PDA

View Full Version : [New] Hướng dẫn chi tiết cài Mir of Legend(giao diện KT...)

Trang : 1 [2] 3

nhokcon237
21-01-11, 08:28 PM
Tại sao tui dowm sever về mà giải nén ra nó báo lỗi nhỉ

khue110
21-01-11, 09:57 PM
Tại sao tui dowm sever về mà giải nén ra nó báo lỗi nhỉ

báo lỗi gì bạn .. chụp hình lên thữ xen

Sir.THÀNH™
21-01-11, 10:49 PM
nhái theo kiếm thế cái gì thì không nhái ,toàn nhái những cái mà không phải là điểm mạnh của kiếm thế
chán . VD điển hình cho sự thành công của kiếm thế là skill đó =))
vì thế ,nếu các bạn không giải quyết đc skill kiếm thế vào game này thì nên bỏ đi là vừa =))

khue110
21-01-11, 10:53 PM
tui VH sao mà mất hết npc :)) h k bít cách fix luôn

phien-nhatrang
21-01-11, 10:54 PM
nhái theo kiếm thế cái gì thì không nhái ,toàn nhái những cái mà không phải là điểm mạnh của kiếm thế
vì thế ,nếu các bạn không giải quyết đc skill kiếm thế vào game này thì nên bỏ đi là vừa =))

Giờ tôi thấy bạn ko làm mod là đúng \:D/

Sir.THÀNH™
21-01-11, 10:56 PM
tui VH sao mà mất hết npc :)) h k bít cách fix luôn

không hiểu cấu trúc thì thôi cha
nó có phải như JX đâu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<$USERNAME>你好,欢迎来到<$SERVERNAME>\
很高兴为您服务\
手机短信充值元宝注意事项-----\
①支持移动,联通短信,和网银和盛大卡 ,\
俊网卡,征途卡,神州行充值卡\
②电信座机,神州行充值卡,网银充值等 \
更多的充值方式点击本服网站充值\\
<神州行,网银请5分钟后领取>\
④资费:分别为1元,2元和3元,1元=100元宝 \
⑤如果订购不成功,不收取任何费用|\\\
Việt Hóa ư ,cố gắng lên =))

phien-nhatrang
21-01-11, 11:00 PM
Sao 4rum lại có những thằng như sir Thanh nhỉ, lúc trước thì help tới help lui từ setup đến set GM, cài đc rồi thấy chán thì vào chém

phongcaithe
21-01-11, 11:02 PM
không chơi thì thôi để cho người khác chơi đừng có đứng ở đó nói này nói nọ.ông giỏi ông việt hóa thử xem ở đó mà nói.

Sir.THÀNH™
21-01-11, 11:03 PM
Sao 4rum lại có những thằng như sir Thanh nhỉ

her her. lại có kẻ sắp xoắn quẩy rồi đây.

hôm qua mềnh hỏi thì về trò này kiêu vãi ra ,không thèm trả lời, .Chẳng bù cho Oack123,pro mà nhiệt tình ,cái ngữ nửa đêm XPAM từ 400 bài lên 500 lấy nick Xanh Đỏ như thế thì,anh chẳng chấp =))

phien-nhatrang
21-01-11, 11:06 PM
her her. lại có kẻ sắp xoắn quẩy rồi đây.

hôm qua mềnh hỏi thì về trò này kiêu vãi ra ,không thèm trả lời, .Chẳng bù cho Oack123,pro mà nhiệt tình ,cái ngữ nửa đêm XPAM từ 400 bài lên 500 lấy nick Xanh Đỏ như thế thì,anh chẳng chấp =))

2` bạn thử nhìn lại bạn xem, pm ko thèm trả lời 1 tiếng vậy việc gì tôi phải xem trọng bạn.Hôm qua có trả lời nhưng đang nc với bạn thì đi ngủ sang dậy vào topic thì mod đã del nó, ngó phong độ vậy mà hẹp hòi nhỉ :|

Sir.THÀNH™
21-01-11, 11:09 PM
2` bạn thử nhìn lại bạn xem, pm ko thèm trả lời 1 tiếng vậy việc gì tôi phải xem trọng bạn

sắc, đấy là không nhìn lên cái Nofitications nên không thây MSG gửi đến thôi =))
chứ đằng này ,hỏi đàng hoàng ,dù online vẫn không trả lời :> kinh đây kinh đây
chính vì thái độ đó nên tớ mới xoắn quẩy cho biết mình là ai đó =))

phien-nhatrang
21-01-11, 11:17 PM
Thôi chẳng chém gió với bạn làm gì, thấy mình chẳng đủ trình để đi chém gió với bạn, vì kinh nghiệm chém gió xoắn quẩy của bạn cao hơn

them-share
21-01-11, 11:27 PM
Thôi chẳng chém gió với bạn làm gì, thấy mình chẳng đủ trình để đi chém gió với bạn, vì kinh nghiệm chém gió xoắn quẩy của bạn cao hơn

Phiên chấp nhặt chi mấy thằng như vậy

Sir.THÀNH™
21-01-11, 11:29 PM
Phiên chấp nhặt chi mấy thằng như vậy
ở đâu ra loài côn trùng mắt 4 chiều thế này nhỉ =))

them-share
21-01-11, 11:36 PM
bạn nên xem lại cách noi năng để người khác xem trọng mình, hỏi khắp 4rum ai nể bạn ngoài tài spam lăng nhăng ra :))

natureboys
21-01-11, 11:38 PM
Co' ai giu'p tui ko ??? Sao tui va`o 4rum kha'c thi` gui ba`i co' da'u dc, con` 4rum na`y thi` ko dc mac du` da xa`i Vietkey 2007 :((

thaihoa91
22-01-11, 12:09 AM
Co' ai giu'p tui ko ??? Sao tui va`o 4rum kha'c thi` gui ba`i co' da'u dc, con` 4rum na`y thi` ko dc mac du` da xa`i Vietkey 2007 :((

Bạn nên xài Unikey nó chuẩn hơn Việt Key nhìu !

bala05
22-01-11, 01:26 AM

Phiên Vũ không phải đối thủ nó đâu đê tôi chém cho :)):))
Đơn giản vì anh ta ko làm dc gì nên chịu .
Có thể bạn rành vê cái kia nhưng ko rành vê cái này cũng như topic kia vê Game Dac kỹ vậy có người lam hêt 100% mà có người thì làm hoài ko ra :)):))

Đơn giản ví dụ bạn hỏi người ta 1 vấn dê gì , pm nó , nó không trả lời thì thôi vì trả lời hay ko là quyền có nó ko thể ép buộc ai vs ai dc
Nêu nó ko pm trả lời thì sau này nó pm lai hỏi bạn , bản lại im re vs nó lại , rât bình thường ko có gì cả
Nói thật cũng ko ai HD tôi đâu tự mà mò thôi . :)):))
Tôi nói vây là bãn dủ hiểu rồi . Thôi vậy nha

khue110
22-01-11, 08:11 AM
ở đâu ra loài côn trùng mắt 4 chiều thế này nhỉ =))
ông này nói câu này dễ gây hiềm khích ===> dễ bị ăn thẻ :|
MOD làm gương kiểu đó hỏi sao mem nó k chửi :|

Oack123
22-01-11, 08:35 AM
làm xong cái map tân thủ thôn ... h đang làm cái giao típ + mua đồ được ... chứ h chỉ VH đc tên NPC mà k có chức năng cũng như 0 :))

Chức năng con NPC thế là đầy đủ rồi con nào có nhiệm vụ của con đó. :)

khue110
22-01-11, 08:50 AM
Chức năng con NPC thế là đầy đủ rồi con nào có nhiệm vụ của con đó. :)
ukm ... tui hiểu đc sơ cấu trúc của game này rồi ... hiên tại đã fix đc :D
Đang làm nốt cho xong tên NPC .. rồi tui VH chức năng giống như ông :D

Oack123
22-01-11, 09:03 AM
:)) Tui đang tìm cách add item vs việt hóa MAp đây :))

khue110
22-01-11, 09:30 AM
:)) Tui đang tìm cách add item vs việt hóa MAp đây :))
ráng tìm đc đi oài chỉ tui ... tui tks cho vài cái ;))

khue110
22-01-11, 10:58 AM
TUi biet' add canh zo roi` Oack roi :) yeah

hackket_bboy
22-01-11, 11:18 AM

Add cánh kiểu chi vậy? Share tui file add để tui mầy mò.

