PDA

View Full Version : Sock - Game sử dụng data Kiếm Thế y như thật

errorxviii
14-01-11, 02:47 PM
Tình cờ lướt web tìm thấy thằng ku này, trong giống Kiếm Thế quá phải không bà con:> Tên game là Mã Pháp Truyền Kỳ, nó dùng data NPC, map, v.v của Kiếm Thế vào. Game có nhiều chức năng giống với server Kiếm Thế thứ thiệt như: hệ thống quest, thu thập, chế tạo, hộp thư mail, ép trang bị =)), hệ thống chế đồ...và nhất là user interface của nó xài y chóc 1 client Kiếm Thế thật:-|(:|

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Để xài bà con phải tải client của nó về rồi tải patch Kiếm Thế. Rồi còn hex crack nữa, nản y như jx Soccerer HexporX_X Thui thì trong khi chờ ai đó hảo tâm share sv Kiếm Thế ta chơi sv này vậy:>;))

KingMax
14-01-11, 02:52 PM
bóc tem nhá :)), vui quá nt cho thằng em mới ghê =)).
:"> Sv Kool đấy

errorxviii
14-01-11, 02:53 PM
Đang đi lượm template web bên CN thì vô tình thấy thằng này;)) Nhìn mà sướng;))

Tiến Đạt
14-01-11, 02:55 PM
VK hàng 8-} đã biết danh nhà phát hành chưa thế pác 8-}

errorxviii
14-01-11, 02:58 PM
Rồi, cái này như game DoTA fake Kiếm Thế ý, có điều thằng này ngon hơn;))

KingMax
14-01-11, 03:03 PM
để bữa nào rảnh rồi cài chơi thử :)), đững pày nhanh die như Tiên lữ kì duyên :))

Tiến Đạt
14-01-11, 03:03 PM
mà cài Sv phải coppy cả cái data kiếm thế vô à pác?? DoTa cũng ghê nhỉ biết đc cả cấu trúc của kiếm thế trong data, Chắc k Full thì cũng gần max 8-} mà cài nó có giống jx k bác , cho cái hd để anh em về test thử , có gì lập team việt hóa đc á :))

errorxviii
14-01-11, 03:15 PM
Tracert 1 lúc thì ra thằng trang chủ đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Client >1G nhá;))
Coi nó ép đồ = HT nè8-}
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Này thì bang hội nhá;))

errorxviii
14-01-11, 03:20 PM
Cảnh chiến đấu trong game đây;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

À mà nhớ rồi trò này nhân vật có đeo cánh như MU=))

Bảng kỹ năng:

tothesun
14-01-11, 04:06 PM
bác cheat hay sao mà cái này nv nó max điểm thế :| lv 65535 máu mana 65535 :|

quangphong0904
14-01-11, 04:06 PM
hì, hay thật ấy nhỉ.
post mổi cái ảnh với link thế thì biết làm sao mà chơi đây.
mà tiếng trung nản quá :D

phien-nhatrang
14-01-11, 04:23 PM
có server chưa hay chỉ client thôi nhỉ :|

Tiến Đạt
14-01-11, 04:38 PM
Tracert 1 lúc thì ra thằng trang chủ đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Client >1G nhá;))
Coi nó ép đồ = HT nè8-}

Này thì bang hội nhá;))

Toàn những thứ mơ tưởng với Jx 8->
** Tấm 1 có cả % nữa kìa 8-} 80%/100% vãi thiệt ....

natureboys
14-01-11, 04:50 PM
Bác này nhanh thiệt, tui cũng vừa tìm thấy tính post lên cho ae xem mà ai ngờ :D. Tui cũng down cái cilent của nó về rùi, trong đó có hướng dẫn cài nữa nhưng toàn tiếng TQ với lại nó làm nhanh quá nhìn mà mờ con mắt lun :(

Tiến Đạt
14-01-11, 04:51 PM
Bác này nhanh thiệt, tui cũng vừa tìm thấy tính post lên cho ae xem mà ai ngờ :D. Tui cũng down cái cilent của nó về rùi, trong đó có hướng dẫn cài nữa nhưng toàn tiếng TQ với lại nó làm nhanh quá nhìn mà mờ con mắt lun :(

Bác cps thể share những thứ đó lên đc k ;))

Sir.THÀNH™
14-01-11, 04:53 PM
game lậu rồi :D :D :D :D :D .Đồ hoạ xấu nữa :D:D:D

natureboys
14-01-11, 04:55 PM
Hiện mình đang up lên MF khi nào có sẽ share liền cho ae mà :D, nhưng cái cilent của nó >1gb up wa MF thì lâu lắm :((

phien-nhatrang
14-01-11, 05:00 PM
Hiện mình đang up lên MF khi nào có sẽ share liền cho ae mà :D

