PDA

View Full Version : xin hướng dẫn conect Web reg acc kết nối với Host No-Ip

alone039
10-01-11, 05:36 PM
Mình làm web reg ok rồi nhưng khi chỉnh DNS (A) thì nó nối vs máy ảo nên ko chạy web reg acc online được nên mình muốn nhờ Các Pr0 hướng dẫn
Thanks $-)

Tiến Đạt
10-01-11, 05:41 PM
Mình làm web reg ok rồi nhưng khi chỉnh DNS (A) thì nó nối vs máy ảo nên ko chạy web reg acc online được nên mình muốn nhờ Các Pr0 hướng dẫn
Thanks $-)

Đầu tiên là mở Port 80, sau đó sử dụng Xampp để Onl web , cuối cùng đăng ký 1 cái tk no-ip rùi download duc3.exe ( có sẵn trên trang chủ no-ip) phù hợp với hệ Win đang xài về , RÙi bật Xampp lên , khởi động web , bật Duc3 lên khởi động , đang nhập Tài khoản , chọn tên web mún onl ( đăng ký trong no-ip ) rùi OK , save lại ( check dấu tự động khởi động xamm khi chạy win ) OK bây giờ chỉ cần bật máy là web onl :D

alone039
10-01-11, 09:15 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boyss39
11-01-11, 01:04 AM
Khi Nào Thành Công Cho Tớ 1 Slot Test Với Nhá ;)) Có Gì Chenk Launch.ini Wa Email Hộ Mình Nha
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>