PDA

View Full Version : Cần người hướng dẫn upack/pack file system đây

hamchoiso2
11-01-11, 09:15 PM
mọi người hướng dẫn cho mình làm thể nào để khoá 1 unpack lại mà người ta không pack ra được VD: mình pack file system.mrs trong gunz ra rồi làm sao để upack file system.mrs lại mà co dạng khoá giống như 2it đó ai hiểu biết thì chỉ dùm mình

zthanhbinhxz
12-01-11, 02:09 PM
Xin đừng chửi tui spam nhưng nói thiệt : hok ai chịu chỉ bạn đâu , nhiều người ích kỉ lắm (- tui :) )

hichay
31-01-11, 06:56 AM
Cái đấy ko có cách đâu bạn ơi.cái đó do Crashpoint viết 1 số dạng gần dống viruts ném vào.tuy vậy mình có phần mềm cạy tủ sài tốt lắm.cạy đc 2it ^,^

Oai_online
16-02-11, 11:19 PM
Cái đấy ko có cách đâu bạn ơi.cái đó do Crashpoint viết 1 số dạng gần dống viruts ném vào.tuy vậy mình có phần mềm cạy tủ sài tốt lắm.cạy đc 2it ^,^

không biết thì nên im lặng
. đỡ bị lòi cái ngu ra
:-<

zthanhbinhxz
17-02-11, 10:33 AM
phần mềm đó nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn chép file .mrs vào thư mục trong cùng .
Unpack: nhập tên file đó vào dòng đầu của chương trình (VD: system.mrs) để unpack xong thì sẽ xuất hiện 1 thư mục cùng tên với file .mrs(VD: system).
Pack: nhập tên thư mục cần pack vào (vd:system) sẽ xuất hiện một file .mrs(vd:system.mrs)
nhắc cho các bạn để ý chương có 2 dòng , dòng trên để unpack dòng dưới để pack
(nếu tui có ghi sai thì xin lỗi nhá => ngu tiếng anh)

Oai_online
17-02-11, 12:49 PM
phần mềm đó nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn chép file .mrs vào thư mục trong cùng .
Unpack: nhập tên file đó vào dòng đầu của chương trình (VD: system.mrs) để unpack xong thì sẽ xuất hiện 1 thư mục cùng tên với file .mrs(VD: system).
Pack: nhập tên thư mục cần pack vào (vd:system) sẽ xuất hiện một file .mrs(vd:system.mrs)
nhắc cho các bạn để ý chương có 2 dòng , dòng trên để unpack dòng dưới để pack
(nếu tui có ghi sai thì xin lỗi nhá => ngu tiếng anh)

cái đó là dùng chung cho system lỏm :|

cuibapvodanh
09-08-11, 07:23 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link ne
dơnload di ve giai nen ra thui

solocalang
05-06-12, 09:42 PM
Unpack file như nào đây? Hx mệt quá đi mất người ơi.