PDA

View Full Version : Tìm [Client Cho Server Jx 7.0 Free] và [ Server cũ]

shadyshane
05-01-11, 02:06 AM
Mình mới tập cài JxOffline. Mình đã download server 7.0 Free về rồi nhưng chỉ có server và patch. mình ko biết download bản gốc của client ở đâu nữa (đã vào trang của kingsoft nhưng toàn tiếng trung quốc pó tay hihi). Có bác nào đã xài server này chỉ giúp mình download client ở đâu để có độ ổn định cao nhất??? Cám ơn các bác nhìu

Không biết 4rum mình có ai còn giữ server VLTK công thành chiến ko nhỉ?? server bây giờ mod tùm lum hết trơn hic mình mún tìm bản nguyên thủy ( hình như của minh đăng thì fải) khó tìm ghê!!

Tiến Đạt
05-01-11, 06:07 AM
Bạn có thể download của VNG :)) Bấm vào đây để download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hoặc bạn mang 1 USB 4gb ra quán và coppy toàn bộ cái mục VLTK 1 vào là có 1 clien Hoàn hảo ( nhớ cập nhật nhé ) - khuyên nên dùng cách này vì nhẹ nhàng . ýt tốn kém ;))

shadyshane
05-01-11, 11:35 AM
cảm ơn bạn, mình cứ tưởng là client từ sơn hà xã tắc mới đc chứ ^^
còn cái server nguyên bản ko bik có bạn nào sưu tầm còn để lại ko cho mình xin với

chengkevi
29-01-12, 03:06 PM
Mình mới tập cài JxOffline. Mình đã download server 7.0 Free về rồi nhưng chỉ có server và patch. mình ko biết download bản gốc của client ở đâu nữa (đã vào trang của kingsoft nhưng toàn tiếng trung quốc pó tay hihi). Có bác nào đã xài server này chỉ giúp mình download client ở đâu để có độ ổn định cao nhất??? Cám ơn các bác nhìu

Không biết 4rum mình có ai còn giữ server VLTK công thành chiến ko nhỉ?? server bây giờ mod tùm lum hết trơn hic mình mún tìm bản nguyên thủy ( hình như của minh đăng thì fải) khó tìm ghê!!
dsfsdsdfssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss ssssssss