PDA

View Full Version : Lỗi ko nói chuyện dc với NPC

giangho
14-01-11, 07:26 PM
Tình hình là rất nhìu nguời chơi 2 sever nè đang bị lỗi ko nói chuyện với NPC, mau quái =0 mặc dù đã làm theo nhìu cách như hướng dẫn trong forum.
Em rất mong 2 Pro Mr Rezo và Batca2tay chỉnh lại sao cho hết........b-)b-)

nhoc_kute_blog
14-01-11, 07:33 PM
^
^
^
CÁi lỗi trên ko phải do sever bạn ak`, mà là do máy!!!!!!!
CÓ nhìu máy sẽ bị lỗi đấy vs vai2 map bị đen.CÁch fix wai no hp thì bạn có thể xem trong 4 rum, có đấu nha!!!.HAVE FUN

letrieu94
14-01-11, 07:44 PM
Cái Server của Mr Rezo thì mình bik cách fix lỗi này. Đầu tiên bạn cài server v4.9 của Mr Rezo đã, sau đó bạn cài tiếp server v7.0 II vô thế là có thể nói chuyện với NPC dc rồi đấy. Lúc trước mò cả ngày trời mới fix dc lỗi trên vào chơi cũng good chỉ tội skill của TV chuỳ thì bị lỗi

giangho
14-01-11, 07:51 PM
Cái Server của Mr Rezo thì mình bik cách fix lỗi này. Đầu tiên bạn cài server v4.9 của Mr Rezo đã, sau đó bạn cài tiếp server v7.0 II vô thế là có thể nói chuyện với NPC dc rồi đấy. Lúc trước mò cả ngày trời mới fix dc lỗi trên vào chơi cũng good chỉ tội skill của TV chuỳ thì bị lỗi
Nhưng không bít là down cái sv nào của Rezo, vô thấy nhìu rezo wa'. với lại
Đầu tiên bạn cài server v4.9 của Mr Rezo đã, sau đó bạn cài tiếp server v7.0 II vô bạn có thể nói rõ hơn đc ko

letrieu94
14-01-11, 07:58 PM
Mình nhầm bản jx49 là của DNTmaster suýt nữa là bị chém rồi. Bạn vào down cái server này về<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Sau đó bạn giải nén ra thư mục Server của bạn, sau đó bạn giải nén server v7.0II của Mr Rezo ra chép đè vào cái server bạn vừa giải nén hồi nãy xong vậy là đã fix xong bạn tiến hành cài server như bình thường