PDA

View Full Version : Sudden Attack Offline (Biệt đội thần tốc)

5126473
10-01-11, 02:53 PM
;)Không định post qua đây nhưng có người nhờ nên mình copy and paste luôn thể
-Hôm trước vào lục cái ragezone thì thấy có sever Biệt Đội offline, thấy dễ làm nên test thử và thấy chạy được <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Chưa rõ chơi qua lan hay chơi với BOT, đang test tiếp
-Link download client: click here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) or here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Cách leech link: Vào trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong phần name gõ Colonello, nhấn vào profile sẽ có 1 pop up mở lên, trong phần password gõ nhatduy1, xong tắt cửa sổ pop-up đó đi, trong phần message post link cần download + file name + file size, đợi 1 lúc sau có người sẽ post link download lại
+sever: click here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
+SQL 2000: click here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (link SQL lấy bên 2T)
-Hướng dẫn cài đặt SQL

+Mở cái setup SQL lên, coppy 1 key, trong quá trình cài đặt nếu nó đòi key thì gõ key này vào
+Nhấn vào cài đặt ngay
+Nhấn next, chọn local computer
+Nhấn next tiếp
+Chọn Create a new instance of SQL Server, or install Client rồi next tiếp
+Nhập tên mình trong phần Name, Company bỏ trống
+Chọn Server and Client Tools > Next
+Chọn Default > Next
+Chọn Typical > Next
+Chọn Use the same account ...... > Next
+Chọn Mixed Mode, trong ô Enter Password gõ sa, Confirm password gõ sa > Next
+Nhấn next tiếp
+Finish
+Restart máy

-Đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) là file hướng dẫn cài client and server (có hình ảnh)
-Chưa biết chơi qua LAN nhưng đã biết cách gọi thêm ID, chạy cả 3 cái Launcher, mỗi launcher là 1 nhân vật, sau khi tạo phòng hẵng vào chọn súng, nếu chọn ngoài phòng chờ là treo
-Ảnh sau khi đã test
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x768.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 720x535.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x768.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình vốn gà khoản config nên để bản này lại cho các pro chỉnh sửa, việt hóa, fix bug,... good luck
Nhớ thanks nhé -<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zthanhbinhxz
10-01-11, 03:02 PM
ok thank 1 cái lấy hên mặc dù tui hem download

duyvip21
10-01-11, 05:47 PM
Bài này mình viết bên vn-zoom (mindcr2) mà ông này bê nguyên sang ko thèm ghi nguồn

thuoclano12
11-01-11, 12:26 PM
Thế đã ai test chưa, có thể bắn với boss k?
Ak có virus không zậy

Sir.THÀNH™
11-01-11, 12:43 PM
không thấy PATCH ,chắc là gộp vào CLIENT ,vậy thì phải down CLIENT này rồi, tưởng ra quán COPY SA của VNG .

Tiến Đạt
11-01-11, 12:45 PM
không thấy PATCH ,chắc là gộp vào CLIENT ,vậy thì phải down CLIENT này rồi, tưởng ra quán COPY SA của VNG .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đừng nói là xài Sa của china :|

Sir.THÀNH™
11-01-11, 12:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đừng nói là xài Sa của china :|
CHÉP đè rồi ERROR xanh mặt đó ku, hình như CLIENT này của Korea ,CHINA đưa về DEV , dưới chữ BLUE TEAM và RED TEAM lại là tiếng HÀN .Đơn giản là vì nó không thay đổi được

5126473
11-01-11, 12:59 PM
game này mình cài rồi chơi đc 100% nhưng mà ko có bot chỉ dugn2 chọi LAN hoac mỡ sever on thôi, clien của KOREA ko cần PATCH vì nó đả theo clien rồi

MakeLove
11-01-11, 01:15 PM
Games này lúc nó còn sống co ma nào chơi ... :))

tungblt
12-01-11, 01:04 PM
tui thấy cái này còn hay hơn đột kích , hồi trước toàn chơi cái này !!

zthanhbinhxz
12-01-11, 02:11 PM
Mà cho tui hỏi cái tui cài rùi nhưng vô hok được
đã chỉnh ip trong client và server , pass SQL là gì vậy bác

thuoclano12
13-01-11, 11:58 AM
Tôi dow client về được òi, mở lên chạy đc 100% xong báo lỗi không mở được.
Máy tui đang cài font Chinese RPG thì về chạy setup client có được không, toàn thấy lỗi thôi. Bạn up lại cái client về chỉ giải nén là được đi

Tiến Đạt
13-01-11, 12:01 PM
À mà thấy cài cái này cần SQL mà :)) Ai mở onl cho anh em bắn phát ta :))

aloneinthe123
14-01-11, 12:46 AM
có bản update mới k bạn bản nay cũ wa k co dao xịn để xài à,minh khoái chới monkey garden lắm

freekill0113
14-01-11, 01:37 AM
game này mình cài rồi chơi đc 100% nhưng mà ko có bot chỉ dugn2 chọi LAN hoac mỡ sever on thôi, clien của KOREA ko cần PATCH vì nó đả theo clien rồi
Không có bot thì offline bắn với ma à :|

mrvu058
15-01-11, 07:42 PM
Ngon để down về test thử :D............

