PDA

View Full Version : xin link cua webgame gunny offline

ttlovett
21-01-11, 10:36 AM
Sắp tết rùi mà nhà lại không có mạng vốn tính yêu thích gunny mà lại không được chơi
ai có link down của gunny offline thì share cho mình với( bản TQ hoặc VN_càng tốt)
thanks mọi người nhiều

zZK3yL0v3Zz
26-01-11, 07:11 PM
dễ lắm cầm boom rùi chạy zô VNG đó nó đưa sv cho

huunam09
28-01-11, 08:55 AM
xong rùi vô vừa bóc lịch vừa chơi nhỉ ! :D

TomDaring
01-02-11, 09:28 AM
Cài Ucenter Home 2.0 rồi vào ứng dụng MYOP kích hoạt Gunny là có =))

cogiakk68
01-02-11, 07:15 PM
là sao bạn bạn hướng dẫn tận tình được không

cogiakk68
01-02-11, 07:40 PM
thế mình có được làm cái admin gunny không ^^

thuoclano12
05-02-11, 08:09 PM
Ai có tiền thì làm 1 acc vip vào đây đow webgame gunny:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thuoclano12
05-02-11, 09:06 PM
Ak tui có webgunny rồi, để tui cài thử có gì share cho ae :D

ICarus
25-02-11, 05:12 PM
kết quả sao ròi bác ko thấy tăm hơi đâu vậy

cogiakk68
26-02-11, 12:44 PM
chém gió hả bác có gì share luôn server khỏi cần guide

bacbaphi2010
28-02-11, 07:35 AM
là sao bạn bạn hướng dẫn tận tình được không

Nói thế mà bác cũng tin à! Làm gì có chuyện UH mà có Gunny Offline!

anhhuyhoang3
12-08-11, 07:32 PM

đây là sever gunny, bạn down vể muốn làm gì thì làm tùy bạn

Link download:
Pass: clbgamesvn.com
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
8 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
9 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
10 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
11 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
12 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
13 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Have full...

anhhuyhoang3
12-08-11, 07:33 PM
thank mih nhe.o ben vn-zom
hihi

firel0ve610
14-08-11, 10:21 PM
Làm gì đã có gunny offline hả bạn. Mơ đi ná ^^