệp thàng cu

sunhide
24-01-11, 06:47 PM
=.= chán quá phần admintratos ấn phát vào luôn là sao không có pass lai code gì à

Mr.Quy
24-01-11, 06:57 PM
administrator.php chỉ có localhost mới vào đc, ngoài IP 127.0.0.1 là ko có IP nào vào đc

vuduy2004
24-01-11, 07:01 PM
Sao vào phần administrator xong chọn EditCharector k vô được hiện lên bản ForestWeb Firewall™.

langtukhongnha
24-01-11, 07:02 PM
web co shell khong the anh oiiiiiiiiiiiiiiiiii

sunhide
24-01-11, 07:12 PM
híc Mr.Quy ơi cái 3 Bước THam Gia kia edit ở đâu thế tìm cả chiều không thấy

Mr.Quy
24-01-11, 07:24 PM
Sao vào phần administrator xong chọn EditCharector k vô được hiện lên bản ForestWeb Firewall™.
vào code webserver tìm file
config_connect.php
xóa đoạn này đi

include_once('sql_check.php');
check_inject();
require_once "sql_inject.php";
$bDestroy_session = TRUE;
$url_redirect = 'index.php';
$sqlinject = new sql_inject('./log_file_sql.log',$bDestroy_session,$url_redirect) ;

vuduy2004
24-01-11, 07:41 PM
vào code webserver tìm file
xóa đoạn này đi

Xóa xong vào lại báo Can Not Access. Bác Quy xem hộ với.

vuduy2004
24-01-11, 07:43 PM

Bạn tìm file .txt trong Newsdata đó. Tất cả đều nằm trong đó cả link Download sửa trong các file .txt

carotkhoaitay
24-01-11, 09:18 PM

vo cofig_connect.php xoa het toan bo trong do' copy

<?
include("includes/forestweb.php");
?>

de vao la dc

pqthai
24-01-11, 09:23 PM
Mình cài Webserver bằng AppServ. Thử chạy web thì gặp lỗi sau.

Các link bài viết có dấu tiếng Việt thì click vào là báo lỗi, nếu tên bài viết không dấu thì chạy bình thường.

Ví dụ như bài viết có tên tiêu đề là máy chủ -> link bài viết là

(m%C3%A1y%20ch%E1%BB%A7=máy chủ).

Khi click vào toàn báo lỗi như hình.

Có cần chỉnh gì không chạy web để không bị lỗi trên không ~X(

carotkhoaitay
24-01-11, 09:30 PM
cai xpam 1.7.1 voi SQL 2k + SQl 2kSP4 tren dau bai do ban.

Mr.Noob
24-01-11, 09:38 PM
Web đẹp thật.God Share !

pqthai
24-01-11, 09:54 PM
cai xpam 1.7.1 voi SQL 2k + SQl 2kSP4 tren dau bai do ban.

À thôi khỏi, do toàn xài AppServ nên giờ cài cái khác rất mất thời gian chỉnh sửa. Bỏ đi phần code link có tiêu đề bài viết vậy :D

chubelonton
24-01-11, 11:01 PM
1 số chức năng không work,gữi chaos vào thì ko rút ra được,bài cào,bầu cua củng ko sài được,nhiệm vụ hành tẩu nửa!có ai sai được không,web này dupe blue được nữa

vuduy2004
24-01-11, 11:17 PM
1 số chức năng không work,gữi chaos vào thì ko rút ra được,bài cào,bầu cua củng ko sài được,nhiệm vụ hành tẩu nửa!có ai sai được không,web này dupe blue được nữa

Bạn mở config cho mở chức năng chưa?...........

chubelonton
24-01-11, 11:29 PM
bật hết rồi,nếu bạn đã install web bạn hãy test thữ máy chức năng đó nha!tình hình là gữi chaos vào nó cứ kêu thùng đồ phải để trống 4 chỗ gì đó,mà trong thùng đồ mình có gì đâu,còn bầu cua thì nó cứ báo không đủ zen hay vnd mặt dù tk mình đầy máy cái đó!còn hành tẩu thì nó kêu ko connect được đến server!

langtukhongnha
24-01-11, 11:57 PM
co ai thay shell chua.
............................

huandz1102
25-01-11, 12:17 AM
lỗi này là sao nhỉ
chỉnh lại domain trong /includes/forestweb.php rồi mà vẫn bị thế
ai biết fix không

pqthai
25-01-11, 12:48 AM
Lỗi phần đánh dấu trong hình

Khi các phần chưa được post >3 bài viết thì sẽ bị lỗi như hình bên dưới (phần đánh dấu ở hình trên kia không hiện ra).

gaoblackxincha
25-01-11, 02:48 AM
a Quý ơi! E xài SQL 2k5 a chỉ e config file config.php trong server cho kết nối được không a

Mr.Quy
25-01-11, 06:29 AM
co ai thay shell chua.
............................
Thằng này lảm nhảm 1 reply chưa đủ mà thích lảm nhảm
nói luôn cho hay
web nào chả có shell, cứ dùng đi rồi die =))
còn ko dùng thì ngậm :))

lỗi này là sao nhỉ
chỉnh lại domain trong /includes/forestweb.php rồi mà vẫn bị thế
ai biết fix không

sửa trong forestweb.php như thế này
nếu chạy domain là localhost như hình trên
thì để ở trong là localhost
thế là xong 8-}

