PDA

View Full Version : Mấy Bác Cho Hỏi Về Wed Game Đac Kỷ Chút

longnhi1210
12-01-11, 02:31 PM
Tình hình là tui đã cho server chạy ngon rùi nhưng không biết tại sao khi đăng nhập nó cứ loadding hoài không chịu vô bà con ai biết chỉ tui với:P

khieuthien
13-01-11, 08:09 PM
Tình hình là tui đã cho server chạy ngon rùi nhưng không biết tại sao khi đăng nhập nó cứ loadding hoài không chịu vô bà con ai biết chỉ tui với:P
Sao bạn biết server của mình chạy ngon rùi vậy bạn? Ngon đến mức không loading được luôn hehe.
Bạn download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) file này về past vào đường dẫn sau: D:\136\gameServer\MySQL_Server_5.0\data\fswd-scgy. Mà bạn có cài tiếng trung quốc chưa vậy Chinese (PRC)?!

longnhi1210
14-01-11, 08:08 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ại sao tui biết server chạy ngon chưa ư tại vì tui thấy trong cái video hướng dẫn cài nó chạy y như vậy thì tui níu nó ngon thui .Và tui dã cà China (PRC) rùi
dây là hình chạy game của tui và chạy server nữa<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khieuthien
14-01-11, 08:41 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Tại sao tui biết server chạy ngon chưa ư tại vì tui thấy trong cái video hướng dẫn cài nó chạy y như vậy thì tui níu nó ngon thui .Và tui dã cà China (PRC) rùi
dây là hình chạy game của tui và chạy server nữa<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Sao bạn không dùng tài khoản admingm1 với pass là 123456. Cái id của bạn mỉnh cũng không biết pass là gì hihi

longnhi1210
15-01-11, 03:53 PM
cái này mình dung natvcat vào uerall của sẻver lấy ra đó

kyo4000
15-01-11, 11:29 PM
Dám nói cái database bị bạn ít nhiều bụp cho tan nát rồi đúng ko ? Nếu muốn clear database thì phải để ý một chút là nhìn thấy cái nào cần clear thôi !