quangphong0904
18-01-11, 08:48 PM
sao k ai phát triển cái này nhểy, thực tế chỉ có thể làm Lan hoặc On thôi hả

cogiakk68
21-01-11, 06:15 PM
thì ai lập team việt hóa đi :)) cho tui xin 1 chân

AdminClbGames
21-01-11, 06:16 PM
thì ai lập team việt hóa đi :)) cho tui xin 1 chân

bác VH thử xem thế nào trước đi ;;) Nếu có dấu đc thì ... cho tớ 1 chân với :D

cogiakk68
21-01-11, 06:34 PM
èo biết chết liền nếu còn SA việt thì dễ việt hòa vì mình sẽ nhìn tên của nó mà việt hóa theo nhưng mà khố nỗi nó die of king rồi :)) mà việt hóa ở cilent đúng không

cogiakk68
21-01-11, 06:35 PM
sao ta không thử chép cái data của SA việt nam vào nhỉ =))

AdminClbGames
21-01-11, 06:36 PM
èo biết chết liền nếu còn SA việt thì dễ việt hòa vì mình sẽ nhìn tên của nó mà việt hóa theo nhưng mà khố nỗi nó die of king rồi :)) mà việt hóa ở cilent đúng không

Chắc cũng phải VH ở sv nữa chứ ?? Mà VH mấy cái china này khổ lắm , đeck viết có dấu đc :( Cái db của nó china mà .

cogiakk68
21-01-11, 07:23 PM
không dấu là ok rồi cần gì có dấu đâu cha

AdminClbGames
21-01-11, 07:33 PM
không dấu là ok rồi cần gì có dấu đâu cha

K dấu thì bỏ ... đi 8->

cogiakk68
21-01-11, 07:43 PM
lỗi khi chạy setup cilent này

sao mình chạy toàn eror nhỉ cái server debug gì gì đó chạy lên 1 cái rồi mất tiêu luôn , có cần cài font gì không nhỉ

boyganz
22-01-11, 06:51 PM
ủa cái này chơi với boss hả bạn chỉ giúp mình cách cài ik Y!H: b.kendy95 thank ban nha

BelovedP
22-01-11, 10:48 PM
@All:
Đừng đòi hỏi nhiều tính năng ở cái này. Có mỗi cái gameserverdebugmode mà các bạn đòi hỏi nhiều quá.
Vào lập phòng, chọn được vũ khí miễn phí nó cho sẵn rồi chơi. Vì toàn tiếng china nên chả hiểu chế độ nào mà chơi nữa (trước mình không chơi SA của Vinagame mà).

Server này cần hoàn thiện nhiều. Còn về việt hóa thì nếu ai có client SA cũ nhất của VNG có thể chép đè các file dữ liệu thử xem, đừng chép các file DLL hay EXE, INI. Có thể được

sjnhkjd
23-01-11, 08:46 PM
cần người Việt Hóa chung ( tui có client VNG cũ )

sjnhkjd
24-01-11, 08:59 PM
đã mở được online , tạo room ,vào room bình thường , nhưng khi ss xong lúc load vào map thì máy khách không vào được :-s

khuek8b
12-02-11, 03:33 AM
tui co full code bang c++ .da cai rui! online dc nhung ko vo room dc! chi online khi cung chung model thui, ai bit cach dua online hoan chinh pm nivk khuek8b nha! thank 30char.....:):):):):):):)

thanhdiemsadec
12-02-11, 07:42 AM
cho mjh ban server dok ikiiiiiiiii

VNG_KangTa
11-05-11, 03:30 PM
làm sever đi mấy bạn CLBGAMES ơi - tôi thích game này lắm

ntson113
23-05-11, 10:48 AM
co ai cài được không vậy, cái server chạy lên toàn báo lỗi.

Edward_Newgate
27-05-11, 11:17 AM
làm sever đi mấy bạn CLBGAMES ơi - tôi thích game này lắm
KangTa bên forum VNG sang đây muốn chơi SA online à ;))

co ai cài được không vậy, cái server chạy lên toàn báo lỗi.

Lỗi như thế nào
Tui tải về cài 5p xong chạy ok hết

janes01
05-06-11, 08:26 AM
Cái này tớ làm rồi nhưng mà sao chơi mạng LAN được hả các pác?

ZzHellAngelzZ
09-06-11, 06:55 AM
ai làm rùi cho em bản việt hoá ha :D

loclagvn
17-06-11, 01:06 PM
có ai bik cák tạo Bot ko nhỉ ? zo fòg rùi ngồi đó lun ko làm đ.c cái j` ngoài chọn map, mua súg v.v cả

freekill0113
22-06-11, 03:14 AM
KO tạo dc :)..........................................