Cài mssql 2000 đi bạn ơi. còn lại mình k biết :)) tự sử lý

gaoblackxincha
25-01-11, 07:04 AM
hix... !! Cài win7 nó hok cho e xài SQL 2k a

Alexandria
25-01-11, 07:23 AM
Web này member mới khó sài lắm :))

Mr.Quy
25-01-11, 07:40 AM
Web này member mới khó sài lắm :))

Tiếng việt mà ko biết sài thì bảo bọn nó đi học lại lớp 1 đi =))

hix... !! Cài win7 nó hok cho e xài SQL 2k a

Thì cài lại xp, mấy giờ rồi còn dùng win7 =))

huandz1102
25-01-11, 08:16 AM
bảng xếp hạng phú hộ và bang hội không hiển thị
fix sao nhỉ

TRIEN
25-01-11, 08:27 AM
bảng xếp hạng phú hộ và bang hội không hiển thị
fix sao nhỉ

<?

///*************************************CONFIG HOST*************************************/
$site = "xxx.xxx.xxx"; // Dia chi server khong co "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" (e.g mydomain.com)
$path = "/xxx"; // Thu muc chua web server
$url = "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"."$site"."$path"; // Khong duoc thay doi
$DataUpdateSEC = 600; // Bao nhieu giay cap nhat du lieu cho web mot lan, su dung cho kieu load theo thoi gian
$DangNhapNhieuNoi = 1; // 1/Cho phep dang nhap nhieu noi tai mot thoi diem. 0/Khong cho phep
$Title = "xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx"; // Tieu de website

?>
cái chỗ kiểu load ban chuyển 2 thành 1

babykute
25-01-11, 12:11 PM
Web naỳ cài trả có gì khó mà sao lắm người cài không được vậy nhỉ hài vl`...:))

langtukhongnha
25-01-11, 12:23 PM
Web naỳ cài trả có gì khó mà sao lắm người cài không được vậy nhỉ hài vl`...:))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mu nhu mau loz

babykute
25-01-11, 12:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mu nhu mau loz

ờ Mu thế đấy nó như thế nào thì kệ nó chứ chưa đến lượt mày sủa nhé..:))

langtukhongnha
25-01-11, 12:35 PM
=)) tang may them 2 cai mu111.myvnc.com + b2kt.sytes.net nay =))

babykute
25-01-11, 12:43 PM
=)) tang may them 2 cai mu111.myvnc.com + b2kt.sytes.net nay =))

oh.... mày thử xem nó được không... Thanks đã tặng :))

langtukhongnha
25-01-11, 12:47 PM
sao khong tich vao 2 cai no-ip do di nhi? =)),no cung nam trong bo suu tap no-ip cua? may day' =))

langtukhongnha
25-01-11, 12:51 PM
oi me oi web tat ket noi den server roi ah, co ai lam gi dau tat lam chi the =))

babykute
25-01-11, 12:52 PM
sao khong tich vao 2 cai no-ip do di nhi? =)),no cung nam trong bo suu tap no-ip cua? may day' =))

Của tao sao....:)) Mu đó hình như không phải Mu Tao mày thật Ngu còn tỏ ra nguy hiểm :)) mày chắc là thăng royal (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) bị Block mấy lần rồi lập acc vào sủa nữa hả :))

langtukhongnha
25-01-11, 12:54 PM
=)) khong phai cua? may ah =)). hohoho

langtukhongnha
25-01-11, 12:56 PM
1. Các bạn có thể sử dụng yahoo hỗ trợ Online dưới đây để gửi các thông tin cần hỗ trợ liên quan đến những vấn đề như :

- Các vấn đề liên quan tới tài khoản, nhân vật.

- Kiện cáo, báo Hack.

- Ý kiến đóng góp xây dựng cho Game.

- Không vào được game YH: quanly_muquyvuong (nguoinhen205)

- Vấn đề thẻ nạp YH: hotro_muquyvuong

2. Đường dây nóng để thông báo những vấn đề cấp thiết, quan trọng liên quan tới Game:

Các bạn có thể liên lạc đường dây nóng bằng số điện thoại 0902.xxx.xxx

Xin lưu ý, hiện nay hệ thống diễn đàn của chúng tôi đã đi vào hoạt động tại địa chỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Vui lòng tham gia nếu bạn muốn nhận được những thông tin nhanh nhất từ chúng tôi. Chào trân trọng...!

chac cua thang ban may day =))

babykute
25-01-11, 12:56 PM
=)) khong phai cua? may ah =)). hohoho

Tao làm cho người khác chứ của tao thì tốt quá....:))

langtukhongnha
25-01-11, 12:58 PM
Tao làm cho người khác chứ của tao thì tốt quá....:))

the ah, the tao vao nghich tam thang ban may vay =))

babykute
25-01-11, 12:59 PM
the ah, the tao vao nghich tam thang ban may vay =))

oh.. Cứ tự nhiên......................=))

LạiVănSâm
25-01-11, 02:00 PM
lại cãi nhau nữa......................

mabulong
25-01-11, 05:00 PM
Ngon wa thanks bác nhé
Down về lúc nào rảnh nghịc
chúc bác sinh nhật vui vẻ

Sir.THÀNH™
25-01-11, 10:27 PM
cái này để REG ACC à :( .

vuduy2004
25-01-11, 10:39 PM
cái này để REG ACC à :( .

Thế bạn nghĩ để làm j? 30charrrrrrrrrrr......