------------------------------------------------------------------------------------------------------------

khue110
22-01-11, 11:29 AM
hình như là cái áo mặt vào nó ra cái cánh

Sir.THÀNH™
22-01-11, 12:21 PM
hàm ADD ITEM là hàm gì vậy ta :( .

hackket_bboy
22-01-11, 01:39 PM
Có ai biết lệnh add điểm tiềm năng ko vậy? Điểm mà mình khoanh màu đỏ đó, set + 18 danh hiệu Vô Song mà yếu quá, lực tay có mấy trăm thôi (13k3 ở đây là do lực tay của cấp 65k chứ ko phải do tiềm năng)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

natureboys
22-01-11, 03:51 PM
Có ai biết lệnh add điểm tiềm năng ko vậy? Điểm mà mình khoanh màu đỏ đó, set + 18 danh hiệu Vô Song mà yếu quá, lực tay có mấy trăm thôi (13k3 ở đây là do lực tay của cấp 65k chứ ko phải do tiềm năng)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình cũng ko bít cách add point nhưng mình có 1 cách add cũng hay lắm mặc dù mất nhìu time chút.
1> Bạn mua sách trong Kì Trân rùi ăn 1 cuốn (nhớ là 1 cuốn thui nha), lúc này lv của bạn sẽ là 53 or 54 = 530-540 tiềm năng.
3> Down Autoclick về để add point (wa box VLTK mà tìm)..... Cứ thế mà làm =))

hackket_bboy
22-01-11, 03:55 PM
Mình cũng ko bít cách add point nhưng mình có 1 cách add cũng hay lắm mặc dù mất nhìu time chút.
1> Bạn mua sách trong Kì Trân rùi ăn 1 cuốn (nhớ là 1 cuốn thui nha), lúc này lv của bạn sẽ là 53 or 54 = 530-540 tiềm năng.
3> Down Autoclick về để add point (wa box VLTK mà tìm)..... Cứ thế mà làm =))

Rất cám ơn bạn :)

nhokcon237
22-01-11, 04:06 PM
mấy anh chỉ em post hình cái em down về xong giải nén ra được 1 cái thư mục xong vô thư mục đó giải nén không được

natureboys
22-01-11, 04:19 PM
mấy anh chỉ em post hình cái em down về xong giải nén ra được 1 cái thư mục xong vô thư mục đó giải nén không được

Trước khi giải nén bạn tắt anti virut chưa ??????
Nếu tắt rùi thì vào<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đăng kí tài khoản rùi up hình lên để mọi ng giúp cho

Oack123
22-01-11, 05:11 PM

Tui cũng add đc rồi :)) chỉ cần đổi LOOKs của item trong data là đc thôi đúng ko :))

AdminClbGames
22-01-11, 05:14 PM
Tui down đeck đc nên chả biết cái gì :( Ai úp dùm cái link đầu tiên phát ;;)

natureboys
22-01-11, 05:16 PM
Chỉ tui chỗ mua nguyên liệu để ép đồ đê :D

AdminClbGames
22-01-11, 05:17 PM
Có bác nào tiến hành VH chưa thế ;;)

natureboys
22-01-11, 05:18 PM
Tui down đeck đc nên chả biết cái gì :( Ai úp dùm cái link đầu tiên phát ;;)

Bác wa đây down cái Cilent nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

AdminClbGames
22-01-11, 05:19 PM
Bác wa đây down cái Cilent nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Oh tks bác nhá ;;)

hackket_bboy
22-01-11, 06:10 PM
Oack online cho tôi xin mấy cái tool Việt Hóa với.

sinhtolocda90
22-01-11, 06:14 PM
ai cho em hỏi cái sao em chạy sever ok rồi, đăng nhập rồi và lập nhân vật rồi và vào game nhưng nó vẫn đang load ko vào được.Nó vẫn cứ load mãi ko vào được.Ai giúp em với thanks nhìu

khue110
22-01-11, 06:42 PM
Tui cũng add đc rồi :)) chỉ cần đổi LOOKs của item trong data là đc thôi đúng ko :))
tui add = cach' khac' :D ... tui dung` cach tool mo~ file DB len roi` dung cau lenh cua~ ong add zo :D

Oack123
22-01-11, 07:05 PM
tui add = cach' khac' :D ... tui dung` cach tool mo~ file DB len roi` dung cau lenh cua~ ong add zo :D

Đây chỉ là add item có sẵn thôi :| Chứ muốn thêm đồ vào thì phải chỉnh ở LOOks nữa.
Tui việt hóa xong tất cả các tên NPC + nói chuyện NPC + tất cả các map :)

khue110
22-01-11, 07:07 PM
Đây chỉ là add item có sẵn thôi :| Chứ muốn thêm đồ vào thì phải chỉnh ở LOOks nữa.
Tui việt hóa xong tất cả các tên NPC + nói chuyện NPC + tất cả các map :)

Oack123
22-01-11, 07:55 PM
Mất công ngày tháng giờ show hàng cho anh em xem =P~:

Đừng xúc động khi xem xong :))
Thanks nhiệt tình vào nhá ;))

natureboys
22-01-11, 08:18 PM
Thanks rùi có share cho ae hem ??? =))

phongcaithe
22-01-11, 08:23 PM
share di oack ơi thèm lắm rồi................

ak oack ơi bạn chỉ chỗ cho mình mua nguyên liệu để chế vk và đồ được hem vậy.mình tìm hoài hem thấy đâu hết

nhokcon237
22-01-11, 08:47 PM
Vấn đề của em nè mọi người giúp em cái giải nén cái sever ra không được

thaihoa91
22-01-11, 08:48 PM
Hem bít fải hem nhưng hình như máy bạn chưa cài Font China thì fải !

