PDA

View Full Version : [New] Hướng dẫn chi tiết cài Mir of Legend(giao diện KT...)

Trang : 1 2 [3]

khue110
29-01-11, 02:10 PM
Bác tạo char mới chơi rùi đi làm nv thử coi có bi lỗi gì ko ??? Tui ko bít file VH của bác hay của tui lỗi nữa :(

k đc đâu bác :D .. tui chỉ VH tên NPC + chức năng vs 1 số cái linh tinh thôi nên bác làm nv click vô nó k chịu chạy chứ gì :)) .. chừng nào VH hết file NV thì lúc đó mới ok... bác tìm cái đc cách đổi tên SV chưa ... có gì thì share cho tui vs ... bác share cho tui 1 file nv mà bác đã VH rồi tui xem vs .. để tui ngâm xem đc gì k

muller
29-01-11, 06:07 PM
- Sao mình vô game ko nói chuyện được với NPC nhĩ. ko có quái lun :|

natureboys
29-01-11, 06:11 PM
- Sao mình vô game ko nói chuyện được với NPC nhĩ. ko có quái lun :|

Copy Patch vào Cilent lại xem :D. AI giúp tui khắc phục lỗi VH này với :((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

muller
29-01-11, 06:21 PM
copy xoá đi xoá lại ùi vẫn ko có quái

natureboys
29-01-11, 06:27 PM
copy xoá đi xoá lại ùi vẫn ko có quái

down sv này về cài lại thử <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khue110
29-01-11, 07:17 PM
Boys ơi :)) !!! tui làm xong đc cái nv mới tạo char click vô chữ BachThuLam là nó tự chạy đến rầu :)) ... bây h ông làm nốt đi .. đưa tui chỉnh sửa 1 tí là ok :D ...

natureboys
29-01-11, 07:22 PM
Ủa, vậy sao tui mới tạo lại char thì ko thấy hiện bảng báo chạy đến Bachthulam ta ??? Tui đang Vh file trợ giúp ở con Bachthulam đó, ngồi VH suốt cả đêm qua tới giờ mệt quá :((

khue110
29-01-11, 07:36 PM
làm đi có gì tui share cho ... tại ông k hỉu cấu trúc game nên đôi lúc ông làm nó k vào game đc :D
tui phải chỉnh lại nên mới đc :D ... ông VH chuẩn hơn tui ... ông VH tui chỉnh sửa = OK !!! có thể chơi

Oack123
29-01-11, 08:50 PM
Show ảnh :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sir.THÀNH™
29-01-11, 09:08 PM
cố lên .................................................. ......
đến 30 Tết ra mắt cái SV có SKILL KIẾM THẾ cho AE :D

khue110
29-01-11, 09:18 PM
cố lên .................................................. ......
đến 30 Tết ra mắt cái SV có SKILL KIẾM THẾ cho AE :D
dowm hamachi về chơi đi A E :)):)):))

Oack123
29-01-11, 09:41 PM
Anh em download về đập phá server đi =))
ID: truyenkykiemthe pass: 123456
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khue110
29-01-11, 09:49 PM
Sir.Thành rãnh thì xin a David cho game này 1 box riêng ổn định để mọi người trao đổi và share cho nhau những thứ họ biết đi ;))

phien-nhatrang
29-01-11, 09:53 PM
Đúng người rồi đó =)) .

Oack123
29-01-11, 10:08 PM
Vào mà ủng hộ game kia kìa =)) Vào pk sướng lắm :|

Sir.THÀNH™
29-01-11, 10:51 PM
xin thì xin nhưng mọi người đừng như tiên lữ kì duyên :D
xin anh david tạo BOX riêng xong ít hôm chả thấy ai lun :(
tui tạo thăm dò xong mọi người vào VOTE nhé

