PDA

View Full Version : ai Hảo Tâm Quay Video Cho em

4s.lovely
12-01-11, 10:27 AM
Làm Pak và Unpak...
.Làm Trang bị Okim từ những file .. Spr..giúp em tu Topic này; <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Trc'

nguyentrunghbl
12-01-11, 01:04 PM
- Cách pack và unpack trong ebook của bác giangleloi ở kho lưu trữ chỉ rất rõ rồi bạn chịu khó đọc và làm theo 1 lần là nhớ!
- Còn phần .spr mình đã làm sẵn, nhiệm vụ của bạn chỉ là Add vào xài. Vấn đề Add này liên quan tới rất nhiều file chữ tàu bên Server trong thư mục Settings\npcres\ và trong Settings\item\ điều này phụ thuộc vào chính bạn có chịu thực hành kô thôi, bạn dựa theo ebook 2.0 làm tới chỗ nào kô hiểu post lên hỏi tiếp sẽ có người giúp bạn! Riêng phần .spr các hành động mình đã làm giống VNG 100% vì vậy việc khai báo vào mấy file chữ tàu bạn dựa theo cái có sẵn bên trong file chữ tàu của VNG mà add rất dễ!

4s.lovely
12-01-11, 01:26 PM
Oke.....Bạn cho mình xin list Tiếng việt của những file trong thư mục Settings/npcres/...

Tiến Đạt
12-01-11, 01:29 PM
Oke.....Bạn cho mình xin list Tiếng việt của những file trong thư mục Settings/npcres/...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

**download cái này về mà học cách làm nèk (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

conan9x
14-01-11, 02:21 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

**download cái này về mà học cách làm nèk (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ông nói thế thì bó tay. bạn ý làm sao biết Anh Trung gần 40v hả