Oack123
22-01-11, 09:03 PM
Mình cũng nghĩ là chưa cài font china. Bạn thử cài font china xem. Nếu ko đc thì ALT+R. Fix lại may ra đC :|

vÂg eM gÀ
22-01-11, 09:12 PM
Các bạn ơi giúp mình với .
Mong các bạn giúp đỡ !!

natureboys
22-01-11, 09:32 PM
Bạn mún ng ta giúp thì post hình lên đi, mở tất cả các cửa sổ liên quan đến quá trình khởi động server để ng ta xem bị lỗi gì mới giúp bạn dc :D. Còn về font china thì tốt nhất nên có đĩa win vì down load thư mục I386 về sợ bị lỗi.

phien-nhatrang
22-01-11, 10:06 PM
Vấn đề của em nè mọi người giúp em cái giải nén cái sever ra không được

Chẳng cần cài font china đâu, cài winrar bản càn mới càn tốt.Hôm bữa có team cho 1 bạn, dùng win rar bản cũ ko giả nén đc, tui down cái mới thì giải nén ra đc

khue110
22-01-11, 10:11 PM
Mất công ngày tháng giờ show hàng cho anh em xem =P~:

Đừng xúc động khi xem xong :))
Thanks nhiệt tình vào nhá ;))
có thì share đi ;)) :D ... 1 2 file cũng đc k cần nhìu ;)) nếu tốt thì share hết lun :D ... có gì PM YH tui nha Oack...tui cần hỏi tí

BelovedP
22-01-11, 10:39 PM
Cho hỏi Mir này bản 2.3 hay 2.6 hay bản 3? 4 Class nhân vật à?

cuongca11
22-01-11, 10:50 PM
Hehehe thế là ta có việc làm rùi ;))

khue110
22-01-11, 10:57 PM
Cho hỏi Mir này bản 2.3 hay 2.6 hay bản 3? 4 Class nhân vật à?

phongcaithe
22-01-11, 11:07 PM
có ai chỉ mình chổ bán đồ để chế vũ khí hem vậy kiếm muồn banh cái máy luôn mà hem thấy

phien-nhatrang
22-01-11, 11:11 PM
Hehehe thế là ta có việc làm rùi ;))

Hoan nghênh bac cường \:D/ .

khue110
22-01-11, 11:13 PM

phongcaithe
22-01-11, 11:27 PM
:(( có ai tốt bụng chỉ dùm mình chổ bán đồ để chế vũ khí với.với lại làm sao để có thanh sắt thanh thiết mò hoài ma hem ra

khue110
23-01-11, 12:00 AM
:(( có ai tốt bụng chỉ dùm mình chổ bán đồ để chế vũ khí với.với lại làm sao để có thanh sắt thanh thiết mò hoài ma hem ra
lụm rương là ra thôi bạn àk :| mò 1 tí thôi

khue110
23-01-11, 12:20 AM
VH cái nhiệm vụ vô đâu zi Oack vs Phiên ?
Oack oi ! làm cái tên SV sao zi chỉ tui với

Oack123
23-01-11, 09:28 AM
Chịu khó vọc đi nhá =)) Rồi sẽ VIP đc =))

BelovedP
23-01-11, 09:39 AM
Mình có đủ resource bản 2.3 (Server+Client) đã chạy ngon 100%, cũng chỉ có 3 Class. Đang làm bản 2.6 có 4 Class (Thêm con Assasin). Các bạn có thể chơi Mir 2.6 ở web này (mir2.gamepotusa.com).

nhokcon237
23-01-11, 09:42 AM
có ai cho em xin máy cái link VH cái

phien-nhatrang
23-01-11, 09:48 AM
Tạm thời tôi chưa dev server này vì nó chưa ổn đỉnh lắm, đợi vài hôm tụi nó share server khác test thêm đã

bala05
23-01-11, 09:49 AM
Mình có đủ resource bản 2.3 (Server+Client) đã chạy ngon 100%, cũng chỉ có 3 Class. Đang làm bản 2.6 có 4 Class (Thêm con Assasin). Các bạn có thể chơi Mir 2.6 ở web này (mir2.gamepotusa.com).

Cái gì cái trang web mir2.gamepotusa.com này là của bạn àh , bạn mua bản quyên luôn hay sao
Bạn là chủ trang web luôn hay sao vậy ?
Bạn có thê share source của bạn dc ko vậy ?

AdminClbGames
23-01-11, 09:49 AM
Tạm thời tôi chưa dev server này vì nó chưa ổn đỉnh lắm, đợi vài hôm tụi nó share server khác test thêm đã

Chạy đâu rồi =]]

phien-nhatrang
23-01-11, 10:03 AM
Chạy đâu rồi =]]

;)) lúm lại là lằng lào 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

AdminClbGames
23-01-11, 10:04 AM
;)) lúm lại là lằng lào 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

lúm lại là hàng Ziệt Nam chất lượn keo =]]
Y!M cũ ... :|

phien-nhatrang
23-01-11, 10:07 AM
yh cũ là gì batca2tay ah :-? .

AdminClbGames
23-01-11, 10:12 AM
yh cũ là gì batca2tay ah :-? .

batca2tay nào ??
Y!M của batca2tay á hả?
Hình như là bat_ca_2tay_d2t hay sao ý ;;)

phien-nhatrang
23-01-11, 10:17 AM
no spam 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

AdminClbGames
23-01-11, 10:19 AM
:)) mai sách chiếu mua cặp kính 5 phân đen kịn ra làm bói toán đại sư, vừa kiếm đc tiền vừa đc nắm tay, mấy đứa sv là ưa bóy toán lắm \:D/

éo tin thôi .......
Thế mà nói nghe ngon lắm , đưa Y!M mi đây xem nào :T

phien-nhatrang
23-01-11, 10:25 AM
firewallforum :| .

AdminClbGames
23-01-11, 10:27 AM
firewallforum :| .

SL :|

khoctham2201
23-01-11, 12:12 PM
ai giúp e với. cài xong no bi zy nè. bấm vào game rùi mất tiêu. vào game ko dc

kiponline2001
23-01-11, 12:16 PM
Bác nào khắc phục em lỗi này

khoctham2201
23-01-11, 12:18 PM
Cái của bạn chỉnh cần chỉnh Icon của windows nhỏ lại là dc. :D

kiponline2001
23-01-11, 12:22 PM

của em thì sao bác nào chỉ giùm

Sir.THÀNH™
23-01-11, 12:23 PM
của em thì sao bác nào chỉ giùm

cho tớ xem Cấu hình máy cái , chắc là LOAD GAMESV lag quá :))

kiponline2001
23-01-11, 12:29 PM
Ram 2Gb,VGA 512MB chỉ nhớ như thế

khoctham2201
23-01-11, 12:30 PM
Thì của ông đó. chỉnh lại Icon của windows là dc. cái của tui seo ko ai giúp hết zy trời

kiponline2001
23-01-11, 12:32 PM
chỉnh icon như thế nào vì newbie nên không biết

Sir.THÀNH™
23-01-11, 12:36 PM
Ram 2Gb,VGA 512MB chỉ nhớ như thế

vào START -> Run -> Gõ dxdiag -> Yes -> system ( chụp ảnh lại ) -> dislay (chụp ảnh lại) -> gửi lên
bạn nói RAM 2GB mà Load SV trò nàyk đc thì hơi chém gió =))

kiponline2001
23-01-11, 12:42 PM
thiệt mà đã thế còn xài energy saving sever còn bị thế,chắc bị gì rồi,để tối về post lên cho

Sir.THÀNH™
23-01-11, 12:43 PM
thiệt mà đã thế còn xài energy saving sever còn bị thế,chắc bị gì rồi,để tối về post lên cho

thế đang ở NET à .
máy của mình 1Gb ,load tốt :( .

kiponline2001
23-01-11, 12:45 PM
Đang ở quán down phim tối về up lên mong bác giúp

khoctham2201
23-01-11, 12:48 PM
Seo ko ai giúp tui hết zy nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kesangame
23-01-11, 01:24 PM
sever của game này nhẹ lắm máy mình chạy 4,5 acc hok lag

tudo5696
23-01-11, 03:07 PM
Patch die rùi pa, upload lại đi nào!

natureboys
23-01-11, 03:16 PM
Hình như bên TQ có server mới rùi đó, tui đã down hiện đang up lên cho ae test thử :D. Mọi ng chờ nha

natureboys
23-01-11, 03:17 PM
Patch die rùi pa, upload lại đi nào!

