PDA

View Full Version : lỗi server đã đầy ?

hoangtuech22
21-01-11, 10:11 PM
giup em voi. khi vao game thi bao ser<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> da day hoac dang bao tri?<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
21-01-11, 10:59 PM
Bạn vui lòng gõ tiếng việt có dấu, nếu ko dễ bị del bài !

Bạn gửi 1 tấm hình về GameServer.exe khi game báo lỗi !

Sir.THÀNH™
21-01-11, 11:06 PM
giup em voi. khi vao game thi bao ser<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> da day hoac dang bao tri?<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ah. lúc tạo nhân vật xong ý hả, chắc là FONT rồi

[S]ocola[S]an
21-01-11, 11:13 PM
FOnt thì đã kết nối thất bại rồi . Chắc tạo nhân vật ko phải ba lăng nên bị lỗi này

hoangtuech22
22-01-11, 05:54 PM
mọi người ơi!em cài font ok rùi! khi chạy server tới chỗ gameserver nó lại hiện cái bảng thông báo đăng ký?hic. dk lại mại mà ko dc. Làm cách nào đây?

AdminClbGames
22-01-11, 06:01 PM
mọi người ơi!em cài font ok rùi! khi chạy server tới chỗ gameserver nó lại hiện cái bảng thông báo đăng ký?hic. dk lại mại mà ko dc. Làm cách nào đây?

H k ai xài cái GS cần crack nữa đâu bạn à , bạn xài sv quá cũ rồi , nên download sv mới ( nhìu tính năng về mà chơi :D )

hoangtuech22
22-01-11, 06:04 PM
cho em linh đi! chơi MU off thì bít chứ vl off thì chịu