PDA

View Full Version : cần các server cũ có ép đỗ tím server từ năm 2007 2008

kjm.remix
02-01-11, 10:11 PM
cá server bây h skjjl ko hỗ chợ lẫn nhau va` ko có ép đồ tim va an bang bình thường ko phải hoàn mĩ mình thích hồi sua vui hơn cam on nhiều hồi sưa thì cần mua đúng đồ để mắc

và các seve skjjl ko chuẩn ko hút hiệu ứng ko co vj du ko hut sl nl ko đơ gât vo đang kiếm thiên nhẫn [-O<

Čħīċķėň
02-01-11, 10:34 PM
xưa sao = bây giờ đc đâu bạn ơi, giờ còn chưa có sao hùi xưa có đc :)

kemdenny
03-01-11, 09:41 PM
cá server bây h skjjl ko hỗ chợ lẫn nhau va` ko có ép đồ tim va an bang bình thường ko phải hoàn mĩ mình thích hồi sua vui hơn cam on nhiều hồi sưa thì cần mua đúng đồ để mắc

và các seve skjjl ko chuẩn ko hút hiệu ứng ko co vj du ko hut sl nl ko đơ gât vo đang kiếm thiên nhẫn [-O<
-Chuyện viễn tưởng...các server bây giờ đều là hàng demo thôi...;)) . Nếu bạn muốn đồ tím thì chịu khó soạn lại bộ item vậy...đổi màu <color=pink> là có đồ tím chứ gì đâu..:)) Rồi viết thêm cái script ép đồ từ đồ trắng lên đồ tím...=)) , Cái script hỏi ThaiHoa91 đó...;))

jxvietnam
03-01-11, 10:00 PM
nếu bạn muốn vậy thì tui khuyên 1 câu chơi VLF của VNG cho lành:)

conan9x
04-01-11, 07:27 PM
Bạn ơi giờ chức năng ý chưa có.

kjm.remix
06-01-11, 12:17 AM
chọ vlf h ko ai choi nua haha vng nang cáp chán qua

cắm ơn anh em đã làm ra jxoff các sever chọ cững vui nhưng nhanh chan quá ko hào hứng như hồi đầu cua vina nhi

thaihoa91
06-01-11, 05:47 AM
chọ vlf h ko ai choi nua haha vng nang cáp chán qua

cắm ơn anh em đã làm ra jxoff các sever chọ cững vui nhưng nhanh chan quá ko hào hứng như hồi đầu cua vina nhi

Server off chỉ cần bít chỉnh thì chỉnh gì cũng dc theo ý mình !

kemdenny
06-01-11, 09:54 AM
Sửa lại mấy màu <color=?> trong JX off đc ko Hòa ? :l Sao trong JX của VNG em ghi màu <color=pink> nó ra màu tím đậm chứ k phải màu hồng ? :-?

Tiến Đạt
06-01-11, 10:04 AM
Sửa lại mấy màu <color=?> trong JX off đc ko Hòa ? :l Sao trong JX của VNG em ghi màu <color=pink> nó ra màu tím đậm chứ k phải màu hồng ? :-?

Sửa đc bạn à .Còn về màu sắc khi sử dụng color thì còn tùy thuộc nhìu cái . mà Jx lậu thì k thể giống bản quyền hoàn toàn đc :D