PDA

View Full Version : Gunz VN mới dây

le_minh
15-01-11, 09:40 AM
Dây là bản Gunz da năng dể cho mọi người giải trí Gunz thì ai cũng bít ko cần giới thiệu dài vòng .Dây là bản Gunz mình mới test mọi người vào thử nha việt hoá 100%.Có gì mấy bạn cho ý liến nha .Xin DỪNG CHÉM

trang chủ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
client donwloads:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tạm thời up lên dây cho các bạn dể donwloads

thuoclano12
15-01-11, 10:33 AM
Thế bạn HD mình làm file theduel.exe không virut được không?

hamchoiso2
16-01-11, 06:15 PM
thế gunz bạn có anti hack hay là gì không nhĩ :|

macdichqua
17-01-11, 08:17 AM
aMinh rảnh quá nhỉ, dám lấy bản VH của e đưa lên đây. E đã lam xong bên web, cổng thanh toán nap thẻ zing, vcoin và antihack. Đang test bug lần cuối. Ráng đợi vài hôm nữa đi. Mấy hôm nay e bận lắm nên ko ol bên Y!M được. Cần gì thì call số cũ cho e.

Alexandria
17-01-11, 08:34 AM
Nhìn web là hết muốn chơi :)) online 0 người cập nhật lúc 8h33 PM

hamchoiso2
17-01-11, 10:01 AM
aMinh rảnh quá nhỉ, dám lấy bản VH của e đưa lên đây. E đã lam xong bên web, cổng thanh toán nap thẻ zing, vcoin và antihack. Đang test bug lần cuối. Ráng đợi vài hôm nữa đi. Mấy hôm nay e bận lắm nên ko ol bên Y!M được. Cần gì thì call số cũ cho e.
để xem sever sống thọ được bao lâu =))

nhoc_kute_blog
17-01-11, 12:43 PM
Thời đại bây jo` , cái j` cung~ là kinh doanh!!!!!!!!

thuoclano12
18-01-11, 12:09 PM
HD mình làm file theduel.exe cho clien được không? mấy bạn

hichay
31-01-11, 06:50 AM
Có thể làm file theduel.exe chủ yếu bạn biết viết để nó ko bị vào trong sever.khi đăng nhập bị văng ra là may mắn lắm rồi
Hiện giờ mình đang điên đầu với cái ip.nếu bạn nào biết chỉ mình nhá. Ip trên trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nó cứ thay đổi mỗi khi reset máy tính.
ai biết pm baby_king_love_girl_cry nhé.