PDA

View Full Version : Mua web Mu ( ss5 ) bản thương mại

DVTG.IS
07-01-11, 11:51 AM
Hiện tại mình đang cần mua 1 web mu khá. Bạn nào bán hoặc biết ai bán cho mình biết với.
Theo các bạn nên dùng bản của ai các bạn tư vấn giùm mình tý
Thanks nhiều

DVTG.IS
07-01-11, 11:58 AM
hjx chả ai bán hay chả ai biết ai bán ko thế.
DÙng mấy bản free chán quá

Mr.Cuong
07-01-11, 12:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DVTG.IS
07-01-11, 07:01 PM
up up nào . Pro nào có pm cái :D
yahoo : etramus_vngame
sdt: 01643.904.688
em cần gấp

YeuVo_ThuongCon
07-01-11, 07:30 PM
Ý tưởng của bạn

Và cho biết bạn mua để kinh doanh hay .....
Tôi chỉ bán cho các bạn biết và config ko bán cho người cần ..... rồi tý tý lại ý éo ( đấy là nói thật )

Tôi cũng ko sống vì nó nhưng có tiền là tôi làm ( đây là sự thật của cuộc sống mà :D )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

to all : các bạn đừng Pm là giúp tôi cái này cái kia tôi ko trả lời đâu đấy ( ko trả lời từ 5 năm nay rồi nên các bạn thông cảm )

tyanhday
07-01-11, 09:51 PM
cho xin 5k vcoin hi , ko thì ko yên đâu hi , chắc biết yahoo rồi hi , có gì liên lạc hi:D

carotkhoaitay
07-01-11, 09:54 PM
cho xin 5k vcoin hi , ko thì ko yên đâu hi , chắc biết yahoo rồi hi , có gì liên lạc hi:D

nó đổi cái no-ip thì mày ăn cứt có thế cũng đem khoe :))

c00ler
07-01-11, 09:55 PM
lại mua nữa ak ...... :)............

tyanhday
07-01-11, 09:59 PM
hi , ip connect server thì đổi = mắt à , ngu vừa thôi con chó điên , cho tao Mu của mày , xem mày đổi Ip thế lào ? =))=))=))=))

carotkhoaitay
07-01-11, 10:02 PM
hi , ip connect server thì đổi = mắt à , ngu vừa thôi con chó điên , cho tao Mu của mày , xem mày đổi Ip thế lào ? =))=))=))=))

tao xoan mày ah` 27.0.12.58 cần tao ghi file text chửi vào mặt con chó mày không

carotkhoaitay
07-01-11, 10:10 PM
tao ghi file text rồi đấy vô ddos đi thằng RR tao cho nhiều Vcoin lắm này. MrQuy thì còn sợ, còn mày chỉ là thằng RR trên CLBG

khanhdkny
09-01-11, 05:12 PM
Ý tưởng của bạn

Và cho biết bạn mua để kinh doanh hay .....
Tôi chỉ bán cho các bạn biết và config ko bán cho người cần ..... rồi tý tý lại ý éo ( đấy là nói thật )

Tôi cũng ko sống vì nó nhưng có tiền là tôi làm ( đây là sự thật của cuộc sống mà :D )

to all : các bạn đừng Pm là giúp tôi cái này cái kia tôi ko trả lời đâu đấy ( ko trả lời từ 5 năm nay rồi nên các bạn thông cảm )
Nghe giang hồ đồn đại cái web NMH của anh HÀ thằng nào dùng mà ko báo thì anh Drop Data Base! không biết thực hay sai, em có mà ko dám sài!
Web của anh thích cái là webshop bán chọn dòng tuỳ thích, chống DDOS ngang ngửa với NBB