PDA

View Full Version : Có Ai ở Nha Trang Không làm ơn giúp mình

on3hit
21-01-11, 05:19 PM
Mình ở Nha Trang , rất mê cái trò HKGH này, từ truyện đến Online.. nhưng bi h hết ON rồi nên muốn tiếp tục Phiêu lưu bằng OFFline..
Mình hiện đang xài bản 3.0 của Moonlight + anhtrungtdy không cần SQL nhưng khổ nổi là không có Thích khách , không có Đồ 6x trở lên, không có NPC ở các thành 6x trở lên, không có quái 6x trở lên lun.. còn 5x trở xuống thì ok , tuy không cho làm Quest./.
Bạn nào ở Nha Trang đã từng cài được các phiên bản có thích Khách thì pm giúp mình với.. mình down nhìu lắm nhưng không thấy có bản nào hoàn chỉnh vì toàn thấy lỗi thiếu file gì đó không chơi được thôi.. nếu ai cũng đang xài bản 3.0 Moonlight như mình thì giúp mình update hay add quái và NPC với..mình xin xin xin xin các bạn đó...
Minh xin Kính Trọng Chân Thành Cám ơn các bạn luôn đó..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xin cám ơn trước 1 lần nữa

phien-nhatrang
21-01-11, 05:56 PM
Em đây, bác ở đường nào thế ;))

on3hit
22-01-11, 07:07 AM
Hay quá... Mình Là vũ.. Cũng là dân ĐH Nha Trang Luôn nè.. he.h.eh. Đồng môn rồi...
Mình ở dưới khu Bình Tân., Đi hết Lê Hồng Phong là tới.. Bạn chi mình SĐT hay địa chỉ đi, chỉ giúp mình với....
:D nha.. nha..
:D Càng nhanh càng tốt

Alexandria
22-01-11, 07:18 AM
H vẫn còn nhiều bạn đam mê HKGH quá ^^. Tiết là mình không còn nghiên cứu nữa ^^

RyoJack
22-01-11, 09:18 AM
Hơ hơ anh Tùng viết chữ sai chính tả =)) Tiếc chứ sao lại "tiết"? Mà sao a nghĩ dev HK rồi :(

phien-nhatrang
22-01-11, 10:34 AM
Hay quá... Mình Là vũ.. Cũng là dân ĐH Nha Trang Luôn nè.. he.h.eh. Đồng môn rồi...
Mình ở dưới khu Bình Tân., Đi hết Lê Hồng Phong là tới.. Bạn chi mình SĐT hay địa chỉ đi, chỉ giúp mình với....
:D nha.. nha..
:D Càng nhanh càng tốt

oh yeah dân đh nha trang luôn ah, bạn pm yahoo : cabal_mu_offline \:D/

|Rick|
22-01-11, 12:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/S : Tui còn dev nè =]]

AdminClbGames
22-01-11, 12:51 PM
P/S : Tui còn dev nè =]]

Người ta thik gặp mặt cho nó "tình củm " , sao bác cứ phải Xoắn nhỉ :T