JohnCara
29-01-11, 11:03 PM
trò này nhìn như chinh đồ vậy các ku

khue110
29-01-11, 11:21 PM
xin thì xin nhưng mọi người đừng như tiên lữ kì duyên :D
xin anh david tạo BOX riêng xong ít hôm chả thấy ai lun :(
tui tạo thăm dò xong mọi người vào VOTE nhé
làm đi Sir...;)) trông cậy zô ông :)) ... để A E có box dễ trao đổi :D ... chia sẽ :))

natureboys
29-01-11, 11:52 PM
Hay quá, cầu mong có bõ riêng để lập team VH =)). VH hoài nhức đầu quá ngồi vọc mấy cái này, show hình cho ae xem, xem xong đừng chém em nha :D

Sir.THÀNH™
30-01-11, 01:15 AM
HEX = gì vậy nature :D .ultra à

JohnCara
30-01-11, 01:29 AM
thằng sir kìa có đứa phản đối kìa .chém gió chết mẹ nó đi

lehoangphihai
30-01-11, 08:07 AM
Game này có triển vọng. Ai có patch bản mới chưa vậy?

khue110
30-01-11, 10:47 AM
Game này có triển vọng. Ai có patch bản mới chưa vậy?
ở đây ai cũng bận VH .. bạn rãnh thì tìm patch bản mới giúp tụi mình đi ... tìm đc thì share lên

Oack123
30-01-11, 10:51 AM
Hay quá, cầu mong có bõ riêng để lập team VH =)). VH hoài nhức đầu quá ngồi vọc mấy cái này, show hình cho ae xem, xem xong đừng chém em nha :D

Cái nền ngoài kia đảm bảo bị nền viền đỏ. =)) Chụp nốt đoạn rìa ngoài cho mọi người xem ;))

khue110
30-01-11, 11:12 AM
BOys onl YH PM tui hỏi tí nào...

natureboys
30-01-11, 11:22 AM
Đây show lên cho bác xem, bác xem giúp có bị lỗi gì ko nha. Tại lần đầu tiên tập dev :D

longlh00695
30-01-11, 01:29 PM
các bác cho em hỏi, cài font PRC cho win 7 ntn vậy, em làm mãi mà ko đc :(. Vào game ko nc với NPC đc, ko thấy quái.
Em vào game màn hình ntn ko đầy đủ như các bác đc :-s. em mới tham gia nên còn non, mong các bác giúp ạ.

khue110
30-01-11, 02:29 PM
sau 1 hồi mày mò chỉnh sửa :( đc cái này

thuancom
30-01-11, 08:35 PM
min khong bit bản này có chưa nhung la mir co huong dan sẵn nè + client nữa web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link down
* <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
* <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

natureboys
30-01-11, 08:48 PM
min khong bit bản này có chưa nhung la mir co huong dan sẵn nè + client nữa web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link down

Cái này ko phải Mir2 đâu bạn ơi :D

khue110
30-01-11, 09:12 PM

Sir.THÀNH™
30-01-11, 09:15 PM
cái Miracle cùi nhất là 89MB rồi , cái đó 31MB mà =)) .

khue110
30-01-11, 09:19 PM

natureboys
31-01-11, 06:11 AM
Hôm nay ko ngủ đc lang thang mấy web bên TQ tìm đc cái bảng lệnh GM mir2.
Down về tự dịch nha :))

thaihoa91
31-01-11, 07:59 AM
Uhm ! Mir ra nhìu thể loại, Server có, web cũng có ;))

natureboys
31-01-11, 08:13 AM
Game này nói chung dễ dev, hèn gì bọn TQ bình chọn trong top game là phải, game này phải nói là "Thiên biến vạn hóa" :)). Tiếc là ko có cái sv gốc của nó :(

khue110
31-01-11, 09:37 AM
thôi thì mình cứ làm ;)) chừng nào có bản gốc thì lấy đc gì bên đây thì lấy

phien-nhatrang
31-01-11, 09:47 AM
bọn china coi vậy mà dể tính hơn mình nhiều nó có server tự dev đã share cho ea, còn mình chỉ bản đi ăn cắp hay kiếm đc lại giữ khư khư :-??