Qua Đây down patch nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tudo5696
23-01-11, 03:34 PM

natureboys
23-01-11, 03:45 PM

Tìm cái nào >1GB mà down !!!!!!!!!!

phien-nhatrang
23-01-11, 03:46 PM
bạn natureboys ko dùng yahoo hồi bữa mình team nữa ah, cho xin cái client MF nhá :">

natureboys
23-01-11, 03:50 PM
bạn natureboys ko dùng yahoo hồi bữa mình team nữa ah, cho xin cái client MF nhá :">

Mình còn xài YH đó mà, chỉ là ko log vô thui :D
Đây là cái server mới tụi nó up hôm wa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
=> gì đâu mà thấy cưỡi rồng + khủng long nữa mới gê. Bọn này đầu óc phong phú thiệt =))
Cái Client tui up vẫn down đc mà <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phongcaithe
23-01-11, 03:59 PM
thanks nha.để test thử coi................

Oack123
23-01-11, 04:04 PM
Show client >:)

Sir.THÀNH™
23-01-11, 04:14 PM
ghê. edit cả cái đó nữa .cố lên .
bạn mà edit đc SKILL nữa ,chắc nói anh david lập box Huyền Thoại :D

AdminClbGames
23-01-11, 04:15 PM
Show client >:)

Việt hóa có dấu cái Autoupdate đc ak ;;)
Đang tải
Hiện tại
Toàn bộ
:D

bala05
23-01-11, 04:17 PM
Một số hinh ảnh của server mới đây anh em tham khảo

Rồng mẹ xuất thề

Link down đây

Cái này VH có dâu dc thì hay nhỉ

AdminClbGames
23-01-11, 04:18 PM

Link down đây

Sir.THÀNH™
23-01-11, 04:19 PM

Link down đây

sao 99uc.net cũng post 1 số game thế này lâu rồi mà ,tớ vào thấy nhưng tưởng không phải Huyền thoại

natureboys
23-01-11, 04:20 PM
Cái sv mới tui đã up ở trên rùi kìa

phien-nhatrang
23-01-11, 04:21 PM
ghê. edit cả cái đó nữa .cố lên .
bạn mà edit đc SKILL nữa ,chắc nói anh david lập box Huyền Thoại :D

Anh Thành pro dâyk ah, kêu DV 1 tiếng là lập đc cái box liền hả =P~

Trên đời tao ghét nhất những thằng nay nói vậy mai nói kia

Oack123
23-01-11, 04:22 PM

Rồng mẹ xuất thề

Link down đây

Đây đúng là server mới thật nhưng ko có thêm mod kiếm thế đâu nha.
Cái này dễ việt hóa hơn vì file wil ở client tool unpack có còn cái kiếm thế kia nó là pak :-s
Chưa có tool unpack. Mình cứ trung thành vs cái này cho lành :))

Việt hóa có dấu cái Autoupdate đc ak ;;)
Đang tải
Hiện tại
Toàn bộ
:D
Đây là hình mà bạn :D ;)

phien-nhatrang
23-01-11, 04:22 PM
Server mới gì bắc đấy là mir 2, có từ mấy năm về trước

AdminClbGames
23-01-11, 04:24 PM
Đây đúng là server mới thật nhưng ko có thêm mod kiếm thế đâu nha.
Cái này dễ việt hóa hơn vì file wil ở client tool unpack có còn cái kiếm thế kia nó là pak :-s
Chưa có tool unpack. Mình cứ trung thành vs cái này cho lành :))

Đây là hình mà bạn :D ;)

Hahahaha
mặc comle+ calavat cầm đao
vãi =))

Sir.THÀNH™
23-01-11, 04:24 PM
ui dào, cái ngữ như you thì chỉ giỏi nick Xanh Nick Đỏ thôi ,
như Oack123 mới làm người khác nể , cho dù mình không làm đc trò trống gì thì cũng không bao giờ ghen ăn tức ở như cái kiểu này đâu
chứ cái kiểu Mũ nâu ,áo trắng tự sướng như là home2 như kia thì =))

AdminClbGames
23-01-11, 04:26 PM
như Oack123 mới làm người khác nể , cho dù mình không làm đc trò trống gì thì cũng không bao giờ ghen ăn tức ở như cái kiểu này đâu

Đúng rồi đâu như người nào đó mà bị người ta cho về vườn chăn vịt =]]

Sir.THÀNH™
23-01-11, 04:27 PM
Đúng rồi đâu như người nào đó mà bị người ta cho về vườn chăn vịt =]]

chăn vịt cũng còn hơn kẻ phải REG ACC mới .
xin làm MOD không cho lại làm quả AdminClbGames =))

phien-nhatrang
23-01-11, 04:29 PM

:)) chẳng chấp .

AdminClbGames
23-01-11, 04:31 PM
chăn vịt cũng còn hơn kẻ phải REG ACC mới .
xin làm MOD không cho lại làm quả AdminClbGames =))

Oh vậy à? Ac mới còn hơn cái đứa suốt ngày chỉ ngồi Spam , chém gió chả làm đc cái trò trống cống rãnh éo gì , đi coppy cái bài H/d của ng` # để làm bài của mình mà éo biết nhục mặt .............=))

Oack123
Éc bài này có phải để cái nhau đâu mà cách bác cãi nhau hoài thế. Thôi giảm hòa đi .

Sir.THÀNH™
:)) chẳng chấp .

thì đấy, có làm đc gì đâu mà chấp
người khác đã không làm gì mình thì thôi , lại đi kiếm chuyện
đã không có hiểu biết thì đừng stupid
kẻo lại quê đó :(

Sir.THÀNH™
23-01-11, 04:34 PM
Oh vậy à? Ac mới còn hơn cái đứa suốt ngày chỉ ngồi Spam , chém gió chả làm đc cái trò trống cống rãnh éo gì , đi coppy cái bài H/d của ng` # để làm bài của mình mà éo biết nhục mặt .............=))

thứ nhất : KHông COPY ,học hỏi và có ý post lại
thứ hai : nhìn mặt you thì cũng không có gì sáng lạn .
reg acc mới mà vẫn bị chửi vào mặt
thứ ba :you cũng chả hơn gì toa đâu mà phải lên tiếng =))

phien-nhatrang
23-01-11, 04:34 PM
Éc bài này có phải để cái nhau đâu mà cách bác cãi nhau hoài thế. Thôi giảm hòa đi .

Đừng vì nó nịnh ông mấy câu, thằng này nó vậy hôm bữa nó cũng thế giờ thì sao :)) vãi ra

natureboys
23-01-11, 04:37 PM
Đừng vì nó nịnh ông mấy câu, thằng này nó vậy hôm bữa nó cũng thế giờ thì sao :)) vãi ra

Bác phien kiểm tra lại YH đi nha :D

phien-nhatrang
23-01-11, 04:38 PM
Mấy thằng chẳng đóng góp đc gì toàn đi down của người khác, tự nhìn lại mình đi rồi nói người khác, spam mà ko biết ngượng mồn ah :|

Mình ga` nhưng mà it ra vẫn hơn trình bạn đấy Thành ah :|

Sir.THÀNH™
23-01-11, 04:41 PM

ai như nào thì biết ,việc gì phải nịnh , pro thì bảo pro (bằng chứng là làm nhiều cái mang tính chất phát triền ), cái ngữ củ chuối như you cũng tinh tướng ,không đc pro để mà kiêu thì thôi ,cứ nửa mùa mà đi ghen ăn tức ở người khác , toa ghét =))

Čħīċķėň
23-01-11, 04:42 PM
^
^
chuẩn :))

AdminClbGames
23-01-11, 04:42 PM
ai như nào thì biết ,việc gì phải nịnh , pro thì bảo pro (bằng chứng là làm nhiều cái mang tính chất phát triền ), cái ngữ củ chuối như you cũng tinh tướng ,không đc pro để mà kiêu thì thôi ,cứ nửa mùa mà đi ghen ăn tức ở người khác , toa ghét =))

^
^
chuẩn :))

Lại thêm bác nữa..........

