PDA

View Full Version : Help.... Sv No Font của em không hiện lên chữ + không đăng nhậpdc

minhvn93
20-01-11, 12:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

AdminClbGames
20-01-11, 12:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lỗi pach.............................................. ....

minhvn93
20-01-11, 12:31 PM

Hỏi mấy ông thì bảo là lỗi Ui.... Ai giúp em fix đc hôk

AdminClbGames
20-01-11, 12:34 PM

Hỏi mấy ông thì bảo là lỗi Ui.... Ai giúp em fix đc hôk

Đang xài Sv nào vậy ?????????

minhvn93
20-01-11, 12:35 PM

AdminClbGames
20-01-11, 12:37 PM

Nên xài các sv mới như ĐHAH new , sv này hình như cổ.......... lắm rồi , chắc k có chức năng nhìu và Item p phú đâu .

minhvn93
20-01-11, 12:40 PM

AdminClbGames
20-01-11, 12:41 PM

tắt các Ứng dụng đi ( hoặc reset lại máy rồi xóa ) là đc .
Lúc cài sv chỉ xóa 3 mục settings , maps , scripts rùi chép 3 mục đó ở sv mới vào là xong.

minhvn93
20-01-11, 12:42 PM

AdminClbGames
20-01-11, 12:44 PM

Clien xóa đi , sau đó coppy 1 clien # ( mới , có thể kết nối đc đến game vltk 1 ) rùi chép đề pach của Sv lên là Ok.

quangphong0904
20-01-11, 12:44 PM
xài Client VNG + Patch thaihoa91
sau đó kiếm 1 server tốt mà chơi

GodFather
20-01-11, 12:45 PM
Đang xài Sv nào vậy ?????????
admin đây sao =))

minhvn93
20-01-11, 12:47 PM
Vậy nghĩa là hôk cần xóa thư mục Ui đi hả ^^!.... bác nào share lại cho tui thư mục Ui được hôk... ông Sandaru kêu Ui của tui bị lỗi

AdminClbGames
20-01-11, 12:49 PM
Vậy nghĩa là hôk cần xóa thư mục Ui đi hả ^^!.... bác nào share lại cho tui thư mục Ui được hôk... ông Sandaru kêu Ui của tui bị lỗi

Xóa hết tất cả clien đi , xài 1 clien mới , rồi chép pach sv vào .

Sir.THÀNH™
20-01-11, 06:35 PM
vãi, coreclient bị lỗi =)) .

AdminClbGames
20-01-11, 06:36 PM
vãi, coreclient bị lỗi =)) .

coreclient bị lỗi k phải là pach bị lỗi à? :T

thaihoa91
20-01-11, 07:35 PM
Nói chính xác hơn là do thằng package.ini khai báo .pak ko hợp lý nên ko load dc font.pak !

Bạn nên xài Patch Client Full by thaihoa91 đảm bảo 100% bạn sẽ ko bị lỗi trên !

mathien02
21-01-11, 04:11 PM
1 là bạn vô client xem cái sever list chỉnh lại giống IP của máy bạn 2 là vô patch game ấy vô setting bấm vào sever list chỉnh IP lại rồi save rồi vô game là ok

AdminClbGames
21-01-11, 04:51 PM
Nói chính xác hơn là do thằng package.ini khai báo .pak ko hợp lý nên ko load dc font.pak !

Bạn nên xài Patch Client Full by thaihoa91 đảm bảo 100% bạn sẽ ko bị lỗi trên !

bác bổ xung thêm vô cái pach của bác SPR hổ + SPR kim ô đi ;;) Cho nó đủ bộ =]]

Sir.THÀNH™
21-01-11, 11:27 PM
thường thì SV mới và GOOD đều kèm PATCH ,SV cũ thì xài patch thaihoa

jxvietnam
22-01-11, 09:26 AM
ko hiện đc chữ là do trong package.ini chưa khai báo update00.pak mà :| hoặc trong data chưa có update00.pak