PDA

View Full Version : Seasion V Server Files Full Skill normal + Support Skill tree

KúnKuTe
31-12-10, 04:53 PM
gui Như đã nói trên đầu topic, mình show vài pic cho cả nhà chiêm ngưỡng.
Server files mod trên nền ENC Server files Seasion V
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chạy với main 1.07X Full 3D+textures.
:))
nói chung là skill tree summon vẫn chưa full lên là ...... show chơi thui đừng chém :P

caunho1x9x
31-12-10, 07:38 PM
có sẻver k share cái :D
nhìn cũng hay hay lâu rồi k cài mu thấy thèm ghê

blackcatyb
31-12-10, 08:23 PM
Phải down về thử ngay mới được :D :D :D

KúnKuTe
31-12-10, 08:25 PM
review mà bạn hàng show chơi chứ chưa share :D

supberman
01-01-11, 09:05 AM
thấy bệnh không,ở đây là nơi lưu trữ tài liệu về muserver và bài hướng dẫn,mày vào đầy shows hàng tế cha mày hã thằng có cái mặt bánh bèo kia!

ngotiendat
01-01-11, 02:58 PM
review show hàng mà còn phải giấu tên sever. chụp ảnh trên cái sever online nào đấy rồi bốc phét là của mình:). nhục vkl

shennong1
01-01-11, 03:01 PM
Cho Newbie hỏi 1 câu : em xài Win 7 thì có chạy được ko ạ ?

ngotiendat
01-01-11, 03:06 PM
cài máy ảo mà chạy. zzzzzz. mà chơi offline chán bỏ mẹ. chơi online khoái hơn nhiê. đơn giản là sự tương tác giữa ng chơi vs nhau :)).

langtu0212
01-01-11, 04:15 PM
chà chà ngương mộ quá há.................

KúnKuTe
01-01-11, 04:45 PM
@supberman: tao post mục khác những mod move qua đây.
@ngotiendat: à chú nghĩ sao cũng đc chú có phai là anh đâu mà chú biết a k có sv.
@langtu0212: chạy đc bạn à. win7 bây giờ hầu như hỗ trợ hết các sv mà.

yokosi
01-01-11, 07:10 PM
@supberman: tao post mục khác những mod move qua đây.
@ngotiendat: à chú nghĩ sao cũng đc chú có phai là anh đâu mà chú biết a k có sv.
@langtu0212: chạy đc bạn à. win7 bây giờ hầu như hỗ trợ hết các sv mà.

Season V Server files <~ làm mình hiểu nhầm bay vào xem thì ra là show hàng
Tớ ko biết cậu có run server ENC trên win 7 bao giờ chưa chứ tớ là tớ run hem đc với mấy cái server ENC rồi

KúnKuTe
02-01-11, 08:58 AM
Season V Server files <~ làm mình hiểu nhầm bay vào xem thì ra là show hàng
Tớ ko biết cậu có run server ENC trên win 7 bao giờ chưa chứ tớ là tớ run hem đc với mấy cái server ENC rồi

laptopc của tớ chạy win 7 home premium 32bit run ào ào cậu à. :|