PDA

View Full Version : bác nào pro jx em hỏi cái

mathien02
15-01-11, 04:38 PM
bác nào có client ngon sài good send link cho anh em sài với.. :D.. bà bác nào rãnh chỉ em đồng bộ hóa client với.. em cảm ơn trước. ;;)

mathien02
15-01-11, 04:38 PM
em tk trước ....................

nhoc_kute_blog
15-01-11, 04:39 PM
Clien thi` bạn cứ down cai that thanh dai chien moi nhat j"
Đồng bộ sever vs clien thì chỉ việc copy cái setting từ sever sang clien là OK thụ, co j` đâu mà phải nhờ đồng bộ hộ.HIx

mathien02
15-01-11, 05:15 PM
vậy bạn có link client hok ...................

jxvietnam
15-01-11, 07:51 PM
link client thì vào trang chủ của VNG mà down, ko thôi mang USB ra tiệm copy về 1 cái là xong
Down thêm patch client full nữa ..........

nhoc_kute_blog
15-01-11, 08:01 PM
Đúng rồi đó.................RA wan cop cái clien là ok mà bạn!!!
SAo phải xin

Tiến Đạt
16-01-11, 06:17 AM
bác nào có client ngon sài good send link cho anh em sài với.. :D.. bà bác nào rãnh chỉ em đồng bộ hóa client với.. em cảm ơn trước. ;;)

Clien Jx đạt tiêu chuẩn ( sau khi coppy hay download-cái này rảnh :D ) là phải log đc vô VLTK1 của VNG cái đã, còn việc chép đè pach lên thì từ từ rùi tính.
**Nên mang USB đi coppy, vừa nhanh-gọn-nhẹ.

[M]r[K]id
16-01-11, 08:00 AM
Clien thi` bạn cứ down cai that thanh dai chien moi nhat j"
Đồng bộ sever vs clien thì chỉ việc copy cái setting từ sever sang clien là OK thụ, co j` đâu mà phải nhờ đồng bộ hộ.HIx

bỏ lại folder NPCRes chứ coppy wa mem vọc chết thì sao :|>:/>:/>:/

mathien02
16-01-11, 08:16 AM
coppy ở phần nào vậy? ..........bạn nói rõ đc hok

Tiến Đạt
16-01-11, 08:52 AM
r[K]id;404187']bỏ lại folder NPCRes chứ coppy wa mem vọc chết thì sao :|>:/>:/>:/

K biết gì mà bày đặt tở nga nguy hiểm :)) Tại sao lại khuyến cáo nên xóa file này đi?? Để tránh trường hợp những người k biết thích thể hiện mình đụng vô => lỗi Res k thấy nhân vật , item , NPC .v.v. Chứ có ai nói bắt buộc phải xóa file này đâu?? Nếu trong *pak k có file này thì xóa đi chơi = mắt à ;;)