ùng hộ bạn này 2 tay 2 chân.
nhưng mà nhớ là nói phải làm đấy :d

supperr
14-01-11, 05:05 PM
thế game này chưa có sever à :(

natureboys
14-01-11, 05:08 PM
Up cho các bác nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mọi người cứ từ từ mà nghiên cứu nha :D

Sir.THÀNH™
14-01-11, 05:11 PM
client của trò đó à :D .tải về rồi không có SV thì chơi luôn tiếng ChINa :D

supperr
14-01-11, 05:16 PM
thế cho dùm cái link reg acc dc ko mò hoài h0k ra

supperr
14-01-11, 05:16 PM
Up cho các bác nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mọi người cứ từ từ mà nghiên cứu nha :D
cái này là gì thế .

Sir.THÀNH™
14-01-11, 05:17 PM
thế cho dùm cái link reg acc dc ko mò hoài h0k ra

dùng GOOGLE CHROME hỗ trợ Tiếng Việt 1 phần đi

supperr
14-01-11, 05:18 PM
dùng GOOGLE CHROME hỗ trợ Tiếng Việt 1 phần đi

mò hoài ko ra tui đàng xài Google chrome mà

Sir.THÀNH™
14-01-11, 05:20 PM
mò hoài ko ra tui đàng xài Google chrome mà

google chrome gì mà không dịch web à :( .

supperr
14-01-11, 05:27 PM
cái này là gì thế .
ko ai tl tui hết dzị .

natureboys
14-01-11, 05:32 PM
hix, MF up lâu vãi. Chắc ngày mai mới share đc cho các bác rùi :((

natureboys
14-01-11, 05:33 PM
ko ai tl tui hết dzị .

Cái đó là Patch + hướng dẫn để cài game ah

thachlong78
14-01-11, 07:19 PM
Chỉ là viết game sử dụng tài nguyên của Kiếm Thế mà thôi. Mình cũng đang viết tân võ lâm , chỉ tiếc là không có ai ở đây có khả năng cùng làm với mình, nên có lẽ phải gần 3 tháng nữa mới có bản tét.

errorxviii
14-01-11, 07:36 PM
Trò bác thachlong làm theo video thì game chiến thuật, hiện tại người thích game nhập vai nhiều hơn trò kiểu Đế Chế với rar2=)) Nhưng cũng mong thachlong làm xong coi hình thù nó ra làm sao.;))

Server có rồi, mir server nghe như Kiếm Khách Anh Hùng vậy. Bên xfgm8.com hàng đầy đủ nhưng nó bắt xì tiền.
Còn bên 99uc.net cũng có up 1 bản đấy.
Trò này cần cài odbc thì phải.:-" Mình xài mạng nhà không download client để test được, bạn nào cài xong show hàng AE xem với nha:))

nhoc_kute_blog
14-01-11, 07:59 PM
Nhìn mấy pic trông phê wa"..HIXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

KingStone
14-01-11, 08:16 PM
Chỉ là viết game sử dụng tài nguyên của Kiếm Thế mà thôi. Mình cũng đang viết tân võ lâm , chỉ tiếc là không có ai ở đây có khả năng cùng làm với mình, nên có lẽ phải gần 3 tháng nữa mới có bản tét.

bác thử rủ ông Hexpor xem ?
P/s:Server bác cho xem demo cái đó :| Funny này nghỉ số người chơi chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi :|

kemdenny
14-01-11, 10:04 PM
Code LUA chứ.................?? ;))

one_republic
14-01-11, 10:13 PM
nhìn sơ qua có bóng dáng CHINH ĐỒ :D .

minhhung999
14-01-11, 10:23 PM
server chua co DB lam sao test day pakon!!!!!!!!!!!

Sir.THÀNH™
14-01-11, 10:32 PM
bác thử rủ ông Hexpor xem ?
P/s:Server bác cho xem demo cái đó :| Funny này nghỉ số người chơi chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi :|

her her ,hexpor rãnh đi ngồi DEV game như này hã :( .
cả cái công ty private vuagame để cho ai :(

Sir.THÀNH™
14-01-11, 10:33 PM
nhìn sơ qua có bóng dáng CHINH ĐỒ :D .

thì sv lậu ,viết dựa trên các game khác :D

phien-nhatrang
14-01-11, 11:15 PM
đã chạy đc server =)) đúng là giống như kiếm thê y đúc mới vào load game y hệt kiếm thế cả cái cursor :X

nguyentrunghbl
14-01-11, 11:27 PM
Lấy được gì đem qua jx không, giống KT qúa chắc là không ai chơi!