Sir.THÀNH™
31-01-11, 12:07 PM
bọn china coi vậy mà dể tính hơn mình nhiều nó có server tự dev đã share cho ea, còn mình chỉ bản đi ăn cắp hay kiếm đc lại giữ khư khư :-??
share thì share chứ có cái trò nào ra hồn đâu mà =)) .

khue110
31-01-11, 12:17 PM
share thì share chứ có cái trò nào ra hồn đâu mà =)) .
không ra hồn cũng đỡ hơn 1 số người có vẫn giữ khư khư :)) mấy người kibo đó ;)) ...

Sir.THÀNH™
31-01-11, 12:19 PM
không ra hồn cũng đỡ hơn 1 số người có vẫn giữ khư khư :)) mấy người kibo đó ;)) ...
như MU ý , lúc đầu tui vào chơi cứ nghĩ như JX , nhưng thật lạ thay , mu private mà y chang MU của gamethuvn.
từ nhiệm vụ đến item ,map , lại còn Tiếng Việt có dấu . Thích thật :D

khue110
31-01-11, 12:36 PM
1 thời t cũng thích MU ... nhưng tự dưng tui thấy nó rs lia chia ==> nản lun :|

Sir.THÀNH™
31-01-11, 12:39 PM
1 thời t cũng thích MU ... nhưng tự dưng tui thấy nó rs lia chia ==> nản lun :|
maphaptruyenki.tk để làm gì đấy =))
SV online chắc =))

khue110
31-01-11, 12:51 PM
tui để đó cho ai down thì vô down về vọc thôi :D

thuankent
31-01-11, 07:11 PM
Cho mình xin link down khác yh. Từ cái part 3 trở lên bị trùng thì phải. :)

natureboys
31-01-11, 07:41 PM
Ở page 1 có link trực tiếp của TQ đó, còn link MF để mình xem lại

thuankent
31-01-11, 11:38 PM
Mình ko hỉu tiếng TQ, mò hoài ko ra. :(
Bạn đưa mình lun cái link nha. Thank :)

natureboys
01-02-11, 08:06 AM
Box dạo này bùn we!!! Chắc lo ăn tết hết rùi:D, mọi ng còn dev ko vậy ??? Đang cần ng hợp tác để VH đây:(

khue110
01-02-11, 08:58 AM
đang tết đén .. ai cũng bận biệu nhìu việc hết ;)) .. mình cứ làm từ từ đi ông ơi ... ông up hết chưa ?

phien-nhatrang
01-02-11, 09:06 AM
Tối bạn khue và natureboys có hứng thú thì cho xem cái này :)) , có thể sẽ bỏ mir này ngay =P~

khue110
01-02-11, 09:14 AM
Tối bạn khue và natureboys có hứng thú thì cho xem cái này :)) , có thể sẽ bỏ mir này ngay =P~
cái nào =P~ ... cho xem vs ;)) .. xem hấp dẫn như thằng Mir này k ? :)) =)) Boys đâu zô ông Phiên cho xem này =))
xem thữ cái đó đc k

phien-nhatrang
01-02-11, 09:22 AM
cái này mir 2 đồ hoạ sao bằng cái của tui thua xa wa xa :-??, quest nhiều item vô đối cưởi hổ cưởi rồng, 2,5D, trong clb chưa ai dev đâu, 2 ông có hứng thú thì nên dev cái này, cấu trúc server hệt mir trong topic đây, để tối đã giờ làm việc nhà

natureboys
01-02-11, 09:30 AM
Nghe bác phien khoe làm hồi hộp quá, mong là sv của bác dev sẽ đc mọi ng quan tâm nhiều hơn :D

khue110
01-02-11, 01:35 PM
ok ... tối tui đợi ;)) đừng làm tui thất vọng nha ông :D

Oack123
02-02-11, 11:37 AM
" Cung nghênh sa thành bá chủ Oack123 tái xuất giang hồ "
Quay trở lại box mir cùng anh em \m/

khue110
02-02-11, 12:25 PM
ông không làm KKAH nữa hã Oack !!!!!

