PDA

View Full Version : Làm sao để có Vòng Sáng như thế này vậy?

Sir.THÀNH™
07-01-11, 12:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hình này tìm đc của 1 SV đang online. hình như là võ lâm g4v gì gì đó. Sao 4rum ta chưa thấy ai show hàng vòng sáng đẹp như thế nhỉ

Tiến Đạt
07-01-11, 12:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hình này tìm đc của 1 SV đang online. hình như là võ lâm g4v gì gì đó. Sao 4rum ta chưa thấy ai show hàng vòng sáng đẹp như thế nhỉ

K thấy gì hết anh ơi :|

Sir.THÀNH™
07-01-11, 12:22 PM
K thấy gì hết anh ơi :|

cái upanh.com dạo này bị gì thế không biết.để up lại.:(

[M]r[K]id
07-01-11, 12:27 PM
cái đó chắc là buff mí chục skill đó
toàn skill tâm pháp :D

thaihoa91
07-01-11, 12:31 PM

Chúa ơi ! Nhìn vô là bít ngay chứ gì ! Đây ko fải là 1 hiệu ứng !

Đó là 3 hiệu ứng đó mà :)) Có gì đâu mà lạ !

3 hiệu ứng đó là hiệu ứng mau xanh dương tỏa ra, hiệu ứng màu vàng tỏa ra và hiệu ứng con rồng nhỏ bay !

Tiến Đạt
07-01-11, 12:32 PM
Ai Unpack đc cái hiệu ứng tự sướng của KT làm cho Jx chơi ta :D

thaihoa91
07-01-11, 12:34 PM
Ai Unpack đc cái hiệu ứng tự sướng của KT làm cho Jx chơi ta :D

Thực tế 1 chút thì những hiệu ứng đẹp đều bị viền đen khi wa JX :)) Tui canh me tất cả hiệu ứng mới của KT mà ! Cái nào xài dc là tui share ra rồi !

Sir.THÀNH™
07-01-11, 12:35 PM
r[K]id;399948']cái đó chắc là buff mí chục skill đó
toàn skill tâm pháp :D
hình như hiện tại trong võ lâm online của VNG ,võ lâm minh chủ chắc cũng không đc buff nhiều như thế đâu :(. Cách đây mấy năm, tui còn chơi con Thiên Nhẫn ,cấp 155 , vào quán NET thấy thằng võ lâm minh chủ thiếu lâm full 4 món hoàng kim (mà HK thời đó tiền chục triệu,chả như bây giờ ,200v có món HK cùi sài ) ,cấp 171 , cưỡi con ngựa màu trắng, buff đc mỗi vòng sáng vàng vàng dưới chân .
Bây giờ ,không võ lâm minh chủ cũng vòng sáng tùa lua =))

Sir.THÀNH™
07-01-11, 12:36 PM
Chúa ơi ! Nhìn vô là bít ngay chứ gì ! Đây ko fải là 1 hiệu ứng !

Đó là 3 hiệu ứng đó mà :)) Có gì đâu mà lạ !

3 hiệu ứng đó là hiệu ứng mau xanh dương tỏa ra, hiệu ứng màu vàng tỏa ra và hiệu ứng con rồng nhỏ bay !
hiệu ứng unpack từ file .pak của VNG phải không. khi unpack ra làm sao mà biết nó là hiệu ứng vậy

Tiến Đạt
07-01-11, 12:39 PM
hình như hiện tại trong võ lâm online của VNG ,võ lâm minh chủ chắc cũng không đc buff nhiều như thế đâu :(. Cách đây mấy năm, tui còn chơi con Thiên Nhẫn ,cấp 155 , vào quán NET thấy thằng võ lâm minh chủ thiếu lâm full 4 món hoàng kim (mà HK thời đó tiền chục triệu,chả như bây giờ ,200v có món HK cùi sài ) ,cấp 171 , cưỡi con ngựa màu trắng, buff đc mỗi vòng sáng vàng vàng dưới chân .
Bây giờ ,không võ lâm minh chủ cũng vòng sáng tùa lua =))

Em xài chức năng Admin học 1 phát 2 chục Skill của 10 phái Buff chạy như...bay :D
Có 3 SKill Bù thì ăn nhằm gì anh?

Sir.THÀNH™
07-01-11, 12:41 PM
Em xài chức năng Admin học 1 phát 2 chục Skill của 10 phái Buff chạy như...bay :D
Có 3 SKill Bù thì ăn nhằm gì anh?

buff được như ảnh kia á. ghê vậy.chụp rùi share skill cho mình lưu trữ đc không

Tiến Đạt
07-01-11, 12:43 PM
K có những Skill đó anh à. Nhưng Buff đc nhiều SKill 1 lúc và có nhiều hiệu ứng khác nhau cùng thể hiện. Còn ảnh để sau đi anh, dạo này em k chạy sv do máy lag với lại còn để cắm GO :D

Sir.THÀNH™
07-01-11, 12:46 PM
K có những Skill đó anh à. Nhưng Buff đc nhiều SKill 1 lúc và có nhiều hiệu ứng khác nhau cùng thể hiện. Còn ảnh để sau đi anh, dạo này em k chạy sv do máy lag với lại còn để cắm GO :D
híc. thời mình còn nghịch JX , SV đại hội anh hùng (SV này item của JX 5.0) .cũng có SKILL ADMIN ,chơi con đường môn ,buff skill chạy mà nó chạy chân ngựa đứng yên ,vận tốc 300km/h .Nhung skill của sv này lỗi lắm,với cả SKILL của phong thần lại dính viền đen :(

thaihoa91
07-01-11, 02:54 PM
hiệu ứng unpack từ file .pak của VNG phải không. khi unpack ra làm sao mà biết nó là hiệu ứng vậy

Cách thời xưa là unpack ra rùi view file xem nội dung nó có ghi chữ SPR ko, nếu có đó chính là file Spr sau đó rename lại thành cái đuôi .spr và vào Ui test ;))

Cách hiện giờ xài là dùng RPGViewer mà view để lấy ra file cần !

Tiến Đạt
07-01-11, 03:02 PM
Thaihoa giúp chút. K být tui mở port thiếu cái gì mà lúc đưa sv onl đăng nhập đến đoạn tạo Nv tạo xong đến lúc vào Game thì báo liên kết thất bại là sao vậy??

thaihoa91
07-01-11, 03:06 PM
Thaihoa giúp chút. K být tui mở port thiếu cái gì mà lúc đưa sv onl đăng nhập đến đoạn tạo Nv tạo xong đến lúc vào Game thì báo liên kết thất bại là sao vậy??

Tiến Đạt
07-01-11, 03:09 PM

À à :D Kiếm đc port thiếu rồi :)) Thiếu 1 cái thảo nào báo lỗi miết :)

KingMax
07-01-11, 03:38 PM
mở rồi à ;))

Tiến Đạt
07-01-11, 03:45 PM
mở rồi à ;))

K cài dùm đứa bạn thui :))