PDA

View Full Version : Cần bản HD cài chi tiết Võ Lâm Offline

meoluoi406
03-01-11, 12:17 AM
Thú thật mình đã tìm hiểu và lang thang nhiều trang web để tìm và cài đặt võ lâm offline nhưng mình cài hoài mà ko được. Hết lỗi này đến lỗi khác, hoặc là bị virus. Chán!

Minh mong các bạn hướng dẫn chi tiết cho mình, mình rất thích chơi võ lâm nhưng lại k có thời gian chơi.

Minh mong chờ sự giúp đỡ của các bạn!

kenshiwo
03-01-11, 12:33 AM
Thú thật mình đã tìm hiểu và lang thang nhiều trang web để tìm và cài đặt võ lâm offline nhưng mình cài hoài mà ko được. Hết lỗi này đến lỗi khác, hoặc là bị virus. Chán!

Minh mong các bạn hướng dẫn chi tiết cho mình, mình rất thích chơi võ lâm nhưng lại k có thời gian chơi.

Minh mong chờ sự giúp đỡ của các bạn!
Chúc mừng bạn đã đến đúng Forum cho các mem thik VLTK, cũng như là VLTK Offline.,.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Hữu ích:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

meoluoi406
03-01-11, 11:21 AM
Mình xin cảm ơn sự hướng dẫn của kenshiwo. Mình đã thử cài bản ĐẠI HỘI ANH HÙNG của notfile, mình đã làm theo hướng dẫn và gặp 1 số trục trặc sau:
Error 1

Error 2

Error 3

Mình rất mong nhận được sự trả lời của các bạn :)

Tiến Đạt
03-01-11, 11:35 AM
1 : Đó k phải là lỗi
2 : Đó k phải là lỗi
3 : Cách sửa vui lòng qua đây

meoluoi406
03-01-11, 06:32 PM
Xin chân thành cảm ơn sự hướng dẫn của bạn Tiến Đạt.
Minh đã sửa error 3 theo sự hướng dẫn của thaihoa91. Mình đã vào login được và tạo nhân vật được, nhưng lại xảy ra 1 trục trặc sau:

Error 4:

Gần vào chơi được rồi, mình mong đợi quá! Mình thật sự biết ơn về sự hướng dẫn của các bạn! Giúp mình với.

nhoc_kute_blog
03-01-11, 07:25 PM
^^
Chay5 đủ 5 dòng chưa bạn.??TẠo chả ở ba lăng huyện chưa!!!!!!!!!!!!!!1

meoluoi406
03-01-11, 09:43 PM
^^
Chay5 đủ 5 dòng chưa bạn.??TẠo chả ở ba lăng huyện chưa!!!!!!!!!!!!!!1

Chạy đủ 5 dòng là thế nào bạn nhỉ???
Ví dụ mình bị sai 1 dòng nào trong 5 dòng mà bạn nói, thì phải fix sao đây. Bạn nói cụ thể hơn được ko, please??
Mình đã tạo character ở BA LĂNG HUYỆN, nhưng khi login vẫn bị lỗi như hình Error 4.

Giúp mình với :(

thaihoa91
03-01-11, 10:38 PM
Ví dụ mình bị sai 1 dòng nào trong 5 dòng mà bạn nói, thì phải fix sao đây. Bạn nói cụ thể hơn được ko, please??
Mình đã tạo character ở BA LĂNG HUYỆN, nhưng khi login vẫn bị lỗi như hình Error 4.

Kiểm tra GameServer đã chạy ra 5 dòng SUCCESSFULL và báo Khoi dong thanh cong! chưa ???

jxvietnam
04-01-11, 07:15 AM
Server bạn chạy có font hay no font :)

Tiến Đạt
04-01-11, 09:35 AM

Bạn nhìn thử cái GameServer ( cái bảng đen thui ý ;)) ) xem nó đã load đủ 5 dòng SUCCESSFULL hay chưa ( hoặc nếu nhìn thấy dòng đã khởi động thành công hay gì gì đại loại như vậy ) là OK .
Còn nếu như đã load đủ 5 dòng mà bị vậy thì xem lại Server . nếu là sv Có Fons China PRC mà chưa chuyển " NGÔN NGỮ MÁY " ( NNM nha :) :) sang China PRC => báo lỗi như bạn bị .
Còn nếu là sv NO FONS mà lại cài NNM là china PRC => báo lỗi như bạn bị :)