Oack123
02-02-11, 01:30 PM
Tất nhiên là cả 2 =))
xxxxxxxxxxx

khue110
02-02-11, 03:07 PM

Kenizzle
03-02-11, 12:27 PM
bác phien bảo có sv gì mới giới thiệu đi
;))
cho ae mở mang với

natureboys
03-02-11, 12:30 PM
Sax, Chào mừng bác Oack quay về với Mir2 :))

jxvietnam
03-02-11, 04:48 PM
ai cài game này rồi chụp vài tấm hình item cho tui xem đc không :D
thank :)

thuoclano12
10-02-11, 04:23 PM
Mọi người ơi ai kị vỉus thì đã có patch no virus : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch của tui hông pít có thiếu nhiệm vụ hay đồ gì không? Test thử đi nha
AK cho tui hỏi làm nhiệm vụ đưa xe hàng đến chỗ bà già thì phải nhân nv ở đâu nữa :D

kemdenny
10-02-11, 04:40 PM
Ai có thể cho hướng dẫn chơi game này với..Ví dụ như ép đồ..danh hiệu..kiếm point..event..v...v...

thuoclano12
11-02-11, 04:20 PM
Ai có link mir2k_patch.rar 204M không vậy?

phien-nhatrang
12-02-11, 10:12 AM
Ai có link mir2k_patch.rar 204M không vậy?

Đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thuoclano12
12-02-11, 11:38 AM
Đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link này die rồi mà phiên
30charrrrrrrrrr

Oack123
14-02-11, 06:35 PM
ai cài game này rồi chụp vài tấm hình item cho tui xem đc không :D
thank :)

Mình share nhiều hình lắm rồi mà :))

Oack123
14-02-11, 06:37 PM
Chưa có tool gì thì cuộc đời của mir cũng chẳng thay đổi được gì. Vẫn là cái kiếp cô đơn như vậy thôi :(

halmyphpo
16-02-11, 11:21 AM
ai cho xin cai pass Guide với.

phien-nhatrang
16-02-11, 11:30 AM
pass :moidem1em

thuoclano12
16-02-11, 11:49 AM
Mình share nhiều hình lắm rồi mà :))

Oack ơi bạn bít hack đồ không tôi tìm mãi mà không thấy cái áo và kiếm cấp 70 để chế tạo?

kemdenny
16-02-11, 09:25 PM
Tôi cũng đang ko bik chơi cái game này và ko bik ép đồ ở đâu này..( Huyền tinh bát ngát nhìn thèm quá ) ...Ai hướng dẫn dùm đi...!!

ngovuongpt
19-02-11, 05:51 PM
Tình hình là cái video guide của mấy thằng cha china nó có 1 bước khó đỡ, nó bắt mình up file tự tạo của mình lên host của nó nhưng nó đếch share ID và pass sau 1 ngày hôm wa mày mò kiếm đc ;)) (dùng từ này cho nó giản dị) WCX_FTP.INI và đã mã hóa đc cái pass up đc cái file tối hôm wa share cho ae xem, nhưng giờ thì chẳng cần đến những thứ đó làm gì vì tụi china mới share ra 1 cái patch chẳng cần crack(thấy chó chit ko ;)) ) vào game dể như ăn cháo nên ae vức đi cái server và cái guide của china lúc trước share đi là vừa.

Xin đính chính lại:ko nối mạng vẫn có thể vào game vì patch đã độc lập với máy chủ china
Đầu tiên là server + patch:
Client:
Trang chủ:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoặc link MF:
+ Đây là Client của bạn natureboys05 up

Video guide <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
DBC:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PASS download là gì vậy bạn ??????????

phien-nhatrang
19-02-11, 08:07 PM
pass : moidem1em

ngovuongpt
20-02-11, 06:34 AM
Tình hình là cái video guide của mấy thằng cha china nó có 1 bước khó đỡ, nó bắt mình up file tự tạo của mình lên host của nó nhưng nó đếch share ID và pass sau 1 ngày hôm wa mày mò kiếm đc ;)) (dùng từ này cho nó giản dị) WCX_FTP.INI và đã mã hóa đc cái pass up đc cái file tối hôm wa share cho ae xem, nhưng giờ thì chẳng cần đến những thứ đó làm gì vì tụi china mới share ra 1 cái patch chẳng cần crack(thấy chó chit ko ;)) ) vào game dể như ăn cháo nên ae vức đi cái server và cái guide của china lúc trước share đi là vừa.

