PDA

View Full Version : Share 1 server full đang online tại china

[B.M.W]Sports
30-12-10, 01:39 PM
Do quen biết với thèn GM sv này giúp nó củng 1 số thứ + share nên củng được nó share bản sv nó đang online , mới hỏi ý kiến nó được nó đồng ý nên share lại cho AE xài ,
- sever full bộ skill Phong Thần ,
-chuyển sinh tối đa 20 lần
- tẩy tủy
- săn boss sát thủ
- lệnh bài đủ loại
- chức năng GM phong phú
- item chỉnh sửa phù hợp với skills + cấp độ chuyển sinh
- skills hiệu ứng tốt
- vượt ải
- nhiệm vụ chuyển sinh
- chức năng phong hỏa phong phú
- còn nhiều lắm .v.v AE test cho thêm ý kiến
link dow sever

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link down update cho ai xài client china

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link pacth sever

link dow file data hiển thị skills phong thần

ai xài client VNG về chỉnh sửa lại
demo sever:x
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
and
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
and
and
and
and
and bị china ăn hiếp khi đả biếu lại sét đồ=))
and
lần cuối log game
ai download nhớ thank phát nhé , có thắc mắc gì post vào 2pic này tôi giải đáp
--------------------the and-------------------------

Tiến Đạt
30-12-10, 01:41 PM
hahahah SKil PT kìa =))
Tks cái nè
temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

[B.M.W]Sports
30-12-10, 01:45 PM
sẽ update hình ảnh full bộ skills này vì acc này hết điểm PH để đổi , để nhớ lại pass mấy acc kia ,

Tiến Đạt
30-12-10, 01:48 PM
***Sến một điều là cái acc clbgame k nhìn đc trên trình IE chỉ thấy trên FF , xài IE thấy nó xấu tệ mất oan 1.5 củ mà cuối cùng = 0 :@

[B.M.W]Sports
30-12-10, 01:55 PM
4tr còn 11n tiêu kinh khủm
admin bán hàng cắt cổ quá
biểu tình set mổi mem 1 tỷ tiêu chơi đi

Tiến Đạt
30-12-10, 01:57 PM
Đề nghị Admin giảm giá xuống 1k point / món :))
Đi bỉu tình nào anh em........

[B.M.W]Sports
30-12-10, 02:00 PM
còn 11 ngàn uống được ly cafe + nửa gói white house

Tiến Đạt
30-12-10, 02:04 PM
^
^
Tui bị lừa :((

[B.M.W]Sports
30-12-10, 02:50 PM
đổi tile bên này full hơn đó ông , bên kia thấy hạn chế 1 số font chử

Tiến Đạt
30-12-10, 02:54 PM
Cái Data k down đc ông ui coi lại thử.

vantre
30-12-10, 03:18 PM
cảm ơn bạn nhiều lắm!! ai test chưa vậy

Tiến Đạt
30-12-10, 03:21 PM
Chưa bạn à! Vì mún test sv phải có Clien của Kingsoft ;))

mrron610
30-12-10, 03:31 PM
được đó pa , cần tích cực

[S]ocola[S]an
30-12-10, 05:15 PM
Server dám nói source . Chém gió vừa phải

[B.M.W]Sports
30-12-10, 05:18 PM
Scoure của sever này chứ ai nói

Scoure của JX đâu mà chém gió

Tiến Đạt
30-12-10, 05:19 PM
Server dám nói source . Chém gió vừa phải

Share Scoure full của 1 sever đang online tại china

Scoure Full của 1 Sv chứ có phải là của Jx đâu mà Chém gió anh ??

[B.M.W]Sports
30-12-10, 05:35 PM
nếu chém thì mod đóng 2pic giùm luôn đi

Mr.Phát
30-12-10, 06:22 PM
Source cũng viết sai thành scoure mà làm ăn gì !
tớ thấy 2 bạn BMW và Batca2tay spam hơi nhìu rồi đấy nhé ! :)

[B.M.W]Sports
30-12-10, 06:26 PM
bik các ông pro rồi nếu thấy 2pic tôi gà hay không có ích thì cứ del thôi

p/s : Cứ thấy chổ nào spam thì del thôi chứ làm Mod làm gì , tôi bik là ông ghét tui nhưng không sao , tôi củng có ưa gì ông đâu
chuyện trẻ con

Kenizzle
30-12-10, 07:12 PM
muốn chỉnh lại để dùng client VNG thì làm ntn vậy ạ

[B.M.W]Sports
30-12-10, 07:16 PM
giờ mình đang chạy sv online nên không thể làm test pacth VNg cho bạn được
bạn chơi VNG thì dow pacth full by thaihoa91 giùm mình rồi đồng bộ như hướng giẩn như thaihoa91 là ok

[M]r[K]id
30-12-10, 07:56 PM
thì bạn coppy nguyên cái data của KS qua VNG là oki ý mà :H

