PDA

View Full Version : ai chỉ cách làm mặt đầu và tay với!!

nhoc_kute_blog
10-01-11, 12:19 PM
Vua mới add mấy cái mash mà lại bị vướng cái tay vs cái đầu kho chịu wa!!
ai có cách chỉ mình bỏ tay và đầu đi với..CẢm ơn.........Mình đã thử ko thêm res tay nhưng vẫn ko đc..HUHu..AI chỉ vs thankss nhiu`

[M]r[K]id
10-01-11, 12:22 PM
hix về cái này thì đành chịu
níu có cái chỉnh sửa thì mới dc cái tay vì nó là cái áo :| nên cũng chịu mà nó là mash nữa thì thiết kế hết oài không có chỉnh sửa SPR thì cũng chịu vì n1o liền dính vs nhau :D
h còn cách là unpack nó ra rùi dùng pts xóa đi sau đó lưu lại dạng jpg sau đó pack lại :D
hết cách nên chịu

nhoc_kute_blog
10-01-11, 12:27 PM
^
^
Dù sao cung~ cảm ơn suông:)
Cậu trả lời mà chắc ai cung~ có thể nghỉ nên.......>>>KO đc đâu!!!
AI pro chj cái

thaihoa91
10-01-11, 03:40 PM
Do time này bận thi nên ko ngâm vụ này ! Nhưng tui có ý tưởng lấy mẫu từ mấy bộ armor đặc biệt trong armor.txt ! Như đồ tân hôn chẳng hạn, tui thấy mấy cái đó VNG nó mặc có cái áo ko à, mà hiển thị đầu lun, đang nghĩ cách đó để làm res mà chưa ngâm dc :D

Tiến Đạt
10-01-11, 03:43 PM
Do time này bận thi nên ko ngâm vụ này ! Nhưng tui có ý tưởng lấy mẫu từ mấy bộ armor đặc biệt trong armor.txt ! Như đồ tân hôn chẳng hạn, tui thấy mấy cái đó VNG nó mặc có cái áo ko à, mà hiển thị đầu lun, đang nghĩ cách đó để làm res mà chưa ngâm dc :D

Cái đó là SPR Mask mà :|
làm 1 cái nón tàng hình mang vào là OK :D
Giống như đây nè :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[M]r[K]id
10-01-11, 03:43 PM
uk` đúng rùi thanks batca2tay nhaz'
thế mà k nghĩ ra
sao mình ngu thế hum pik :))

Tiến Đạt
10-01-11, 03:48 PM
r[K]id;401548']uk` đúng rùi thanks batca2tay nhaz'
thế mà k nghĩ ra
sao mình ngu thế hum pik :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[M]r[K]id
10-01-11, 03:50 PM
Phải Học hỏi mới tiến bộ được chứ :D

nhoc_kute_blog
11-01-11, 12:12 PM
Cái đó là SPR Mask mà :|
làm 1 cái nón tàng hình mang vào là OK :D
Giống như đây nè :D

Minh` đã làm mất đ0c đầum, cái chính là vẫn còn 2 cái tay ở đâu chui ra i', dù ko có ré tay rụ`....Chỉ với.!!1

Tiến Đạt
11-01-11, 12:13 PM
Minh` đã làm mất đ0c đầum, cái chính là vẫn còn 2 cái tay ở đâu chui ra i', dù ko có ré tay rụ`....Chỉ với.!!1

Mask thì nó có rồi mà :| Cần gì kiếm nữa ??

[M]r[K]id
11-01-11, 12:14 PM
thì làm cái tay tàng hình mặc zo :D
:)) như cái đầu thui mà :B
mà hền như cái tay nó đi vs cái áo :))

KingMax
11-01-11, 12:16 PM
tay phải tay trái có file .txt ở NPCres đi riêng , cứ config tàng hình rồi mặc :)

nhoc_kute_blog
11-01-11, 12:17 PM
1)ko, j" ,minh` là đeo mash vao` vẫn có 2 cái tay nhỏ nhỏ ở đâu chui ra y"....Có cách nào làm mất 2 cái tay nhỏ y" ko???
2)peo cho hỏi là id trong npcres cao thì khi đền vào item sẽ lớn hơn mấy...VD amonres là 80>>>Item là...?
Minh` thử add lớn hơn 1,2,,3 đơn vị nhưng ko đc!!