Xin đính chính lại:ko nối mạng vẫn có thể vào game vì patch đã độc lập với máy chủ china
Đầu tiên là server + patch:
Client:
Trang chủ:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoặc link MF:
+ Đây là Client của bạn natureboys05 up

Video guide <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
DBC:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn gì ơi cho mình xin cái pass link down video guide với

phien-nhatrang
20-02-11, 12:54 PM
pass mìmh đưa rồi đó ;)) làm gì quote dữ zị bạn

ngovuongpt
21-02-11, 08:02 AM
Pass sock thiệt nhưng cũng thanks 1 cái :D

ngovuongpt
21-02-11, 08:23 AM
cho mình xin cái YH dc ko bạn.Có gì rắc rối mình hỏi chút

kakakura
22-02-11, 05:38 PM
sao mình down mấy cái client bị lỗi vậy cái đc cái hem... ko lể client lâu quá nên thế bác nào biết chỉ mình dùm cái nha thank

huynhnam123
22-02-11, 06:07 PM
minh cai xong roi nhung khi chon cai 127.0.0.1 sao no ko hien cai nut vao game vay

ngovuongpt
22-02-11, 11:52 PM
cái này có cần cài font china(PRC) ko vậy bạn.Mình vào game dc rồi nhưng sao click vào NPC đầu tiên để nói chuyện mà ko dc ??? click vào NPC mà như click vào bức tượng vậy :(

nhok.kute
11-03-11, 09:29 PM
Show ảnh :))

thuoclano12
12-03-11, 04:22 PM
Bây giờ có server mới rồi bản thật của nó hay hơn bản này, bản này của Phiên chỉ là bản thử nghiệm thôi còn bản của tui share là bản full nhưng bị thằng thiêntrường chó chít nó dell mất bài \m/

kny270691
19-03-11, 03:44 PM
Cho mình hỎI là game này có nhiệm vụ giông TLKD không hay lại đâm đầu vào đánh nhau như võ lâm òline thế.Mình chỉ kết mấy cái nhiệm vụ của TLKD ma mấy pro làm trên diễn đàn hay vãi

judasy
29-03-11, 09:14 AM
Game này là kiếm thế nhưu chúng ta đang chwoi phải ko. nhưng tiếng TQ ai mà chwoi được. sao ko chuyển sang vn

ttvn92
04-05-11, 08:31 PM
cứ vào game đc mấy giây lại bị out.chán quá.lỗi này fix kiểu gì hả mọi người

natureboys
04-05-11, 09:31 PM
cứ vào game đc mấy giây lại bị out.chán quá.lỗi này fix kiểu gì hả mọi người

Lỗi đó là do các file việt hoá mà ra thui, tìm server + patch post chung mà down

ttvn92
04-05-11, 09:45 PM
lỗi gì đây.hix.vào game không nói chuyện với npc đc.cài font tiếng trung nó ra cái này.ai fix hộ em.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/IMG][/IMG]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

natureboys
05-05-11, 07:54 PM
lỗi gì đây.hix.vào game không nói chuyện với npc đc.cài font tiếng trung nó ra cái này.ai fix hộ em.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/IMG][/IMG]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sax, đó là sv test thui mà. Tui có post sv vh rùi đó chịu khó down về chơi đi. Còn bác mún chơi sv đó thì tui cũng nói lun cái file đó là soft tìm Client đó (và file đó tui cũng đã vh và post lun rùi) cứ nhấn ok là chơi đc thui

akon123
08-05-11, 04:57 PM
sv VH của bạn ở page nào thế? sao không up lên #1 đi :(

akon123
08-05-11, 11:15 PM
có ai cho mình xin file Việt hoá với...Thanks

akon123
09-05-11, 12:54 AM
Sao máy mình vẫn bị lỗi là thế nào nhỷ??? Vào game thì vẫn vào đc (ở gần cuối có nút bấm bị mất) nhưng nhìn nó k đẹp...công với khi chạy "Gamecenter.exe" xong hết rồi, mình muốn tắt ở phần thanh taskbar thì làm thế nào, chả lẽ lần nào vào game cũng phải bật cái này rồi để như thế à??? Mình thấy mấy bạn kia có cần phải bật lên nữa đâu, chỉ cần vào game là ok.
Pro chỉ giáo giúp mình với :((.