phien-nhatrang
14-01-11, 11:31 PM
chỉ mới chạy đc server ;)) cái client phúc tạp vãi, load thử vào vào màn hình đăng nhập thấy thèm rồi =P~

zake100
15-01-11, 12:06 AM
cài DBE nha

có cái này thì mới chạy được DBServer
sau đó vào BDEADMIN tạo database HeroDB với patch là "D:\MirServer\Mud2\DB" là giải quyết được lỗi DB

phien-nhatrang
15-01-11, 12:10 AM
Lần đầu tiên zake đến box vl nhỉ ;))

zake100
15-01-11, 12:15 AM
Lần đầu tiên zake đến box vl nhỉ ;))
lâu lắm rồi nhưng không phát biểu thôi
mà không biết trò này uername và pass đăng nhập vào game ở đâu nhỉ để mò đã

Mr.Phát
15-01-11, 12:17 AM
:D trông giao diện rất giống KT chỉ khác cái nhân vật + bản đồ ko được đẹp lắm cứ như allure ý

phien-nhatrang
15-01-11, 12:20 AM
mà không biết trò này uername và pass đăng nhập vào game ở đâu nhỉ để mò đã
Vô đc cái ip 127.0.0.1 ko mới là vấn đề :|,hex cái main để vào game đc đi đã, còn reg acc thì cứ như mir 3 mà làm

thuoclano12
15-01-11, 07:29 AM
Phien-nhatrang ơi bạn có thể up cho tui cái HD cài server được không?
HD bằng hình hay video cũng được.

thaihoa91
15-01-11, 08:08 AM
Ai cài dc rùi thì cho mình xin cái hướng dẫn nha :P

phien-nhatrang
15-01-11, 08:18 AM
Phien-nhatrang ơi bạn có thể up cho tui cái HD cài server được không?
HD bằng hình hay video cũng được.

tạm thời mình chỉ mới cài đc cái server và reg đc acc, còn load game thì ko khả quang cho lắm :(, trong video tụi nó hướng dẫn crack cái main để vào game nhưng ko thấy nó load vào game để chứng thựcm ,mấy cái hình nó show chưa thuyết phục lắm vì có khi công cụ để load vào game đc thì nó ko share, làm xong xui như vậy đến khi load vào game thì chọn vào ip 127.0.0.1(ip của server) ko đc, chẳng biết có lừa tình tring này ko ;))

thuoclano12
15-01-11, 08:31 AM
Thế up cái HD đi phien-nhatrang

natureboys
15-01-11, 08:57 AM
Bác phiên-nhatrang cho vài cái ss cho ae mở mang tầm mắt đê :D. Hiện đang up Client qua MF, chắc khoảng 3h nữa mới có cho ae down quá :((

thuoclano12
15-01-11, 09:10 AM
Thế không có HD ak, làm sao ma cai dc

jxvietnam
15-01-11, 09:13 AM
ai biết cài server này ko ? hd sơ qua = text cũng đc ko cần video đâu :D

phien-nhatrang
15-01-11, 09:15 AM
đây là hình ảnh đã chạy server thành công ;))

phien-nhatrang
15-01-11, 09:16 AM
đây là hình ảnh đã chạy server thành công ;))

natureboys
15-01-11, 09:20 AM
Bác phien-nhatrang bày cách reg acc với

thuoclano12
15-01-11, 09:20 AM
Ax, cậu cho hình ảnh làm gì, cho cái HD đi

natureboys
15-01-11, 09:24 AM
Phục các bác quá :D, bọn TQ vừa up lên là VN đã làm đc rùi :)), tiếc là nhà nước mình không cho phát triển game chứ nếu không VN mình cũng có thua ai đâu :(

nhoc_kute_blog
15-01-11, 09:26 AM
Ai hảo tâm thì chỉ lu6o6n cách cài sever đi!!!

phien-nhatrang
15-01-11, 09:28 AM
mình cần 1 bạn mạng tạm tạm để crack cái client sẳn mình sẽ cài qua team luôn, bữa nay qua trường xài 3G chán như con gián không thể load đc trang g968.com của nó để up cái mà crack client
yahoo: cabal_mu_offline

thuoclano12
15-01-11, 09:28 AM
:(( phien-nhatrang ơi cho cái HD đi

nhoc_kute_blog
15-01-11, 09:30 AM
^
^
^
3g thì.............THôi cẩn thận ngốn tiền đấy!!!!!!
Giá mà mang nhà mình ngon.HIx

natureboys
15-01-11, 09:43 AM
mình cần 1 bạn mạng tạm tạm để crack cái client sẳn mình sẽ cài qua team luôn, bữa nay qua trường xài 3G chán như con gián không thể load đc trang g968.com của nó để up cái mà crack client
yahoo: cabal_mu_offline

Team dùm mình đc ko ?? :D.................

