PDA

View Full Version : Việt hóa (50%) Auoff 6.6 ver1.0

hamacon_289
02-01-11, 01:43 AM
Lâu rồi heocon ko có hoạt động do mắc học 12 bận bù đầu , hum nay nghỉ tết Tây heo mới rãnh làm cho anh em xài thử

Chưa test nha , bạn nào tải về test xong chụp dùm heocon tấm hình :) post lên cho anh em xem , nhà heo ko có cài Au 6.6 (ko có tg nghiên cứu cài =)))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này Việt hoá được Siêu thị , phòng chờ ... nói chung là tương đối đỡ hơn xài tiếng Tàu =))

nh0c_s2_kawaii
02-01-11, 11:29 AM
Chọn kênh nè

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TP vũ hội

Phòng chờ

Phòng nhảy

Siêu thị

Bảng xếp hạng

Truyền thuyết

Hướng dẫn nhảy

Heo cố gắng việt hoá nốt nhé

__[SoCk]__
02-01-11, 12:36 PM
Unpack 050.acv của VTC rùi ném vô

rayyan2006
03-01-11, 02:45 AM
Qua gamezplanet nhờ unpack acv 4th thâu.

Mr.Quy
03-01-11, 03:25 AM
Client does not support authentication protocol requested by server; consider upgrading MySQL client
lỗi gì nhỉ :-?
quắt :-?
aaaaaaaaaaaaaaa

qwejkl
03-01-11, 07:00 AM
ủa heocon uppack được file acv của v6.6 àk, sặc thế mà tôi tưởng có mình tui uppack được chớ.sặc chán quá/:)

nhocquay4mat
04-01-11, 03:19 PM
ủa heocon uppack được file acv của v6.6 àk, sặc thế mà tôi tưởng có mình tui uppack được chớ.sặc chán quá/:)
Nói cứ như ông là quý lắm í! Một số người làm Audition Offline còn có tool chứ đâu phải có mình ông thôi đâu :))

Mr.N2K
04-01-11, 03:46 PM
đâu cần unpack đc acv 6.6 mới việt hóa đc đâu ;))
launcher hỗ trợ load thêm 1 file acv mà :D

Sir.THÀNH™
05-01-11, 11:05 AM
đâu cần unpack đc acv 6.6 mới việt hóa đc đâu ;))
launcher hỗ trợ load thêm 1 file acv mà :D

hình như hieutrung có SV việt hoá good lắm mà :(

CBDancer
05-01-11, 11:59 AM
Hồi xưa chơi Au VTC xài mấy cái patch BU thấy trong bộ cài có vài file ACV ngoài, khi vào game thì nó load thêm mấy file ACV đó, 4rum mình ko biết có ai làm patch BU AuVTC ko? Có thể sử dụng ý tưởng đó để Việt hóa và tạo thêm các bản update theo ý mình.

thuoclano12
06-01-11, 10:17 AM
Thế ai đã cài chưa, Offline hay Online vậy

k0olb0y009
25-01-11, 08:11 PM
Thử hỏi xem tất cả các client mới ra có cái nào = 1/100 của client HT ko
Mình nói thật một câu là như vậy đó!
Thằng thắn ko lạc đề =))

Čħīċķėň
26-01-11, 09:50 AM
Client HT có đủ chức năng như bản này ko ;))

nhocquay4mat
27-01-11, 11:59 AM
Client HT có đủ chức năng như bản này ko ;))

Đây là bản 6.5, nhiều chức năng hơn :))