PDA

View Full Version : Add ngựa fs vào jx!!!

nhoc_kute_blog
08-01-11, 12:44 PM
^^
mình mới unpack đc 8 file spr của house fs.Như vậy hok bít có cách nào add vs jx hok!!
Mình thấy ngựa jx cần tới ~20file spr của ngựa, thế 8 file co add đc hok!!

Tiến Đạt
08-01-11, 12:46 PM
Bạn thử phân 8 file đó ra xem có đủ các hành động của JX k. Có thể 1 file spr của Fs lại thay đc 2 hay 3 spr của Jx ( giống như Mask thì sao :D )

nguyentrunghbl
08-01-11, 12:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Add được nhưng lệch , vấn đề này các cậu cũng đã gặp ở mask và thaihoa cũng nói nhiều rồi mà!

To: Tiến Đạt gần tết rồi đi hàng liên tục không có thời gian làm tiếp , cũng muốn cho xong dự án full res Ô Kim để còn làm vũ khí mới, hiện đầu VĐ nữ mới xong 70% còn dang dở.

Tiến Đạt
08-01-11, 12:54 PM
anh 2 :D lâu lắm mới onl :D Anh làm SPR đến đâu rùi anh ?

nhoc_kute_blog
08-01-11, 12:55 PM
^^
VẬy thì chán ghê!!!
jo` chăng bít còn cạ j` co thể add đc nua~;)

Tiến Đạt
08-01-11, 12:57 PM
Unpack mấy cái SPR cánh của FS thử :D

nhoc_kute_blog
08-01-11, 01:00 PM
Tối này ngồi view tip.Đc cái j` hay cái đó.:)
Chắc kiếm cánh thất thuj.
Mà dự định bao jo` có v4 za^y PRO

nhoc_kute_blog
08-01-11, 01:01 PM
add được nhưng lệch
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đúng hiện tượng vs cái mash fs khi e add vs` JX.đầu 1 nơi, thân 1 nẻo:D

Tiến Đạt
08-01-11, 01:01 PM
Mà kiếm đc cánh thì add vào đâu nhỉ :)) Kiếm SPR mấy con mà bọn ĐS mang ý ;)) cưỡi mây đạp gió :D

nhoc_kute_blog
08-01-11, 01:04 PM
^^
Chậc dạo này bân hoc để chuẩn bị làm bài kiễm định của sở.HUH
MAy m,à vẩn có time để vào 4 rum

Tiến Đạt
08-01-11, 01:09 PM
^^
Chậc dạo này bân hoc để chuẩn bị làm bài kiễm định của sở.HUH
MAy m,à vẩn có time để vào 4 rum

ha ha ta đc ... Học sinh yếu rùi :(( Quyết tâm kì 2 lên trung bình :(

mathien02
08-01-11, 01:32 PM
anh tiến đạt pmm yahoo làm giùm em cái jx off koi ..... đợi hoài hùm thấy yahoo em nè caube_datinh7879

nhoc_kute_blog
08-01-11, 03:04 PM
ha ha ta đc ... Học sinh yếu rùi :(( Quyết tâm kì 2 lên trung bình :(
Con` mình thì giỏi nhưng hok biT sau đợt kiểm định này thì chắc...................(
Kiểu này thi xong kq mà xấu thì ô gia` nhà cắt mạng lun!!!
Thôi tập trung ôn cái!!!THi xong lại tiếp tục dev sever.Đạt làm nhanh lên nha!!!HAVE FUN

Tiến Đạt
08-01-11, 03:07 PM
:| Đang xem tình hình thế nào đây :D Liệt môn gì k liệt liệt môn Giáo Dục Công Dân :(( đc có 2,7. GDCD gì mà toàn nói về triết học bố ai mà học đc:( Mình mà là bộ trưởng bộ GD thì mình cắt ngay cái môn học chết tiệt này :(
**UHM đang làm nèk :D Sv của nhoc đến đâu rùi :D Định khi nào share?

nhoc_kute_blog
08-01-11, 03:13 PM
Ờ mình xong phần res rui`.jo` còn phần script !!!MÀ mình thì chả bít j` về script....MAy mà sever songgiov3 có mấy cái mình cần.Jo` chỉ việc gán mất item vào shop,admin.............Chắc vài tuần nữa là OK:)(SAu ngày 19 khi kiểm định xong thì bắt tay làm tip)
Jo` thì còn lên 4rum để hỏi các điều thắc mắc!!!Có j` đạt jup đở nha!!!
Nhất định sẽ ghi vào sever là (DEV BY NHOC_KUTE_BLOG&&& SỰ giúp đỡ của batca2tay,các thành viên CLBGAMES)

Tiến Đạt
08-01-11, 03:17 PM
Jo` thì còn lên 4rum để hỏi các điều thắc mắc!!!Có j` đạt jup đở nha!!!

Být thì tất nhiên mình sẽ giúp :D
Còn cái

Nhất định sẽ ghi vào sever là (DEV BY NHOC_KUTE_BLOG&&& SỰ giúp đỡ của batca2tay,các thành viên CLBGAMES)
Thì k cần đâu :)) Có gì đâu mà phải ghi vô sv như vậy. Làm đc share cho anh em là quý rùi :D