PDA

View Full Version : PRo chỉ mình về mask với

nhoc_kute_blog
09-01-11, 04:55 PM
1)Ai cho mình hỏi la làm cách nào để add mash mà ko nhìn thấy đầu, tay, vú khi za6y5!!.Mình add vào mà vẫn thấy cái đầu, tay, vũ khí, tức ghê!!
2)Cho mình hỏi các spr hành đông at nối tiếp thì add thế nào.LẦn lượt hay 3 hành động này, 3 hành động kia!!
THAnks nhiêi2!!!

nguyentrunghbl
09-01-11, 05:06 PM
- Thì cậu tạo tay trái, tay phải, đầu mỗi thứ 1 dòng rỗng (tức là dòng kô gán res), rồi lấy ID mấy cái dòng rỗng đó cho tay và đầu, cậu thử test xem!
- Phần spr của mặt nạ thì tất nhiên cậu add vào phần body rồi, thông thường thì hành động mặt nạ ít hơn áo nên cậu cứ add liên tiếp, chắc cậu cũng down cái file giải thích res của tôi rồi, xem trong đó cứ theo thứ tự mà add.

nhoc_kute_blog
09-01-11, 05:10 PM
Em cảm ơn anh!!
Nhờ bộ ô kim của a mà e đã đi sâu về setting hơn là script!!
Nhưng mà anh ơi!! cho em hỏi::
Vì sao từ id 57 trong npcres thì vào item lại là 59, từ 56 trở lại thì hơn có 1 đơn vị, từ 57 thì hơn 2 vào item..VẬy là sao ak??Em đã thử nhiu` rùi.Add mash id là 58>>>ITEm là 60>>>OK>>?
MÀ còn về mash thì tay em cung~ để trông rùi!!VẬy mà vào game nó lại hie6n5 cái tay nhỏ nhỏ, màu nâu của áo nico6 ấy!!

nhoc_kute_blog
09-01-11, 07:01 PM
^
^
^
Chu7a ai help ak`
Giúp tui với

nhoc_kute_blog
09-01-11, 08:22 PM
AI chỉ vs
Vì sao từ id 57 trong npcres thì vào item lại là 59, từ 56 trở lại thì hơn có 1 đơn vị, từ 57 thì hơn 2 vào item..VẬy là sao ak??Em đã thử nhiu` rùi.Add mash id là 58>>>ITEm là 60>>>OK>>?
MÀ còn về mash thì tay em cung~ để trông rùi!!VẬy mà vào game nó lại hie6n5 cái tay nhỏ nhỏ, màu nâu của áo nico6 ấy!!