PDA

View Full Version : Pro JX unpack và việt hóa hộ cái này của mir !!!!!

Oack123
17-01-11, 11:37 AM
Mình chưa dev JX bao h nên ko biết unpack file như thế nào.
Mong các pro giúp unpack hộ nếu rảnh thì việt hóa hộ luôn vì mình có unpack file ra cũng ko biết sao nén lại về pak nữa.

Links đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks trước !

[M]r[K]id
17-01-11, 11:50 AM
mở ebook 2.0 by giang loi ra ngam cuu :|

nhoc_kute_blog
17-01-11, 11:55 AM
Vậy mà cung~ nói:
chủ thớt:
BẠn dung spg de view>>>Xem kĩ các hành đông(dung mũi tên xanh)>>Pha6n loại!!!!11

Tiến Đạt
17-01-11, 01:42 PM
Mình chưa dev JX bao h nên ko biết unpack file như thế nào.
Mong các pro giúp unpack hộ nếu rảnh thì việt hóa hộ luôn vì mình có unpack file ra cũng ko biết sao nén lại về pak nữa.

Links đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks trước !

Bác cho mình hỏi , bác mún unpak cái gì trong đây? File này có 1 đống thứ mà bác k nói cần cái gì chẳng lẽ bác mún tất cả dữ liệu có trong đây à??

Oack123
17-01-11, 05:15 PM
Bác cho mình hỏi , bác mún unpak cái gì trong đây? File này có 1 đống thứ mà bác k nói cần cái gì chẳng lẽ bác mún tất cả dữ liệu có trong đây à??

File nào có hình thùng đồ, kỳ chân các và một số thức như mấy nút gì gì đó . Mình chưa dev JX bao h nên ko biết nữa :-s
Bác Tiến Đạt giúp được thì tốt quá. Thanks trước

Tiến Đạt
17-01-11, 05:16 PM
File nào có hình thùng đồ, kỳ chân các và một số thức như mấy nút gì gì đó . Mình chưa dev JX bao h nên ko biết nữa :-s
Bác Tiến Đạt giúp được thì tốt quá. Thanks trước

Bây h bạn chỉ cần lấy mấy file đó đúng k ? Bạn liệt kê những cái cần lấy ra , sau đó mình làm cho :)

Oack123
17-01-11, 05:18 PM
Bây h bạn chỉ cần lấy mấy file đó đúng k ? Bạn liệt kê những cái cần lấy ra , sau đó mình làm cho :)

Mình cần thứ nhất là Kỳ chân các, hình PK ở góc màn hình, và túi đồ thế thôi.

Čħīċķėň
17-01-11, 05:43 PM
nó cũng là file .pak nhưng lại dùng 1 dạng nén khác, khác với dạng nén của JX bạn ơi :)

ko unpack = tool JX đc đâu :(

Oack123
17-01-11, 05:43 PM
nó cũng là file .pak nhưng lại dùng 1 dạng nén khác, khác với dạng nén của JX bạn ơi :)

ko unpack = tool JX đc đâu :(

Cám ơn bạn nha :(( ...........

Tiến Đạt
17-01-11, 05:44 PM
Cám ơn bạn nha :(( ...........

Mình sẽ lấy các SPR đó ra cho bạn :D

mabulong
17-01-11, 05:58 PM
lần đầu qua Box JX nên để lại dấu vết gì chứ nhỷ
mong giúp đỡ sau này khi chuyển nghề
^^! sorry Spam

Oack123
17-01-11, 07:03 PM
Mình sẽ lấy các SPR đó ra cho bạn :D

Tốt quá cám ơn bạn lần nữa :D =P~

thaihoa91
17-01-11, 07:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tiến Đạt
17-01-11, 07:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ông thaohoa91 qua pic tui help tui phát :(

Oack123
19-01-11, 10:41 AM
Không ai giúp à :(( Chán quá đi

quangphong0904
19-01-11, 10:57 AM
khó quá đi mất,hix. :(
thòi gian hạn hẹp quá, ngày rảnh dc 3 tiếng cả ăn, ngủ nghỉ