PDA

View Full Version : ai có auto chọ jxoffline ko cho minh cầy qua đêm

kjm.remix
03-01-11, 07:57 PM
1 chơi ko co cắm chuột chán chết
sáng ra tinh dậy thấy 1 đống đồ mới hoà húng con cu luyên ko mac đồ vjp thì khác gì mu
reset = chùng sinh :((
2 mình đang choi thủ sv cong cuoc lên ba lăng ko dánh ra đồ ma` toàn manh kho bau 1v2 thui :((
3 minh choi server tien dat v3.0 dánh boss hk mjnh lap nich admin con ko dánh đươc boss sat thu bao ỏ động 9x thi` ko thấy động ở đâu saphu bo tay :((
4 ai co sever nao co vuot ai tong kjm lien dau ko lỗi cho mjnhf:((
thank

Tiến Đạt
04-01-11, 09:20 AM
sáng ra tinh dậy thấy 1 đống đồ mới hoà húng con cu luyên ko mac đồ vjp thì khác gì mu
2 mình đang choi thủ sv cong cuoc lên ba lăng ko dánh ra đồ ma` toàn manh kho bau 1v2 thui :((
3 minh choi server tien dat v3.0 dánh boss hk mjnh lap nich admin con ko dánh đươc boss sat thu bao ỏ động 9x thi` ko thấy động ở đâu saphu bo tay :((
thank

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vượt ải - tống kim - liên đấu k lỗi thì tốt nhất tự bạn viết thì hơn , còn k test thấy lỗi nào thì Post lên .Anh em giúp đc thì giúp còn k thì .. chịu vậy. =))

WARNING
04-01-11, 11:46 AM
thank
choáng.info, có vẻ bạn đang muốn làm bá chủ võ lâm thực sự ,chơi 1 mình mà cày xuyên đêm =)). Chắc là không có tiền nạp thẻ JX VNG ,muốn thử cảm giác đây mà :>