Edward_Newgate
22-06-11, 10:15 AM
Muốn có người chơi cùng
Thì tạo thêm 1 cái Shortcut
Rùi vào bằng shortcut đó
Vào cứ thằng này đứng im cho thằng kia chém :))

duyvip21
22-06-11, 08:10 PM
Nói thật thế này, đến VNG còn chưa có bot cho bắn, chứ đừng nói là bản game còn nhiều lỗi bug này :))

Ducan
02-08-11, 01:04 PM
Đã chạy online thành công, bác nào muốn test down client về rồi reply tại đây, mình gửi file command cho vào test :">

k0olb0y009
02-08-11, 04:45 PM
Mình cài song rồi. Zô game bình thường tạo phòng và ko có boss để chơi cùng x-(

duthli
02-08-11, 08:17 PM
CHỈ EM CÁCH cài với cài hoài ko đc à bị cái lỗi này nè nhấn vào cái là nó tắt đi luôn

k0olb0y009
02-08-11, 09:04 PM
CHỈ EM CÁCH cài với cài hoài ko đc à bị cái lỗi này nè nhấn vào cái là nó tắt đi luôn
Chưa chạy server thì vào = nt à. Mà ko có ai để chơi cùng đâu :-|

Ducan
02-08-11, 09:58 PM
Mình phát hiện ra một điều là:

Nếu bạn chạy server trên VPS nên để port là 21 chứ đừng để là 12000 :)

uniliver
03-08-11, 09:01 PM
Đã chạy online thành công, bác nào muốn test down client về rồi reply tại đây, mình gửi file command cho vào test :">
Cho xin cái link down và cmd đi
Y!M: lifeme_end

Edward_Newgate
03-08-11, 09:08 PM
Mình phát hiện ra một điều là:

Nếu bạn chạy server trên VPS nên để port là 21 chứ đừng để là 12000 :)
Why???:-/.................................
Để 21 đế nó upload file à :-?

khuek8b
04-08-11, 04:43 AM
không phải mình chém để ae buồn chứ.nếu là source bên razegone share có 2 bản. 1 bản full code client C++cả client hình như là khoảng 600mb, còn 1 bản server 10mb,
mình đã cài và ngâm cứu cái này dc 2 tuần.vì mình mê trò này.các cổng port mà biệt đội thần tốc việt nam mở là: 1500,1200 .mình config bản này lên online 1 lần rùi.có thể đua on dc.nhưng khi vô room ko thể ấn start dc.trừ phi 2 máy ở nhà bạn cùng moden.suy ra đừng ngâm cứu vô ích với đống code đó nếu không pro về c++.cái này bắn offline mấy thằng ngồi với nhau thì ok

k0olb0y009
04-08-11, 07:06 AM
không phải mình chém để ae buồn chứ.nếu là source bên razegone share có 2 bản. 1 bản full code client C++cả client hình như là khoảng 600mb, còn 1 bản server 10mb,
mình đã cài và ngâm cứu cái này dc 2 tuần.vì mình mê trò này.các cổng port mà biệt đội thần tốc việt nam mở là: 1500,1200 .mình config bản này lên online 1 lần rùi.có thể đua on dc.nhưng khi vô room ko thể ấn start dc.trừ phi 2 máy ở nhà bạn cùng moden.suy ra đừng ngâm cứu vô ích với đống code đó nếu không pro về c++.cái này bắn offline mấy thằng ngồi với nhau thì ok
Quá chuẩn :)). 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

jxTinhYeu
18-11-11, 08:57 AM
có off rồi làm online di bòa con :)

jxTinhYeu
18-11-11, 09:05 AM
ờ ha ! SA việt nam mình bị cấm vì game bạo lực

tự nhiên chơi phạt chủ nét đi ^#(^

viboytq
26-11-11, 12:26 PM
các bác làm online đi em mê game này lắm mà k có chơi bên japan cũng có dân việt nhưng chơi k thích lắm lâu lâu mới gặp 1 bác dân việt ai làm được cho em trang chủ game nha download về chơi :-bd

MarsTN
26-11-11, 12:31 PM

alh1234
19-02-12, 11:31 PM
cái này hay đấy sẽ ngiên cứu cài on

tuankiss
20-02-12, 12:26 AM
H SA đã ra mắt như cũ rồi, tuy có đôi chút khác nhưng vẫn gần như xưa

tuankiss
20-02-12, 12:27 AM
spam nốt 1 bài để còn post links hình ảnh nhờ mấy admin giúp cái, các bác thông cảm!

thanhthiep
02-03-12, 06:39 PM
link die hết rồi bạn ơi cho mình link mới được không?

nguyenbocuoc
20-03-12, 03:44 PM
Toi muon tai chuong trinh sao kho khan qua zi ta hic hic akdhaskjdhasdb-(b-(/:):(:(/:)b-(