phien-nhatrang
15-01-11, 09:53 AM
Team dùm mình đc ko ?? :D.................

bạn cho xin cái yahoo, mạng của bạn thuốc lá nợ lag wa, ko crack đc

natureboys
15-01-11, 10:00 AM
bạn cho xin cái yahoo, mạng của bạn thuốc lá nợ lag wa, ko crack đc

Oack123
15-01-11, 10:11 AM
Trò này là trò của SDO. Tên là Mir of legend :)) Server chắc cũng dễ dev và việt hóa . Còn client thì ko biết :D

Oack123
15-01-11, 10:13 AM
bác cheat hay sao mà cái này nv nó max điểm thế :| lv 65535 máu mana 65535 :|

:)) Lệnh của cái này sử dụng dễ lắm. Tưởng server này thế nào ai dè giống KKAH. AI thành thạo kkah thì ok ngay =P~. Chuyển qua thôi. Vừa KKAH đc mà vừa KT đc :->

Tiến Đạt
15-01-11, 10:17 AM
:)) Lệnh của cái này sử dụng dễ lắm. Tưởng server này thế nào ai dè giống KKAH. AI thành thạo kkah thì ok ngay =P~. Chuyển qua thôi. Vừa KKAH đc mà vừa KT đc :->

Vậy là sv này giống game off hơn nhỉ, có mã check thì chơi chán òm.

Oack123
15-01-11, 10:21 AM
Server này chủ yếu làm onl việt hóa cực dễ. Tự add đồ khủng. Vs cả tool của cái này thì vô đối bạn nào muốn dev thì pm mình.
Lúc cài kkah thì ko ai quan tâm thấy nó có chức năng kiếm thế mà đâm đầu vào hết cả :|

thachlong78
15-01-11, 10:23 AM
Trò này nên webs xem rồi, không ăn thua. Game private vốn dĩ là vi phạm luật vì vậy không có công ty gì cả, bao giờ sever chính thống nó không cho mở thì phải đóng thôi. Với lại mấy người đó không phải là dân viết game, chỉ là dân làm private thôi. 1 đồn 10, 10 đồn 100, cộng với việc dân 9x nói quá vô đối nên mọi thông tin các bạn biết mới lệch lạc vậy. Muốn làm được gì trên mạng trước tiên phải phân biệt được thật, giả, mức độ mọi truyện đã. Còn game mình làm thì mỗi người có 1 quan điểm riêng của mình, những ý kiến của bạn mình cám ơn và tiếp thu hết sức có thể, tất nhiên là ở mức độ xây dựng theo định hướng chiến thuật kết hợp với nhập vai mà mình đang theo đuổi.

thuoclano12
15-01-11, 10:25 AM
Thế server này chơi offline được không thế?

Minh Phụng
15-01-11, 10:30 AM
cái này là legend of mir2, giờ có legend ò mir5 rồi,được cái game này lấy tài nguyên game # dc,tụi TQ nó lấy nguyên set đồ+wing of MU bỏ vào game này dc lun :D

zake100
15-01-11, 10:32 AM
Hướng dẫn cài server:
Bước 1: giải nén server ra ổ D D:\Mirserver
Bước 2: cài BDE cho window

down về và cài thôi
Bước 3: vào C:\Program Files\Borland\Common Files\BDE
chạy file BDEADMIN.exe
nhấn phải chuột vào dataBaseFile chọn New
Database Driver Name: STANDART xong nhấn OK
Nhìn sang bên trái đổi tên của cái database vừa tạo là HeroDB
nhấn vào HeroDB và nhìn sang phải ta thay đổi như sau:

DEFAULT DRIVER PARADOX
ENABLE BCD FALSE
PATH D:\Mirserver\Mud2\DB

đóng nó lại có hỏi gì thì yes
xong phần database
Bước 4: chạy server và vào chơi thôi

thuoclano12
15-01-11, 10:35 AM
Thế cho hỏi ai đã test offline chưa?

Minh Phụng
15-01-11, 10:36 AM
olala,ai chưa cài được qua box KKAH mà xem HD,nó y hệt ý mà,các server mir mình đã từng test thử hết,phải có 1 file patch tạo ra 1 file chứa thông tin nối tới IP mình tự tạo :D

thuoclano12
15-01-11, 10:41 AM
Thế nói chung là có thể offline đươc k?

Minh Phụng
15-01-11, 10:42 AM
có,nó có server mà,đọc lại trang 4-5-6 có link down đó

Tiến Đạt
15-01-11, 10:44 AM
có,nó có server mà,đọc lại trang 4-5-6 có link down đó

Nó có đủ code k bác? Có khả năng VH đc k vậy ?

