PDA

View Full Version : Giúp em cái tool này

sadlegend
16-01-11, 11:14 AM
Mấy anh giúp em sửa cái tool <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của anh Magiczvn sao cho phù hợp với server <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> html%2F2472.html) này nè!!! phần thêm đồ vào NPC đó! sửa đường dẫn rxjhgame\TBL_Sell thành PublicDb\TBL_Sell giúp em!!!

pikhjn
16-01-11, 11:22 AM
bạn chơi CLient + sever nào vậy :D

pikhjn
16-01-11, 11:30 AM
nè mình đang chơi sever này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sadlegend
16-01-11, 11:30 AM
bạn chơi CLient + sever nào vậy :D
tui đang xài client 5.0 + patch tiếng Anh + patch tiếng Việt. Nên client vừa tiếng Tàu, Anh, Việt luôn. Server thì đang xài server 3.1 limited 10 acc ở trên đó!

sadlegend
16-01-11, 11:33 AM
nè mình đang chơi sever này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hihi để down cái đó về test thử :D thanks