[B.M.W]Sports
30-12-10, 08:02 PM
coppy nguyên cái data KS qua thì dow luôn cho nó full , nặng nhất cái data mà bạn còn mấy cái kia nhiu MB đâu

data1990
30-12-10, 10:51 PM
Để Test thử xem cái server này có tốt ko kaka

Sir.THÀNH™
30-12-10, 11:05 PM
ghê ghê. Skill Phong Thần không viền đen à nha

koquehuong
31-12-10, 08:29 AM
mình mới bắt đầu xin mọi người giúp đỡ

Vo Le
31-12-10, 08:45 AM
Cái data skill Phong Thần bên jx drakmoon cũng có mà, y chóc cả các npc luôn thì phải

kenshiwo
31-12-10, 09:15 AM

[B.M.W]Sports
31-12-10, 09:34 AM
cái này để hỏi nó xem , có tui củng share chứ chẳng có gì mà dú hết

kenshiwo
31-12-10, 09:38 AM
Sports;396304']cái này để hỏi nó xem , có tui củng share chứ chẳng có gì mà dú hết

[B.M.W]Sports
31-12-10, 10:13 AM
để xem lại QQ nó nhiu đả

thiencoi55
01-01-11, 02:03 PM
thanks đã share thanks đã sharethanks đã sharethanks đã share

amentd
01-01-11, 05:07 PM
mấy anh ơi cho em hỏi.
Sever này, em sài với Client VNG + Patch Clinet Thái Sơn Bắc Đẩu có được không ạ.
Và sau đó em update cái data 429 MB có được ko các anh!!
Em muốn test quá nhưng ko biết có được k?

Kenizzle
01-01-11, 05:19 PM
mọi nguời cho mình hỏi là sau mấy cái questkey item click chuột phải vào thì bị biến mất mà không được gì cả, làm thế nào để sửa lỗi, bấm chuột phải vào không mất questkey item đây

jxvietnam
01-01-11, 05:22 PM
Không xài những cũng thank vì có tinh thần share:D

Kenizzle
02-01-11, 09:39 AM
anh xem cho em vấn đề questkey item với, cứ click chuột phải là nó biến mất à :H

thaihoa91
02-01-11, 10:06 AM
anh xem cho em vấn đề questkey item với, cứ click chuột phải là nó biến mất à :H

Do CoreClient thui ! Ko nên click chuột phải ! Vả lại ko xài loại vật phẩm click chuột phải đối thoại dc đâu ! Phải thông wa 1 NPC nào đó mà ăn thui !

phien-nhatrang
02-01-11, 12:07 PM
Không xài những cũng thank vì có tinh thần share:D

Sao có nhìu đứa gi chữ ko xài làm cái d gì nhỉ, đề cao mình wa đấy

natureboys
04-01-11, 08:34 AM
Hix, down bít bao nhiu sv + patch về rùi mà cái nào cũng có virus hết nè :(

[B.M.W]Sports
04-01-11, 08:52 AM
bạn nên biết vltk off này có vài file *.dll anti báo vr nhưng không ảnh hưởng gì cả bạn cần tắt anti mới cài jx off mới được
thân chào bạn !

conan9x
05-01-11, 08:12 AM
mình test thử rồi. lỗi nhiều lắm.vào thì skill bị lỗi khá nhiều. Có bạn nào test mà ko bị lỗi như mình chưa.?

natureboys
07-01-11, 11:44 AM
haha, tình hình là mình đã tắt KIS 2011 => kết quả ngoài sức tưởng tượng là phải cài lại win :)). Bị con virus nó khoá Task Manager + gegedit lun :(

conan9x
07-01-11, 11:46 AM
nếu bị như vậy bạn thử xài phần mềm FixAuto 1.17 đấy. nó có thể sửa lại win cho bạn. sau khi vị virut ăn. Cài win lại mệt người.

Sir.THÀNH™
07-01-11, 11:46 AM
bây giờ mới chú ý :SOURCE full ở đâu vậy . chỉ thấy SV + client patch thôi mà

nếu bị như vậy bạn thử xài phần mềm FixAuto 1.17 đấy. nó có thể sửa lại win cho bạn. sau khi vị virut ăn. Cài win lại mệt người.
cái fix auto ấy có làm cho máy nhanh = khi cài lại WIN ko :D

natureboys
08-01-11, 09:43 AM

Sax, cám ơn bạn đã giúp đỡ nhưng đã muộn vì mình đã cài lại Win rùi. Mình nghe nói game này cài dc tren Win 7 phải ko mấy pro và ai đã cài dc tren Win 7 thì xác nhận dùm mình dc ko ?? Thanks All

alimutrinh80
08-01-11, 05:15 PM
up lại cái link SV dzo trang down load được mà down k ra link, mấy cái còn lại down được

