PDA

View Full Version : Cho em hỏi sever của ThaiHoa91 bao giờ mới mở ???

ph4mduc4n
13-01-11, 06:30 PM
cách đây cũng hơn tháng rùi hay sao ấy , em thấy demo sv của anh ThaiHoa91 cùng làm với mấy pro trong sv này very good !
thế nhưng cho em hỏi sever dự kiến bao giờ mở thế :U hồi hộp quá :U

Tiến Đạt
13-01-11, 06:32 PM
cách đây cũng hơn tháng rùi hay sao ấy , em thấy demo sv của anh ThaiHoa91 cùng làm với mấy pro trong sv này very good !
thế nhưng cho em hỏi sever dự kiến bao giờ mở thế :U hồi hộp quá :U

Cứ từ từ 8-> Rồi cũng sẽ có , mà cái này là sai Box à nhă->

thaihoa91
13-01-11, 06:38 PM
Hiện mình chỉ mới hoàn thành 10% thui :D

DNTmaster
13-01-11, 06:38 PM
Hoà hình như không có làm onl thì phải mà Live box [24h] Mod vào xoá hoặc move bài wa chỗ khác Sai Box và nội dung

Tiến Đạt
13-01-11, 06:44 PM
Hiện mình chỉ mới hoàn thành 10% thui :D

Từ lúc ổng nói là làm JX onl cũng khoảng 2 tháng rồi mà mới 10 % chắc năm 2013 ổng sẽ ra s y như VNG quá 8-}

Mr.Phát
13-01-11, 06:51 PM
@DNT : anh Hoà làm chung Tiếu Ngạo Giang Hồ với em :D
@chủ pic : còn dài bạn à :))

thaihoa91
13-01-11, 06:52 PM
Từ lúc ổng nói là làm JX onl cũng khoảng 2 tháng rồi mà mới 10 % chắc năm 2013 ổng sẽ ra s y như VNG quá 8-}

Thế ông có thể trả lương cho tui, tui sẽ dành toàn bộ time để làm, ông phải bảo đảm cho tui sau khi tui dev xong tui phải có việc làm đàng hoàng à nha ;))

Tiến Đạt
13-01-11, 06:54 PM
Thế ông có thể trả lương cho tui, tui sẽ dành toàn bộ time để làm, ông phải bảo đảm cho tui sau khi tui dev xong tui phải có việc làm đàng hoàng à nha ;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
13-01-11, 06:56 PM

Ông làm như nói bằng cái miệng là nó cho vô á !

Cách đây tầm 1 năm tui đã coi thông tin tuyển dụng rùi !

1 tấm bằng Cao Đẳng chỉ đủ làm 1 tên tổng đài ghi nhận lỗi cho gamer thui !

Còn 1 tấm bằng Đại học mới có cửa vào mà dev game ;))

Tiến Đạt
13-01-11, 06:59 PM
Ông làm như nói bằng cái miệng là nó cho vô á !

Cách đây tầm 1 năm tui đã coi thông tin tuyển dụng rùi !

1 tấm bằng Cao Đẳng chỉ đủ làm 1 tên tổng đài ghi nhận lỗi cho gamer thui !

Còn 1 tấm bằng Đại học mới có cửa vào mà dev game ;))

thaihoa91
13-01-11, 07:15 PM

Tui sinh năm 91 ông ạ ! Tui đang là sinh viên năm 2 khoa CNTT Cao Đẳng ! Hiện tui đã có bằng cấp 3 ! Đang học lấy bằng đại học nà ông !

Tui mà ko có bằng cấp 3 thì dễ gì còn dev và có laptop để học ngành CNTT ;))

Minh Phụng
13-01-11, 07:18 PM
có.phát huy khả năng chây lỳ,nghe tụi gamer chữi,áp lực công việc+túc trực máy tính và đt => tẩu hoả nhập ma

GodFather
13-01-11, 07:19 PM
thèn này nói chuyện ghét vải lọ , chứ mi ở trong cái forum này bao lâu rồi không bik TH còn là sinh viên ah ,
1k4 bài viết mi chỉ biết viết thôi chứ không đọc sao

Tiến Đạt
13-01-11, 07:19 PM
Tui sinh năm 91 ông ạ ! Tui đang là sinh viên năm 2 khoa CNTT Cao Đẳng ! Hiện tui đã có bằng cấp 3 ! Đang học lấy bằng đại học nà ông !

oh vậy à. Ông đang học trường nào vậy ??
Mà 91 là cũng 20 tuổi rùi nhỉ .

GodFather
13-01-11, 07:20 PM
nó như ở trên trời rơi xuống ấy

đả quote bài của họ mà còn hỏi , nó chỉ biết cắm cái mặt vào bàn phím rồi ghi lấy bài chứ có chịu đọc đâu
thấy không đọc cho rỏ vào

thaihoa91
13-01-11, 07:30 PM
Tui học trường ĐH công nghệ Sài Gòn (STU) Hệ Cao Đẳng liên thông bên quận 8 ;))

Sir.THÀNH™
13-01-11, 07:37 PM
đến lúc rồi game khủng với kết cấu nó khác, mấy cái game sơ đẳng như chúng ta thì đã là gì đâu mà bàn luận cớ chứ. chỉ có game trung quốc mới để hack source tùm lum ,không biết WOW có bị hack ko=))

thaihoa91
13-01-11, 08:41 PM
đến lúc rồi game khủng với kết cấu nó khác, mấy cái game sơ đẳng như chúng ta thì đã là gì đâu mà bàn luận cớ chứ. chỉ có game trung quốc mới để hack source tùm lum ,không biết WOW có bị hack ko=))

Ko bít có hay ko mà thấy bên ragezone có 1 box tên World Of Warcraft =)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KingMax
13-01-11, 08:53 PM
nó như ở trên trời rơi xuống ấy

đả quote bài của họ mà còn hỏi , nó chỉ biết cắm cái mặt vào bàn phím rồi ghi lấy bài chứ có chịu đọc đâu
thấy không đọc cho rỏ vào

cùng chí hướng với mình :))
@Sir : WOW có tool hack GM nhá =))

Sir.THÀNH™
13-01-11, 09:37 PM

nghe bảo game đình đám vậy mà vẫn tùm lum nhĩ :(.sao 4rum mình không có box WOW cho nó máu :)

Sir.THÀNH™
13-01-11, 09:38 PM

nghe bảo game đình đám vậy mà vẫn tùm lum nhĩ :(.sao 4rum mình không có box WOW cho nó máu :)

kemdenny
13-01-11, 09:47 PM
Chưa tìm được server mà máu me gì..8-> Cái 4rum đó có thể chỉ là 4rum bàn cách chơi WOW thôi...

Sir.THÀNH™
13-01-11, 09:50 PM
Chưa tìm được server mà máu me gì..8-> Cái 4rum đó có thể chỉ là 4rum bàn cách chơi WOW thôi...

đâu ,vẫn có Release đàng hoàng ,nhưng dùng GOOGLE TRANSLATE dịch chả thấy chữ gì gọi là Server or PATCH =))