Sir.THÀNH™
23-01-11, 04:45 PM
Mấy thằng chẳng đóng góp đc gì toàn đi down của người khác, tự nhìn lại mình đi rồi nói người khác, spam mà ko biết ngượng mồn ah :|

Mình ga` nhưng mà it ra vẫn hơn trình bạn đấy Thành ah :|
copy thì đã làm sao =)). toa có tự xưng toa là PRO này nọ đâu , toa chỉ muốn làm những gì toa muốn vậy thôi
học đc cái gì rồi mà tinh vi vậy chứ

Sir.THÀNH™
23-01-11, 04:48 PM
Lại thêm bác nữa..........

ôi =))
đi cắn trộm kìa ,có giỏi đưa cái avatar mặt đần thối trước kia ra đây =))

phien-nhatrang
23-01-11, 04:50 PM

Em biết mình gà :"> trình của em nó có hạn mà, nghe nói pro lắm mà em ko tin nay đã đc mở rộng tầm mắt rồi, trình xoắn quẩy đẳng cấp thật , thôi e lui :-<

Sir.THÀNH™
23-01-11, 04:55 PM
Em biết mình gà :"> trình của em nó có hạn mà, nghe nói pro lắm mà em ko tin nay đã đc mở rộng tầm mắt rồi, trình xoắn quẩy đẳng cấp thật , thôi e lui :-<

thế thì từ nay ,toa có nói gì , làm gì mà chẳng liên quan đến you thì đừng có làm Flies=))

Oack123
23-01-11, 05:09 PM
Sót ruột thật :( Chiến đấu ác quá ta :|

Sir.THÀNH™
23-01-11, 05:11 PM
Sót ruột thật :( Chiến đấu ác quá ta :|

yên tâm , đối phương sau khi sai phương án tấn công đã phải rút lui về doanh trại luyện max skill,học thêm võ công đã =))

AdminClbGames
23-01-11, 05:12 PM
ôi =))
đi cắn trộm kìa ,có giỏi đưa cái avatar mặt đần thối trước kia ra đây =))

Mặt tao mà đần thối thì mặt mày là cái ..C c gì ??? Nhìn như thằng mới chốn viện Bh ra á , chắc cái não m cũng 1 màu đen như cái vẻ ngoài của m thôi hả =))

Sir.THÀNH™
23-01-11, 05:14 PM
Mặt tao mà đần thối thì mặt mày là cái ..C c gì ??? Nhìn như thằng mới chốn viện Bh ra á , chắc cái não m cũng 1 màu đen như cái vẻ ngoài của m thôi hả =))

có ai đó ghen ăn tức ở , đã đi cắn trộm bằng cách fix ảnh của người khác mà lại k dám up lại ảnh vì 2 lí do
1. Vì trông avatar quá .... dân chơi thị xã
2. Vì sợ bị đã đần rồi còn đần hơn =))
2.

AdminClbGames
23-01-11, 05:18 PM
có ai đó ghen ăn tức ở , đã đi cắn trộm bằng cách fix ảnh của người khác mà lại k dám up lại ảnh vì 2 lí do
1. Vì trông avatar quá .... dân chơi thị xã
2. Vì sợ bị đã đần rồi còn đần hơn =))
2.

Dù sao t còn dám để cái mặt lên chứ k như 1 số thằng chui cái ML sau mấy cái dccl đó =))

phien-nhatrang
23-01-11, 05:18 PM
Chẳng chấp :-< thằng nào gà lại hay đi xoắn, chém người khác đến newbie mới vào nó cũng biết

Oack123
23-01-11, 05:19 PM
Chài thôi! Giờ có khi post cái gì sang mục khác thôi post ở đây toàn xem cái nhau chứ có ai đc xem gì đâu :(

Sir.THÀNH™
Dù sao t còn dám để cái mặt lên chứ k như 1 số thằng chui cái ML sau mấy cái dccl đó =))
chính vì vậy nên mặt you mới đần thối như vầy đó .
ghen quá, đi chôm ảnh về chế . có ngon copy cái ảnh ava của you lên đấy =))

AdminClbGames
Chẳng chấp :-< thằng nào gà lại hay đi xoắn, chém người khác đến newbie mới vào nó cũng biết

K phải chuyện của bác , bác gọn vào 1 bên cho em xử lý nó :T

@ Thành: M chui đâu rồi , giỏi thì m ló cái m c của m ra đây xem nào =]]

Sir.THÀNH™
23-01-11, 05:21 PM

sau khi đối phương đã rút lui về đại bản doanh , y đã có ý trở lại
mình phải cẩn thận

AdminClbGames
23-01-11, 05:23 PM
sau khi đối phương đã rút lui về đại bản doanh , y đã có ý trở lại
mình phải cẩn thận

Trở lại để xứ chém M đó :))
Thiên lôi sẽ dòm ngó m o->

khoctham2201
23-01-11, 05:47 PM
rãnh wa.topic nảy toàn thấy cãi nhau. không thấy giúp đỡ a e gì hết

nhokcon237
23-01-11, 06:01 PM
có ai cho em xin cái link VH đi chơi game toàn tiếng tàu khó chịu quá

natureboys
23-01-11, 06:03 PM
Các bác xem tui cầm cây chổi lông gà nè :P

nhokcon237
23-01-11, 06:12 PM
không ai cho mình cái link VH sao với lại cho mình hỏi sao nv làm tới cấp 35 cái hết vậy

cuongca11
23-01-11, 06:20 PM
Cái gì mà um sùm thế nhỉ:-t , anh em bớt lời đi

kiponline2001
23-01-11, 07:19 PM
Sir thành khắc phục lỗi giùm em được không máy ngon mà không chơi được

kiponline2001
23-01-11, 07:51 PM

bác nào giúp em khắc phục lỗi này đi thấy ai cũng chơi được thèm quá

khoctham2201
23-01-11, 07:58 PM
Có ai cài game này tren Win 7 64bit thành công ko zy

longnhi1210
23-01-11, 08:43 PM
có ai hướng dẫn tui Viet Hóa Với nghỉ tết ở nhà chẳng có việc gì làm ngồi việt hóa mấy cái item trong Gshop mà vào trong mất tiu chẳng thấy cái nào cả chắc là nó báo cần hướng dẫn á

phongcaithe
24-01-11, 10:01 AM
oack ơi bạn có thể share cho mình cái vh npc được hem bạn

kesangame
24-01-11, 01:47 PM
bác nào giúp em khắc phục lỗi này đi thấy ai cũng chơi được thèm quá
cái này là do bạn chưa cài font china đó lúc đầu mình cũng bị như vậy sau khi cài xong bạn coppy client qua ổ đĩa khác rùi đổi tên file rùi chạy sever là zô

kesangame
24-01-11, 01:51 PM
không ai cho mình cái link VH sao với lại cho mình hỏi sao nv làm tới cấp 35 cái hết vậy
bạn tưởng VH dễ lắm à mà ngồi đó xin hay thì tự VH đi
còn nv tơi cấp 35 thì hình như hết rùi kiếm hok ra nữa

Sir.THÀNH™
24-01-11, 02:00 PM
vào chỉnh EXP ... đi.
đánh 1 con quái lên 200 cấp =))

Oack123
24-01-11, 04:53 PM
vào chỉnh EXP ... đi.
đánh 1 con quái lên 200 cấp =))