Sir.THÀNH™
25-01-11, 10:42 PM
Thế bạn nghĩ để làm j? 30charrrrrrrrrrr......

chưa bao giờ cài MU , nên tớ nghĩ vậy
bạn có thể cài giúp tớ ngay bây giờ đc ko

vuduy2004
25-01-11, 10:48 PM
chưa bao giờ cài MU , nên tớ nghĩ vậy
bạn có thể cài giúp tớ ngay bây giờ đc ko

Ok tớ giúp bạn tớ biết tới đâu giúp bạn tới đó.

Sir.THÀNH™
25-01-11, 10:50 PM
Ok tớ giúp bạn tớ biết tới đâu giúp bạn tới đó.

qua team 6 nhé bạn :D .

vuduy2004
25-01-11, 10:51 PM
qua team 6 nhé bạn :D .

bạn cho minh yahoo pm bạn.............

Sir.THÀNH™
25-01-11, 10:52 PM
bạn cho minh yahoo pm bạn.............

dingthanh_vnn nà :D .
bạn vào lun đi nhé :D

gaoblackxincha
26-01-11, 06:47 AM
Mấy bác làm như a Quý hướng dẫn rồi . Mà còn bị lỗi thì xem cái file \server\install\sql.php ==> sửa pass " sa " nhé !!! a Quý nên edit phần này trên trang 1 y có vài người hok biết á !!
Thanks a Quý !

Mr.Quy
26-01-11, 07:02 AM
Mấy bác làm như a Quý hướng dẫn rồi . Mà còn bị lỗi thì xem cái file \server\install\sql.php ==> sửa pass " sa " nhé !!! a Quý nên edit phần này trên trang 1 y có vài người hok biết á !!
Thanks a Quý !

Cái đó chả liên quan gì đả
install.php lấy csdl của ./config.php để in ra cái sql.php đó mà 8-}

Alexandria
26-01-11, 08:01 AM
Khi nào có web mới hã ông Quý

Mr.Quy
26-01-11, 08:03 AM
Làm xong mới có chứ không làm sao mà có đc =))

Alexandria
26-01-11, 08:07 AM
Ông có code web này không
30 charrrrrrr

TRIEN
26-01-11, 09:07 AM
Làm xong mới có chứ không làm sao mà có đc =))

anh quý chuyên pro về code chắc khi nào có lại share thôi

carotkhoaitay
26-01-11, 11:07 AM
bau cua voi' bai` cao` no khong hoat dong thi phai?

TRIEN
26-01-11, 11:34 AM
bau cua voi' bai` cao` no khong hoat dong thi phai?

bạn thử bật ở phần congfig xem đc không. NẾu không được thì cái đó chẳng cần mấy đâu^_^

adminlom
26-01-11, 01:03 PM
Mình cài được rồi nhưng sao ko đăng ký được cứ bảo là tk đã có ng sữ dụng ....
đăng nhập thì ko thấy báo gì hết cũng ko cho vào
bảng xép hạng thì k thấy ..........
ai giúp tớ với

gaoblackxincha
26-01-11, 02:33 PM
Cái đó chả liên quan gì đả
install.php lấy csdl của ./config.php để in ra cái sql.php đó mà 8-}

Dạ ! Tại e thấy lúc chưa sửa chạy install.php thì vào web lỗi . Sửa xong vào chạy lại install thì hết

gaoblackxincha
26-01-11, 03:11 PM
Tôi nói rồi, bản này good cho SS5 ENC ( webzen ) thôi, còn sftmt thì phải sửa lại ID class 3
Còn phần quản lý share rồi. Quản lý thì sửa config.php ở folder /quanly/config.php
a Quý cho e hỏi chỉnh ID class ở những file nào thế a . E tìm cả buổi nhưng chưa thấy !!!

adminlom
26-01-11, 04:52 PM
mình lại bị lỗi này các bạn giúp mình với
mình xài win xp cài sql update rìu hix

carotkhoaitay
26-01-11, 05:26 PM
cai lao hoan sinh, khong hoat dong luon thi phai bam vao khong co tac dung :)

gaoblackxincha
26-01-11, 05:31 PM
mình lại bị lỗi này các bạn giúp mình với
mình xài win xp cài sql update rìu hix
Bạn xem file \server\install\sql.php ==> coi pass sa đúng chưa rồi chạy lại file install thử xem. H wa mình cũng bị như bạn

hoangtu_eck94
26-01-11, 06:19 PM
Nếu dùng web này sau khi reset mà muốn add luôn skill cho nhân vật thì phải chỉnh như thế nào vậy?

TRIEN
26-01-11, 07:06 PM
Nếu dùng web này sau khi reset mà muốn add luôn skill cho nhân vật thì phải chỉnh như thế nào vậy?

bạn chỉ cần config reset không mất skill là được mà /server/config/config_reset

hoangtu_eck94
26-01-11, 07:40 PM
ý mình là sv scf có skill kô học đc ý. Thank bạn. Mình đã làm đc rồi :)

Mr.Quy
26-01-11, 08:09 PM
nên dùng web ở sub domain chứ đừng nên dùng sub folder
ví dụ home.domain.com
đừng dùng domain.com/home
gây ra lỗi :)

gaoblackxincha
26-01-11, 11:01 PM
ý mình là sv scf có skill kô học đc ý. Thank bạn. Mình đã làm đc rồi :)
Eck làm cách nào add skill của sv SCF vậy ....!! Tớ làm woai mà hok được hix....!

