PDA

View Full Version : Giúp dùm mình ký tự đặc biệt trong boom online

southoffline
08-01-11, 06:54 PM
mình bị người ta lừa đảo đổi pass = ký tự đặc biệt khó hiểu quá nên mình không biết cách nào để giải cứu lại nik boom của mình . Mình post lên đây nhờ các bạn giúp dùm
tên tài khoản boom online : SouthXy nếu bạn nào biết thì đổi lại dùm mình là 123456q nha

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

freekill0113
10-01-11, 07:37 PM
mình bị người ta lừa đảo đổi pass = ký tự đặc biệt khó hiểu quá nên mình không biết cách nào để giải cứu lại nik boom của mình . Mình post lên đây nhờ các bạn giúp dùm
tên tài khoản boom online : SouthXy nếu bạn nào biết thì đổi lại dùm mình là 123456q nha

Bik làm sao mả đổi dc có bik ở sever nào đâu? :D
Mk của bạn là:
Dấu: \
Dấu: r
Dấu: _
Dấu: ,
Dấu: t
Dấu: J
Có thể thêm một số dấu cách phía sau nha

southoffline
13-01-11, 09:58 PM
sv mình ở Hồ Chí Minh nếu đổi được thank bạn nha

Sir.THÀNH™
13-01-11, 10:03 PM
tại sao lại có những trò lố như thế này nhỉ.lừa đảo à, cho Nhân vật không Id vs pass tài khoản vẫn tìm lại đc, PRO quá

33ali33
14-01-11, 09:10 AM
tại sao lại có những trò lố như thế này nhỉ.lừa đảo à, cho Nhân vật không Id vs pass tài khoản vẫn tìm lại đc, PRO quá
ông ấy bảo là nick bị lừa đảo tức là njk của ông ấy chứ có phải là biết mỗi tên nv là tìm lại đc đâu.

Tiến Đạt
15-01-11, 11:01 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn tìm lại pass sau đó chụp tấm ảnh cái pass đó lên mình chỉ cách sửa cho, chie chụp pass thôi nhá chụp cả cái ID nó biết nó vô phá đó.

micheal
07-08-11, 08:01 AM
Tui cũng bị mất pass nàk, ai đó đổi kí tự đb rùi, hu hu!:((

southoffline
23-12-11, 10:21 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai tìm giúp mình đi mình làm hoài mà không được
tk : SouthXy
server HCM ai vào được đổi lại mật khẩu dùm cho mình . Cho mình xin yahoo luôn tks nhìu

umihakashi
11-06-12, 06:06 PM
Chúc bạn may mắn! cái này có thể google mà :D

lunglinh123
14-06-12, 03:23 PM
chúc bạn may mắn nha, mấy cái này thiệt xui xẻo quá

kt12d1
14-06-12, 03:34 PM
bác viết như này nhé... cách \r_.tJ hoặc là \r_.tJ ( nếu k vào đuơc thêm cách ở đuôi nhé... )~

boysitinh
19-07-14, 11:13 AM
78 tạo lại di bạn ơi Chứ ko ai ranh ma tim dau

voanhnhat20010
19-07-14, 11:29 AM
=)) Đào mộ kinh thế 3 :D:D:D:D:D