Mình đang nghiên cứu làm thêm chức năng reset :D

khue110
24-01-11, 05:44 PM
:(( máy bị dính virus mất mẹ hết dữ liệu :((:(( ... mất luôn mẹ cái game :(( k hỉu bị gì luôn :(( thợ qua bưng máy đi h ra net tải lại :(( 2 ngày nữa mới có máy :((

cogiakk68
24-01-11, 08:39 PM
cái server 88mb à anh phien-nhatrang thế patch đâu anh :D

phien-nhatrang
24-01-11, 09:11 PM
patch trong server .

cogiakk68
24-01-11, 09:28 PM
anh phien nhatrang có yahoo không cho em xin để hỏi han cái

phien-nhatrang
24-01-11, 10:45 PM
yahoo minh: cabal_mu_offline .

cogiakk68
24-01-11, 10:48 PM
ok thank bạn nha :D________________________________________________ __________________________________________________ __________________________________________________ __________________________________________________ __________________________________________________ __________________________________________________ __________________________________________________ __________________________________________________ ______

Oack123
25-01-11, 08:09 AM
ok thank bạn nha :D________________________________________________ __________________________________________________ __________________________________________________ __________________________________________________ __________________________________________________ __________________________________________________ __________________________________________________ __________________________________________________ ______

Thanks thì phải ấn nút chứ viết thế đc gì đâu :|

khue110
25-01-11, 10:55 AM
haiz...chã ai share gì cã :(( làm lại muốn lòi ruột :))

natureboys
25-01-11, 02:27 PM
Các bác có thể chỉ tui VH file nào ko ?? Tui VH mấy file rùi mà vào game ko thấy gì hết => công cốc :((

yeugame09
25-01-11, 04:29 PM
AE cai' fine : 99uc-201101116-02 la sv + patch ak`

Sir.THÀNH™
25-01-11, 04:33 PM

đúng rồi đó .

natureboys
25-01-11, 04:35 PM

Trong đó ngoài sv + patch ra còn nhiều tool lắm, nếu bác không rành thì tốt nhất đừng đụng tới mấy cái tool đó còn bác muốn vọc thì cứ tự nhiên :D

manhhung86
25-01-11, 04:49 PM
sao tro nay choi chan vay nhi . dc cai hoi giong kiem the

natureboys
25-01-11, 04:58 PM
sao tro nay choi chan vay nhi . dc cai hoi giong kiem the

Hix, lại thêm 1 ng nữa làm nản lòng chiến sĩ :(!!!!!! Bạn có thể chỉ rõ ra điểm nào khiến bạn chán ko ???:D

chunglinhtu
25-01-11, 05:03 PM
Hix, lại thêm 1 ng nữa làm nản lòng chiến sĩ :(!!!!!! Bạn có thể chỉ rõ ra điểm nào khiến bạn chán ko ???:D
cho hỏi đây có phải là kiếm thế lậu không .

natureboys
25-01-11, 05:08 PM
cho hỏi đây có phải là kiếm thế lậu không .

Đây không phải game KT đâu mà nó chỉ lấy data của KT thui, game này tên gốc là Mir of Legend :D

654654654
25-01-11, 08:22 PM
Ai up link lên mageshare hay 4share giùm em đc k em down tốc độ chậm quá hà >.< ah sao cái bản từ trang chủ em chạy nó báo NISI Error là sao zị :|

654654654
25-01-11, 08:23 PM
NSIS chứ em nhầm ^^ 30 charrrrrrrrrrrrrr

natureboys
25-01-11, 08:25 PM
Ai up link lên mageshare hay 4share giùm em đc k em down tốc độ chậm quá hà >.< ah sao cái bản từ trang chủ em chạy nó báo NISI Error là sao zị :|

Về trang đầu mà down kìa bạn, tìm kĩ trước khi hỏi nha:D

654654654
25-01-11, 08:36 PM
Thì trang đầu có mediafire z web của thằng tàu = =" mà mediafire bị * ý có 30kb/s ah :((

natureboys
25-01-11, 08:59 PM
Bác xem lại đường truyền nhà bác đi nha, MF mà down 30kb/s thì tui cũng hết cách mà bác dùng soft gì down vậy ??

khue110
25-01-11, 10:07 PM
ai có tool unpak của cái này chưa ... có thì share + thêm cái hướng dẫn nha !!!

zZK3yL0v3Zz
26-01-11, 12:32 PM
Loi~ Nisi la` do trong wa' trinh` down bi truc trac duong` truyen` down lai la` ok
(Xin loi~ Unikey bi khin`)

khue110
26-01-11, 10:19 PM

kesangame
27-01-11, 09:06 AM
Đây không phải game KT đâu mà nó chỉ lấy data của KT thui, game này tên gốc là Mir of Legend :D

đây là một game kết hợp rất nhiều thứ từ game khác đó bạn trong đó có tài nguyên game Chinh Đồ nữa( Bạc,thiết,vải bông)và có 1 thứ rất quen với game chinh đồ là vận tiêu trong game này cũng có nữa nhưng hok phải cái tiêu mà là chúng ta phải dắt người kéo xe cách dắt thì y chang dắt xong thì được Kinh nghiệm và tiền.Vì vậy mình rất thích game này

kiponline2001
27-01-11, 09:40 AM
Mình cài font china bấm vào client thì bị vậy bác nào giúp

kesangame
27-01-11, 09:47 AM
À cái này minh bị rùi dễ lắm bạn ,bạn chỉ cần đổi tên file client là được nếu hok đổi tên được nó báo là file đang sử dugj thì bạn hãy coppy client sang ổ đĩa khác hoặc chỗ nào cũng được rùi đổi tên file vừa coppy ^^

khue110
27-01-11, 10:16 AM
ai vọc được gì rồi ... share tí đi ;))

natureboys
27-01-11, 10:55 AM
Tình hình là mình đã VH xong folder Boxs nhưng khởi động server bị lỗi và đang tìm cách khắc phục, khi nào xong sẽ share liền :D. Mình đã VH lại file Notice + String lại hết rùi nhưng cũng dựa vào file của các bạn gửi thui (mình chỉ thay thế từ cho phù hợp với game thui :))), nếu ai cần thì mình share cho ;))

kesangame
27-01-11, 10:56 AM
Bạn Vh sớm quá làm chi sever này chưa hoàn chỉnh mà chờ mai mốt có sever gì ngon thì mới bắt đầu Vh chứ

khue110
27-01-11, 10:59 AM
Tình hình là mình đã VH xong folder Boxs nhưng khởi động server bị lỗi và đang tìm cách khắc phục, khi nào xong sẽ share liền :D. Mình đã VH lại file Notice + String lại hết rùi nhưng cũng dựa vào file của các bạn gửi thui (mình chỉ thay thế từ cho phù hợp với game thui :))), nếu ai cần thì mình share cho ;))

uk` ông làm xong thi` share cho tui đi .. tui share lại cái khác ... tui đang làm chức năng sư đồ vs lại mấy cái chức năng của mấy con NPC chính ... đang tìm file nhiệm vụ để làm

natureboys
27-01-11, 11:07 AM
uk` ông làm xong thi` share cho tui đi .. tui share lại cái khác ... tui đang làm chức năng sư đồ vs lại mấy cái chức năng của mấy con NPC chính ... đang tìm file nhiệm vụ để làm

Hix, mình cũng đang tìm cách để đọc các file .dat, wil của nó nè nhưng kẹt nỗi không có soft để down có lẽ vì vậy mà tui VH nhiều file rùi nhưng vào SV ko thấy gì hết. Nãn lòng chiến sĩ :((

natureboys
27-01-11, 11:09 AM
Bạn Vh sớm quá làm chi sever này chưa hoàn chỉnh mà chờ mai mốt có sever gì ngon thì mới bắt đầu Vh chứ