hoangtu_eck94
27-01-11, 09:46 AM
Eck làm cách nào add skill của sv SCF vậy ....!! Tớ làm woai mà hok được hix....!
minh add vao web sau khj reset tki sum se co het skill. Hj

encartis
27-01-11, 01:37 PM
Chân thành cảm ơn Mr.Quy, nếu không có những người như bạn, có lẽ tập đoàn chia sẽ Mu Online sẽ chìm trong thương mại và chỉ biết $ với $ ... Hãy cố gắng phát huy, năm mới chúc bạn thành công trong cuộc sống !!!!

carotkhoaitay
27-01-11, 01:41 PM
web nay reset vip khong len LV 80, ai biet chinh them code nhu nao khong chi minh voi

savatage91
27-01-11, 10:04 PM

Edward_Newgate
28-01-11, 10:21 AM
Ai có thể làm giúp em 1 video hướng dẫn cài cái web này từ A-Z ko
Em cài mãi mà ko được.Toàn access deneid

Edward_Newgate
29-01-11, 07:04 PM
Sao cả ngày chả ai thèm ngó ngàng tới nhề :(

Mr.Quy
29-01-11, 09:04 PM
=))
Hài toàn là master ( ông chủ ) vào reply hỏi 3 cái lỗi vớ vẩn
Đừng nói là ko biết 1 tí gì về " inh lịch " nha b-(

nó nói rõ ràng là file check_login.php lỗi dòng 1 ( line 1 ) ở session_start =))
Đối với các lỗi session_start() thì chỉ việc
edit + save as lại với encoding là ANSI
hoặc UTF-8 add BOM =))

Còn ông chủ game 95 kia =))
Hướng dẫn đã nói rõ ràng ở trên, không chịu đọc kỹ bài thì đừng có hỏi kiểu đó =((

Sir.THÀNH™
29-01-11, 09:05 PM
MrQuy có phải là người HACK WEB của Mã Lai không :))

carotkhoaitay
29-01-11, 09:13 PM
MrQuy có phải là người HACK WEB của Mã Lai không :))

còn phải hoi? :)).
.................

Edward_Newgate
30-01-11, 07:43 AM
cái lỗi của bạn master... kia mình ko nói
Cái của mình là sửa mãi nó vẫn cứ bị access denied cơ
Nên xin cái video để xem có lầm chỗ nào ko ý mà:(

heroes1412
30-01-11, 08:26 AM
=))
Hài toàn là master ( ông chủ ) vào reply hỏi 3 cái lỗi vớ vẩn
Đừng nói là ko biết 1 tí gì về " inh lịch " nha b-(

nó nói rõ ràng là file check_login.php lỗi dòng 1 ( line 1 ) ở session_start =))
Đối với các lỗi session_start() thì chỉ việc
edit + save as lại với encoding là ANSI
hoặc UTF-8 add BOM =))

Còn ông chủ game 95 kia =))
Hướng dẫn đã nói rõ ràng ở trên, không chịu đọc kỹ bài thì đừng có hỏi kiểu đó =((
add BOM thì mới bị báo lỗi trên chứ 8-}

without BOM mới ko bị báo lỗi kia :)

gaoblackxincha
31-01-11, 03:15 PM
a Quý !! e có add mấy con Pet Panda cả Lông ép cánh cấp 3 nữa ...! Mà nó không hiển thị ảnh lên !! e có mò tới file item.php rồi mà tùm lum. A Quý chỉ e cách sửa dc hok a !!!

gaoblackxincha
01-02-11, 05:55 PM
a Quý !! e có add mấy con Pet Panda cả Lông ép cánh cấp 3 nữa ...! Mà nó không hiển thị ảnh lên !! e có mò tới file item.php rồi mà tùm lum. A Quý chỉ e cách sửa dc hok a !!!

Có ai chỉ e cái vụ này với hix......

namson93
01-02-11, 11:56 PM
Dùng dc cho Season 2 ko Quý

30 charrrrrrr

TRIEN
02-02-11, 07:18 PM
Dùng dc cho Season 2 ko Quý

30 charrrrrrr

Season2 dùng ngon bạn à . bỏ 1 số chức năng làm nhiệm vụ cấp 3..... vv là ok

boyz4
02-02-11, 10:57 PM
Sao mình vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì nó hiện :

Strict Standards: date() [function.date]: It is not safe to rely on the system's timezone settings. Please use the date.timezone setting, the TZ environment variable or the date_default_timezone_set() function. In case you used any of those methods and you are still getting this warning, you most likely misspelled the timezone identifier. We selected 'Asia/Krasnoyarsk' for '7.0/no DST' instead in C:\Program Files\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 5
Lúc Install thì :

Fatal error: Call to undefined function mssql_connect() in C:\Program Files\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 10
Mình dùng AppServ 2.6

Mr.Quy
03-02-11, 03:16 PM
dùng xampp 1.7.1 nhé
còn ngoài ra các trình localhost khác thì k biết>:)

boyz4
03-02-11, 08:55 PM
Anh Mr.Quy có thể hướng dẫn em cách add nhân vật 6 vào đc ko
Giúp với helppppppppppppppppppppppppppppppp

gaoblackxincha
04-02-11, 08:47 AM

A Quý hay ai biết chỉ e cái này với :((

boyz4
04-02-11, 03:24 PM
Pro Quy dạy cách add nhân vật 6 vào phát,hoặc có rảnh thì làm hộ e.
À còn cái vote nữa lúc xem kết quả thì thiếu file Vote_Result.php

