PDA

View Full Version : Share file thu admin của batca2tay

nhoc_kute_blog
01-01-11, 09:35 PM
Mấy hum nay nghịh, unpack ra con thú admin của batca2tay.
Share cho a e đe63 phát triển jx.NẾu có ths thj` thas batca trước nha!Mình chj nghịc thụ!!
SR batca truoc nha!! nếu 1 có j` sai
AI dow thấy hay thi` thanks cái nha!!
thôi link đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
DEMO trong sever of minh`:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Uploaded with ImageShack.us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ak` chú ý nha! do we6n chưa làm nên mình lấy đại con hươu ma` minh` lam` trong swver của minh`.Con` cái mình share thì có phần đầu như trong hình vs phần thân thì đồng bộ vs đầu chứ ko đột biến như con của mình đâu nha!!
HAPPY NEWYEAR

Minh Phụng
01-01-11, 09:53 PM
nửa tuần lộc nửa ngựa =)),ông tiến đạt này sáng tạo gúm,ko xài nhưng thanks

vundaplaudai
01-01-11, 10:03 PM
thanks cái nha11111111111111111
CẢm ơn bác mặc dù ko bit dev

nhoc_kute_blog
01-01-11, 10:05 PM
nửa tuần lộc nửa ngựa =)),ông tiến đạt này sáng tạo gúm,ko xài nhưng thanks
KO fai la` của đạt mà cái con wai' thú ở trên là mình lấy con hươu của đạt rùi cho vào sever của mình $ nghịch cho nó đột biến đấy mà.CÒn cái mình share là 100% hươu chuẩn chứ ko bị đột biến:d

Sir.THÀNH™
01-01-11, 10:08 PM
Mấy hum nay nghịh, unpack ra con thú admin của batca2tay.
Share cho a e đe63 phát triển jx.NẾu có ths thj` thas batca trước nha!Mình chj nghịc thụ!!
SR batca truoc nha!! nếu 1 có j` sai
AI dow thấy hay thi` thanks cái nha!!
thôi link đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
DEMO trong sever of minh`:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Uploaded with ImageShack.us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ak` chú ý nha! do we6n chưa làm nên mình lấy đại con hươu ma` minh` lam` trong swver của minh`.Con` cái mình share thì có phần đầu như trong hình vs phần thân thì đồng bộ vs đầu chứ ko đột biến như con của mình đâu nha!!
HAPPY NEWYEAR

thú biến thái vãi hàng .

Tiến Đạt
02-01-11, 07:18 AM
Hì hì nhok h giỏi ghê , kím đc cả Res để Unpack lun ;)

k down nhưng cug~ tks cái nè.
Đợt mình có làm 1 con hổ 3 màu mà mất mất file NPCRES rùi =)) Khi nào làm lại . À con " đột biến " của nhok có bị Lag k?

nhoc_kute_blog
02-01-11, 12:46 PM
^^ con đột biến của mình nó cứ thỉnh thoảng cung~ bị nghiên wa nghiêng lại!!! chuối lắm.CÒn fai học hỏi nhiều:)

nhoc_kute_blog
02-01-11, 12:47 PM
thú biến thái vãi hàng .

THì bậy jo` teen chuộng 2 lai mà:D

Tiến Đạt
02-01-11, 12:57 PM
^^ con đột biến của mình nó cứ thỉnh thoảng cung~ bị nghiên wa nghiêng lại!!! chuối lắm.CÒn fai học hỏi nhiều:)

Nó nghiêng phần đầu ( Tuần lộc ) hay nghiêng cả con vậy Nhok?

nhoc_kute_blog
02-01-11, 01:07 PM
AK` nó bị nghiên đầu!!!Thân thì ok Nhưng phần đầu hươu thì nghiêng:)

Tiến Đạt
02-01-11, 01:08 PM
AK` nó bị nghiên đầu!!!Thân thì ok Nhưng phần đầu hươu thì nghiêng:)

Do Res đầu k phải là Res của jx >> nó bị lag quay 45 độ. Res của kiếm thế di chuyển đc 16 hướng ( hay 12 ) thì phải còn của Jx ýt hơn. Mình tưởng ghép vô Res JX mà k bị nghiêng thì ... :)

nhoc_kute_blog
02-01-11, 01:17 PM
UHm` pro mà còn bị thì gà như mình thạot thế nào??