PDA

View Full Version : help bi kẹt map phải làm thế nào các pro

missyou123
12-01-11, 02:43 PM
tớ có 2 char bi kẹt map ko vào game đc (kết nối nhưng khi vào lại báo SV đang gián đoạn vui lòng thử lại) phải làm thế nào ai giúp với

Čħīċķėň
12-01-11, 02:52 PM
kẹt map thì po' tay rùi hem cứu đc đâu ;)), trừ khi bạn vào database chỉnh lại ;))

Tiến Đạt
12-01-11, 02:52 PM
tớ có 2 char bi kẹt map ko vào game đc (kết nối nhưng khi vào lại báo SV đang gián đoạn vui lòng thử lại) phải làm thế nào ai giúp với

Nhớ xem nó kẹt maps nào , sau đó vô mapslih.ini mở map đó lên , khởi động lại sv vô game phù về 3 lăng rùi xóa map đó đi là OK.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyentrunghbl
12-01-11, 03:01 PM
Chắc là bạn không về Ba Lăng trước khi thoát game, nếu bạn muốn đứng bất kỳ map nào thoát mà không bị kẹt thì bạn phải sửa lại file maplist.ini sao cho các map mà bạn mở nằm trong khoảng ID từ 1 đến 255 , điều này tất nhiên bạn cũng phải dò lại tất cả các script lua để sửa lại ID cho đúng với ID bạn mới sửa bên maplist.ini

To Chicken sửa trong database làm sao hướng dẫn anh với! thanks!

missyou123
12-01-11, 03:10 PM
hix mình mới làm lần đầu nên ko bít ai giúp mình với YH mình là : killsoul_linhhonchet
thanks anh em trước
ak thấy bảo dùng tool cho disconnec SV cũng dc mà ai bít dùng giúp đỡ mình nha