Mr.Quy
06-02-11, 10:00 AM
Cái này chắc ko đc ;)) vì cái shop ở web này rất vớ vỉn, bán đc đồ lởm thôi
còn add nhân vật 6 thì chưa dùng tới nên chưa sài ;)) các bạn đợi khi nào mình dùng tới rồi mình add sau vậy =))

pqthai
06-02-11, 03:46 PM
Sao mình vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì nó hiện :

Lúc Install thì :

Mình dùng AppServ 2.6

Start -> Run -> php.ini -> tìm extension=php_mssql.dll -> bỏ dấu ; phía trước nó -> restart <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

@Mr.Quý:

Nếu chỉ 1-2 bài viết thì nó mất phần viền phía trên + chỗ title bài viết. Cái này fix sao thế :(

Darkku
07-02-11, 06:01 PM
lỗi anh thì nhấp phải vào ảnh đó chọn propestise xem cái link ảnh, bỏ vào cho đúng là ok :))

TRIEN
08-02-11, 03:13 PM
Các bạn ơi cái phần chỉnh level sau khi reset được là ở đâu nhỉ . Mình vào phân config trong sẻver không có

pqthai
08-02-11, 03:47 PM
lỗi anh thì nhấp phải vào ảnh đó chọn propestise xem cái link ảnh, bỏ vào cho đúng là ok :))

Phải > 4 bài viết thì mấy cái ảnh đó mới hiện lên chứ không phải là không có ảnh.

P/s: ok rồi, bài viết dài là tự nó hiện ra.

sunthah12
10-02-11, 08:38 PM
/includes/forestweb.php (Quan trọng nhất, gây ra lỗi Access Denied ) cái này là sửa lại cho đúng domain chạy web home

là domain hotting /includes/forestweb.php a' hay là IP No ip

Muốn cài web này chên hots thi phải config chõ lào nhi ?

chõ lào No ip sao cài tren hoting toàn lỗi Access Denied dang ký báo Tài khoản này đã tồn tại xin vui lòng chọn tài khoản khác!
mà có TK lào đâu

accelan006
10-02-11, 08:55 PM
/includes/forestweb.php (Quan trọng nhất, gây ra lỗi Access Denied ) cái này là sửa lại cho đúng domain chạy web home

la domain hotting /includes/forestweb.php a'

muon cai web lay chen hot thi phai config chõ lào

chõ lào No ip sao cài tren hoting toàn lỗi Access Denied dang ký báo Tài khoản này đã tồn tại xin vui lòng chọn tài khoản khác!
mà co cai lao dau

vui nòng lói tiếng việt lam rùm em dới

sunthah12
10-02-11, 09:15 PM
Bạn dup được hok.......................?????????????

lieuthunguyet
11-02-11, 11:25 AM
Cho mình hỏi cái yahoo hỗ trợ trực tuyến chỉnh sửa ở đâu za trong phần Hỗ Trợ. Thanks.

accelan006
11-02-11, 12:34 PM
sửa bài viết hỗ trợ trong phần hướng dẫn thay url là được

lieuthunguyet
11-02-11, 12:39 PM
Uhm. Thanks nhé ;))
............

sunthah12
11-02-11, 01:32 PM
Khong ai Hướng dẫn cài web này tren HosTing a'

accelan006
11-02-11, 01:42 PM
install trên máy chủ

sau đó copy phần hosting up lên host & config lại IP

sunthah12
11-02-11, 02:40 PM
- /web/config.php
-/quanly/config.php
/includes/forestweb.php
ị lỗi Access Denied

newmember2
11-02-11, 06:50 PM
Ông Quy này gian xảo quá ;)), share web mà xoá bớt code trong web, cả câu lệnh SQL nữa, cái này chắc là chỉ cho mấy đứa xài off, chứ onl thì không sử dụng được fullopt. May mà đọc lại hết code mới tìm được, và đã add được 1 số tính năng mới, hỗ trợ nv rage nữa, nhưng hiện tại đang bị lỗi phần xếp hạng từng nhân vật, bao giờ xong thì sẽ share cho anh em :D

TRIEN
11-02-11, 09:16 PM
được thế còn gì bằng nữa . Bạn nhanh nhanh share cho mọi người dùng nhá

gaoblackxincha
12-02-11, 02:14 AM
Aloooooooooooooooo!!! Cái này có xài Relife được không a Quý !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

sunthah12
12-02-11, 03:22 PM
Ông Quy này gian xảo quá ;)), share web mà xoá bớt code trong web, cả câu lệnh SQL nữa, cái này chắc là chỉ cho mấy đứa xài off, chứ onl thì không sử dụng được fullopt. May mà đọc lại hết code mới tìm được, và đã add được 1 số tính năng mới, hỗ trợ nv rage nữa, nhưng hiện tại đang bị lỗi phần xếp hạng từng nhân vật, bao giờ xong thì sẽ share cho anh em :D

Send Luôn cho mình dc hok..........................

huandz1102
21-02-11, 12:21 PM
mọi người chạy web này ok hết rồi à mà không thấy ai reply trong này :|

gaoblackxincha
21-02-11, 01:11 PM
Khong ai Hướng dẫn cài web này tren HosTing a'
Pm Y!M tớ backrose_a93 xem giúp gì bạn được không !!

