PDA

View Full Version : Cho mình hỏi với các bạn ơi :(((((((

qweasdzxc231
23-01-11, 10:33 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) mình bị lỗi này làm sao khắc phục đc vậy
các bạn [IMG]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Với lại cho mình hỏi thêm cái này nữa nhé khi vào sever thì lại bị vầy nữa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thaihoa91
23-01-11, 10:55 AM
Do chưa cài Font China và chưa chuyển languages máy về Chinese (PRC) !

qweasdzxc231
23-01-11, 11:12 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) mình làm rồi vẫn ko đc :( bạn xem thử dùm mình nhé

AdminClbGames
23-01-11, 11:13 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) mình làm rồi vẫn ko đc :( bạn xem thử dùm mình nhé

Chuyển Ngôn ngữ máy => china , chuyển ở thẻ 3 lúc cài fons ấy.

qweasdzxc231
23-01-11, 11:44 AM
là chỗ nào bạn mình xài win 7 nên ko rành lắm chỗ region and language à bạn

AdminClbGames
23-01-11, 11:45 AM
là chỗ nào bạn mình xài win 7 nên ko rành lắm chỗ region and language à bạn

Xài win 7 thì chỉ cần chuyển ngôn ngữ máy về china là đc , win 7 hỗ trợ fons china rùi.

qweasdzxc231
23-01-11, 11:48 AM
mình chuyển qua hết rồi mà nó vẫn báo kết nối sv thất bại :(( sao bây giờ

[M]r[K]id
23-01-11, 11:50 AM
bây giờ là chuyển font máy về china

qweasdzxc231
23-01-11, 11:52 AM
bạn coi thử xem mình làm rồi đó nhưng vẫn không vào đc
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

[M]r[K]id
23-01-11, 11:53 AM
China PRC bạn ah.
bạn down ebook 2.0 về có hướng dẫn mí lỗi này đó :B

thaihoa91
23-01-11, 11:59 AM
mình chuyển qua hết rồi mà nó vẫn báo kết nối sv thất bại :(( sao bây giờ

Chuyển xong thì chịu khó Del thư mục Server đó và cài lại, giải nén lại Server thì mình nghĩ sẽ ổn !

Sir.THÀNH™
23-01-11, 12:21 PM
Chuyển Ngôn ngữ máy => china , chuyển ở thẻ 3 lúc cài fons ấy.

lỗi kết nối tới DB kìa :( .