Tiến Đạt
11-01-11, 12:19 PM
Nói túm lại cái gì nhìn đc thì ta cho RES tàng hình hết :)) Nhưng mà nếu mà cởi cái mask ra mà vẫn mang cái nón tàng hình thì :))
Nó coi rất hài ( chân k di chuyển mà người vẫn chạy :)) )

nhoc_kute_blog
11-01-11, 12:19 PM
CÁi ông KID này !!!
Ai chả biết l massh thi` áo nó đi vs tay!!Thja6y1 ai nói j` cung~ đế lại, vậy thì ko hay lắm đâui!!!!
Ở trên chăng wa la` batca ko đoc ky~~.BẬy mà ai đó cung~ đế theo....;))
Kia` batca trà lồi hộ câu 2 ở trên vs!!!
Đúng là đeo cvai1 mũ tàng hinh thì do move 1 cách rất chuối.Thân dưng im, người di chuyển

Tiến Đạt
11-01-11, 12:22 PM
CÁi ông KID này !!!
Ai chả biết l massh thi` áo nó đi vs tay!!Thja6y1 ai nói j` cung~ đế lại, vậy thì ko hay lắm đâui!!!!
Ở trên chăng wa la` batca ko đoc ky~~.BẬy mà ai đó cung~ đế theo....;))
Kia` batca trà lồi hộ câu 2 ở trên vs!!!
Đúng là đeo cvai1 mũ tàng hinh thì do move 1 cách rất chuối.Thân dưng im, người di chuyển

Vào 2 file này trong NPCRES để chỉnh res tay thành tàng hình : ( chú ý cài fons mới coi đc nhé :D )
男主角右手.txt : Phần hình ảnhtay phải của một nhân vật
男主角右手信息.txt : Phần hình ảnh tay trái nhân vật

nhoc_kute_blog
11-01-11, 12:26 PM
2 cái trên mình đã chỉnh tàng hỉnh hết rui`!!
pro cho hoi nếu id trong npcres cao thì trong item lớn hơnm mấy đơn vị!!VD trong npcreslà 80>>>trong item điền lôn hơn bao nhiu.Đã thử >1,2,3 nhưng ko đc!!!

Tiến Đạt
11-01-11, 12:27 PM
2 cái trên mình đã chỉnh tàng hỉnh hết rui`!!
pro cho hoi nếu id trong npcres cao thì trong item lớn hơnm mấy đơn vị!!VD trong npcreslà 80>>>trong item điền lôn hơn bao nhiu.Đã thử >1,2,3 nhưng ko đc!!!

nhoc_kute_blog
11-01-11, 12:31 PM
sax .Đúng là chưa thử số 80:0
Nhưng sao mình add ôkim , mash khoang đến 60 thì đều điền vào trong item lớn hơn 1 mà..
VD: trong npcres là 53>>>armonres>>54
Nhưng từ 57>>ảmonres:59!!???

Tiến Đạt
11-01-11, 12:32 PM
sax .Đúng là chưa thử số 80:0
Nhưng sao mình add ôkim , mash khoang đến 60 thì đều điền vào trong item lớn hơn 1 mà..
VD: trong npcres là 53>>>armonres>>54
Nhưng từ 57>>ảmonres:59!!???

nhoc_kute_blog
11-01-11, 12:39 PM
Pro cho minh` xin cái picture vs.......:(

Tiến Đạt
11-01-11, 12:42 PM
Pro cho minh` xin cái picture vs.......:(

picture là cái gì bạn ??????????

nhoc_kute_blog
11-01-11, 07:50 PM
Là vị trí cái chỗ xem đ63 biết có nên cộng vào d hay ko i' bạn!1Mình tìm mạ mà chả thấy dong thứ 2 sau chữ china đâu cả!