PDA

View Full Version : ai rành về UI help tui tí :(

jxvietnam
22-01-11, 08:31 PM
Sao mang áo + vũ khí vào nó cứ lệch khung vậy trời, ô PK cũng bị lệch, chỗ danh vọng thì mất chữ ai fix dùm mình với nha :D

Nhìn hình sẽ rõ :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thank nhiều nhiều :x:x

quangphong0904
22-01-11, 08:34 PM
kiếm cái UI khác bỏ vào là nhanh nhất :D

jxvietnam
22-01-11, 08:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quangphong0904
22-01-11, 09:02 PM
hihi, cậu hỏi thaihoa91 thử xem, ổng rành về cái này lắm, lần trước server rezo bị lổi này ổng sửa dc

thaihoa91
22-01-11, 09:02 PM
Ui F3 hàng chuẩn + do chính tay tui chỉnh lại các tọa độ của thông số chuẩn và rất cân bằng (ko bị lệch wa trái hay fải hay trên hay dưới) :D

LinkDown (bản này có FONT) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lấy tấm này làm demo :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jxvietnam
22-01-11, 09:09 PM
Xài Core cũ ko hiện thị PK + danh vọng thì đc chứ xài Core New Server thì vẫn vậy :(
Hình demo trên là hòa xài Core cũ mà :D

Hixxx :(

thaihoa91
22-01-11, 09:12 PM
Tấm hình ông bị lỗi Ui F3 đó có 4 thông số đầy đủ của danh vọng, fúc duyên, hạng, level !

Hiện chỉ có Server lậu awjx online của China là có thui !

Ông đang test Server đó hay là Server nào, hay Server off ???

jxvietnam
22-01-11, 09:16 PM
Đang test Sever New hòa share đóa !!!

thaihoa91
22-01-11, 09:17 PM
Đang test Sever New hòa share đóa !!!

Trong .rar của tui có 2 thư mục Ui và Spr ! Ông chép hết vào ! Đừng bỏ Spr !

àh :)) Tui tưởng ông có Server core new hơn chạy dc bản Server cũ của mình chứ :))

jxvietnam
22-01-11, 09:24 PM
Sever hòa share ko phải tên là ServerNew àh :T:T
Thế giờ còn cách nào fix kooooooo ??? hix

thaihoa91
22-01-11, 09:27 PM
Sever hòa share ko phải tên là ServerNew àh :T:T
Thế giờ còn cách nào fix kooooooo ??? hix

CoreServer.dll và CoreClient.dll có cơ chế checksum khi dc build ! Nếu ai pro bỏ cơ chế checksum thì xài vô tư lự :))

jxvietnam
23-01-11, 08:17 AM
Vậy ko fix đc lỗi lệch ở F3 à :((

KingMax
23-01-11, 08:26 AM
xài bộ UI khác , không thì tự chỉnh lại ở .ini ^^

thaihoa91
23-01-11, 09:14 AM
Vậy ko fix đc lỗi lệch ở F3 à :((

jxvietnam
23-01-11, 09:47 AM
haha biết tại sao rồi :))
lúc hòa nén file đó lại là spr/状态与装备 nên copy thẳng vào luôn không kiểm tra, thật ra nó là spr/Ui3/状态与装备 !^^
giờ thì đc rồi thank nhiều lắm :x:x

thaihoa91
23-01-11, 10:05 AM