PDA

View Full Version : cần sự giúp đỡ

lesanger
13-01-11, 02:25 PM
Tình hình là em đang cài bản võ lâm server sóng gió giang hồ của bắt cá 2 tay nhung lúc tạo nhân vật thì nó báo là kết nói gián đoạn .. và không thể kết nối .. em đã sửa IP cua file serverlist.ini của client va server giống nhau rồi ....... Trong File server nó báo player DBloading failed ... mong các bác giúp đỡ em .... ai đọc và biết lỗi này Xin hướng dẫn em qua nick YM:blog_candy_online ... thank

Tiến Đạt
13-01-11, 03:49 PM
Tình hình là em đang cài bản võ lâm server sóng gió giang hồ của bắt cá 2 tay nhung lúc tạo nhân vật thì nó báo là kết nói gián đoạn .. và không thể kết nối .. em đã sửa IP cua file serverlist.ini của client va server giống nhau rồi ....... Trong File server nó báo player DBloading failed ... mong các bác giúp đỡ em .... ai đọc và biết lỗi này Xin hướng dẫn em qua nick YM:blog_candy_online ... thank

Thứ 1 : Sóng GIó Tình Yêu chứ k phải Sóng Gió Gang Hồ
( Mà tên hay hay à nha :D Hay đổi cho ver 4 nhỉ :)) )
Thứ 2 : Do chưa cài fons => lỗi như vậy
Thứ 3: Có thể đã cài fons nhưng chưa chuyền Ngôn ngữ máy sang chinaPRC ( ở thẻ 3 lúc chuyển Fons ý )
Chúc bạn thành công
Thân Tiến Đạt.

lesanger
13-01-11, 04:02 PM
:D thank bac tien dat .. nhưng server này nofon ma` .....................

lesanger
13-01-11, 04:25 PM
[-O< thử cài font china theo HD mà vẫn bị Bác ơi ..................................................
[-O<[-O<[-O< ai help em với ............................... PM nick yahoo em Blog_candy_online :-ss:-ss:-ss:-ss không hiểu bị gì nữa

quangphong0904
14-01-11, 04:36 PM
config lại pass sa lại giùm đi cha nội.
:( :( :(

Tiến Đạt
14-01-11, 04:41 PM
:D thank bac tien dat .. nhưng server này nofon ma` .....................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>