Thanks all!

phien-nhatrang
09-05-11, 10:25 AM
bạn dùng server này vào thẳng game luôn tránh những lỗi vớ vẫn như trên
server + patch này xả vào client bạn đang dùng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

judasy
09-05-11, 10:49 AM
Bây giờ có server mới rồi bản thật của nó hay hơn bản này, bản này của Phiên chỉ là bản thử nghiệm thôi còn bản của tui share là bản full nhưng bị thằng thiêntrường chó chít nó dell mất bài \m/

đâu. bản full đâu cho mình xin.nói xạo hoài

akon123
09-05-11, 11:25 AM
bạn dùng server này vào thẳng game luôn tránh những lỗi vớ vẫn như trên
server + patch này xả vào client bạn đang dùng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hình như mình down cái đó cài vào rồi, thế còn mấy cái ở phần taskbar kia?
Muốn tắt nó đi mà Server vẫn chạy thì phải làm sao??

phien-nhatrang
09-05-11, 11:30 AM
nhìn client là biết bạn chưa dùng :|
còn phần task thì làm sao mà tắt đc hả bạn :) và cũng ko có chức năng ẩn nên cứ để vậy

ttvn92
10-05-11, 09:50 PM
Sax, đó là sv test thui mà. Tui có post sv vh rùi đó chịu khó down về chơi đi. Còn bác mún chơi sv đó thì tui cũng nói lun cái file đó là soft tìm Client đó (và file đó tui cũng đã vh và post lun rùi) cứ nhấn ok là chơi đc thui

thử mấy cái patch cả patch của bác có đc đâu.còn cái soft kia bấm vào cũng ko đc.cho nó search cũng chả thấy.mà sao ở Eng nó ko hiện ra cái đấy mà đổi sang tàu thì bị vậy ?

DirectX
11-05-11, 05:45 PM
hjx download client về join lại, chạy báo lỗi, ko cài dc, chủ thớt xem lại giùm,hjxhjx

lamanhvu
15-05-11, 03:05 PM
toppic dạo này im lặng quá vậy ta

ttvn92
16-05-11, 08:58 PM
ai fix hộ cái lỗi đi mà :( :( .này thì 30char

lamanhvu
17-05-11, 10:44 AM
ải ải ải ngồi tìm mấy file việt hoá của mấy bác mà hoa cả mắt có file việt hoá nào của mir2 thì shase vào toppic này đỡ mất công tìm ngoài kia

JXWords
13-06-11, 12:54 PM
Không bik việt hoá được gì rùi ai post tất những thứ đã việt hoá lên coi đi. Phê kiếm thế lắm zx

quanquy6c
14-06-11, 12:44 PM
ai xem sua dum mình lỗi này với

ttvn92
15-06-11, 09:04 AM
hic vẫn bị cái lỗi khi cài tiếng trung thì soft tìm client ko hoạt động.vào tiếng anh lại bt.ai fix dùm

JXWords
15-06-11, 09:30 PM
Topic đã chìm vào trong quên lãng

ococ13
25-06-11, 02:26 PM
Nói chung là cài cái j` hd cụ thể dc ko

nvluong
04-07-11, 12:09 PM
Bảng lệnh GM của mình chỉ việt hóa những lệnh cần thiết thôi những lệnh nào ko cần mình ko việt hóa:
Việt hóa mỗi con NPC di chuyển mà lâu quá :|
Nhớ thanks nha ;))