Ngay từ đầu mình đa thấy nghi ngờ cái sv này rùi, không thấy file pet + map săn Boss. Mình VH chẳng qua để các mem mới down về chơi cho đỡ buồn thui, vã lại sau này có sv hoàn chỉnh thì việc VH cũng dễ dàng hơn mà :D

khue110
27-01-11, 11:21 AM
Hix, mình cũng đang tìm cách để đọc các file .dat, wil của nó nè nhưng kẹt nỗi không có soft để down có lẽ vì vậy mà tui VH nhiều file rùi nhưng vào SV ko thấy gì hết. Nãn lòng chiến sĩ :((

Oack123
27-01-11, 11:25 AM
Đã có tools unpack file nhưng k biết dùng =))

Sir.THÀNH™
27-01-11, 11:29 AM

oh, giỏi tiếng Trung nhỉ :) .mò ở web china à :D

khue110
27-01-11, 11:43 AM
share cho tui cái tool đó đi.......tui tks cho vài phát

khue110
27-01-11, 08:06 PM
:( đang tìm cách unpak ... oải quá

khue110
27-01-11, 09:26 PM
hehehehe........Test xong chức năng sư đồ rồi :D thành công 100% ... ồ yé

Oack123
27-01-11, 09:33 PM
Theo yêu cầu của các bận cần tool:
1. Đọc + unpack + pack file .wil ( kiếm mỏi cổ mới đc )
2. Tool unpack file .pak ( không biết dùng thằng TQ đáp cho ko 1 lời hướng dẫn )

Dowload mà không thanh thì lần sau khỏi share =))

Oack123
27-01-11, 09:35 PM

Đọc xem nó báo lỗi gì thì post lên mình giúp fix lỗi !
Muộn rồi đi lên play game mobile =))

cuongca11
27-01-11, 10:53 PM
2. Tool unpack file .pak ( không biết dùng thằng TQ đáp cho ko 1 lời hướng dẫn )

Chưa dev nhưng cũng thank trc, lỡ vài bữa có dev xin thì cho lại nhé ;))

hackket_bboy
27-01-11, 11:59 PM

Nhầm link rồi kìa, sao lại post link code Gunny lên đây

natureboys
28-01-11, 12:16 AM
Nhờ các bác xem dùm, nếu chạy file GameCenter thì tới File M2server là bị vậy đó. Tui vào sv chạy = tay các file còn lại, kết quả log acc + chọn nhân vật dc nhưng ko vào game dc :((

phien-nhatrang
28-01-11, 01:04 AM
xả nén lại server chạy bị như vậy là do vọc linh tinh trong server, các file vh ko đúng => server chạy ko dc

kiponline2001
28-01-11, 09:14 AM
Bác nào cho mình hỏi vô được game rồi mà click vô làm nhiệm vụ không được rồi ra ngoài không thấy quái bác nào giúp giùm

khue110
28-01-11, 09:49 AM
bạn có VH bậy bạ trong MirSever k ?

kiponline2001
28-01-11, 09:53 AM
không vì newbie nên chả làm gì hết

khue110
28-01-11, 09:54 AM
zi thì bị gì rồi :D ... kiu ông Phiên team xem giúp đi bạn

natureboys
28-01-11, 12:04 PM
Thì tui đã bít là file VH không đúng rùi, vì vậy mới post lên nhờ mấy pro xem dùm làm sao khắc phục đc thui mà :D

Oack123
28-01-11, 05:32 PM

Oack123
28-01-11, 05:33 PM
Nhờ các bác xem dùm, nếu chạy file GameCenter thì tới File M2server là bị vậy đó. Tui vào sv chạy = tay các file còn lại, kết quả log acc + chọn nhân vật dc nhưng ko vào game dc :((

Nó ko tìm đc item vàng trong các mục txt khác :->
Coi lại các mục khác đi ( Phải đồng bộ hóa các file khác nữa chứ )

Oack123
28-01-11, 06:56 PM

Show hàng máu mặt. Click tự send to desktop chữ TruyenKy + tên ở dưới là TruyenKyKT =)) Vãi chỉnh chưa nè ^^!

khue110
28-01-11, 07:45 PM

Sir.THÀNH™
28-01-11, 07:48 PM

Show hàng máu mặt. Click tự send to desktop chữ TruyenKy + tên ở dưới là TruyenKyKT =)) Vãi chỉnh chưa nè ^^!
không hiểu đang nói gì :(
thứ hai : cái chữ ngoằn ngoèo kia là mục địch gì mà phải viết bằng PEN của PAINT :(

phien-nhatrang
28-01-11, 08:01 PM

:|

khue110
28-01-11, 08:09 PM
Phiên ... Onl YH lên tui hỏi 1 cái ... ông Oack tui hỏi vs năn nỉ rát họng mà ổng k chịu chỉ :(
ông zô đâu để VH cái đó thế .. chỉ tui vs ... cái tên SV nữa

natureboys
28-01-11, 08:46 PM
Chà, dạo này thấy bõ này im lìm quá, hóa ra các bác đang lặng lẽ VH. Vậy cho phép tui show chút xíu :D

khue110
28-01-11, 08:55 PM
natureboys cho tui cái YH trao đổi nào ;))

natureboys
28-01-11, 09:05 PM
natureboys cho tui cái YH trao đổi nào ;))

Sr bác, vì mới quét virus nên cái YH die rùi, với lại lười cài lại quá :(. Mà sao tui thấy các game khác đều lập team VH còn game này ko ai chịu lập team VH vậy ??? :((

khue110
28-01-11, 09:34 PM
Sr bác, vì mới quét virus nên cái YH die rùi, với lại lười cài lại quá :(. Mà sao tui thấy các game khác đều lập team VH còn game này ko ai chịu lập team VH vậy ??? :((
cài lại đi add YH có gì trao đổi vs tui ..
các Pro VH k b.h lập team đâu :)) toàn giữ của mình k muốn share cho A E để làm của riêng lấy tiếng thôi ;))
tkss Phiên nhìu vì đã chỉ tui :D nhưng tui mò tùm lum mà k đc có gì tui PM ông sau :D

khue110
28-01-11, 09:35 PM
.................................................. ...................................

Oack123
28-01-11, 09:38 PM
Cái loằng ngoằng kia là chữ ký =))
Chuẩn bị có dấu in ấn games =))

Oack123
28-01-11, 09:53 PM
Mấy bác dạo này chăm việt hóa ghê ta mình lười dần 2 ngày đc 1 chữ =((

khue110
28-01-11, 09:54 PM
Cái loằng ngoằng kia là chữ ký =))
Chuẩn bị có dấu in ấn games =))
tui k cần dấu ấn gì hết :| tui chỉ cần ông hướng dẫn cho A E 1 tí thôi ... nếu có lòng tốt thì share 1 ít nếu ông sợ bị mất bảng quyền thì cứ để chữ kí của ông lên sản phẩm đó A E sẽ ghi nguồn.. chứ ông làm 1 mình ông rồi show cho A E thèm chơi thì tui xin chịu ....
Natureboys add YH tui đi có gì trao đổi thêm .. tui share cho ông vài thứ mà tui vừa mới vọc :D
cho tui xin YH ông luôn

khue110
28-01-11, 09:55 PM
Mấy bác dạo này chăm việt hóa ghê ta mình lười dần 2 ngày đc 1 chữ =((

tụi tui chăm nhưng k = ông ... ông làm 1 tí đã ra tùm lum...

natureboys
28-01-11, 09:58 PM
tụi tui chăm nhưng k = ông ... ông làm 1 tí đã ra tùm lum...