Minh Phụng
15-01-11, 10:49 AM
VH được,nhưng hình như ko có dấu dc thôi :D

phien-nhatrang
15-01-11, 10:49 AM
chơi offline theo ý bạn này hỏi là máy ko kêt nốt internet co chơi đc ko đó.
, máy tính ko nối internet mà ko có launch thì bố thằng nào vào đc client của nó.

Tiến Đạt
15-01-11, 10:52 AM
VH được,nhưng hình như ko có dấu dc thôi :D

natureboys
15-01-11, 10:53 AM
hix, bác phien-nhatrang có crack đc chưa vậy ?? nãy giờ tui mò cái Leap FPT hoài mà cũng ko vô đc :((

phien-nhatrang
15-01-11, 10:55 AM
Hướng dẫn cài server:
Bước 1: giải nén server ra ổ D D:\Mirserver
Bước 2: cài BDE cho window

down về và cài thôi
Bước 3: vào C:\Program Files\Borland\Common Files\BDE
chạy file BDEADMIN.exe
nhấn phải chuột vào dataBaseFile chọn New
Database Driver Name: STANDART xong nhấn OK
Nhìn sang bên trái đổi tên của cái database vừa tạo là HeroDB
nhấn vào HeroDB và nhìn sang phải ta thay đổi như sau:

DEFAULT DRIVER PARADOX
ENABLE BCD FALSE
PATH D:\Mirserver\Mud2\DB

đóng nó lại có hỏi gì thì yes
xong phần database
Bước 4: chạy server và vào chơi thôi

chạy servẻ đợn giản rồi nhưng bác có hex đc cái client ko mới là vấn đề

Minh Phụng
15-01-11, 10:57 AM
được,hồi đó em có lauch chơi off ko cần net đâu,giờ đào đâu ra cái lauch nhỉ :D.chắc trong sv có

zake100
15-01-11, 10:58 AM
chạy servẻ đợn giản rồi nhưng bác có hex đc cái client ko mới là vấn đề
hiện tại không có client nên đành chờ người up down về vậy dù sao cũng chỉ khoái cài server thôi chứ cũng không hứng thú với game này lắm

thuoclano12
15-01-11, 11:29 AM
Sun ơi cậu up cái luncher cho máy không có internet đi

thientruongdx
15-01-11, 11:35 AM
Sv này ko khác gì KKAH đâu. Reg acc cũng giống kkah, sử dụng laucher để reg

Sir.THÀNH™
15-01-11, 11:36 AM
trời .nói thế nào ấy chứ, Kiếm Thế thời nó mới ra ,còn hơn cả JX thời xưa đó =))

baolam14
15-01-11, 11:38 AM
giờ kiếm thế toàn đại gia.chán quá,bỏ luôn.mới chơi đến FF 7 ak.VKTL+15:D

thanhdiemsadec
15-01-11, 02:08 PM
có aj cài dc sẻver chua za.zzzzzzzz

Tiến Đạt
15-01-11, 02:43 PM
giờ kiếm thế toàn đại gia.chán quá,bỏ luôn.mới chơi đến FF 7 ak.VKTL+15:D

Bỏ à ;;) Cho tơ chơi dùm cho :))
** Tình hình là phien-nhatrang cài thành công rùi á :D

thuoclano12
15-01-11, 03:27 PM
Phien-nhatrang ơi bạn cài thành công rồi thì HD crack client đi

natureboys
15-01-11, 03:59 PM
Hồi sáng phiên-nhatrang team dùm tui rùi nhưng ko crack dc cái client của nó, vậy mà giờ này ổng cài đc rùi ha ??

thuoclano12
15-01-11, 04:04 PM
Thế crack như thế nào HD tui có được không?

baolam14
15-01-11, 04:06 PM
bạn nào crack roi HD giùm cái chờ game này lâu lém rồi.................

natureboys
15-01-11, 04:09 PM
Phải down cái LeapFPT về rùi mới crack, nhưng lúc sáng bác phien-nhatrang ko connect đc với web của nó nên ko crack đc còn bây giờ thì tui ko bít nữa :D. Tui thấy ông phien-nhatrang với ông thuoclano12 bên 4rum của tụi nó nữa mà :D

phien-nhatrang
15-01-11, 06:22 PM
cuối cùng cũng xong :|

natureboys
15-01-11, 06:24 PM
down cái đó về bỏ vô đâu bác ??

phien-nhatrang
15-01-11, 06:36 PM
cái đấy là đã up đc lên host của nó ae cứ lấy cái đó mà làm, chẳng phải down j cả, bạn xem lại video

baolam14
15-01-11, 06:49 PM
bạn có thể HD dc ko???????????

