PDA

View Full Version : Các thành viên cài private chú ý

DVTG.IS
08-01-11, 10:48 PM
Như các bạn đã biết hiện tại ơe forum của chúng ta có rất nhiều thành viên cưc kỳ khốn nạn.
CHúng giả vờ giúp đỡ nhưng thừa cơ tìm cách phá hoại chúng ta.
Vì thế các bạn nên chú ý. Bất cứ người nào ko phải là người thực sự tin tưởng được thì ko cho động vào máy chủ.
Mình đã rút ra kinh nghiệm sau một lần ngu. Vì thế mình muốn các bạn cùng nhau lập ra 1 topic để thông báo những yahoo lừa đảo. Để cho người khác bị mắc phải. CÓ thể chúng dùng nick ảo nhưng người nào có biết yahoo thật của thằng này pm lại cho anh em đươc biết nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yahoo của nó pm vs mình là
by.2spy
Mong anh em chú ý nhé.
Không chỉ mình nó đâu còn rất nhiều nữa[-([-([-(. AI biết thì cùng báo nhé

lequangvu
09-01-11, 10:09 AM
Cái này thì lâu giờ có nhiều mà, tại các bạn cứ khẽ cái là nhờ người mà đâu tiên không tìm hiểu xem người đấy ra sau, nói chung đây cũng là 1 bài học

nhactre8x
09-01-11, 10:56 AM
nó ăn ko đc thì nó căn thôi :|

[M]r[K]id
09-01-11, 11:06 AM
hix cũng bt thui mà :))
sao ko bật firewall lên
cho nó ddos -> sáng mai
mua cái mạng cáp quang supper cho nó ddos đến năm sau
mua cái VPS cực VIP + Mạng Ngang Mạng Mĩ cho nó ddos đến hết đời :))
mua 1 cái firewall vài $ cho nó ddos đến vài kiếp :D

Tiến Đạt
09-01-11, 11:09 AM
r[K]id;400943']hix cũng bt thui mà :))
sao ko bật firewall lên
cho nó ddos -> sáng mai

Nhờ người ta team cho thì bật firewall lên làm gì đc :|

chubelonton
09-01-11, 02:36 PM
mình khuyến các bạn trước khi kêu 1 ai đó làm server cho mình, hãy xem lý lịch của người đó trước,mà trên clb này thiếu gì nguời bạn không nhờ mà đi nhờ chi 1 người là hoắt thế,sự thật thì mình củng đã từng làm cho 2,3 người,nhưng giờ nãn quá,họ không biết tý gì về server cã,và làm xong hết thì mình phải ngồi cho họ hỏi,hỏi nhưng câu mà nghe não nề quá,vào games sao,chạy server thế nào.bán đồ vào shop sao,chỉnh quái sao,.v. còn trả công thì rẽ mạt ngồi thức trắng làm server thì mất hết cũng gần 1 tiếng,nhưng giải đáp hết máy ngày,được 100k !^^^^

huandz1102
09-01-11, 03:50 PM
ai biết thằng này không
nick yahoo nó là:

boy_sock1510
nó phá sv mình mấy hôm nay mà chưa tìm cách chống đc

hoangtu_eck94
09-01-11, 03:56 PM
chúc mừng bạn gặp phải thằng khốn nạn nhất trên đời. :). Thằng đó đợt phá server rồi xin cái thẻ 20k :)). đến hài

huandz1102
09-01-11, 04:14 PM
chúc mừng bạn gặp phải thằng khốn nạn nhất trên đời. :). Thằng đó đợt phá server rồi xin cái thẻ 20k :)). đến hài

ôi zời ơi :|
ảo tung chảo =))
có cách nào chống ddos hiệu quả không hả ếch ơi :D

hoangtu_eck94
09-01-11, 04:40 PM
ôi zời ơi :|
ảo tung chảo =))
có cách nào chống ddos hiệu quả không hả ếch ơi :D

cài này thì mình chịu thôi. bạn pro về web hơn mình còn kô biết huống chi là mình :(.
đợt trc thì mình có xài cái banip khi mà nó request nhiều lần thôi. Bạn thử dùng cái đó xem

khanhdkny
09-01-11, 04:48 PM
r[K]id;400943']hix cũng bt thui mà :))
sao ko bật firewall lên
cho nó ddos -> sáng mai

ko biết gì về tấn công Port cứ làm ra vẻ Pro!Tao cho mày chơi đường truyền 1000 Mbps luôn!Nó chỉ cần DDOS vào Port CS là tèo rồi!Ngu còn tỏ ra mình nguy hiểm!
Mày mua đâu firewall vài $ ? firewall khỉ mẹ gì vài cái code PHP!mày có biết FireWall CISO vài ngàn USD ko? có những thằng gà như mày buồn cười lắm ý!

khanhdkny
09-01-11, 04:49 PM