PDA

View Full Version : Mu Web Support SS6 + Class 7 - Core BCS 4.0 - Editer: TuanTep

tuantep
06-01-11, 10:02 AM
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Download:
[URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ủng hộ trang cá nhân + Hướng dẫn qua: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Quên bạn chạy mysql query này để cài admin:
User: admin Pass: 123456
INSERT INTO Web_admin VALUES ('admin', 'e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e', '1');

Chú ý là bản này chạy host được nhé, nhưng tiếc là BCS share ko đủ code lên 1 số chức năng bị hạn chế. Test offline chắc tạm ổn!

decon8x
06-01-11, 06:00 PM
đẹp đấy, nhưng sao lại ranger filter thế nghe tếu thật.

newmember2
06-01-11, 06:36 PM
Vào quản lý admin ở đâu vậy bạn, và phần đăng tin tức và download ở đâu thế. Bạn có thể cho mình biét được không. Ah chỗ cho biết pass và user đăng nhập của Admin ở đâu vậy.
Web bị lỗi phần đăng ký, khi nhấn vào nút đăng ký thì nó hiện đang tải dử liệu xong rồi thì lại không chạy đăng ký nữa, bạn xem lại dùm với.
Đăng nhập cũng không được
Kiểm tra lại thì ở trong SQL phần
// Cấu hình table trong SQL (Chú ý: Nếu không biết thì cấm sờ vào)
$sqltable['pwcap2'] ='memb_pw2';
$sqltable['bank_cash'] ='bank_cash';
$sqltable['bank_zen'] ='bank_zen';
$sqltable['bank_chaos'] ='bank_chaos';
$sqltable['cauhoi'] ='cauhoi';
$sqltable['traloi'] ='traloi';
Các table không có mặc dù đã chạy query rồi

tuantep
06-01-11, 11:20 PM
Quên bạn chạy mysql query này để cài admin:
User: admin Pass: 123456
INSERT INTO Web_admin VALUES ('admin', 'e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e', '1');

tuantep
06-01-11, 11:23 PM
đẹp đấy, nhưng sao lại ranger filter thế nghe tếu thật.

Tớ dịch nhầm tên, nhớ nhầm hè.

Bạn sửa trong inc_/char.cl.php

tuantep
06-01-11, 11:25 PM
Web bị lỗi phần đăng ký, khi nhấn vào nút đăng ký thì nó hiện đang tải dử liệu xong rồi thì lại không chạy đăng ký nữa, bạn xem lại dùm với.
Đăng nhập cũng không được
Kiểm tra lại thì ở trong SQL phần
// Cấu hình table trong SQL (Chú ý: Nếu không biết thì cấm sờ vào)
$sqltable['pwcap2'] ='memb_pw2';
$sqltable['bank_cash'] ='bank_cash';
$sqltable['bank_zen'] ='bank_zen';
$sqltable['bank_chaos'] ='bank_chaos';
$sqltable['cauhoi'] ='cauhoi';
$sqltable['traloi'] ='traloi';
Các table không có mặc dù đã chạy query rồi

Bạn xem lại nhé. cấu hình chưa đúng thôi. Mấy cái đó nó là cột trong các table chứ ko phải là 1 table nhé. Chạy query ko lỗi là ok rồi.

newmember2
07-01-11, 01:49 AM
Bạn xem lại nhé. cấu hình chưa đúng thôi. Mấy cái đó nó là cột trong các table chứ ko phải là 1 table nhé. Chạy query ko lỗi là ok rồi.

Mình cấu hình đúng rồi, nhưng chắc do mình dùng SQl 2005 nên nó không kết nối kiểu MSSQL được mà kiểu ODBC, mình chạy được web đó rồi nhưng các chức năng không sử dụng được như trên đã nói

hungqnub1989
07-01-11, 06:55 AM
bạn ơi cho mình hỏi ? cái web của bạn mình đã chạy đc > quezy ko lỗi 1 chỗ nào cả nhưng sao khi vào đăng ký hoặc làm bất cứ
cái gi liên quan đến việc lấy dữ liệu từ webserver về thì nó báo Lỗi: Không Tìm thấy dữ liệu
và vào phần ngân hàng nó báo là Notice: Undefined index: ip in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 11

h muốn khắc phục thì làm sao hả bạn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cảm ơn bạn trước :D
Bạn ơi cho mình hỏi thêm là sao vào phần quản lý admin ? chỉnh lại cấu hình ko đc vậy ban
:(

Oack123
11-01-11, 09:42 AM
tuantep cho xin cái nick yahoo

dproks
11-07-11, 07:55 PM
Alo huong dan lai di ban oi !! Khong cho minh xin cai YH cai YH minh la doyouloveme_myclass

LHB_LOVE
11-07-11, 09:22 PM
bảng này thì LHB có source nhưng vì có hứa với bcs ko share nên để đó nghiên cứu !
về chức năng thì bảng 4.0 dễ quản lý hơn bản 3.5 :) có thể chạy trên host nhưng có đôi khi host ko hỗ trợ nên có khi ko kết nối đc máy chủ :)
tiếc là dạo này ko thấy bcs online phát triển tiếp nữa !

boyz4
13-07-11, 04:45 PM
Hướng dẫn cài đặt đi bạn :D
thank skin rất đẹp

sh150i
15-07-11, 11:29 PM
hướng dẫn config đi bạn ơi ^^. mình không đăng nhập được vao web này

dproks
16-07-11, 12:41 PM
Giúp đi bạn ơi hướng dẫn giúp mọi người đi !