Moscovitz
22-02-11, 03:10 PM
Các bồ cho mình hỏi, tại sao add VND vào tài khoản rồi, trong DB có rồi mà ở website thì không hiển thị nhỉ. Cứ 0 VND mãi :-s

huandz1102
25-02-11, 07:35 AM
thế là không dùng được web này rồi
chả hiểu sao cài SP4 vào cứ bật máy lên là mất mạng :(

detucuadavid
26-02-11, 12:57 PM
Dùng thì coi chừng con shell or máy thành một Zombie của chủ topic. tốt nhất là coi chừng cái shell trong mấy bản của thằng cu Quý nó share

chubelonton
27-02-11, 08:57 PM
Các bồ cho mình hỏi, tại sao add VND vào tài khoản rồi, trong DB có rồi mà ở website thì không hiển thị nhỉ. Cứ 0 VND mãi :-s
bạn dùng ver củ install,sao đó dùng ver này install tiếp,trong file install bị thiếu 1 tí!^^

taizero30
06-03-11, 08:27 PM
Dùng thì coi chừng con shell or máy thành một Zombie của chủ topic. tốt nhất là coi chừng cái shell trong mấy bản của thằng cu Quý nó share
9 xác,ổ cứng bị mất hết dữ liệu là có.

Mr.Quy
10-03-11, 10:24 AM
nói có sách, mách có chứng, các bác toàn nói xuông ;)
ở box website này chả khác gì box Releases share Server cả :))
Khi không có ai share, thì bảo là ém hàng, khi share thì lại bảo là hàng đểu.
Khi dùng phát hiện lỗi, không biết cách fix, lên hỏi ko ai trả lời thì lại bảo mang trứng vứt ngoài đường :))

Các hạ thật là value :))

huandz1102
10-03-11, 10:30 AM
mình toàn dùng web của bác Quý đâu có sao đâu :|

chubelonton
10-03-11, 03:24 PM
mình toàn dùng web của bác Quý đâu có sao đâu :|
cậu chưa bị thôi đấy chứ,nói có sách mách có chứng thỉ khó rồikhi bị thì ngậm ngùi kiếm web khác dùng thôi!

carotkhoaitay
10-03-11, 05:36 PM
mình dùng Web của MrQuy share cũng có bị gì đâu xài từ đấy đến giờ chưa bị gì xảy ra.

thanhvnn00
11-03-11, 01:27 AM
mình bị lỗi không đăng kí được khi nhấp vào đăng kí thì nó cứ hiện ra Bạn đang đăng nhập, không thể đăng ký. mặc dù mình không có đăng nhập à mà nó vẫn hiện ra mấy cái menu dành cho tài khoản đăng nhập mỗi tội không có phần tên tài khoản và phần thoát tài khoản vì thực chất mình không có đăng nhập mà.

gaoblackxincha
11-03-11, 01:40 AM
Bạn tắt trình duyệt và vào trang web lại rồi đăng ký !
Lưu ý : Đừng đăng nhập rồi thoát ra mới đăng ký nhé

gaoblackxincha
11-03-11, 01:42 AM
9 xác,ổ cứng bị mất hết dữ liệu là có.

Các bạn nên xem xét kỹ trước khi nói gì nhé !!
Hok biết các bạn sao mình xài tự lúc a Quý Share tới giờ vẫn chưa thấy bị gì cả

thanhvnn00
12-03-11, 02:53 AM
cho mình hỏi là mình cài bản mu ss4 không đăng ký được nick mới vào phần đăng ký xong hết rồi hiện đầy đủ tên tài khoản: |pass:|... mà đăng nhập cũng không được trong khi nick có săn trong data cái mu đó vẫn đăng nhập bình thường là sao nhỉ thank nhiệt tình hãy giúp mình :)

dongahchu
17-03-11, 01:34 AM
chán thật đấy !
Bác Quý share mà toàn xóa file ~~~> không thể chạy được web .
Nản quá , bác nào có full share lại đi ạ :((

Mr.Quy
17-03-11, 06:27 AM
Down nhầm bản à ??? mà bảo là thiếu file :))
page =18 rồi nhé, có 1 mình cậu nói như thế :-t

gabay
20-03-11, 02:44 AM
bạn ơi,hình như web bị lỗi phần đăng nhập thì phải,lúc đầu mình đăng nhập vào đc,h thoát ra thì k ai có thể đăng nhập đc cả

giakhang2010
21-03-11, 07:16 PM
Hiện mình cài kết nối OK hết rồi, nhưng không thể Reset được, cả Thường và VIP, bảng top xếp hạng có hiển thị, nhưng bản xếp hạng full thì trống trơn bạn nào biết fix, hướng dẫn mình với.
Cảm ơn nhiều

hiepls89
23-03-11, 05:37 PM
em confing.php rồi và vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì nó báo lỗi là

Fatal error: Call to undefined function mssql_connect() in C:\xampp\htdocs\server\install\install2.php on line 10

Cofing đúng hết rồi ko sai
$muweb['dbhost'] = '127.0.0.1';

$muweb['database'] = 'MuOnline';

$muweb['dbuser'] = 'sa';

$muweb['dbpassword'] = 'XXXXXX';

Giúp em mới

thehell99
25-03-11, 10:30 AM
cho mình hỏi là mình cài bản mu ss4 không đăng ký được nick mới vào phần đăng ký xong hết rồi hiện đầy đủ tên tài khoản: |pass:|... mà đăng nhập cũng không được trong khi nick có săn trong data cái mu đó vẫn đăng nhập bình thường là sao nhỉ thank nhiệt tình hãy giúp mình :)
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp 30 charrrrr

hoangyb
26-03-11, 04:11 PM
chữ Bạch Long Giáo quen quen =)) hình như mình làm =))

sieucuoivnn
01-04-11, 05:55 PM
Các bác ơi giúp em với!!!! Em cài bản web này trên máy tính của em thì OK nhưng khi mang nó lên cài ở VPS ( Window server 2008 - 64 bit ) thì lại dính lỗi này ạ :(

và đây là file config trong webserver của em

<?