supperr
15-01-11, 06:54 PM
$BEGIN
<?xml version="1.0" encoding="GB2312"?>
<XMLSetup>
<ServerList>
<Group Name="bfpOtbEkpDoznU53Ci">
<Server Name="bfpOtbEkpDoznU53Ci">
<Child Addrs="OUDzDBVBXwsFAgKunYeBDEFMU51AF9EkIq" Port="APaM8ckco5r6wZgBGa">A+Dh2xtNV+wZnEPfEq</Child>
</Server>
</Group>
<Group Name="bHiU8L0vcX7W0tqdsa">
<Server Name="buHnVjW1rSVYrsRX4a">
<Child Addrs="HJ4JS-3hgrlqAEF3WcJCkOX49Ju0UDHR1q" Port="APaM8ckco5r6wZgBGa">A+BrRYJLWVA+hhEjii</Child>
</Server>
</Group>
<Group Name="A1vVG8vF472zt3iO9q">
<Server Name="bdzhD96NyL2RhiBR-a">
<Child Addrs="bdOB391fAbPf-evbby" Port="APaM8ckco5r6wZgBGa">bHD6MwVdXPtMsY-Fqi</Child>
</Server>
</Group>
</ServerList>
<Url>
<Loginframe>l6SuuoEoMFoyRWR4avqED8hx22UiP4GyGi</Loginframe>
<ContactGM>DVB+emVUxMMmFphRqIMtUB0BQXtpCS2p4q</ContactGM>
<Payment>DVB+emVUxMMmFphRqIMtUB0BQXtpCS2p4q</Payment>
<Register>DVB+emVUxMMmFphRqIMtUB0BQXtpCS2p4q</Register>
<ChangePass>DVB+emVUxMMmFphRqIMtUB0BQXtpCS2p4q</ChangePass>
<LostPass>DVB+emVUxMMmFphRqIMtUB0BQXtpCS2p4q</LostPass>
</Url>
<UpDate>
<Config SDir="a6WEnZKIqShlKyOz-y" FName="bo1Y0j2GkJApRad8bq" DUrl="am4nNlL5CZlND+hXK6LXVGN28v9o7xLDxpTueGJlcz3xrryApx 0" ZIP="0" Check="3" DType="0" Date="20050505" VAR="1" MD5="890996e30b19017532ee59f6ce85f431" ID="890996e30b19017532ee59f6ce85f431">AhvLhZOetWzTFIuxdy</Config>
<Config SDir="ALnny+o0RMp5LB3N6a" FName="bMHMRjqUG1PMCj6jMi" DUrl="BsTbB0c9zJ1yTIynE7EMv14P-FxuRUJ7d0vztTozZiAzsmH1g5Axi0pFvzdzWSaKm1s" ZIP="1" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="7f88e99c730f4840fff65b2d7a75bf59" ID="3cb2d1aa97f26cde6792ffceca0cec73">j1YLuJJCSRz9gGEr</Config>
<Config SDir="vUBGIzOClXrFXb0p5olK2venRoSyqxjRIq" FName="AugvUBZWI+MAW7j8zy" DUrl="bp-BL-+YrTXE0sIiMkEixMJnfxuhh7Py5Go+YevbFi-RESGQk+0" ZIP="1" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="d8a39f23d3943eacbbe47b5100561515" ID="14b4c26d37c7286454e3dd48e7e0656d">AugvUBZWI+MAW7j8zy</Config>
<Config SDir="v6xMXEgr7zYM8oc2Oo0KTJ8cjhN1uVyvHi" FName="aj+m34NEEjD7M-iyXq" DUrl="BsTbB0c9zJ1yTIynE7EMv14P-FxuRUJ7d0vztTozZiAzsmH1g5Mf7WJTzLgriSA2i1y" ZIP="1" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="3712a19909c432e7db8b54c9fc031c7e" ID="c6e907630e84c984e9ea970ad7ef01bc">aj+m34NEEjD7M-iyXq</Config>
<Config SDir="v6xMXEgr7zYM8oc2Oo0KTJ8cjhN1uVyvHi" FName="atnTmlKQje+21oN0oi" DUrl="bp-BL-+YrTXE0sIiMkEixMJnfxuhh7Py5GFfGoVDT89K3aaD33s" ZIP="1" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="367025e9ecde20d55c796f63c0a46f4a" ID="2b0e02b7d039a32b0591b4f9ea4c3233">atnTmlKQje+21oN0oi</Config>
<Config SDir="v6xMXEgr7zYM8oc2Oo0KTJ8cjhN1uVyvHi" FName="AhIejr54yKVBu9R42i" DUrl="bp-BL-+YrTXE0sIiMkEixMJnfxuhh7Py5GStiaKrGSDBt2nJUm8" ZIP="1" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="bd6c69fd344e185cecb256a4b3a466ad" ID="24234d51034075548e2e8b30bcd5257b">AhIejr54yKVBu9R42i</Config>
<Config SDir="v6xMXEgr7zYM8oc2Oo0KTJ8cjhN1uVyvHi" FName="IuwYgLLjYEOJb79qlgHEgS0Ia-53bqZCui" DUrl="jBsyx-FMZtUXnQ1sYE64ZnGp6i-UcOWKf3JlM7pZZfUFUmB38Uc4VvuqKfLrBDErzoe" ZIP="1" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="7f15561855a8170cfaef852e70667723" ID="ab608a854d6f100d097a35a6b1ccb0d7">IuwYgLLjYEOJb79qlgHEgS0Ia-53bqZCui</Config>
