PDA

View Full Version : Shaiya toan bi loi

haison10031985
30-12-10, 03:59 PM
tu luc tim duoc shaiya ofline den nay va qua bao nhieu lan tim toi va kq cuoi cung la ko choi duoc tron ven, luc cai duoc thi ko dang nhap duoc, dang nhap duoc ko su dung skill duoc, su dung skill duoc gio toi ko the mua do trong cshop, co pro nao chi cho em mot ban hoan thien ko, em dang dung server ep4 bang client thánh tích phục hận (em ko biet day la ep may nua)
xin ca Pro giup em voi.[-O<[-O<[-O<[-O<

Tiến Đạt
30-12-10, 04:12 PM
tu luc tim duoc shaiya ofline den nay va qua bao nhieu lan tim toi va kq cuoi cung la ko choi duoc tron ven, luc cai duoc thi ko dang nhap duoc, dang nhap duoc ko su dung skill duoc, su dung skill duoc gio toi ko the mua do trong cshop, co pro nao chi cho em mot ban hoan thien ko, em dang dung server ep4 bang client thánh tích phục hận (em ko biet day la ep may nua)
xin ca Pro giup em voi.[-O<[-O<[-O<[-O<
Lần sau bạn vui lòng viết có dấu.
Dịch lại bài trên:

Từ lúc tìm được Shaiya Offline đến nay và qua bao nhiêu lần tìm tòi và kết quả cuối xùng là không chơi được chọn vẹn , lúc cài được thì không đăng nhập được, đăng nhập được không sử dụng Skill được , sử dụng skill được giờ tới không thể mua đồ trong Shop, có Pro nào chỉ cho em một bản hoàn thiện không, em đang dùng Server Ep4

Xin các Pro Giúp em với [-O<[-O<[-O<[-O<