PDA

View Full Version : Hỏi cách chỉnh exp rate Đắc Kỷ

metamon
23-01-11, 01:16 PM
Như tiêu đề, mình đã mò hết trong file xm, chỉ thấy có NewBuffExperienceSpeedRate, thử chỉnh value của nó, rồi mở server lại thì vẫn ko thấy thay đổi gì cả.
Ai biết chỉnh exp rate thì chỉ mình với nha

zolekfun
23-01-11, 06:16 PM
mình cũng cần bik cách chỉnh exp cho tướng . Thêm nữa là chỉnh cốt + chỉnh điểm cho tướng , chỉnh tốc độ hành quân , chỉnh giới hạn mua vật phẩm . Ai bik chỉ dùm nha :(

khieuthien
24-01-11, 08:05 PM
Ai cũng muốn biết mà không ai biết để chỉ mới đau. Mình cũng giống các bạn mò bấy data mà vẫn không có tác dụng giờ thêm 1 lỗi nữa là phần báo cáo hết báo rồi huhu

bala05
24-01-11, 08:47 PM
Ai cũng muốn biết mà không ai biết để chỉ mới đau. Mình cũng giống các bạn mò bấy data mà vẫn không có tác dụng giờ thêm 1 lỗi nữa là phần báo cáo hết báo rồi huhu

Không báo rồi ah , có nghĩa no kêu bản nghỉ game đó rôi đó
Qua Game này đi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đầy đủ server, hướng dẫn, tool client full...
* <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
* <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Down nhớ thanks nha mấy cha :)):))