$muweb['dbuser'] = 'sa';

$muweb['dbpassword'] = '1234';

include("config_system.php");
?>

sieucuoivnn
01-04-11, 06:17 PM
Up :( cứu em với các bro ơi. Xin cảm ơn và hậu tạ :-ss

caoanhdat
01-04-11, 08:46 PM
em confing.php rồi và vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì nó báo lỗi là

Cofing đúng hết rồi ko sai

$muweb['dbuser'] = 'sa';

$muweb['dbpassword'] = 'XXXXXX';

Giúp em mới

ai giúp đi, tớ cũng giống bạn này

sieucuoivnn
01-04-11, 09:41 PM
tớ cũng giống thế đấy :( tớ là window server 2008 - 64 bit . cài ở win7 32bit thì ok :(

sieucuoivnn
01-04-11, 10:47 PM
Sau một hồi nỗ lực sửa chữa thì đã xong, nhưng rồi lại thất vọng vì không đăng ký mới - đổi mật khẩu được. Chỉ những nick có sẵn trong DB thì mới Login được :(

Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Status : online

caoanhdat
02-04-11, 12:06 AM
cậu cho tớ cái nick yahoo sieucuoi

huuthao
04-04-11, 08:01 PM

ai chỉ mình fix lỗi này đi . mình sữa file
C:\xampp\htdocs\server\includes\forestweb.php
thành localhost rồi
mà sao cũng vậy à bạn nào giúp mình với

huandz1102
06-04-11, 01:23 AM

ai chỉ mình fix lỗi này đi . mình sữa file
C:\xampp\htdocs\server\includes\forestweb.php
thành localhost rồi
mà sao cũng vậy à bạn nào giúp mình với

sửa xong thì install lại web thử xem sao

tuananhc1
11-04-11, 11:33 PM
Thank, đã cài xong :D
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

minhbac
13-04-11, 11:11 AM
Hiện mình cài kết nối OK hết rồi, nhưng không thể Reset được, cả Thường và VIP, bảng top xếp hạng có hiển thị, nhưng bản xếp hạng full thì trống trơn bạn nào biết fix, hướng dẫn mình với.
Cảm ơn nhiều

UP UP !.......... mình cũng đang bị lỗi này các bác giúp mình với

quandat
13-04-11, 05:06 PM
Mình bị lỗi bên trang quản lý :(
có bác nào giúp mình với

Hào Hoa Công Tử
15-04-11, 01:43 AM
cho mình hỏi sửa ID class 3 chỗ nào vậy , mình dùng SCF , bạn nào chỉ mình cách add nv7 vào đc không
xin chân thành cảm ơn và hậu tạ

danhsinh01
18-04-11, 04:45 PM
cho mình hỏi là add đồ vào webshop 1 số đồ ko hiện tên và ảnh! vd flame of condol chẳng hạn! chỉ hiện giá tiền ko có ảnh và tên vậy sửa ở chỗ nào thế mấy bạn. để có cả tên giá và mua được

gamesthuqn
20-04-11, 11:14 AM
sao dùng chưc năng cộng tiền từ admin vào cho nhân vật,khi nhân vật login vào thì không có tiền vậy ?

dime1995
20-04-11, 07:01 PM
sao mình cài web xong thì đăng kí nó bảo có người dùng rùi còn đăng nhập thì nó chả ra cái gì hết trống trơn
với lại sao Muserver có tài khoản rùi sao ra web thì sô liệu trống trơn
nói chung web không đăng nhập hay đăng dc gì hết

SonLinhForever
21-04-11, 01:28 AM
<?

$muweb['dbhost'] = '192.168.8.100';

$muweb['dbuser'] = 'sa';

$muweb['dbpassword'] = 'sa';

include("config_system.php");

?>

$muweb['dbhost'] = '192.168.8.100'; config thế nào hả mọi người híc híc

dime1995
21-04-11, 09:41 AM
Đăng nhập ko dc nè các Bác ơi chỉ với híc híc
P/s: Sao số tài khoản nhìu thế trời xóa nó ở đâu vậy>>????

dime1995
21-04-11, 08:46 PM
sao dùng chưc năng cộng tiền từ admin vào cho nhân vật,khi nhân vật login vào thì không có tiền vậy ?

à bạn để kiểu cập nhập cho website bạn là 600 giây chứ gì nó tương đương với 10 phút đó. 10 phút sau là cóa à

Công Quốc
22-04-11, 07:41 PM
Ai giúp mình config web qua teamview được không? Chán sai quài :-s

Hào Hoa Công Tử
24-04-11, 03:36 PM
pm c0ngtunh0_0nljne mình giúp cho :))))))))))))))))))))))))))

mrvu058
29-04-11, 11:35 PM
Thanks ...................... sssss

huyhoangtu
30-04-11, 04:18 PM
cho hoi doi cho dow
load o dau vay

huyhoangtu
01-05-11, 12:29 PM
ai biet add them nv 7 vao web trong nhung thu muc nao ko vay hix

tunglam1809
03-05-11, 03:22 PM
Mr Quý ơi!
Cho mình hỏi : Chức năng thuê đồ thì trên trang quản lý nằm ở chỗ nào vậy!
Thank

huyhoangtu
04-05-11, 11:04 AM

huyhoangtu
08-05-11, 04:56 PM
cho em hoi tý a web nay cai song het nhung loi cho bang xep hang gio sua sao a em chay sẻver enc 2.4:(

rikudo
11-05-11, 04:40 PM
Ai hướng dẫn cho tớ với ...
Cài xong đăng nhập quản lý acc không vào đc ...