Cảm ơn bạn.
Mong bạn giúp đỡ. Thanks

nvluong
04-07-11, 12:21 PM
Cậu bạn ko biết đánh rồi để đánh lệnh vàng gõ như sau:
@Vang <cách> <tên nhân vật> <cách> <Số vàng đánh vừa thôi tham nó quá hạn :))>
Kim nguyên bảo gõ như sau:
@KNB <cách><Tên nhân vật><cách><chỉ số tăng giảm ( +,-,= )<cách>< số knb hình như ko quá 200tr >

Thanks.
Để test thử cái.
Tui là newbie, cũng muốn việt hóa tiếp các anh em. Ai giới thiệu tools tên j hem. CÓ thể hướng dẫn thử việt hóa 1 file. Tui bắc chước làm theo.

khue110
04-07-11, 01:20 PM
mình chỉ còn giữ lại nhiu đó ... tất cả những gì mình làm đc đều trong đó các bạn tự vọc đi nha
Bây h minh chuyển qua cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kakalot1
10-07-11, 02:12 AM
ai co may cai file db cho em xin sr may ko viet co dau dc

mr.beo
15-07-11, 11:33 AM
sao trong hd mirserver co' may file trong thu muc db ma ko thay co' cai nao the nhi =))

bolaibienhinh
15-07-11, 01:16 PM
Có ai biết hay bị như em ko :H:H:H Em chạy game vừa vô tới bản đăng nhập tài khoản là lập tức out ra liền :H:H:H Chậy file 登录器 để vô game thì đc 3-4s là tự thoát ra :H Có ai chỉ em với. em ghiền game này lém:D

maivantam
18-07-11, 10:42 AM
server thiếu nhiều file DB quá không làm được HeroDB gì đó có ai giúp không

cunbeo1997
20-07-11, 09:48 AM
mà cấu hình chơi game này là nhiu vậy chủ 2pic

phien-nhatrang
20-07-11, 10:11 AM
server thiếu nhiều file DB quá không làm được HeroDB gì đó có ai giúp không
ko thiếu gì đâu bạn ah, server này là server mới, trong video là server cũ nhưng cách cài vẫn như nhau

mà cấu hình chơi game này là nhiu vậy chủ 2pic
Nhẹ lắm bạn, 512mb là chơi đc

natureboys
21-07-11, 09:55 AM
Có ai biết hay bị như em ko :H:H:H Em chạy game vừa vô tới bản đăng nhập tài khoản là lập tức out ra liền :H:H:H Chậy file 登录器 để vô game thì đc 3-4s là tự thoát ra :H Có ai chỉ em với. em ghiền game này lém:D
Chơi đc 3-4s bị out là do lỗi việt hoá, bạn cài sv gốc trước rùi copy file vh vô sau, nhớ copy lại sv gốc để dễ fix

thehoanght
21-07-11, 10:18 AM
sever này việt hoá xong chua Pro

toilatuantk
29-07-11, 07:28 AM
ai biết cách việt hóa chỉ mọi người cùng lam đi

songjinchan
29-07-11, 10:20 PM
Việt hoá cho anh em nhờ các bác pro ơi - game này đồ hoạ cùi nhưng giống kiếm thế co ép đồ là khoái :x

k0olb0y009
02-08-11, 09:05 PM

boyganz
03-08-11, 02:17 PM
Anh phiên cho em xin cái yahoo của a em hỏi tí được không

phien-nhatrang
03-08-11, 05:25 PM
Anh phiên cho em xin cái yahoo của a em hỏi tí được không

cabal_mu_offline .