Sir.THÀNH™
09-01-11, 11:20 AM
up lại cái link SV dzo trang down load được mà down k ra link, mấy cái còn lại down được

link down MEDIA FIRE ,mình down bình thường mà

[M]r[K]id
09-01-11, 11:41 AM
èo èo
bị virus phá ak`
:))
vãi chường thật
kiện chủ 2pic đi
:D
cho chủ 2pic chết luk :D
mà sao ko tạo 1 file reg rùi reg lại như bình thường

tjnakung
09-01-11, 02:24 PM
r[K]id;400970']èo èo
bị virus phá ak`
:))
vãi chường thật
kiện chủ 2pic đi
:D
cho chủ 2pic chết luk :D
mà sao ko tạo 1 file reg rùi reg lại như bình thường
ông nào cho là có vr vậy? thích banned never luôn sao làm gì chột
spam vài câu banned nửa tháng:U , thêm vr never luôn vừa đẹp , làm luôn nhanh và ngay đi cho khoẻ

GodFather
12-01-11, 10:57 AM
haha, tình hình là mình đã tắt KIS 2011 => kết quả ngoài sức tưởng tượng là phải cài lại win :)). Bị con virus nó khoá Task Manager + gegedit lun :(
chém gió dả mang mình không bị sao bạn bị vậy cần mình sent vài tấm hình giải nén sv này rồi cho xem luôn task không

zZK3yL0v3Zz
08-03-11, 05:03 PM
Anh BMW fix lại link dùm em với em thick FS wa nên mún down sv này về vọc lấy ít skill nếu có skill riêng cũng đc em cám mơn anh nha

tungxoai
08-03-11, 08:25 PM
Sax, cám ơn bạn đã giúp đỡ nhưng đã muộn vì mình đã cài lại Win rùi. Mình nghe nói game này cài dc tren Win 7 phải ko mấy pro và ai đã cài dc tren Win 7 thì xác nhận dùm mình dc ko ?? Thanks All

Jx offline win 7 vẫn cài được.

[B.M.W]Sports
09-03-11, 07:03 AM
link down sever vẩn còn tốt mà bạn

zZK3yL0v3Zz
09-03-11, 07:03 PM
cái data em ko down đc anh ơi (30 char)....................................

qq190414
18-03-11, 03:16 PM
Tôi chỉ yêu cầu GM của trò chơi này. Làm thế nào bạn nhận được máy chủ của tôi??????????????????

Tôi là trò chơi GM!!Làm thế nào để bạn nhận được máy chủ của tôi ????????????????� �????????

kidcrazy187
18-03-11, 06:18 PM
Tôi chỉ yêu cầu GM của trò chơi này. Làm thế nào bạn nhận được máy chủ của tôi??????????????????

Tôi là trò chơi GM!!Làm thế nào để bạn nhận được máy chủ của tôi ????????????????� �????????
What do you want? You needn't translate to Vietnamese by google. You can post your opinion by English or Chinese, because Google translate's Tool doesn't translate exactly. We knew that you are Chinese !

concabach
18-03-11, 06:28 PM

chạy trên WIN 7 vô tư bạn à mình đã từng cài trên win7, nhưng bạn chơi một chút là báo lỗi s3reply :( đã hỏi nhưng hình như ko có cách khắc phục :D

[B.M.W]Sports
18-03-11, 07:00 PM

Mr.Rezo™
19-03-11, 05:47 AM

Told u. Eng plz ... Google Translate is suck ... we don't know the literally ...

One time use Google Translate more ... crackers ass u /:)

WTF ? ngữ pháp kiểu mới ? :|

qq190414
19-03-11, 11:47 AM
:) Thời gian dài không thấy :)

[B.M.W]Sports
19-03-11, 09:22 PM
:) Thời gian dài không thấy :)
QQ I regularly online, why not contact

cygnus
31-05-12, 02:28 PM
Tks for share.Để em test thử xem cái server này xem sao :look_down:

Phong_JxOnline
31-05-12, 07:48 PM
mới thấy thank nhá anh ơi b-);))

congtu.nobita
01-06-12, 10:41 AM
Sever này vẫn đang chơi bt ấy hả bạn chạy bản path trước rồi chạy bản update hả mọi người hay thế nào ạ.Em có client của VNG rồi

babyoflove
01-06-12, 10:48 AM
Cảm Phiền mấy bạn xem ngày viết topic nhé 8-|8-|8-|8-|8-|

trollface
02-06-12, 08:18 AM
skill PT đẹp ghê môi tội lên tói hơn 400mb hơi nặng

Phong_JxOnline
02-06-12, 12:39 PM
jx này đả lâu củng đả die gì rùi

jxvietnam
07-06-12, 07:35 PM
Server này đã khá lâu rồi, minh xin phép close topic tại đây !