apple
11-05-11, 06:51 PM
Ai hướng dẫn cho tớ với ...
Cài xong đăng nhập quản lý acc không vào đc ...

config sai,
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

rikudo
11-05-11, 09:56 PM
config sai,
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
Config những gì đây cậu :|
Tớ làm theo hướng dẫn rồi mà :|

apple
12-05-11, 06:09 AM
Config những gì đây cậu :|
Tớ làm theo hướng dẫn rồi mà :|

config sai chứ sao, trong server pass sa. Trong quanly config lại địa chỉ localhost và server.
30 charrrrrrrrrrrrr

rikudo
12-05-11, 01:50 PM
Chỉnh theo dạng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hay là zapto.org thôi cậu :)

apple
12-05-11, 04:38 PM
zapto.org
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

rikudo
12-05-11, 06:42 PM
Hic ... sao không được nhỉ ...
Lâu rồi cài đặt ngon lành ...
Chết thật ...
cậu cho tớ cái yahoo tớ pm teamview làm giúp tớ vs :)

gaoblackxincha
14-05-11, 06:06 PM
Hic ... sao không được nhỉ ...
Lâu rồi cài đặt ngon lành ...
Chết thật ...
cậu cho tớ cái yahoo tớ pm teamview làm giúp tớ vs :)
Cài SQL SP 4 chưa ?????? Không cài SQL sp4 hok cài dc đâu !!

parkdream1
15-05-11, 04:10 PM
tất cả Web Forestweb có mấy con trojan , backdown nha
các bạn xài thì nhớ remove nha
home/sql.php
home/images/page.php
server/page.php

còn con nào mà anh em tìm được thì up cho mọi người nha

pengocdl
16-05-11, 09:52 PM
Bác quý cho em hỏi quản lý VIP ở đâu vậy ??????

vothailam
17-05-11, 01:37 PM
bản này bị lỗi ngân hàng Ngọc, dùng bản ss6 gửi Ngọc vào được nhưng rút ra bị lỗi hết, mình fix 2 ngày rồi chỉ được rút 1 viên ko lỗi còn rút nhiều chịu không thể fix được.

nvtpro
17-05-11, 01:39 PM
Cài SQL SP 4 chưa ?????? Không cài SQL sp4 hok cài dc đâu !!

Đã cài thành công trên sql 2000.

tuminh6396
17-05-11, 01:55 PM
Anh quý mở lại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đi anh ơi :x:x:x

ngocanh87
17-05-11, 02:01 PM
Cho mình hỏi sao phần cài webshop không được, mình tìm thu mục shop mà không thấy

ngocanh87
18-05-11, 04:47 PM
Cài được shop rùi nhưng thêm từng món nhiều quá, bạn nào có file đã add rồi k cho mình. Và sau khi add thì nó được lưu ở đâu vây bạn

Bị lỗi phần reset bị mất đồ ở hòm đồ trên người, đồ trên người vẫn còn. Đã chỉnh reset không mất đồ

ahuyok
28-05-11, 09:39 AM
sao em chưa hiu có ai làm ngon lành ko chỉ cho em với,pm yahoo em nha anhvandoi_emnoiyeuanh1191.chan thành cảm ơm mấy bác

ahuyok
28-05-11, 02:02 PM
có ai làm ngon lanh ko vào chi cho em với.em cảm ơn pm yahoo em nha anhvandoi_emnoiyeuanh1191,giúp em với mấy anh ơi

hoivemu
04-06-11, 05:28 PM
cho hỏi acc admin khi vào news là gì vậy

sunthah12
04-06-11, 05:32 PM
cho hỏi acc admin khi vào news là gì vậy
-/news/config.php ( pass ỏ chỗ news. file config

godhoang
04-08-11, 08:05 PM
Ai fix đc lỗi khôi phục point item trên người thành kris hết không ?

dj_zapo
07-10-11, 03:37 PM
mình bị lỗi , khi intall đến bước thứ 2 thì nó báo A Conntection With The Server Cannot Be Established, Please Contact The Tech Support Staff! Mặc dù mình đã cài MSSQL 2k sp4 theo Mr Quy hướng dẫn rồi nhưng vẫn không íntall được , còn trang home thì đăng nhập nó báo : Không có kết nối tới máy chủ... Bác Mr Quy chỉ giúp mình với .

tinhyeu224
05-11-11, 10:42 PM
Ai có cách nào tìm pas 2 hoặc query đổi pass 2 sv ENC ss6 không thank all

traidailuc
13-01-12, 09:09 PM
Web của bác quý bị lỗi phần ngân hàng, khi chuyển báo không có nhân vật! bác nào giúp em khắc phục lỗi đó với

Minh Phụng
14-01-12, 04:24 AM
link webserver die rồi, ai re-up với

Alexandria
14-01-12, 07:44 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link đây pas là 19001560 bản web mình trước do Tuấn tệp share ko bít có khác gì bản của MR.quy ko

Minh Phụng
14-01-12, 12:26 PM