<Config SDir="v6xMXEgr7zYM8oc2Oo0KTJ8cjhN1uVyvHi" FName="AECNaFEJHL4jB4Nt8i" DUrl="aNukCI6ijWRr7D1RlyTUDj3W1w-yewZ7dLLPGysIw+y1KTIPh6q" ZIP="1" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="c53bc59d90392b2138412a2bcbf147e2" ID="415aedf4023d8d36a9c1da96c56ac780">AECNaFEJHL4jB4Nt8i</Config>
<Config SDir="v6xMXEgr7zYM8oc2Oo0KTJ8cjhN1uVyvHi" FName="AWPx8IiEbqpJCZwDNy" DUrl="aNukCI6ijWRr7D1RlyTUDj3W1w-yewZ7dLPNhYKugOO-6Pu5CAm" ZIP="1" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="46cd9d94b8db52a738a74fe865cc40e1" ID="71bea0aaaa868d2025952b9f3fd365a1">AWPx8IiEbqpJCZwDNy</Config>
<Config SDir="v6xMXEgr7zYM8oc2Oo0KTJ8cjhN1uVyvHi" FName="A5k244GkdBwNpbWbGq" DUrl="BsTbB0c9zJ1yTIynE7EMv14P-FxuRUJ7d0vztTozZiAzsmH1g5Uz49ygaqOH37IhQz0" ZIP="1" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="a47aa2a9bd8b91021977bbff9959af21" ID="ac9a43d9f90c78566f9477754c9dbb9f">A5k244GkdBwNpbWbGq</Config>
<Config SDir="v6xMXEgr7zYM8oc2Oo0KTJ8cjhN1uVyvHi" FName="baw739c-rGuED3lwca" DUrl="bp-BL-+YrTXE0sIiMkEixMJnfxuhh7Py5GvtGVujrnoy4S-thCk" ZIP="1" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="97ec6b873f8177a2dac915af5ff1d9cb" ID="12c6dafcb0cd3d25a1a169a78758a24d">baw739c-rGuED3lwca</Config>
<Config SDir="v6xMXEgr7zYM8oc2Oo0KTJ8cjhN1uVyvHi" FName="avndcA5y60qpJPo76q" DUrl="aviflbLxUrGDCgF3bZKW4lpl5qPBMzUlAHJS11BPw4iclQBqfZ o" ZIP="1" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="c5a8afa85652a1d332c594127c99fd64" ID="001f77eb0687d15800a153c0c0dd4983">avndcA5y60qpJPo76q</Config>
<Config SDir="v6xMXEgr7zYM8oc2Oo0KTJ8cjhN1uVyvHi" FName="AF66JX97gcV20Hriga" DUrl="kVLmmr9Tcsis8MbfIikG26nlmmFNgSH6V67XYig676qZHjoCkF Bxj-OQR7UyEvKXzgk" ZIP="1" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="1bcd6028d67c66c1db68d3e30d7c3fae" ID="a9f991c39f1dcf5f7f47586abcce77d9">AF66JX97gcV20Hriga</Config>
<Config SDir="v6xMXEgr7zYM8oc2Oo0KTJ8cjhN1uVyvHi" FName="AA79rrwCHAA5Gwy++i" DUrl="BsTbB0c9zJ1yTIynE7EMv14P-FxuRUJ7d0vztTozZiAzsmH1g5wHWO05fNs50AHF-Xu" ZIP="0" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="4cbd3450dce1b04bc3f44ef3349c41cf" ID="4cbd3450dce1b04bc3f44ef3349c41cf">AA79rrwCHAA5Gwy++i</Config>
<Config SDir="v6xMXEgr7zYM8oc2Oo0KTJ8cjhN1uVyvHi" FName="n3dgrYsPowUvTRtfCoT9G1+uRohBoHH0Xy" DUrl="hPF62zs7J7sAZVxZzBEgxOnNzdbLYlJeikMYUA-uoEdj-mHgbrKHHPCMOdHvX-NgHjm" ZIP="1" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="0967ce48b3602db6435dec19109c0979" ID="24b03f8478a4fa705265cfff4ad9ad6a">n3dgrYsPowUvTRtfCoT9G1+uRohBoHH0Xy</Config>
<Config SDir="v6xMXEgr7zYM8oc2Oo0KTJ8cjhN1uVyvHi" FName="aKPBkEK5LnrsHf5wXq" DUrl="kVLmmr9Tcsis8MbfIikG26nlmmFNgSH6V67XYig676qZHjoCkF uRHdnlhFJBG6qKYQm" ZIP="1" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="269a0c276d6ae8581faddfd25218c85c" ID="7ddd994ef2a1e14567a9a39c2679c445">aKPBkEK5LnrsHf5wXq</Config>
<Config SDir="v6xMXEgr7zYM8oc2Oo0KTJ8cjhN1uVyvHi" FName="9fxe6pl2v2Vikm5T" DUrl="aNukCI6ijWRr7D1RlyTUDj3W1w-yewZ7dLgeIFhRGxrT4n7ISsa" ZIP="1" Check="3" DType="1" Date="20050505" VAR="1" MD5="364905a3dfcace3488744bb4537d11ba" ID="d397a0a51ab665f60fb13137c3f67947">9fxe6pl2v2Vikm5T</Config>
</UpDate>
</XMLSetup>
$END
chã hiễu gì hết .