duthli
05-08-11, 02:50 PM
cho em xin cái link sever với pach link MF đc ko mạng em CMC mà down cái đó có 200byte/s thì đời nào xong à

duthli
07-08-11, 03:19 PM
cái nhiệm vụ học kỹ năng sống ko hiểu tí nào à toàn bảo đi mua đồ mà toàn tiếng trung chả hỉu gì ai giúp em qua với

binhvq
14-08-11, 03:40 PM
Bản của 99uc sao lại k có đủ database nhỉ. Mình vào DBServer/DB trắng bóc chả có file nào cả. K biết đại ca Phiên lấy đâu ra mấy file đó mà gom lại nhỉ

guide 1 kiểu. mà server download về 1 kiểu. làm sao giờ

hack2long
14-08-11, 06:01 PM
ae chi em cai dat voi !! em thay trong video huong dan ko giong nhu minh cai file cua anh zay !! cai flie db cung~ ko giong trong video !!! voi lai may em no sai` toan` dau ???????? ko ha`ae chi minh voi !!!help help

phien-nhatrang
14-08-11, 08:18 PM
guide là cái server version cũ, còn cái down là cái mới nên db no' nằm trong Mud2 đó các bạn, ko cần gom gì cả cứ trỏ đường dẫn vào

hack2long
19-08-11, 09:03 AM
em hiểu rùi giờ chỉ còn cái game nữa la xong mà em ko bik game đó ở đâu ca~ anh Phiên chi em dy ?????????????

firel0ve610
19-08-11, 09:42 PM

kakalot1
20-08-11, 12:02 AM
có ai bik vào game = cách nào ko chỉ với

hack2long
20-08-11, 09:38 AM
Ai chỉ tui bước cuối bước patch vào game.game tải ở đâu zây mấy bác !!!

hack2long
21-08-11, 08:07 AM
sao ko bác nào chỉ em zây :-??

duytungk87
21-08-11, 11:35 AM
cái này đã có ai Việt Hoá chưa vậy
Chơi toàn tiếng china hok chơi nổi

hack2long
21-08-11, 04:39 PM
seo ko ai chi tui zay patch game ở đâu zay ?????? ko cho em ban full dc ko anh Phiên !!!!

phien-nhatrang
21-08-11, 05:10 PM
patch trong server chứ ở đâu, file hơn 200mb đấy

hack2long
22-08-11, 07:35 AM

kakalot1
23-08-11, 07:38 PM
link nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bc93bedc1&FTP/mir2/20110701/1/mir2_Setup20110701.exe zô đây down down xong chép cái patch vào đây vô game = cái hình con rồng trong patch ấy. patch trong sv ấy.
Cho em hỏi ai bik cách vh chỉ em vh sv này đi

hack2long
24-08-11, 08:44 AM
hahhahahha THANK anh kakalot1 nha mình cài dc rùi nè<:-P đồng thời em cũng thanhk mấy anh trong diễn đàn nha !! Đặc biệt em thank anh Phiên va anh Kakalot nhìu nhất !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:)>-

hack2long
24-08-11, 12:54 PM
anh oi ban này anh post lau rùi giờ tải về còn chơi dc ko zây !!! với lại may tính cua em ko co sài tiếng china co sao ko anh ????????:o3

Oack123
24-08-11, 01:54 PM
anh oi ban này anh post lau rùi giờ tải về còn chơi dc ko zây !!! với lại may tính cua em ko co sài tiếng china co sao ko anh ????????:o3
Chơi được bạn à. Bạn chèn và set font china RPC cho máy rồi làm theo HD của phien-nhatrang nha

hack2long
24-08-11, 07:59 PM
zây5 là fãi cài font CHINA àh ???

ngovuongpt
28-08-11, 04:18 PM
link server + patch die rồi chủ top ơi. CHo mình xin lại cái link đi

huyencodon
20-09-11, 12:38 PM
Các anh cho em hỏi cái lỗi này với

Mấy anh vào link này xem lỗi đỡ ngen

Em hok insert hình vào được

lohaidang
03-11-11, 11:43 AM
sao cứ 5s là bị dis ra từng lượt vậy (đã bật hết server,không thiếu sót)

blackcasher
04-04-12, 07:49 PM
đang nghiên cứu làm cái server game :D, mới mua cái vps để test thử xem sao :D

samurai815
10-04-12, 06:06 PM
cảm ơn bạn đã share mình đang tính tìm hiểu mấy cái này chơi trong nhóm (~~)

boyholidays
02-09-13, 06:40 AM
có ai úp lại server này giúp mình được không? links die rui.8-x