Sir.THÀNH™
28-01-11, 10:00 PM
nature tấm huyết với Miracle nhỉ :D .

batca2tay
28-01-11, 10:02 PM
nature tấm huyết với Miracle nhỉ :D .

Tiến Đạt ý hả :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đừng bôi đen<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

natureboys
28-01-11, 10:02 PM
Tâm huyết gì ??? Tất cả chỉ làm với mục đích học hửi thui mà =))

Oack123
28-01-11, 10:07 PM
Full tool mới kiếm được bên 99uc:
Cần thích súc, múc thì thanks :))

Oack123
28-01-11, 10:10 PM
tui k cần dấu ấn gì hết :| tui chỉ cần ông hướng dẫn cho A E 1 tí thôi ... nếu có lòng tốt thì share 1 ít nếu ông sợ bị mất bảng quyền thì cứ để chữ kí của ông lên sản phẩm đó A E sẽ ghi nguồn.. chứ ông làm 1 mình ông rồi show cho A E thèm chơi thì tui xin chịu ....
Natureboys add YH tui đi có gì trao đổi thêm .. tui share cho ông vài thứ mà tui vừa mới vọc :D
cho tui xin YH ông luôn

Đâu ra, nhìn các ông vh nhiệm vụ nhanh thế nhìn cũng thèm :))

khue110
28-01-11, 10:23 PM
1 số file tui đã làm khoảng 15 file .. chừng nào phần nv xong tui share nốt cho A E xài ... chơi thì phải share :))

natureboys
28-01-11, 10:30 PM
1 số file tui đã làm khoảng 15 file .. chừng nào phần nv xong tui share nốt cho A E xài ... chơi thì phải share :))

Thanks bác nè, để tui test lại coi có sai chỗ nào hem :D ??

khue110
28-01-11, 10:39 PM
test đi có gì thì cứ PM YH tui rồi nói tui sửa :D

natureboys
28-01-11, 10:46 PM
test đi có gì thì cứ PM YH tui rồi nói tui sửa :D

Mà bác đưa cả đống file tui cũng ko bít paste vô chỗ nào nữa ^:)^

natureboys
28-01-11, 10:57 PM
Ủa, bác Sir Thành vẫn còn chơi game này ah ????????

khue110
28-01-11, 10:59 PM
Mà bác đưa cả đống file tui cũng ko bít paste vô chỗ nào nữa ^:)^
MirSever - >Mir200 - > Envir\QuestDiary\游戏配置\NPC配置\商店配� ��
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> --> tool dich tieng hán đó

natureboys
28-01-11, 11:03 PM
Thanks bác, tool đó tui có rùi :D. Để quét virut xong tui share vài tool cho.

khue110
28-01-11, 11:07 PM
uk ^^ có tool gì thí cứ share cho tui nha :D .. ông làm cái nhiệm vụ đi .. phần NPC để tui .. đang tìm cách làm Monster

natureboys
28-01-11, 11:17 PM
hì hì, bây giờ thì tui tha hồ mà vọc game chứ con vợ tui mà ăn tết xong về là kể như khỏi đụng tới cái máy lun :((. Hix, máy tui Ram 1,5 GB yếu rùi mà còn xài thêm thằng Kis nữa thì thiệt là... Có ae nào bít ở TPHCM mua Ram 2g Buss 667 (Laptop) chỗ nào bán ko chỉ tui đi :D(đừng nói là tới Phong Vũ or Hoàn Long nha, 2 thằng này tui gọi cả tháng trời rùi mà chưa có hàng nữa;)))

khue110
28-01-11, 11:23 PM
hì hì, bây giờ thì tui tha hồ mà vọc game chứ con vợ tui mà ăn tết xong về là kể như khỏi đụng tới cái máy lun :((. Hix, máy tui Ram 1,5 GB yếu rùi mà còn xài thêm thằng Kis nữa thì thiệt là... Có ae nào bít ở TPHCM mua Ram 2g Buss 667 (Laptop) chỗ nào bán ko chỉ tui đi :D(đừng nói là tới Phong Vũ or Hoàn Long nha, 2 thằng này tui gọi cả tháng trời rùi mà chưa có hàng nữa;)))
;)) thì vợ cấm kệ vợ ... sáng ta k làm tối ta cày ;)) sao phải sơ vợ

natureboys
28-01-11, 11:30 PM
;)) thì vợ cấm kệ vợ ... sáng ta k làm tối ta cày ;)) sao phải sơ vợ

Sax, tối càng ko làm dc với nó nữa ah vì... =)). Mà sao tui thấy game này có thể phát triển đc đó vậy mà ko thấy có 1 box riêng cho nó ta ?? :(

khue110
28-01-11, 11:32 PM
tối thì giao lưu vs vợ àk ;)) chia lịch ra đi :)) ... có ai xin đâu mà co box .. với lại co box mà k có ai share cũng như 0 :D

natureboys
28-01-11, 11:50 PM
Còn tui thì nghĩ khác, vì không có box ổn định nên mọi ng mới ko share đó thui. Vì ko có box riêng nên mỗi lần ai có thắc mắc đều post lên để hỏi mặc dù câu đó đã đc ng khác post + trả lời rùi :(

khue110
28-01-11, 11:54 PM
zị thì kiu Sir.Thành xin 1 box đi ... tui đi ngủ .. Pp

phien-nhatrang
29-01-11, 08:36 AM

kesangame
29-01-11, 08:58 AM

Làm thế nào thế chỉ mình với được hok:xvip quá

Oack123
29-01-11, 09:05 AM

"Long đầu chảm hành hình"
Ngon đó =P~ Đúng là vip thật ;))

thuoclano12
29-01-11, 09:28 AM
Ai còn giữ file 2kpatch không virus không vậy? Hoặc Server kèm lun cũng được. Không virus nhé :D

phien-nhatrang
29-01-11, 09:32 AM
Virut gì chứ, đã chấp nhận chơi game server thì phải chịu, nó chẳng phải virut j đâu.
Máy tui chẳng khi nào cài phần mềm diệt virut cả, mới mua máy về có cái kis bản quyền a cho đi die luôn :))

Oack123
29-01-11, 09:33 AM
Virut gì chứ, đã chấp nhận chơi game server thì phải chịu, nó chẳng phải virut j đâu.
Máy tui chẳng khi nào cài phần mềm diệt virut cả, mới mua máy về có cái kis bản quyền a cho đi die luôn :))

Ông này online ngay, nhanh tui có việc =))

thuoclano12
29-01-11, 10:31 AM
Thế sao đợt trước cái server cũ bạn share tui dung kas quét thì không báo có virus, nhưng khi bản thay đổi link thì nó báo có virus.
Tức quá :((

Oack123
29-01-11, 10:37 AM
Quyét có thấy con mẹ nào đâu :-o ! Server này sạch mà :-??

Kenizzle
29-01-11, 11:34 AM
oack ơi, cái soft đọc file wil dùng ntn vậy
hướng dẫn mình với

cuongca11
29-01-11, 12:07 PM
Chờ sv full dev mà lâu thế nhỉ :D

khue110
29-01-11, 12:52 PM
cái vụ mà VH tên SV sao k ai chỉ tui hết zi :|... tui dùng cái ultra edit mà k biết phải edit file nào hết :|

natureboys
29-01-11, 01:38 PM
cái vụ mà VH tên SV sao k ai chỉ tui hết zi :|... tui dùng cái ultra edit mà k biết phải edit file nào hết :|

Bác tạo char mới chơi rùi đi làm nv thử coi có bi lỗi gì ko ??? Tui ko bít file VH của bác hay của tui lỗi nữa :(