baolam14
15-01-11, 06:56 PM
bro đâu zo giúp giùm cái :DDDDDD

errorxviii
15-01-11, 07:16 PM
Nghe tên sv fake KT mà cũng lắm người mò vào thế:-> Hôm wa mới page 4 5 giờ lên pg11 luôn;))

nhoc_kute_blog
15-01-11, 07:22 PM
Bây jo` chuộng đồ new mà pro!!!!!!;))
Ak` pro share cho mình it spr file thú, vk đi mà!
RẤt cảm kick

errorxviii
15-01-11, 07:28 PM
Còn mấy hàng trước share cho friend rồi giờ tính publish đây. Tuy nhiên phải đợi chưa có thời giờ đi ra quan net up, up ở nhà bà già đập chết=))
Bạn nào vô đc game rồi nhớ show vài hình xem ra sao nhớ :T

nhoc_kute_blog
15-01-11, 07:29 PM
Lux nào có hàng thì share nha bạn! ^^!

|Rick|
15-01-11, 07:41 PM

ngocduc1995_td
16-01-11, 09:39 AM
Bác nào vào được thì show vài tấm coi thử nào

Chiritokaji
16-01-11, 02:14 PM
Theo giang hồ đồn thì cuối năm 2011 có Server Kiếm Thế Private từ Trung Quốc về Việt Nam ;))

supperr
16-01-11, 02:33 PM
Theo giang hồ đồn thì cuối năm 2011 có Server Kiếm Thế Private từ Trung Quốc về Việt Nam ;))

ai đồn ;)) .

phien-nhatrang
16-01-11, 03:11 PM
một số hình ảnh vào đc game cho các bac nhớ nhìn tên nhân vật rồi hãy nói nhé ;))

phien-nhatrang
16-01-11, 03:11 PM
một số hình ảnh vào đc game cho các bac nhớ nhìn tên nhân vật rồi hãy nói nhé ;))

phien-nhatrang
16-01-11, 03:14 PM
làm nhiệm vu hệt KT chỉ có điều là tiếng hồ cẩm đào e đếch hỉu gì ;))

Hy vọng những pro box jx(những người rành về file pak ;)), trong số này ko có tui ah nha :( )thích và dev game này để ae sơm có bản VH để chơi :D

Mr.N2K
16-01-11, 03:46 PM
Mir là tên của Kiếm Khách Anh Hùng đúng k mấy bác nhỉ ?

Chiritokaji
16-01-11, 04:34 PM
ai đồn ;)) .

Đồn trong Team. Không cần biết là ai đồn ;)) ;))

Mua từ Trung Quốc nhưng ko được Update như VNG ;))

GodFather
16-01-11, 06:46 PM
cái tên nhân vật ngay chổ bụng hay vậy?

supperr
16-01-11, 06:59 PM
Đồn trong Team. Không cần biết là ai đồn ;)) ;))

Mua từ Trung Quốc nhưng ko được Update như VNG ;))

mua nhui thế pác
năm sau có Kiếm Thế pri chơi rùi =))

lengocgiang
16-01-11, 07:07 PM
ai đồn ;)) .

Giang hồ;;)

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

quangphong0904
16-01-11, 08:16 PM
mai rảnh load về việt hoá thôi, hôm nay mệt thật

Sir.THÀNH™
16-01-11, 10:37 PM
ê .client down ở đâu vậy. phien nha trang đã up guide vs sv + patch

bosualongthanh
02-10-18, 06:12 PM
Mới sech ten game gg có éo đâu =))